เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 06:18:08 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1674 1675 1676 [1677] 1678 1679 1680 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25601472 ครั้ง)
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #25140 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2007, 10:22:22 AM »

มีลูกเขือ และเนตรนารีจากกรุงเทพฯเข้ามารายงานตัว สองหนวยแล้วครับ มาจากสาย หมีน้อย อิๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #25141 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2007, 10:38:22 AM »

มีลูกเขือ และเนตรนารีจากกรุงเทพฯเข้ามารายงานตัว สองหนวยแล้วครับ มาจากสาย หมีน้อย อิๆ
[/quote
ว่าจะแจ้งซะหน่อย พี่เข้มแซงซะแล้ว รู้งี้แจ้งแต่บนรถไฟก็ดีหรอก ออนกบบนรถไฟมามะคืนครับ ต้อมพาตระเวณซะอิ่มเลย นอกดีกว่างั้น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 26, 2007, 10:40:02 AM โดย glock 17 » บันทึกการเข้า

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #25142 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2007, 10:43:50 AM »

สวัสดีตอนสายๆครับ ขอบคุณสำหรับกำลังใจครับน้าไผ่  Wink

วันนี้ต้องสะสางภารกิจที่เหลือให้หมด คนไม่อยู่ แต่งานยังเดินครับ หยุดไม่ได้  Grin

เดี๋ยวตอนเย็นค่อยลองเครื่องเสียง ก่อนเดินทาง เพื่อความชัวร์  Grin

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #25143 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2007, 11:13:06 AM »

สวัสดีตอนสายๆครับ ขอบคุณสำหรับกำลังใจครับน้าไผ่  Wink

วันนี้ต้องสะสางภารกิจที่เหลือให้หมด คนไม่อยู่ แต่งานยังเดินครับ หยุดไม่ได้  Grin

เดี๋ยวตอนเย็นค่อยลองเครื่องเสียง ก่อนเดินทาง เพื่อความชัวร์  Grin

นี่ก็ลองซ๊ะหลายรอบแล้ว เอาจริงอย่าให้เสียชื่อนา คริๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #25144 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2007, 11:15:58 AM »

นี่ก็ลองซ๊ะหลายรอบแล้ว เอาจริงอย่าให้เสียชื่อนา คริๆ

เพิ่งต่อหัวแจ๊คเสร็จเมื่อวาน ยังไม่ได้ลองเลยครับพี่เข้ม  Grin บางทีขนาดของที่ขาย แกะกล่องยังไม่ได้ลอง พอลูกค้ามาลองยังเคยมีแป๊กบ้างเลยครับ น่าขายหน้าจริงๆ Cheesy

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #25145 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2007, 11:19:16 AM »

เอาครับงานนี้มีโชว์หลายอย่าง

เกียง โจ้ อาร์ พี จี ใครชอบลูกใหน หิ้วไปเลย 55+

เครื่องเสียง ตาเบิ้ม ใครชอบ เอาไปเลย

มีดลุงแพะ ใครชอบเล่มใหน เอาไปเลย

ส่วนไข่นุ้ย โดนป๋าสั่งให้หาใบรา หาไม่ได้ 55+

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #25146 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2007, 11:23:14 AM »

เมื่อวานเห็นลายเซ็นต์พี่ชัช เป็นรูปสไนเปอร์ ยังไม่น่ากลัวเท่าไหร่  วันนี้เห็นมีต่อท้ายด้วย ช่างกล.84       อะจึ๊ย...ตกใจ ตกใจ ตกใจ  น่ากลัวกว่าสไนเปอร์อีก    เป็นเด็กช่างกลก็ไม่บอกพี่ชัช  ตกใจ ตกใจ  ผมจะได้ไม่กล้าแซว   ผมเป็นโรคแพ้เด็กช่างกลครับ  เศร้า กลัวถูกตี  คิก คิก
ที่จริงแล้วที่ว่าเห็นรุงรังน๊ะ เพราะเฝ้าคอยเป้าหมายนานครับ หญ้าเลยขึ้นรุงรังเต็มตัวไปหมด คริๆ

นึกว่าพวก Big Foot ซะอีก

Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #25147 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2007, 11:35:05 AM »

พี่น้องครับ ...

11.35 สวัสดิ์ครับพี่น้อง เหลืออีกคืนเดียว ...

สบายดี .......

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #25148 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2007, 11:36:08 AM »

รายงานข่าวความคืบหน้าจากกรุงเทพมหานคร ..........

ดีใจจังพี่บุญมาไทยแล้ว .......... ไม่ทราบอยู่นานไหมครับ ถ้าถึงกลางเดือนหน้าผมมากรุงเทพ คงได้กอดกันอีกที

คิก คิก  พี่ปูรอรับพี่บุญได้เลย........นั่งรถออกจากบ้านผมไปแล้ว.....ป่านนี้ข้ามสะพานพระราม ๕ ไปแล้ว

คิก คิก  วิ่งถนนวงแหวนต่อด้วยพระราม๒  สมุทราสาคร,  แม่กลอง วังมะนาว เพชรบุรี ชะอำ หัวหิน ปราณบุรี ประจวบ...

ขำก๊าก   ล่องใต้. ขำก๊าก   

ขอบคุณน้าเสือมากครับ

ถ้าขับเฉลี่ยประมาณ 120+ และไม่แวะหลายที่ก็ใช้เวลาประมาณ 10+ ชม.ครับ   เสียท่าเอาตอนแถวๆหัวหิน มีตรวจจับความเร็ว ต้องสังเกตุดูว่ารถขับเรียบร้อยกันจนผิดปรกติหรือเปล่า ถ้าใช่ต้องชิดซ้าย ลดความเร็วครับ  Grin

พี่ๆครับ

เพิ่งคุยกับนายโจเมื่อสักครู่เห็นว่าตอนนี้ถึงเพชรบุรีแล้วครับ

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

ไผ่เล่นลม
สี่โพ้นทะเล....ล้วนพี่น้อง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

ธรรมชาติเป็นผู้สร้าง....มนุษย์เป็นผู้แต่งแต้มสีสรร

« ตอบ #25149 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2007, 11:39:51 AM »

เมื่อวานเห็นลายเซ็นต์พี่ชัช เป็นรูปสไนเปอร์ ยังไม่น่ากลัวเท่าไหร่  วันนี้เห็นมีต่อท้ายด้วย ช่างกล.84       อะจึ๊ย...ตกใจ ตกใจ ตกใจ  น่ากลัวกว่าสไนเปอร์อีก    เป็นเด็กช่างกลก็ไม่บอกพี่ชัช  ตกใจ ตกใจ  ผมจะได้ไม่กล้าแซว   ผมเป็นโรคแพ้เด็กช่างกลครับ  เศร้า กลัวถูกตี  คิก คิก
ที่จริงแล้วที่ว่าเห็นรุงรังน๊ะ เพราะเฝ้าคอยเป้าหมายนานครับ หญ้าเลยขึ้นรุงรังเต็มตัวไปหมด คริๆ

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก  คิดได้ไงอ่ะลุงปู   แต่ดูๆไปมันก็คล้ายนะ ดีนะที่ปักป้ายบอกไว้ไม่งั้นบางท่านอาจจะเข้าใจกันผิดๆ  ขำก๊าก ขำก๊าก

เอาไปอีก 1 แต้มครับลุงปู  หลงรัก

ร่มศรีตรัง ยังเพรียกร่ำเรียกหา  ลูกสงขลานครินทร์ อยู่ถิ่นไหน แม้ห่างกันพันแสงด้าวแดนใด  มอบดวงใจไว้ที่ร่มศรีตรัง
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25150 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2007, 11:39:55 AM »

เมื่อวานเห็นลายเซ็นต์พี่ชัช เป็นรูปสไนเปอร์ ยังไม่น่ากลัวเท่าไหร่  วันนี้เห็นมีต่อท้ายด้วย ช่างกล.84        อะจึ๊ย...    น่ากลัวกว่าสไนเปอร์อีก    เป็นเด็กช่างกลก็ไม่บอกพี่ชัช     ผมจะได้ไม่กล้าแซว   ผมเป็นโรคแพ้เด็กช่างกลครับ   กลัวถูกตี 

.............

เจอหน้าเพื่อนๆช่างกลโรงงานตอนรวมรุ่นศิษย์เก่า ดูแล้วแต่ละคนหน้าแก่ ย่นๆกันหมดแล้ว

มีผมคนเดียวที่พอตึงๆอยู่บ้าง  Shocked  Grin ไม่ต้องกลัวครับ  Grin

ไผ่เล่นลม
สี่โพ้นทะเล....ล้วนพี่น้อง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

ธรรมชาติเป็นผู้สร้าง....มนุษย์เป็นผู้แต่งแต้มสีสรร

« ตอบ #25151 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2007, 11:42:49 AM »

เมื่อวานเห็นลายเซ็นต์พี่ชัช เป็นรูปสไนเปอร์ ยังไม่น่ากลัวเท่าไหร่  วันนี้เห็นมีต่อท้ายด้วย ช่างกล.84        อะจึ๊ย...    น่ากลัวกว่าสไนเปอร์อีก    เป็นเด็กช่างกลก็ไม่บอกพี่ชัช     ผมจะได้ไม่กล้าแซว   ผมเป็นโรคแพ้เด็กช่างกลครับ   กลัวถูกตี 

.............

เจอหน้าเพื่อนๆช่างกลโรงงานตอนรวมรุ่นศิษย์เก่า ดูแล้วแต่ละคนหน้าแก่ ย่นๆกันหมดแล้ว

มีผมคนเดียวที่พอตึงๆอยู่บ้าง  Shocked  Grin ไม่ต้องกลัวครับ  Grin

ขำก๊าก ขำก๊าก   ลุงปูแซวแล้วครับพี่ชัช  เฟืองหรือล้อบิ๊กฟุตครับ   ขำก๊าก

ร่มศรีตรัง ยังเพรียกร่ำเรียกหา  ลูกสงขลานครินทร์ อยู่ถิ่นไหน แม้ห่างกันพันแสงด้าวแดนใด  มอบดวงใจไว้ที่ร่มศรีตรัง
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25152 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2007, 11:45:15 AM »

โอ้โห พี่เข้มเราแซวเป็นเหมือนกัน อิอิ  คิก คิก  คิก คิก
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #25153 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2007, 11:49:07 AM »

คุณพีระรายงานมาว่า  งานนี้ไม่แน่อาจจะไม่ได้ไปแล้ว  เพราะว่าลูกสาวป่วยเป็นโรคกระเพาะ
เห็นว่าจะลองดูอาการตอนเย็นอีกที  เอ้า...ใครมียาดีบอกหน่อยเร็ว

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25154 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2007, 11:50:14 AM »

มีดกัดแนวนอน กำลังกัดชิ้นงานครับพี่ปู   Grin

มีดกัดดูดีๆก็สวยดีนะครับ  Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 26, 2007, 11:56:26 AM โดย Iron. » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 ... 1674 1675 1676 [1677] 1678 1679 1680 ... 35779
  พิมพ์