เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 01:34:18 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1618 1619 1620 [1621] 1622 1623 1624 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25657736 ครั้ง)
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #24300 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2007, 10:36:53 PM »

ขอบคุณน้องใผ่ครับ ที่จัดการให้เรียบร้อย

ยังมีนอนรออยู่อีก แต่ยังไม่ได้มาร์คจุด 55+

ฝากถึงญาติคนไข้ทางโกลก ทั้งสองคน โรงบาลนี้รักษาแพงหน่อยน๊ะครับ อย่าลืมหาของมาฝาก อาจารย์ใหญ่บ้างก็แล้วกัน อาจารย์รับ เฉพาะเซี่ยงชุน เท่านั้น อิๆ

ไม่ค่อยได้เข้ามาอ้อร้อเท่าไหร่ครับ เพราะมัวแต่ซ่อมเกียงให้สมาชิก หลังจากกลับมาจากเมืองภูเก็ต เพราะกลัวว่าจะไม่ทันงาน

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #24301 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2007, 11:03:28 PM »

อ้าว  นึกว่าลูกพี่เก็บไว้เองสักท่อสองท่อเอาไว้เป็นขอนพีวีซี  คิก คิก
คริ คริ เปลี่ยนจากขอนไม้ มาเป็นขอนพีวีซีแล้วเหรา

ขอนไม้ของจริงต้อง ท่านแพะป่าครับ ... 

ฝากเพลงให้ท่านแพะป่า 1 เพลง บรรจุ ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
http://www.dseason.com/coolsong/coolsong_play.php?id=3047

"เหตุเกิดจากความเหงา ที่ทำให้รู้ว่ารักเธอเท่าไหร่
ความห่างไกลมันทำให้ฉันคิดถึงเธอ
ความอ้างว้างเดียวดายคอยตอกย้ำอยู่เสมอ
เหตุเกิดจากความเหงา ที่ทำให้รู้เธอสำคัญเพียงใด
ความห่างไกลมันทำให้ฉันคิดถึงเธอ
ยิ่งห่างเหินเท่าไหร่ก็ยิ่งรู้ ว่าเป็นเธอที่ ฉันรักหมดหัวใจ

วันนี้มาพบเธอ ด้วยใจที่เดินอย่างอ่อนล้า
ต้องการมาพบหน้า ต้องการจะบอกว่าเพิ่งเข้าใจ
ขอบคุณเวลาที่ฉันนั้นไม่มีใคร
ขอบคุณอารมณ์อ่อนไหวที่มาทักทายใจ
ทำให้ฉันได้รู้ หากขาดเธอไปคงอยู่ไม่ไหว"

ขอนพีวีซีก็น่าสน พอถึงฝั่งก็ทุบเลย ...  ยิ้มีเลศนัย คิก คิก คิก คิก

แหะ แหะ แหะ.........มีพาดพิง มีพาดพิง........แต่ก็ยอมรับด้วยความเต็มใจ ขอบคุณก๊าบท่านแพะเมือง  แลบลิ้น แลบลิ้น ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #24302 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2007, 11:17:56 PM »

พี่น้องครับ ...

ว.14 ราตรีสวัสดิ์ครับพี่น้องครับ ... "เมื่อใดคิดจะสู้ จงพร้อมอยู่ที่จะแพ้"

สบายดี .......

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #24303 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2007, 11:54:56 PM »

พี่ๆครับ เครื่องเสียงสั่งมาแร้ว เปิดซิงใช้งานลูกเขือโดยเฉพาะ พร้อมเปิดเพลงเบาๆขับกล่อม ขออย่างเดียว อย่าให้ฝนตก(เดี๋ยวไฟดูดตาย) คริ คริ  คิก คิก

พี่ๆอยากฟังเพลงอะไร โปรดจัดหาซีดีเพลงไปนะครับ ขอเป็นแผ่นแท้นะครับ MP3 เสียงไม่ค่อยหรอย ถ้าดีเจ(จำเป็น)ไม่เมาฟุ๊บซะก่อน ก็จะขยันเปิดครับ  คิก คิก

ปล.โปรดเขียนชื่อเจ้าของแผ่นซีดีติดไว้ด้วยนะครับ จะได้แยกคืนให้ถูกต้อง  Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 18, 2007, 11:56:39 PM โดย Glock_pk » บันทึกการเข้า

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #24304 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2007, 11:57:05 PM »

นอนแว้ว ซ่อมเกียงให้ป๋าเสร็จ ใจร้อนจริงๆ วัยสะรุ่นฮิม ไปยิ้มบานแฉ่งตะเกียงไปเรย คริๆ ผมก็บายใจ ได้ซ่อมเกียงให้ป๋า

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #24305 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2007, 12:03:09 AM »

พี่ๆครับ เครื่องเสียงสั่งมาแร้ว เปิดซิงใช้งานลูกเขือโดยเฉพาะ พร้อมเปิดเพลงเบาๆขับกล่อม ขออย่างเดียว อย่าให้ฝนตก(เดี๋ยวไฟดูดตาย) คริ คริ  คิก คิก

พี่ๆอยากฟังเพลงอะไร โปรดจัดหาซีดีเพลงไปนะครับ ขอเป็นแผ่นแท้นะครับ MP3 เสียงไม่ค่อยหรอย ถ้าดีเจ(จำเป็น)ไม่เมาฟุ๊บซะก่อน ก็จะขยันเปิดครับ  คิก คิก

หุหุหุ ชุดใหญเลย ครับ อิอิ อ๊บๆ พี่ๆ ทุกคนงดใช้เสียง นะครับ ไปใช้วันงานไห้หมดครับ  อิอิ   ขำก๊าก ขำก๊าก

สิ่งของมีไว้ให้ใช้

และ

คนมีไว้ให้รัก
Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #24306 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2007, 12:05:52 AM »

ปล.โปรดเขียนชื่อเจ้าของแผ่นซีดีติดไว้ด้วยนะครับ จะได้แยกคืนให้ถูกต้อง  Grin

ขอบคุณท่านเบิ้มล่วงหน้าเลยอะก๊าบ........ขอบคุณก๊าบบบบบบบ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #24307 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2007, 12:08:42 AM »

Glock_pk, Wrangler 1, Mee noi และ 0 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ดีใจครับ ได้เจอพี่ๆเพื่อนๆทุกท่าน  ขากลับผมกะพี่ปู ใครจะขับรถหน่อ...เมาปริ้นแน่ๆ  Cheesy

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #24308 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2007, 12:22:55 AM »

Glock_pk, Wrangler 1, Mee noi และ 0 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ดีใจครับ ได้เจอพี่ๆเพื่อนๆทุกท่าน  ขากลับผมกะพี่ปู ใครจะขับรถหน่อ...เมาปริ้นแน่ๆ  Cheesy

พักหาดใหญ่ สัก 3-4 วัน มัย ครับ อิอิ อ๊บๆ

สิ่งของมีไว้ให้ใช้

และ

คนมีไว้ให้รัก
เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #24309 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2007, 12:29:23 AM »

พักหาดใหญ่ สัก 3-4 วัน มัย ครับ อิอิ อ๊บๆ

ไปซัก2-3วันก็แทบแย่แล้วครับ คุณหมีน้อย ผมคนหาเช้ากินค่ำ กินดึก อิ  Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 19, 2007, 12:30:54 AM โดย Glock_pk » บันทึกการเข้า

Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #24310 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2007, 02:36:17 AM »

พี่น้องที่จะรวมพลกันที่หาดใหญ่เย็นนี้   ตอนนี้ผมหยบมาเมืองลุงเสียแล้ว  เมาเผื่อด้วยนะครับ  Grin

ไรฟะ.......พอไม่มีเพื่อนไปลุยไฟฯที่แม่น้ำ  หลบบ้านซะเลย... แลบลิ้น
แล้วที่นัดกับป๋าไว้ล่ะ.....

เคลียร์กันแล้ว  สำหรับผมยกยอดไปวันงานลูกเขือโลก  ส่วนป๋าก็ไปลุยกับสมาชิกท่านอื่นจ้า
เคลียร์กะผีอะไร บอกว่าจะไปเอาใบตัดโอนก่อน แล้วกลับมาหาดใหญ่ คงไม่เกินหกโมงเย็น เพราะออกจากสงขลาสี่โมงเย็น แล้วจะโทรบอกให้ทราบอีกครั้ง เงียบไปเลย โทรไม่หาก็ยังกับปิดเครื่อง ให้ฝากข้อความอย่างเดียว อุตส่าห์ อ้อร้อ หัวหมู่ จนได้ ลุง Jack Daniel มาขวด บอกให้รับรองครูเบิ้ลให้เต็มที่พร้อมลองกองอีกพวง แต่ครูเล่นกลับพัทลุงไปเลย โดยไม่ส่งข่าวให้ทราบ และได้สั่งอาหารมาเพียบสิบกว่าจานกินกัน 3 คน จนพุงโป่งกันทุกคน จนกินลุงแจ็คไม่ลง ได้แค่ครึ่งขวด คุณอ็อฟก็ชวนไปไฮโซ ให้ได้บอกไม่ได้นัดกับครูเบิ้ลไว้ ให้รอแกก่อน รอไปเหอะ ไม่เห็นแม้แต่หัว เลยต้องยกลองกองให้สุนัขคาบไปบริโภค ไปหาพี่เข้มช่วยจุดตะเกียงแก้เซ็งดีกว่า เห็นจุดติดหลังจากปลุกปล้ำอยู่นิดหน่อย เลยสบายอารมณ์ขึ้นหน่อย กลับบ้านดีกว่า ราตรีสวัสดิครับพี่น้อง Grin Grin Grin
อ้อ หัวหมู่ฝากบอกเพื่อนชาวเสื้อแดง ใครสนใจของดี HK Mark 23 มีคนจะปล่อย ไม่อยากให้คนนอก อย่างให้อยู่กับเพื่อนๆพี่น้องชาวเสื้อแดงครับ Grin Grin Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 19, 2007, 01:41:29 PM โดย Padang » บันทึกการเข้า

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #24311 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2007, 02:53:19 AM »

แก๊ง แก๊ง แก๊งแก๊งงงงงงงงง.........แค่แค้ตี๋ส้าม แหล่วขรับ สถ้านะการ์ณปักกะติ ขรับโผม ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24312 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2007, 06:08:27 AM »

พี่น้องที่จะรวมพลกันที่หาดใหญ่เย็นนี้   ตอนนี้ผมหยบมาเมืองลุงเสียแล้ว  เมาเผื่อด้วยนะครับ  Grin

ป๋า ว.13 มาเมื่อ ว.24 ที่ผ่านมานี้เอง ว่าไข่เบิ้ล กลายเป็น ไข่เบี้ยวแล้ว ...  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

อุตส่าสั่งกับข้าวรอไว้เพียบ อีกทั้งพี่โพธกินเจ เลยฝากลุงแจ็คมาด้วย แถมป๋าหนีบเด็กมาอีกต่างหาก ...  ยี๊ ยี๊ ยี๊

วันเข้าข่ายต้องมีการซ่อมครั้งใหญ่เกิดขึ้นแน่นอนครับพี่น้องครับ ไข่เบิ้ลเตรียมตัวไว้ให้ดีนะจ๊ะ หุหุหุ ....  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

น่าฉงฉานตัวเราจัง  บุญมีแต่กรรมบัง  งั้นเดี๋ยววันที่ ๒๖ ผมจะไปให้ทำโทษครับ  จะพาครูโด่งไปรับโทษร่วมกัน  ฐานผิดเป็นครู เศร้า อ๋อย
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24313 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2007, 06:09:56 AM »

อ้าว  นึกว่าลูกพี่เก็บไว้เองสักท่อสองท่อเอาไว้เป็นขอนพีวีซี  คิก คิก
คริ คริ เปลี่ยนจากขอนไม้ มาเป็นขอนพีวีซีแล้วเหรา

ขอนไม้ของจริงต้อง ท่านแพะป่าครับ ... 

ฝากเพลงให้ท่านแพะป่า 1 เพลง บรรจุ ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
http://www.dseason.com/coolsong/coolsong_play.php?id=3047

"เหตุเกิดจากความเหงา ที่ทำให้รู้ว่ารักเธอเท่าไหร่
ความอ้างว้างเดียวดายคอยตอกย้ำอยู่เสมอ
เหตุเกิดจากความเหงา ที่ทำให้รู้เธอสำคัญเพียงใด
ยิ่งห่างเหินเท่าไหร่ก็ยิ่งรู้ ว่าเป็นเธอที่ ฉันรักหมดหัวใจ

วันนี้มาพบเธอ ด้วยใจที่เดินอย่างอ่อนล้า
ต้องการมาพบหน้า ต้องการจะบอกว่าเพิ่งเข้าใจ
ขอบคุณเวลาที่ฉันนั้นไม่มีใคร
ขอบคุณอารมณ์อ่อนไหวที่มาทักทายใจ
ทำให้ฉันได้รู้ หากขาดเธอไปคงอยู่ไม่ไหว"

ขอนพีวีซีก็น่าสน พอถึงฝั่งก็ทุบเลย ...  ยิ้มีเลศนัย คิก คิก คิก คิก

แหะ แหะ แหะ.........มีพาดพิง มีพาดพิง........แต่ก็ยอมรับด้วยความเต็มใจ ขอบคุณก๊าบท่านแพะเมือง  แลบลิ้น แลบลิ้น ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

สาธุ.....  ผบ.มาเห็นทีเถิดดดดด เยาะเย้ย เยาะเย้ย ขำก๊าก ขำก๊าก แลบลิ้น แลบลิ้น
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24314 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2007, 06:11:36 AM »

เพลงแรกของงาน ขอเพลง "ลายเคง" ของ จ็อบ บรรจบ เลยนะจ๊ะคุณเบิ้ม Grin
หน้า: 1 ... 1618 1619 1620 [1621] 1622 1623 1624 ... 35779
  พิมพ์