เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 04:23:09 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1694 1695 1696 [1697] 1698 1699 1700 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25600237 ครั้ง)
゙❤นุ้งจอย™
สิ่งที่เป็นแต่ไม่ใช่สิ่งที่เห็น
Full Member

คะแนน 67

ปากหนักแต่รักจริง

« ตอบ #25440 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2007, 09:42:39 PM »

เยี่ยมขอบคุณที่ดูแลเป็นอย่างดีนะค่ะ  เยี่ยม
ถ้ามีโอกาศครั้งหน้าอาจจะได้เจอกันอีกนะค่ะ  คิก คิก

อ้อ  นี่เอง  คนใจร้ายที่จะยิงครูชายแดน  ถ้าไปเดินเพ่นพ่านข้างหนำตอนสลีพปิ้ง.... ทีหลังยิงเจ้าต้อมนะจ๊ะ  อย่ายิงพี่เลยเพราะมันบาปกว่ายิงพระอีกจ๊ะ อิ อิ

เง้อเด๋วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แค่เอาปืนไปนอนกอดเอง ถ้าเดินใกล้ๆหนำก้ไม่ทราบนะค่ะ หยบกันเองนะจ๊ะ

สิ่งที่เห็นกับสิ่งที่เป็นมันต่างกัน
Do what you want to do, With what all have, Where you are.
แปลว่า..จงทำในสิ่งที่ใจคุณอยากจะทำด้วยกำลังใจทั้งหมดที่คุณมีภายใต้ขอบเขตที่เป็นสิทธิ์ิของคุณ
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #25441 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2007, 09:42:49 PM »

เอ...ลุงตุ้มไปหยบอยู่ใหนน๊ะ ยังไม่เห็นรูปจากลุงตุ้มเลย อิๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25442 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2007, 09:43:55 PM »

น้ารูญหนีกลับอีกแล้ว น้อยใจใครหรือเปล่า แต่แว่วๆมาใครปีนต้นงิ้วบ้าง รับมาซะดีๆ ก่อนจะลงรูปเป็นหลักฐาน...

ไม่มีหรอกครับพี่   ทีมเสื้อแดงเราเป็นคนธรรมะธรรมโมทั้งนั้น Cheesy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 29, 2007, 09:46:25 PM โดย babor » บันทึกการเข้า
ไผ่เล่นลม
สี่โพ้นทะเล....ล้วนพี่น้อง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

ธรรมชาติเป็นผู้สร้าง....มนุษย์เป็นผู้แต่งแต้มสีสรร

« ตอบ #25443 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2007, 09:44:50 PM »

พี่แพะ   ถ้ำมองได้ถ่ายไว้บ้างรึเปล่าครับ... คิก คิก คิก คิก

ร่มศรีตรัง ยังเพรียกร่ำเรียกหา  ลูกสงขลานครินทร์ อยู่ถิ่นไหน แม้ห่างกันพันแสงด้าวแดนใด  มอบดวงใจไว้ที่ร่มศรีตรัง
Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #25444 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2007, 09:45:36 PM »

กลับมาแว้วววววว...........ครับพี่น้อง ทุกๆท่าน.....ขอรับครับผม  Grin Grin ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ขอนไม้ลอยถึงฝั่งแล้วหรือครับ สาธุๆ

"เปรียบตัวพี่ เป็นแค่ขอนไม้ "

ปล.ขอนนี้ผมไม่กล้าเกาะครับ กลัวว่าม่ายโร้ใคนั่งขี้แล้วหม้าย คริๆ

แหะ แหะ แหะ แหะ.........ท่านเข้มหละก้อ ขอนไม้ก็หญังเป็นขอนไม้โย๋วันหญังค่ำ อะก๊าบบบ........ แลบลิ้น แลบลิ้น งอน งอน ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25445 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2007, 09:45:47 PM »

ผมตั้งข้อสันนิษฐานว่า  เมื่อคืนหลังจากทานอาหารค่ำร่วมกันแล้ว  น่าจะเป็นเพราะวอดก้าขวดนั้นแน่ ๆ เลย  จึงทำให้ใครต่อใครหลาย ๆ คนไม่อาดดิกดิก เพื่อไปอ้อร้อที่อื่นกันต่อ Cheesy

พี่ตุ้มครับ ตะหานโจที่หมดแบตก็เพราะไม่มีสาว ๆ มาเติมเชื้อไฟให้นะครับ  เลยนั่งหลับกลางวงในร้านเหล้าเพื่อชีวิต ขำก๊าก  แต่ถ้าไปนั่งกินเหล้าในผับหรือที่มีสาว ๆ เยอะ ๆ ผมรับเลยว่าเผลอ ๆ ขานั้นกระโดดขึ้นไปรูดเสาแทนโคโยตี้เลยนิ ยิ้มีเลศนัย

ไข่เบิ้ลอย่าไปโทษ วอดก้าเลย โทษตัวเองนั่นแหละประสานงานไม่ดี ...  แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

ลุงเจอไป 3 แก้ว แค่สิวๆ ขอบคุณพี่ตุ้มครับ ที่พาไปร้อยท่ออีกขวดที่ร้าน เสกัก พร้อมเพลงเพราะ ...  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

โธ่ โธ่  ไอ้ที่บกพร่องก็บกพร่องครับยอมรับ  แต่ไอ้ที่ฉิ่งหนีก็มี  ไอ้ที่ไม่ไหวแล้วต้องการพักผ่อนก็มี อิ อิ
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25446 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2007, 09:46:03 PM »

พี่น้องครับ ...

ก่อนอื่นขอขอบคุณมากมาย สำหรับทุกๆท่านที่ทำให้เกิดงานนี้ขึ้นมาและที่ได้มาร่วมสนุกกันครับ ...

ขอขอบคุณทุกๆท่านจากใจจริงครับ และไม่ขอออกนามผู้หนึ่งผู้ใดเดี๋ยวขาดตกรายชื่อไปนะครับ ...

สบายดี .......

แถลงการณ์เพื่อแจ้งให้ทราบเพื่อป้องกันการเข้าใจผิดครับ
         งานนี้ใครคิดจะเอาคืนจากที่ผมเคยแซวไว้ก็ตามสบายนะครับ น้องสองคนที่ไปด้วย บอกก่อนเลยครับว่า
คนชื่อเจน เป็นแฟนเพื่อนที่สนามยิงปืนครับ ที่จริงเขาอยากมาด้วยแต่หนีงานไม่ได้ครับ ส่วนน้องผู้หญิง อีกคน
ชื่อหลิน มีแฟนแล้วครับแต่อยู่มาเลย์เลยมาด้วยไม่ได้ครับ ที่ผมพามาด้วยเพราะเคยเล่าให้พวกเขาฟัง   พอรู้ว่า
ผมมามีตติ้งกับพรรคพวกเลยขอตามมานะครับ ผมเลยปฏิเสธไม่ได้นะครับ เพราะเคยไปขอความช่วยเหลือน้อง
เขาหลายครั้งเวลาพรรคพวกมานะครับ คือ เจนเป็นเจ้าของบาร์เบียร์ครับ เป็นร้านที่ผมไปนั่งกินเวลาเบื่อๆครับ

ยังไม่มีใครบอกว่าไม่เชื่อลุงแพะเลยนะคร๊าบ  โดนชก  โดนชก  คิก คิก  คิก คิก

ดูลักษณะอาการ เขาว่า "กินท้องร้อนปูน" ครับลุงชัช คริๆ

โดนชก  โดนชก  คิก คิก  คิก คิก
゙❤นุ้งจอย™
สิ่งที่เป็นแต่ไม่ใช่สิ่งที่เห็น
Full Member

คะแนน 67

« ตอบ #25447 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2007, 09:46:41 PM »

น้ารูญหนีกลับอีกแล้ว น้อยใจใครหรือเปล่า แต่แว่วๆมาใครปีนต้นงิ้วบ้าง รับมาซะดีๆ ก่อนจะลงรูปเป็นหลักฐาน...

เด๋วๆๆๆๆๆอันนี้เห็นชัดๆเต็มสองตาด้วยแหละ ห้าๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 29, 2007, 09:48:52 PM โดย ModNaRak » บันทึกการเข้า

สิ่งที่เห็นกับสิ่งที่เป็นมันต่างกัน
Do what you want to do, With what all have, Where you are.
แปลว่า..จงทำในสิ่งที่ใจคุณอยากจะทำด้วยกำลังใจทั้งหมดที่คุณมีภายใต้ขอบเขตที่เป็นสิทธิ์ิของคุณ
ไผ่เล่นลม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

ธรรมชาติเป็นผู้สร้าง....มนุษย์เป็นผู้แต่งแต้มสีสรร

« ตอบ #25448 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2007, 09:47:31 PM »

ของผมขอตัดภาพได้ดูบรรยากาศตอนเช้าบ้างนะครับ... คิก คิก

ร่มศรีตรัง ยังเพรียกร่ำเรียกหา  ลูกสงขลานครินทร์ อยู่ถิ่นไหน แม้ห่างกันพันแสงด้าวแดนใด  มอบดวงใจไว้ที่ร่มศรีตรัง
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25449 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2007, 09:48:34 PM »

ผมตั้งข้อสันนิษฐานว่า  เมื่อคืนหลังจากทานอาหารค่ำร่วมกันแล้ว  น่าจะเป็นเพราะวอดก้าขวดนั้นแน่ ๆ เลย  จึงทำให้ใครต่อใครหลาย ๆ คนไม่อาดดิกดิก เพื่อไปอ้อร้อที่อื่นกันต่อ Cheesy

พี่ตุ้มครับ ตะหานโจที่หมดแบตก็เพราะไม่มีสาว ๆ มาเติมเชื้อไฟให้นะครับ  เลยนั่งหลับกลางวงในร้านเหล้าเพื่อชีวิต ขำก๊าก  แต่ถ้าไปนั่งกินเหล้าในผับหรือที่มีสาว ๆ เยอะ ๆ ผมรับเลยว่าเผลอ ๆ ขานั้นกระโดดขึ้นไปรูดเสาแทนโคโยตี้เลยนิ ยิ้มีเลศนัย

ไข่เบิ้ลอย่าไปโทษ วอดก้าเลย โทษตัวเองนั่นแหละประสานงานไม่ดี ...  แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

ลุงเจอไป 3 แก้ว แค่สิวๆ ขอบคุณพี่ตุ้มครับ ที่พาไปร้อยท่ออีกขวดที่ร้าน เสกัก พร้อมเพลงเพราะ ...  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

โม้แล้วหล่าวโลกพี่โผ๊ม   แรกคืนเกลือเขาแหม็ดร้าน  ม้ายโร้ใครกินให้ตาหว่าง  ช่ายม้ายพี่ตุ้ม คริ คริ.....  แต่สาวข้างโต๊ะเต้นได้สบายใจจริง ๆ อิ อิ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25450 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2007, 09:50:23 PM »

Wrangler 1, glock 17, Padet, udomkd, Padang, zerosocool, 686, Sig228-kolok, rattra, ModNaRak, Glock_pk, หรอย (+ 4 ซ่อนตัว) และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัว

เพียบครับ.......ขอบคุณท่านผู้ชมทุกๆท่านที่ให้เกียริต์ติดตามผลฮานของโหม๋เราชาวด้ามขวาน.......นะขอรับครับผม  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

คิก คิก คิก คิก คิก คิก
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #25451 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2007, 09:52:04 PM »

เยี่ยมขอบคุณที่ดูแลเป็นอย่างดีนะค่ะ  เยี่ยม
ถ้ามีโอกาศครั้งหน้าอาจจะได้เจอกันอีกนะค่ะ  คิก คิก

อ้อ  นี่เอง  คนใจร้ายที่จะยิงครูชายแดน  ถ้าไปเดินเพ่นพ่านข้างหนำตอนสลีพปิ้ง.... ทีหลังยิงเจ้าต้อมนะจ๊ะ  อย่ายิงพี่เลยเพราะมันบาปกว่ายิงพระอีกจ๊ะ อิ อิ

เง้อเด๋วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แค่เอาปืนไปนอนกอดเอง ถ้าเดินใกล้ๆหนำก้ไม่ทราบนะค่ะ หยบกันเองนะจ๊ะ

กล๊อกมีสาวเอาไปกอด 1991A1ละมีสาวกอดเปล่า ไปตั้งสองบอกอะ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ไผ่เล่นลม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

« ตอบ #25452 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2007, 09:52:39 PM »

゙❤นุ้งจอย™
Full Member

คะแนน 67

« ตอบ #25453 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2007, 09:52:56 PM »

Wrangler 1, glock 17, Padet, udomkd, Padang, zerosocool, 686, Sig228-kolok, rattra, ModNaRak, Glock_pk, หรอย (+ 4 ซ่อนตัว) และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัว

เพียบครับ.......ขอบคุณท่านผู้ชมทุกๆท่านที่ให้เกียริต์ติดตามผลฮานของโหม๋เราชาวด้ามขวาน.......นะขอรับครับผม  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ตามแอบหยบแลกันแล้วหลาว พี่หลวง

Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #25454 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2007, 09:54:16 PM »

เอ...ลุงตุ้มไปหยบอยู่ใหนน๊ะ ยังไม่เห็นรูปจากลุงตุ้มเลย อิๆ

ผม ว.13 ไปตอนเที่ยงได้ ตอนนั้นผมกำลังขับรถกลับ พี่ตุ้มพึ่งจะตื่น ...   ยิ้มีเลศนัย

ผมถามไม่ไปทำงานเหรอพี่ ... แกตอบวันนี้มีเข้าเวร

สักพักพอพูดจบ .. เอ่อวันนี้เไม่ได้ไปทำงาน ลาไว้แล้วนี่หว่า ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

โธ่ โธ่  ไอ้ที่บกพร่องก็บกพร่องครับยอมรับ  แต่ไอ้ที่ฉิ่งหนีก็มี  ไอ้ที่ไม่ไหวแล้วต้องการพักผ่อนก็มี อิ อิ

รับบาปไปก่อนไข่ ก็อยากเด็กหวาเพื่อน ...  แบร่ แบร่ แบร่

พี่แพะ   ถ้ำมองได้ถ่ายไว้บ้างรึเปล่าครับ... คิก คิก คิก คิก

เรื่องถ้ำมองต้องไข่เบิ้ลครับ ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

โม้แล้วหล่าวโลกพี่โผ๊ม   แรกคืนเกลือเขาแหม็ดร้าน  ม้ายโร้ใครกินให้ตาหว่าง  ช่ายม้ายพี่ตุ้ม คริ คริ.....  แต่สาวข้างโต๊ะเต้นได้สบายใจจริง ๆ อิ อิ

กินหัวครกทอด มันต้องเกลือเยอะๆไข่ ...  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
หน้า: 1 ... 1694 1695 1696 [1697] 1698 1699 1700 ... 35779
  พิมพ์