เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 09:34:02 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1621 1622 1623 [1624] 1625 1626 1627 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25647976 ครั้ง)
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24345 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2007, 12:16:06 PM »

สวัสดียามเช้าครับพี่น้องชาวด้ามขวาน Grin

อรุณสวัสดิ์ครับลุงจอย  อิอิ เที่ยงแล้ว  Grin
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #24346 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2007, 12:19:08 PM »

ได้รับคำสั่งจากลูกพี่เข้มให้หาผ้าใบมากันฝนให้พวกลูกเขือกินเหล้า รับทราบ รับปฏิบัติครับพ๊ม...

ฟังแล้ว "แมงหราง"ตอมข้างหู หวิ้งๆ เลย ยังไงใครก็ได้ ช่วยส่งตะเกียงเข้าไปให้ซ่อมในหรางมั่งก็แล้วกัน ม้ายฮั้น ผมตายแน่ ถ้าไม่ได้ซ่อมเกียง คริๆ

พี่น้องลูกเขือครับ พี่บุญบอกมาว่า ใจเต้นตึกๆ เมื่อใกล้วันจะได้มาเจอกัน

เรื่องฟ้าฝน เป็นเรื่องธรรมชาติครับ โดยหวังว่า ฟั่งตะวันตก จะคลี่คลาย ในปลายสัปดาห์นี้ แต่หากแม้นมีฝน ที่พักเรา ก็สะดวกปลอดภัยครับ ไม่ต้องห่วงเรื่องน้ำป่า หัวหมู่ก็จะจัดหาเต้นใหญ่ๆ ไป ทางอาจารย์รูญ ก็ช่วยประสาน เรื่องเต้นส์ ยังไงๆ รับรองว่า พอได้หนุกกันครับ ขอให้พกใจไปร่วมกัน เท่านั้น อิๆ

ปล.หากแม้นอยากสะบาย ให้อยู่ที่บ้านครับ 55+

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #24347 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2007, 12:21:09 PM »

สวัสดียามเช้าครับพี่น้องชาวด้ามขวาน Grin

อรุณสวัสดิ์ครับลุงจอย  อิอิ เที่ยงแล้ว  Grin

แสดงว่า ลุงชัชโพสน์จากแถวๆ ตะวันออกกลาง หรือยุโรป อิๆ เพิ่งเช้า

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24348 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2007, 12:25:22 PM »

อย่าส่งเสียดัง  ตำรวจมา....

ตำรวจมา  แต่ทำไมเมื่อคืนครูเบิ้ลไม่มาล่ะครับ   คิก คิก คิก คิก คิก คิก
มีคนฝากมาบอกว่า  วันหน้าตากรูบ้าง ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เพื่อประโยชน์ของประเทศในวันข้างหน้า  เพื่อประโยชน์ของทางราชการในวันข้างหน้า  เพื่อมาตุภูมิในวันข้างหน้า  เลยไม่ได้ไปครับ (เหตุผลฟังขึ้นไหมเอ่ย Grin)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24349 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2007, 12:26:37 PM »

ใครก็ได้ ช่วยไปติดต่อป้าเสริฟไว้ให้หน่อย  บอกว่าที่รักกำลังจะมาหา คิก คิก
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24350 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2007, 12:34:33 PM »

แสดงว่า ลุงชัชโพสน์จากแถวๆ ตะวันออกกลาง หรือยุโรป อิๆ เพิ่งเช้า

คิก คิก  คิก คิก
Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #24351 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2007, 12:44:27 PM »

พี่น้องที่จะรวมพลกันที่หาดใหญ่เย็นนี้   ตอนนี้ผมหยบมาเมืองลุงเสียแล้ว  เมาเผื่อด้วยนะครับ  Grin

ป๋า ว.13 มาเมื่อ ว.24 ที่ผ่านมานี้เอง ว่าไข่เบิ้ล กลายเป็น ไข่เบี้ยวแล้ว ...  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

อุตส่าสั่งกับข้าวรอไว้เพียบ อีกทั้งพี่โพธกินเจ เลยฝากลุงแจ็คมาด้วย แถมป๋าหนีบเด็กมาอีกต่างหาก ...  ยี๊ ยี๊ ยี๊

วันเข้าข่ายต้องมีการซ่อมครั้งใหญ่เกิดขึ้นแน่นอนครับพี่น้องครับ ไข่เบิ้ลเตรียมตัวไว้ให้ดีนะจ๊ะ หุหุหุ ....  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

น่าฉงฉานตัวเราจัง  บุญมีแต่กรรมบัง  งั้นเดี๋ยววันที่ ๒๖ ผมจะไปให้ทำโทษครับ  จะพาครูโด่งไปรับโทษร่วมกัน  ฐานผิดเป็นครู เศร้า อ๋อย

ป๋มปายด้วยคน นะก๊าบบบบบบบบบ  Tongue Tongue เศร้า เศร้า ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #24352 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2007, 12:57:49 PM »

สวัสดีครับลุงเหล็ก ผมก็กลับมาพอดีบ่ายเหมือนกัน Grin

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24353 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2007, 01:00:19 PM »

พี่น้องที่จะรวมพลกันที่หาดใหญ่เย็นนี้   ตอนนี้ผมหยบมาเมืองลุงเสียแล้ว  เมาเผื่อด้วยนะครับ  Grin

ป๋า ว.13 มาเมื่อ ว.24 ที่ผ่านมานี้เอง ว่าไข่เบิ้ล กลายเป็น ไข่เบี้ยวแล้ว ...  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

อุตส่าสั่งกับข้าวรอไว้เพียบ อีกทั้งพี่โพธกินเจ เลยฝากลุงแจ็คมาด้วย แถมป๋าหนีบเด็กมาอีกต่างหาก ...  ยี๊ ยี๊ ยี๊

วันเข้าข่ายต้องมีการซ่อมครั้งใหญ่เกิดขึ้นแน่นอนครับพี่น้องครับ ไข่เบิ้ลเตรียมตัวไว้ให้ดีนะจ๊ะ หุหุหุ ....  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

น่าฉงฉานตัวเราจัง  บุญมีแต่กรรมบัง  งั้นเดี๋ยววันที่ ๒๖ ผมจะไปให้ทำโทษครับ  จะพาครูโด่งไปรับโทษร่วมกัน  ฐานผิดเป็นครู เศร้า อ๋อย

ป๋มปายด้วยคน นะก๊าบบบบบบบบบ  Tongue Tongue เศร้า เศร้า ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

วันที่ 26 คนโสดอย่างเรา  ค่อยประสานงากันทาง ว.13 กันนะจ๊ะ ยิ้มีเลศนัย
A111
Hero Member

คะแนน 81

จากภูผา สู่ท้องทะเล

« ตอบ #24354 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2007, 01:01:12 PM »

อิ่มจัง ฝนตกแล้วหล่าว บรรยายกาศน่านอนจริงๆ นิ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24355 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2007, 01:03:57 PM »

ลุงแพะป่า  แรกก่าเดี๋ยวลุงเล็กโทรมาหาของกิน  ผมบอกว่าคงต้องปรึกษาพี่แพะป่า  เพราะแกเป็นขอนไม้แกเลยกว้างขวาง คาดว่าคงจะหาของกินเท่ลุงเล็กอยากกินได้ พันพรือ ๆ ก่าเช็ค pm แลกันนะครับ เผื่ออีได้ซ่อมเกียงฟรีโดยหมอเล็ก Grin
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #24356 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2007, 01:04:28 PM »

Winkสวัสดีหวันเที่ยงครับพี่น้องคราบบบบบบบบ  Grin เพิ่งจะกลับเข้าพื้นที่แรกกะเด๋วเองครับ ไปส่งลูกและเมียที่บ้านแม่ยายมาครับ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ประกาศ...ตอนนี้เป็นโสดดดดดดดดดดดดดดด...สนิทครับ ใครไคร่เข้าพื้นที่โก-ลกพร้อมเสมอครับ จนถึงสิ้นเดือน  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ปล. งานวันลูกเขือผมคงไม่ต้องใช้ห้องแอร์แล้วครับลุงเอก เขือเข้ม เพราะงานนี้บินเดี่ยวครับ โสดสนิท เต๊นก็มีแล้ว ฟรายชีทก็ยัง อิ อิ
 คิก คิก ยิ้มีเลศนัย ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #24357 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2007, 01:06:58 PM »

Winkสวัสดีหวันเที่ยงครับพี่น้องคราบบบบบบบบ  Grin เพิ่งจะกลับเข้าพื้นที่แรกกะเด๋วเองครับ ไปส่งลูกและเมียที่บ้านแม่ยายมาครับ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ประกาศ...ตอนนี้เป็นโสดดดดดดดดดดดดดดด...สนิทครับ ใครไคร่เข้าพื้นที่โก-ลกพร้อมเสมอครับ จนถึงสิ้นเดือน  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ปล. งานวันลูกเขือผมคงไม่ต้องใช้ห้องแอร์แล้วครับลุงเอก เขือเข้ม เพราะงานนี้บินเดี่ยวครับ โสดสนิท เต๊นก็มีแล้ว ฟรายชีทก็ยัง อิ อิ
 คิก คิก ยิ้มีเลศนัย ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ชายเจษฎ์  ได้กระเป๋าครบแล้วยัง Grin

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #24358 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2007, 01:14:18 PM »

ชายเจษฎ์  ได้กระเป๋าครบแล้วยัง Grin

เรื่องกระเป๋าพูดแล้วยาวครับพี่จอย มันเป็นขบวนการครับ ตามไปตามมาได้รู้อะไรดีๆอีกเยอะครับโดยเฉพาะวันสุดท้ายที่ตัดสินใจไปทำเรื่องเคลมถึงได้รู้และกล้าฟันธงว่ากระเป๋าเรา
โดนฉกร้อยเปอร์เซ็นต์ครับ ไว้มีโอกาสเจอกันจะเล่าให้ฟังครับ โดนชก ตกใจ อ๋อย

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #24359 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2007, 01:15:07 PM »

แปลกจังคนเรา พอเมียอยู่รักอย่างงั้น อย่างงี้ พอไม่อยู่ หัวเราะชอบใจ คริๆ เป็นอะไร

หน้า: 1 ... 1621 1622 1623 [1624] 1625 1626 1627 ... 35779
  พิมพ์