เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 12:21:35 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 20 21 22 [23] 24 25 26 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25422694 ครั้ง)
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #330 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2005, 09:47:20 PM »

เอิ๊กกกก....คุณโจคนที่นั่งหลังคาด้านหน้าเหรอครับ.....ดูดูแต่ก่อนก็น่ารักดีนี่นา ตกใจ

Shocked Shocked ตกใจ ตกใจ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #331 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2005, 07:59:25 AM »

Grin ที่ผมมีอีก 2 ภาพครับพี่ชัช อิ อิ อิ มีภาพคนหล่อทำหล่อ กับ ภาพคนหล่อทำตลก  Cool

Grin การเลือกสีเสื้อนี้เป็นการมัดมือชกของพี่โสภณครับ  Grin ส่วนใครต้องการสีขาวก็ได้เหมือนกันครับ จะเอาสีขาว หรือ สีแดง ก็ได้ไม่มีปัญหา  Grin แต่เวอร์ชั่นแรกเอาให้แสบตาทั้งสนามต้องสีแดง เหมือนอย่างกับสโลแกนของทีมไงครับ  Grin ส่วนสีอื่น ๆ ค่อยสั่งรอบสอง  Grin

Grin XL ก็ XL ครับพี่ปู แหม ตอนแรกนึกว่าจะเอาไว้เผื่อโตเห็นสั่ง XXL  เยาะเย้ย ตอนนี้ผมได้เลขที่บัญชีของพี่โสภณเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ  Cheesy สำหรับท่านที่อยู่ไกลไม่ได้พบเจอกันวันเสาร์นี้จะส่งให้ทางข้อความส่วนตัว เมื่อท่านโอนเงินแล้วรบกวนให้ส่งข้อความแจ้งกลับมายังผมด้วยว่าโอนเข้าไปแล้ว จำนวนเงินเท่าไร จะได้ประสานไปยังเจ้าของบัญชี  Cool ส่วนท่านที่ได้พบเจอกันวันเสาร์นี้ จะไปเก็บเงินถึงที่เลยจ้า  Grin วันที่ 15 จะนำเงินไปให้เจ้าของร้านตัดเสื้อ หากใครเกินวันที่ 15 ก็ค่อยสั่งรอบสองเด้อ ไม่มีเสื้อใส่  เยาะเย้ย

Grin พี่นุ้ย อย่ามัวแต่หยบอ่าน โพสบ้างก็ได้พี่  ไม่ต้องอาย  โดนชก

A111
Hero Member

คะแนน 81

จากภูผา สู่ท้องทะเล

« ตอบ #332 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2005, 08:01:19 AM »

ตกลงครูเบิ้ลได้เลขบัญชีและชื่อธนาคาร ของพี่โสภณหรือยัง จะได้โอนเบี้ยค่าทำเสื้อทีมทาง ATM ครับ น้ำลายหก น้ำลายหก
ส่วนเพื่อน ธกส. ผมโทรติดต่อแล้ว พรุ่งนี้เขาคงจะฝากเบี้ยมากับผม เพราะว่าเสาร์นี้เขามีประชุมครับ
A111
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #333 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2005, 08:17:52 AM »

ครูเบิ้ลวันเสาร์นี้เจอกันที่ร้านสวนพร้าวหลัง มอ. ดีไหม อาหารอร่อย น้ำลายหก น้ำลายหก สาวๆ ก็เยอะ Shocked Shocked และผมไม่ต้องขับรถไกลครับ Grin Grin
A111
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #334 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2005, 08:21:49 AM »

นี่แหละจอมบงการตัวจริง ... เห็นชัด ๆ เลยว่ากำลังจ่ายเงิน  โดนชก

ช่าย ช่าย Grin Grin Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #335 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2005, 09:00:53 AM »

Cool รายนามผู้สั่งเสื้อทีม  Cool

นายโจ                      M
นายเบิ้ล                    L
สารวัตรฯ             M ตัดออกเพื่อไม่ให้ไม่ซ้ำกับรายชื่อของพี่โสภณ
พี่อู๊ด                         L
พี่เจี๊ยบ                      L
พี่นุ้ย                         L
พี่เอก                        M
พี่1                           L
พี่เอก ธ.ก.ส.              L
พี่สมคิด ธ.ก.ส.          M
พี่ปู                           XL  ( ไม่เผื่อโตแล้ว   )
พี่ชัช                         XL   
นายวุฒิ                     M

Cool จำนวนทั้งหมด 12 คน  Cool

ตกลงครูเบิ้ลได้เลขบัญชีและชื่อธนาคาร ของพี่โสภณหรือยัง จะได้โอนเบี้ยค่าทำเสื้อทีมทาง ATM ครับ น้ำลายหก น้ำลายหก
ส่วนเพื่อน ธกส. ผมโทรติดต่อแล้ว พรุ่งนี้เขาคงจะฝากเบี้ยมากับผม เพราะว่าเสาร์นี้เขามีประชุมครับ

Grin ได้แล้วครับ สำหรับคนที่จะพบเจอกันวันเสาร์นี้ จะไม่แจ้งเลขที่บัญชี แต่จะไปรับเงินกับมือ  น้ำลายหก แล้วฝากกับพี่แป้วไปให้พี่โสภณ ส่วนทีมงาน ธ.ก.ส. พี่เก็บมาก่อนได้เลยครับ Wink เสื้อสีแดงอย่างเดียวสำหรับเวอร์ชั่นแรก  Cool

ครูเบิ้ลวันเสาร์นี้เจอกันที่ร้านสวนพร้าวหลัง มอ. ดีไหม อาหารอร่อย น้ำลายหก น้ำลายหก สาวๆ ก็เยอะ Shocked Shocked และผมไม่ต้องขับรถไกลครับ Grin Grin

Grin ได้เลยครับ กี่โมงดีล่ะผมเสร็จภารกิจประมาณ 11 โมง ส่วนสาว ๆ ไม่สนครับ รักเดียวใจเดียว  Wink

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #336 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2005, 09:21:03 AM »

Cool ส่งเลขที่บัญชีไปทางข้อความส่วนตัวเรียบร้อยแล้วครับ  Cool

Cool ท่านที่ได้รับข้อความส่วนตัวก็มี ... พี่อู๊ด พี่เจี๊ยบ พี่ปู พี่นุ้ย นายวุฒิ นายโจ  Cool
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #337 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2005, 10:54:29 AM »

Grin ได้เลยครับ กี่โมงดีล่ะผมเสร็จภารกิจประมาณ 11 โมง ส่วนสาว ๆ ไม่สนครับ รักเดียวใจเดียว  Wink

อ้างถึง

จะเชื่อดีมั๊ยเนี่ย  โดนชก โดนชก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #338 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2005, 11:57:35 AM »

อ้างถึง

จะเชื่อดีมั๊ยเนี่ย  โดนชก โดนชก

ตกใจ  ตกใจ  ตกใจ พี่แป้วยืนยันได้ครับพี่  เยาะเย้ย  เยาะเย้ย  เยาะเย้ย หรือจะให้กุมารทองออกมาช่วยยืนยันอีกแรง  Grin

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #339 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2005, 12:10:50 PM »

Cool มาดูความหลังครั้งก่อนกันบ้าง  Cool มิตติ้งครั้งแรก พี่ชัชไม่อยู่ในรูป เพราะอยู่หลังกล้อง  Cool

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #340 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2005, 12:17:13 PM »

Cool ครั้ง 2 ไม่มีรูป ดูครั้ง 3 ข้ามไปเลย  Cool พี่อู๊ดในรูปไม่มีเพราะขณะนั้นเป็นไกด์ให้กับครูจาก 3 จังหวัด  Cool

billy the kid @ Love The King @
A Promise Is Promise
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 131

« ตอบ #341 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2005, 12:25:22 PM »

Cheesy Cheesy Cheesy ครูเบิ้ลพรุ่งนี้ผมจะส่งไปให้ครับ Grin Grin Grin

ทุกคนมีอิสระอย่างเต็มที่ในการดำเนินชีวิต และเป็นผู้รับผลแห่งการกระทำของตน ตามเงื่อนไขปัจจัยต่างๆ
*อนุช  อาภาภิรม*
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #342 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2005, 12:26:31 PM »

Cool ครั้งที่ 4  Cool ท่านใดมีรูปครั้งที่ 2 บ้าง  Huh

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #343 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2005, 12:33:33 PM »

Cool ครั้งที่ 5  Cool พี่นุ้ยอายกล้อง เอาขนมมาฝากแล้วจากลา  Cool

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #344 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2005, 12:37:43 PM »

Cheesy Cheesy Cheesy ครูเบิ้ลพรุ่งนี้ผมจะส่งไปให้ครับ Grin Grin Grin

Wink รับทราบครับ  Grin พี่นุ้ย ครั้งหน้าถ่ายรูปเป็นหลักฐานด้วยเด้อ ไม่ต้องอาย  โดนชก
หน้า: 1 ... 20 21 22 [23] 24 25 26 ... 35779
  พิมพ์