เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 27, 2024, 10:35:20 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 19 20 21 [22] 23 24 25 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25422448 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #315 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2005, 02:25:08 PM »

ตกใจ โธ่ ! เพื่อนเรา ไปอยู่กุงเตปไม่ทันไร เป็นกุมารทองไปซะแล้ว  ตกใจ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #316 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2005, 02:28:30 PM »

นี่แหละจอมบงการตัวจริง ... เห็นชัด ๆ เลยว่ากำลังจ่ายเงิน  โดนชก

โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #317 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2005, 03:32:19 PM »

Grin ไหน ไหน กุมารทองอยู่ไหน  เยาะเย้ย

มากันเยอะแบบนี้ ขออนุญาตกบดานนะครับ รับไม่ไหว  แต่ละคนเล่นของหนักๆ ฝีมือแม่นๆ
กันทั้งน้าน  แล้วผมผิดอะไรเนี่ย อีตาเบิ้ล  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

บางโพ 5
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #318 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2005, 03:48:06 PM »

อยากไปเที่ยวหาเพื่อนยิงปืนภาคใต้  ให้ครูเปิ้ลเลี้ยงข้าวสักมื้อ ครูเปิ้ลจะขัดข้องหรือเปลาครับ
โจ ™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #319 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2005, 03:53:36 PM »

อยากไปเที่ยวหาเพื่อนยิงปืนภาคใต้  ให้ครูเปิ้ลเลี้ยงข้าวสักมื้อ ครูเปิ้ลจะขัดข้องหรือเปลาครับ

ผมขออนุญาต ตอบแทนทีมงานภาคใต้ทุกท่านครับ  สมาชิกท่านใด ที่เดินทางลงมาภาคใต้

ทางทีมงานภาคใต้ (ตอนนี้มีการลงมติเลือกชื่อชมรมแล้ว แต่ยังไม่สามารถเปิดเผยได้  Grin )

พร้อมให้การต้อนรับครับ  พี่บุญจะลงใต้ไปจริงหรือเปล่าครับ  จะได้ประสานนายเบิ้ลให้ล้มหมู

คอย  น้ำลายหก น้ำลายหก ผมจะได้ลงไปช่วยทานด้วย   น้ำลายหก น้ำลายหก 

บางโพ 5
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #320 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2005, 03:59:14 PM »

ผมขออนุญาต ตอบแทนทีมงานภาคใต้ทุกท่านครับ  สมาชิกท่านใด ที่เดินทางลงมาภาคใต้

ทางทีมงานภาคใต้ (ตอนนี้มีการลงมติเลือกชื่อชมรมแล้ว แต่ยังไม่สามารถเปิดเผยได้  Grin )

พร้อมให้การต้อนรับครับ  พี่บุญจะลงใต้ไปจริงหรือเปล่าครับ  จะได้ประสานนายเบิ้ลให้ล้มหมู

คอย  น้ำลายหก น้ำลายหก ผมจะได้ลงไปช่วยทานด้วย   น้ำลายหก น้ำลายหก 
ถ้ามีเวลาพอคิดว่าไปจริงๆครับ  ขอดูแม่ยายก่อนว่าคุณซับท่านจะดูแลแทนให้ได้สัก3-4วันหรือเปล่า
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #321 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2005, 04:03:52 PM »

Wink ขอบคุณมากครับนายโจ  Wink

Cool ถึงพี่บุญ  นายโจตอบแทนทีมงานภาคใต้แล้วครับ Wink ไม่ใช่แค่ผมเท่านั้น แต่ทีมงานทั้งหมดยินดีและดีใจมากครับ  Wink ขอให้พี่บุญเดินทางกลับเมืองไทยโดยสวัสดิภาพนะครับ  หลงรัก

แก้ไขเพิ่มเติมครับ ... ถ้ามาวันเสาร์ หรือ วันอาทิตย์ จะสะดวกมากครับ พี่บุญจะได้พบปะกับสมาชิกหลายท่าน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 07, 2005, 04:12:01 PM โดย babor » บันทึกการเข้า
A111
Hero Member

คะแนน 81

จากภูผา สู่ท้องทะเล

« ตอบ #322 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2005, 04:50:20 PM »

Huh ไม่แน่ใจครับพี่ ว่าสีขาวตัวเดียวจะได้ไหม  Cool แต่ไม่พรือจะถามพี่โสภณให้ก็แล้วกัน แต่รุ่นแรกนี่เอาขลังไว้ก่อน ต้องสีแดงทุกคน โดนชก ไม่งั้นไม่แสบตาเวลาเข้าสนาม และไม่ตรงกับสโลแกนของทีม เยาะเย้ย เผื่อมีศัตรูไปซุ่มยิงจะได้โดนกันหลาย ๆ คน  ตกใจ  Grin
แสดงว่าผมเข้าใจผิด คิดว่า ทุกคนมีสองสีแขนสั้น 1 ตัว แขนยาว 1 ตัว (แดง 1และขาว 1) ไม่เป็นไรก็ให้เป็นสีเดียวกับเพื่อนๆ ในทีมก็แล้วกันครับ Grin Grin
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #323 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2005, 06:27:56 PM »

นายเบิ้ล ภาพถ่ายที่เหลืออยู่ในฮาร์ทดิส มีแต่ที่เพิ่งถ่ายตอนมีตติ้งครั้งก่อน หาภาพพระเอกโจไม่เจออ่ะ

Shocked  ตกใจ  ภาพนี้เลยครับพี่  เยาะเย้ย  โดนชก

ง่ะ เปิดขึ้นมาตกใจเลย นึกว่าลูกกรอก เอ้ย กุมารทอง นายโจช่วยโพสท์รูปตอนใส่ชุดทหารให้หน่อยดิ เจ้าเป้าจ้าเขาอยากเห็นง่ะ  :Smiley
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #324 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2005, 06:28:56 PM »

Huh ไม่แน่ใจครับพี่ ว่าสีขาวตัวเดียวจะได้ไหม  Cool แต่ไม่พรือจะถามพี่โสภณให้ก็แล้วกัน แต่รุ่นแรกนี่เอาขลังไว้ก่อน ต้องสีแดงทุกคน โดนชก ไม่งั้นไม่แสบตาเวลาเข้าสนาม และไม่ตรงกับสโลแกนของทีม เยาะเย้ย เผื่อมีศัตรูไปซุ่มยิงจะได้โดนกันหลาย ๆ คน  ตกใจ  Grin
แสดงว่าผมเข้าใจผิด คิดว่า ทุกคนมีสองสีแขนสั้น 1 ตัว แขนยาว 1 ตัว (แดง 1และขาว 1) ไม่เป็นไรก็ให้เป็นสีเดียวกับเพื่อนๆ ในทีมก็แล้วกันครับ Grin Grin

แดงก็แดงครับ เอาให้เหมือนกัน เอแล้วใครเป็นคนเลือกสีเนี่ย  Shocked
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #325 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2005, 06:50:20 PM »

เสื้อผมเอาแค่ XL ก็พอมังครับ (ไม่อยากโตมากกว่านี้)  ตกใจ ตกใจ สีอะไรก็ได้หล่ออยู่แล้วใส่ขี้นหมด

เสียดายมากๆก็ที่ไม่ได้มาร่วมยิงปืนด้วย เสียดายจริงๆ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

โจ ™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

« ตอบ #326 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2005, 07:02:04 PM »

นายเบิ้ล ภาพถ่ายที่เหลืออยู่ในฮาร์ทดิส มีแต่ที่เพิ่งถ่ายตอนมีตติ้งครั้งก่อน หาภาพพระเอกโจไม่เจออ่ะ

Shocked  ตกใจ  ภาพนี้เลยครับพี่  เยาะเย้ย  โดนชก

ง่ะ เปิดขึ้นมาตกใจเลย นึกว่าลูกกรอก เอ้ย กุมารทอง นายโจช่วยโพสท์รูปตอนใส่ชุดทหารให้หน่อยดิ เจ้าเป้าจ้าเขาอยากเห็นง่ะ  :Smiley

จัดให้ตามคำขอครับ เป็นภาพเก่าๆครับ  ไม่รู้เมื่อไรจะได้ใส่ชุดแบบนี้อีก  Smiley Smiley

ฝากคิดถึงน้องจ้าด้วยครับ  Grin Grin  ภาพหลังให้น้องจ้าครับ จะได้อยากเป็นทหาร ไวๆ 

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 07, 2005, 07:04:18 PM โดย natjoe » บันทึกการเข้า

บางโพ 5
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #327 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2005, 07:36:10 PM »

จัดให้ตามคำขอครับ เป็นภาพเก่าๆครับ  ไม่รู้เมื่อไรจะได้ใส่ชุดแบบนี้อีก  Smiley Smiley

ฝากคิดถึงน้องจ้าด้วยครับ  Grin Grin  ภาพหลังให้น้องจ้าครับ จะได้อยากเป็นทหาร ไวๆ 

ขอบคุณหลายๆ สำหรับภาพครับ  Grin Grin
SAVOK CZ
Hero Member

คะแนน 31

« ตอบ #328 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2005, 09:36:27 PM »

เอิ๊กกกก....คุณโจคนที่นั่งหลังคาด้านหน้าเหรอครับ.....ดูดูแต่ก่อนก็น่ารักดีนี่นา ตกใจ

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
โจ ™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

« ตอบ #329 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2005, 09:42:20 PM »

เอิ๊กกกก....คุณโจคนที่นั่งหลังคาด้านหน้าเหรอครับ.....ดูดูแต่ก่อนก็น่ารักดีนี่นา ตกใจ

ขอบพระคุณครับที่ชม (หรือเปล่า?) โดนชก โดนชก   หลังคาด้านหน้า ??   ของรถ หรือครับ  Huh

บางโพ 5
หน้า: 1 ... 19 20 21 [22] 23 24 25 ... 35779
  พิมพ์