เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 10:27:47 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1763 1764 1765 [1766] 1767 1768 1769 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25546666 ครั้ง)
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #26475 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2007, 07:53:10 PM »

สวัสดีทุกท่านครับ

ฝนตกไปไหนไม่ไหว สงสัยต้องสั่งมากินในห้องแล้วครับ ว่าจะไปเองจะได้เลือกด้วย

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #26476 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2007, 07:53:21 PM »

เยี่ยมมากไข่ ไม่ว่าอยู่ที่ไหนยังรักษาเอกลักษณ์อิ่มจังตังค์อยู่ครบไว้ ไม่เปลี่ยนแปลง ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #26477 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2007, 07:55:10 PM »

เบิ้มครับ เสียดายถ้าอยู่ใกล้ๆ จะไปช่วยยกหาเหล้ากิน ... เรื่องใช้แรงนี้พี่ชอบครับ ...  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

***********************************************************************************

ป๋าฮิมครับรูปที่ส่งมาผมจัดการทำให้ดูขึ้นเท่าที่โปรแกรมมีแล้วครับป๋า ...  บู่

ว่าแต่พี่ปูทำเรื่องขออนุมัติข้ามแดนสารสินกับผบ.ให้ได้ก่อนเหอะครับ  อิอิ คิก คิก

เชอะ ..............  งอน งอน งอน

อืมมมมม วีซ่าข้ามสะพานสารสิน ...  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

พี่แพะช่วงนี้ล่ำบึ๊กเรยนะครับ ทำให้ผมมีกำลังใจว่า คนรุ่นพี่แพะยังฟิตหุ่นได้ ขอบคุณครับ   คิก คิกยิ้มีเลศนัย เยี่ยม

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26478 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2007, 07:56:44 PM »

ทำเป็นเก้าอี้สนามในตัวเลยน้อง ว่างๆได้ไปนั่งดวดแก้วกัน .......... อิอิ  (เมื่อไหร่จะชวนเราไปฉลองเสียที)

พยามจะปูหญ้าให้เสร็จในอาทิตย์นี้ครับพี่ปู ว่าแต่พี่ปูทำเรื่องขออนุมัติข้ามแดนสารสินกับผบ.ให้ได้ก่อนเหอะครับ  อิอิ คิก คิก

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26479 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2007, 07:59:36 PM »

ค่ำ ค่ำ สวัสดิ์ ครับพี่น้องครับ Grin

โรงเรียนเพิ่งเลิก เอ๊ย เพิ่งกลับมาจากไปพบลุงอู๊ดครับ  ลุงอู๊ดพาไปนั่งกับทีมงาน  ชาดได้แรงอกจริง ๆ   ผมอายุน้อยที่สุด คิก คิก  แต่ละเป็นเหล่าผู้อาวุโส เขี้ยวลากดินกันทั้งนั้น  เด็กเสิรฟเวียนเฮดเลย  ผมนั่งฟังกับกระดกแก้วอย่างเดียว Grin

เยี่ยมมากไข่ ไม่ว่าอยู่ที่ไหนยังรักษาเอกลักษณ์อิ่มจังตังค์อยู่ครบไว้ ไม่เปลี่ยนแปลง ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

งวดนี้ดีกว่าเดิม  ลุงอู๊ดให้ทิปค่าเข้าพบ ๕๐๐ บาทถ้วน เด็กเสริฟงอนเลย  คิก คิก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26480 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2007, 08:00:38 PM »

สวัสดีทุกท่านครับ

ฝนตกไปไหนไม่ไหว สงสัยต้องสั่งมากินในห้องแล้วครับ ว่าจะไปเองจะได้เลือกด้วย

ขอบคุณครับ

บ๊ะ  บ่นแล้วหล่าว   เขามาเสริฟข้าวถึงห้องก่าบ่น    บอกแล้วห้ายไปปล้ำวิศวกรสาวก่าม้ายไป  คิก คิก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26481 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2007, 08:03:10 PM »

ว่าพรือ   คนเฝ้าโคกกลอย    คิก คิก  คิก คิก    วีซ่าเปลี่ยนเป็นสีเขียวได้แล้ว   อย่าให้แดงแจ๋นานแรง  บัดสีเด็ก ๆ นะ  คิก คิก  คิก คิก  คิก คิก

Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #26482 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2007, 08:12:24 PM »

หวัดดีตอนมื้อค่ำครับพี่น้อง  วันนี้เจองาน"หิน"ครับ เหงื่อโทรมกายเลยทีเดียว  แบร่ Grin

สุดยอดครับ หินจริงๆ ยอมรับคนหนุ่มใจสู้ๆๆๆๆๆๆๆๆ เพื่ออนาคต Grin Grin Grin
เบิ้มครับ เสียดายถ้าอยู่ใกล้ๆ จะไปช่วยยกหาเหล้ากิน ... เรื่องใช้แรงนี้พี่ชอบครับ ...  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

***********************************************************************************

ป๋าฮิมครับรูปที่ส่งมาผมจัดการทำให้ดูขึ้นเท่าที่โปรแกรมมีแล้วครับป๋า ...  บู่

ว่าแต่พี่ปูทำเรื่องขออนุมัติข้ามแดนสารสินกับผบ.ให้ได้ก่อนเหอะครับ  อิอิ คิก คิก

เชอะ ..............  งอน งอน งอน

อืมมมมม วีซ่าข้ามสะพานสารสิน ...  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ขอบคุณครับ ช่วยส่งกลับด้วยครับ ห้ามลงในเวปนะครับ เดี๋ยวคนตานี บ้านแตก Grin Grin Grin

ได้รับแล้วขอบคุณมากครับ เมื่อผมเป็นอะไรไป ก็ยังมีหลักฐานอยู่ที่พี่แพะอีกหนึ่งชิ้น Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 05, 2007, 08:19:21 PM โดย Padang » บันทึกการเข้า

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #26483 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2007, 08:13:50 PM »

พี่แพะช่วงนี้ล่ำบึ๊กเรยนะครับ ทำให้ผมมีกำลังใจว่า คนรุ่นพี่แพะยังฟิตหุ่นได้ ขอบคุณครับ   คิก คิกยิ้มีเลศนัย เยี่ยม

น้องเบิ้มครับ...หินกองนั้นทั้งกอง ยกไป ยกมา ปูหญ้าอีก...
กว่าบ้านจะเสร็จ ก็คงหุ่นบึ้ก ยิกทันตาแพะได้แหละครับ....

Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #26484 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2007, 08:19:55 PM »

เบิ้มครับ เรื่องสุขภาพสำคัญครับ เจียดเวลาบ้างก็ดีครับ ...

รุ่นพี่ทำไปร้อยได้มาแค่ 20 แต่เบิ้ม 100 ต้องได้ 70 ขึ้นครับ ...  เยี่ยม

มิตติ้งหน้าจะสมบูรณ์กว่านี้ครับ นี่พึ่งจะเริ่มจริงจังแค่ 2 เดือนเองครับ ...

ตอนเย็นที่ร้านวิดพื้นทุกวัน 4 ยกๆละ 50 ครั้ง ไม่อยากหักโหม ...  เยี่ยม

กลับบ้านก็ปั่นจักยานอีก 45 นาที ถ้าขยันก็ยกดัมเบลอีกสองสามเซ็ท ...

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #26485 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2007, 08:20:30 PM »

สวัสดีตอนเช้าครับ Cheesy

สู้ สู้ ครับพี่ไผ่  มีอะไรให้พี่น้องชาวเสื้อแดงช่วยก็บอกได้เลยครับ Smiley

มีครับ ยืมเบี้ยสัก สามพันไว้ฟันเด็กเทพหน่อยครับ Grin Grin Grin

ป๋าไหวจริงเหรอ คิก คิก คิก คิก

ไม่เชื่อเอาเบี้ยมาลองดูครับ Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #26486 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2007, 08:21:09 PM »

ยกไม่ขึ้นหรอกครับป๋าฮิม พี่ตุ้ม แค่ดันๆพลิกๆเอา  เฮ้อ..ยังไม่มีเมีย แรงน้อยซะแร้วว..สงสัยต้องฟิตร่างกายบ้าง  555:D

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #26487 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2007, 08:23:31 PM »

เบิ้มครับ เรื่องสุขภาพสำคัญครับ เจียดเวลาบ้างก็ดีครับ ...

รุ่นพี่ทำไปร้อยได้มาแค่ 20 แต่เบิ้ม 100 ต้องได้ 70 ขึ้นครับ ...  เยี่ยม

มิตติ้งหน้าจะสมบูรณ์กว่านี้ครับ นี่พึ่งจะเริ่มจริงจังแค่ 2 เดือนเองครับ ...

ตอนเย็นที่ร้านวิดพื้นทุกวัน 4 ยกๆละ 50 ครั้ง ไม่อยากหักโหม ...  เยี่ยม

กลับบ้านก็ปั่นจักยานอีก 45 นาที ถ้าขยันก็ยกดัมเบลอีกสองสามเซ็ท ...

หู..2เดือนขึ้นขนาดนี้เลยนะครับ  เยี่ยม

ผมก็อยากอยู่ พักนี้ชักลงพุงแร้ว อายส....เวลาถอดเสื้อ อิอิ ยิ้มีเลศนัย

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26488 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2007, 08:24:04 PM »

เห็นด้วยกับพี่เสือครับ เรื่องปืนบีบีนี่ผมก็มีประสบการณ์ตรงมาแล้วครับ เรื่องของการเอามาเล่นผิดที่ผิดเวลา พอดีวันก่อนผมเพิ่งได้ตัวบีบีเอ็ม 4 มากระบอกนึง พอดีตรงกับวันที่มีเรื่องระเบิดที่โก-ลกหลายจุด แต่ด้วยว่าเรารู้ว่ามันคือบีบีครับ แต่คนอื่นไม่รู้ พอตกค่ำผมก็เอาไปลองยิงกระป๋องเล่นที่หลังบ้าน ตรงจังหวะกับมี อส. ขับรถวนมาตรวจตราสถานะการณ์พอดีและเห็นผมถือเจ้าเอ็ม 4 เล็งไปข้างหน้าอยู่ ได้เรื่องเลยครับ "ขุนผลเรียกผ่านฟ้า ว.2
พบเหตุบุคคลต้องสงสัย พกอาวุธสงคราม ขอกำลังสนับสนุนด่วน ว.1 บริเวณหลังซอยตลาดสด" ประมาณนี้ ไม่ถึง 5 นาทีมาเพิ่มอีก 5 คันมอไซร์ ลักษณะเตรียมพร้อม ว.19 ทุกนายครับ ผมนี่เข่าอ่อนเลย ดีที่มีอยู่ 2 คนในนั้นจำผมได้เหตการณ์เลยผ่านไปด้วยดีครับ จากวันนั้นมาเอ็ม 4 ผมก็ไม่เคยไปปรากฏโฉมนอกบ้านอีกเลยครับ  ตกใจหน้าซีด อ๋อย

เฮ้อ  ไม่ไหวเลย   อายุเยอะแล้ว  บอกแล้วให้เล่นอยู่ในบ้าน  อย่าออกมาเล่นข้างนอก   คิก คิก  คิก คิก
เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #26489 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2007, 08:26:03 PM »

เห็นด้วยกับพี่เสือครับ เรื่องปืนบีบีนี่ผมก็มีประสบการณ์ตรงมาแล้วครับ เรื่องของการเอามาเล่นผิดที่ผิดเวลา พอดีวันก่อนผมเพิ่งได้ตัวบีบีเอ็ม 4 มากระบอกนึง พอดีตรงกับวันที่มีเรื่องระเบิดที่โก-ลกหลายจุด แต่ด้วยว่าเรารู้ว่ามันคือบีบีครับ แต่คนอื่นไม่รู้ พอตกค่ำผมก็เอาไปลองยิงกระป๋องเล่นที่หลังบ้าน ตรงจังหวะกับมี อส. ขับรถวนมาตรวจตราสถานะการณ์พอดีและเห็นผมถือเจ้าเอ็ม 4 เล็งไปข้างหน้าอยู่ ได้เรื่องเลยครับ "ขุนผลเรียกผ่านฟ้า ว.2
พบเหตุบุคคลต้องสงสัย พกอาวุธสงคราม ขอกำลังสนับสนุนด่วน ว.1 บริเวณหลังซอยตลาดสด" ประมาณนี้ ไม่ถึง 5 นาทีมาเพิ่มอีก 5 คันมอไซร์ ลักษณะเตรียมพร้อม ว.19 ทุกนายครับ ผมนี่เข่าอ่อนเลย ดีที่มีอยู่ 2 คนในนั้นจำผมได้เหตการณ์เลยผ่านไปด้วยดีครับ จากวันนั้นมาเอ็ม 4 ผมก็ไม่เคยไปปรากฏโฉมนอกบ้านอีกเลยครับ  ตกใจหน้าซีด อ๋อย

เฮ้อ  ไม่ไหวเลย   อายุเยอะแล้ว  บอกแล้วให้เล่นอยู่ในบ้าน  อย่าออกมาเล่นข้างนอก   คิก คิก  คิก คิก

เสียวแทน ดีนะท่านชายหน้าตี๋ ถ้าเป็นครูเบิ้ล น่าจะโดนแร้ว อิอิ Cheesy

หน้า: 1 ... 1763 1764 1765 [1766] 1767 1768 1769 ... 35779
  พิมพ์