เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 05:48:44 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1629 1630 1631 [1632] 1633 1634 1635 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25640658 ครั้ง)
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #24465 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2007, 10:58:00 AM »

สวัสดีวันฝนโปรย  Grin  ออกเจแล้วครับพี่น้อง  น้ำลายหก

ออกเจแล้ว มื้อเที่ยงกินอะไรฉลองครับ..... น้ำลายหก

คนเรา..อะไรจะหาเหตุฉลองได้ทุกเรื่องเลย คริๆ

เหมือนใครบางคนรึปล่าวครับเืขือเข้ม  เกียงจุดติดก็ฉลอง ซ่อมเกียงติดแล้วก็ฉลอง
มาดูเกียงเพื่อนก็ฉลอง เอาเกียงมาให้ซ่อมก็ฉลอง......เพื่อนฉลองก็ฉลอง   ฯลฯ........คิก คิก..

อืม...คนๆนี้ขี้โม้ด้วยหรือเปล่าครับ ลุงตุ้ม เอ.....ใครน้า? ติ๊กต๊อกๆ นึกไม่ออก

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24466 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2007, 10:59:40 AM »

เมื่อสักครู่ท่านกระจงข้ามเขาพับผ้าฝ่าฝนมาที่บ้านผม  นำของฝากมามอบให้เพื่อส่งต่อไปยังพี่เข้ม ๑ ขวด และฝากลุงใส่เสื้อดำเดินเล่นกับทีมงานไว้ใช้ดื่มกันวันงานลูกเขือโลกอีก ๑ ขวด หลงรัก

ขณะนี้เดินทางกลับไปเมืองตรังเรียบร้อยแล้ว  ชวนกินกาแฟก็ไม่กิน  มาเพื่อเอาของฝากมาให้จริง ๆ  ขอบพระคุณแทนสมาชิกทีมฯมาก ๆ ครับท่านกระจง Smiley

ถ้าเลื่อนวันทำงานได้ก็เลื่อนนะครับ  ถ้าเลื่อนไม่ได้ก็ไม่เป็นไรสมาชิกจะดื่มแทนก็แล้วกันครับ Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24467 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2007, 11:01:42 AM »

ถามหิดหลาว(อย่าว่ากันนะ)  ใครได้รับหนังสือ sniper แล้วมั่งครับ  มันมีแต่ภาคแรกใช่ม้าย/1ชุด ถามในกระทู้แล้วเค้าไม่บอก  พอดีสั่งไป1ชุดแล้ว

ผมก็ยังงงงงเหมือนกัน  แต่ช่างมันเถอะถ้าได้รับมาแล้วก็คงหายงง ขำก๊าก  สิ้นเดือนเขาจึงจะเริ่มส่งมาให้จ๊ะ คิก คิก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24468 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2007, 11:02:49 AM »

สวัสดีวันฝนโปรย  Grin  ออกเจแล้วครับพี่น้อง  น้ำลายหก

ออกเจแล้ว มื้อเที่ยงกินอะไรฉลองครับ..... น้ำลายหก

งั้นไปหาเด็กมากินฉลองกันดีมั้ยพี่ตุ้ม.. น้ำลายหก คิก คิก คิก คิก

ถ้าหยบไม่ ว.๑๓ มาชวน  จะเลิกคบทันที งอน Angry
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24469 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2007, 11:04:53 AM »

ลุงปูครับ เมฆธรรมดา เป็นก้อนๆที่เห็น ก็เป็นเมฆทั่วไปครับ ส่วนพายุ สังเกตุเมฆที่วนๆเป็นก้นหอย ทางมุมขวาของภาพที่ลุงตุ้มนำมาแหละครับ นั่นคือพายุครับ+
แล้วพายุนี้จะไปทางใหนครับลุงเข้ม Grin

ผมไม่สามารถขนาดนั้นครับพี่จอย แต่พอคาดเดาได้ว่า

ถ้ามันรักใคร มันก็คงไปหาคนนั้นครับ คริๆ

แล้วที่บ้านพายุลงบ้างไหมครับลุงเข้ม  Grin เป็นห่วงตั้งแต่คดีเหม็นน้ำมันก๊าดแล้ว คิก คิก
Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #24470 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2007, 11:06:09 AM »

ถามหิดหลาว(อย่าว่ากันนะ)  ใครได้รับหนังสือ sniper แล้วมั่งครับ  มันมีแต่ภาคแรกใช่ม้าย/1ชุด ถามในกระทู้แล้วเค้าไม่บอก  พอดีสั่งไป1ชุดแล้ว

ผมก็ยังงงงงเหมือนกัน  แต่ช่างมันเถอะถ้าได้รับมาแล้วก็คงหายงง ขำก๊าก  สิ้นเดือนเขาจึงจะเริ่มส่งมาให้จ๊ะ คิก คิก

อ่าวววววววว...........เข้าให้สั่งกันตอนไหนครับ.........ไม่เห็นโร้เรื่องเลยครับ Huh Huh Huh Huh เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24471 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2007, 11:09:26 AM »

อ่าวววววววว...........เข้าให้สั่งกันตอนไหนครับ.........ไม่เห็นโร้เรื่องเลยครับ Huh Huh Huh Huh เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า

หวางอีอ้อร้อโย๋ แลบลิ้น  เผื่อทันลองสั่งดูครับ  http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=38210.195   Smiley
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #24472 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2007, 11:11:49 AM »

คนเรา..อะไรจะหาเหตุฉลองได้ทุกเรื่องเลย คริๆ

เหมือนใครบางคนรึปล่าวครับเืขือเข้ม  เกียงจุดติดก็ฉลอง ซ่อมเกียงติดแล้วก็ฉลอง
มาดูเกียงเพื่อนก็ฉลอง เอาเกียงมาให้ซ่อมก็ฉลอง......เพื่อนฉลองก็ฉลอง   ฯลฯ........คิก คิก..

อืม...คนๆนี้ขี้โม้ด้วยหรือเปล่าครับ ลุงตุ้ม เอ.....ใครน้า? ติ๊กต๊อกๆ นึกไม่ออก

ใครกันครับ .. อยากรู้จริงๆ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24473 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2007, 11:42:25 AM »

อีก
 7
วัน
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #24474 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2007, 12:00:56 PM »

อรุณสวัสดิ์ครับทุกท่านฝนตกระดับห้าแถวๆห้าแยก ไม่ทราบว่าฝั่งน้าปูเป็นไฮมั่งมีน้องๆมาฝึกงานด้วยไหมครับวันนี้ ส่วนผมมีน้องๆชงกาแฟหอมกรุ่นมาเสริฟพร้อมยิ้มหวานๆเรียบร้อยแล้วครับ(อิๆๆๆๆ) จูบบบบ หลงรัก น้ำลายหก
สวยไหมครับ วัยรุ่นหรือวัยดึกครับ วันอาทิตย์นี้ 10 เช้า เข้าร่วมอบรมการยิง IPSC กันไหมครับ ที่สนามหาดใหญ่ Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 20, 2007, 12:13:29 PM โดย Padang » บันทึกการเข้า

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #24475 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2007, 12:01:47 PM »

เอามาฝากครับผม  เยี่ยม เยี่ยม ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

SONG       :  วิท'ลัยหลายใจ
ARTIST     :  วิธ ไฮเปอร์

http://www.ijigg.com/songs/V274BEDPAD

SONG       :  ตีสองหน้า
ARTIST     :   แสตมป์

http://www.ijigg.com/songs/V2CCGDFPB0

http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #24476 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2007, 12:20:44 PM »

งั้นไปหาเด็กมากินฉลองกันดีมั้ยพี่ตุ้ม.. น้ำลายหก คิก คิก คิก คิก
ถ้าหยบไม่ ว.๑๓ มาชวน  จะเลิกคบทันที งอน Angry

นี่แหละหนา คนเรา ลืมมองตัวเอง ว่าทำไหรใว้มั่ง ไปขู่เพื่อนว่าอิไม่คบ ไม่ดูตัวเองว่าเพื่อนนั่นแหะ อิไม่คบตัวเอง วานซืนนี่สดๆร้อนๆนัดเพื่อนใว้แล้ว ปล่อยให้เพื่อนรอเก้อ ลืมแล้วหรือ ยังได้ยินป๋าบ่นปอดแปดๆ อุส่าห์มา ใอ้ไข่มันหยบกลับพัดลุงเสียแล้ว ดีที่ว่า ผมช่วยปรับตะเกียงให้ เลยกลับบ้านยิ้มแฉ่งไป พี่เตือนน้องบาวไขมาด้วยความรักและข้องใจ น๊ะน้องไขนุ้ย คริๆ

ลุงปูครับ เมฆธรรมดา เป็นก้อนๆที่เห็น ก็เป็นเมฆทั่วไปครับ ส่วนพายุ สังเกตุเมฆที่วนๆเป็นก้นหอย ทางมุมขวาของภาพที่ลุงตุ้มนำมาแหละครับ นั่นคือพายุครับ+
แล้วพายุนี้จะไปทางใหนครับลุงเข้ม Grin

ผมไม่สามารถขนาดนั้นครับพี่จอย แต่พอคาดเดาได้ว่า

ถ้ามันรักใคร มันก็คงไปหาคนนั้นครับ คริๆ

แล้วที่บ้านพายุลงบ้างไหมครับลุงเข้ม  Grin เป็นห่วงตั้งแต่คดีเหม็นน้ำมันก๊าดแล้ว คิก คิก

พี่ชัดเจนอยู่แล้วครับไขนุ้ย ได้ก็บอกว่าได้ ไม่ได้ก็บอกว่าไม่ได้ ม่ายฉ่ายใคบางคนที่เที่ยวอ้างสะระพัด ว่าอย่างนั้นบ้างนี้บ้าง พี่หาม้ายครับ ชัดเจน วาซือก็เกือบรุ่งมาแล้ว เพราะพี่ว่าง ม่ายเชื่อลุงหรอยรู้ดี เพราะถ้าอ้างว่ามาบ้านลุงเข้ม กี่โมงยามก็มาได้ ไปที่อื่น ผมไม่รับรอง 55+

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #24477 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2007, 12:25:21 PM »

ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัยอรุณสวัสดิ์ครับ พี่ๆ น้าๆ ลุงๆ ป๋าๆ  มาเลเซียฝนตกหนักมาก 2 วันติดครับ 7 วันเท่านั้น ลูกเขือ ทั่วโลก จะมานัดเจอกัน  อิอิ อ๊บๆ

ต้อมเข้าหาดใหญ่วันที่ยี่สิบหกไหม พี่จะเข้าไปวันที่ยี่สิบหกนะ เผื่อจะได้เจอกันก่อน จะได้เป็นไกด์พาลูกเขือโลกทัวร์เมืองหาดใหญ่ด้วยกัน Smiley

ว่าจะขอรถจากหัวหน้าหมู่สักคัน สำหรับพาแขกวีไอพีตระเวน แต่ไม่รู้แขกวีไอพีจะเคยขึ้นกันหรือเปล่า เพราะรถที่อยากจะขอใช้มันมีลูกกรงสำหรับคนพลัดตกอยู่ด้วย Grin

26 ครับ เข้า หาดใหญ่ ไปกะท่านชาย ครับ  อิอิ

สิ่งของมีไว้ให้ใช้

และ

คนมีไว้ให้รัก
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #24478 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2007, 12:30:15 PM »

นี่แหละหนา คนเรา ลืมมองตัวเอง ว่าทำไหรใว้มั่ง ไปขู่เพื่อนว่าอิไม่คบ ไม่ดูตัวเองว่าเพื่อนนั่นแหะ อิไม่คบตัวเอง วานซืนนี่สดๆร้อนๆนัดเพื่อนใว้แล้ว ปล่อยให้เพื่อนรอเก้อ ลืมแล้วหรือ ยังได้ยินป๋าบ่นปอดแปดๆ อุส่าห์มา ใอ้ไข่มันหยบกลับพัดลุงเสียแล้ว ดีที่ว่า ผมช่วยปรับตะเกียงให้ เลยกลับบ้านยิ้มแฉ่งไป พี่เตือนน้องบาวไขมาด้วยความรักและข้องใจ น๊ะน้องไขนุ้ย คริๆ

ไข่เบิ้ล ... ขว้างงูไม่พ้นคอ ....  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #24479 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2007, 12:44:49 PM »

ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัยอรุณสวัสดิ์ครับ พี่ๆ น้าๆ ลุงๆ ป๋าๆ  มาเลเซียฝนตกหนักมาก 2 วันติดครับ 7 วันเท่านั้น ลูกเขือ ทั่วโลก จะมานัดเจอกัน  อิอิ อ๊บๆ

ต้อมเข้าหาดใหญ่วันที่ยี่สิบหกไหม พี่จะเข้าไปวันที่ยี่สิบหกนะ เผื่อจะได้เจอกันก่อน จะได้เป็นไกด์พาลูกเขือโลกทัวร์เมืองหาดใหญ่ด้วยกัน Smiley

ว่าจะขอรถจากหัวหน้าหมู่สักคัน สำหรับพาแขกวีไอพีตระเวน แต่ไม่รู้แขกวีไอพีจะเคยขึ้นกันหรือเปล่า เพราะรถที่อยากจะขอใช้มันมีลูกกรงสำหรับคนพลัดตกอยู่ด้วย Grin

26 ครับ เข้า หาดใหญ่ ไปกะท่านชาย ครับ  อิอิ

เย้ เย้ เย้ย้ย้ย้.......ท่านชายไปได้แว้ว เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม.......เหลือแต่ท่านพจน์ สาสาอ่อดไปแน่แน่แล้ว......... เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า

หน้า: 1 ... 1629 1630 1631 [1632] 1633 1634 1635 ... 35779
  พิมพ์