เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 01:26:36 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1785 1786 1787 [1788] 1789 1790 1791 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25533085 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #26805 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2007, 09:26:29 AM »

ช่วงนี้ เหี่ยว เหงา เฉา ไม่มีไหรทำ เกียงก็ขี้เกียจซ่อม หลังจากไม่ประสบผลสำเร็จ ในการจุดครั้งแรก เท่าไหร่

เรามาหาเรื่องจุดตะเกียงกันใหม่สักครั้ง ไม่ทราบใครจะร่วมมือบ้าง ผมลองคิดเล่นๆ ใว้แล้ว

มีอยู่งานหนึ่ง ที่น่าจะจุดได้ ถึงแม้นเจ้าของสถานที่จะไม่ยอม พวกเราก็จะบุกไป

ใช่หรือไม่ลุงเล็ก "พอแล้ว" งานนี้ เอาเกียงไปเอง เหล้ากับแกล้มเอาไปเอง ที่นอนหาเอง (พาเต้นส์ไปด้วย) อยู่ไม่ใกล้ไม่ไกล เดินทางสะดวกมากๆ

ยังสนใจกันอยู่หรือเปล่าครับสมาชิก ลองว่ากันมาดู ใครสนใจผมจะกระซิบบอก ว่าที่ใหน แต่เมื่อไหร่ ค่อยว่ากันอีกที อิๆ

ปล.หากท่านทราบสถานที่ท่านอาจตาลุก อิๆ

ที่แหล่งสมาชิกชอบไปชุมนุมเป็นประจำวันอาทิตย์หรือปล่าวครับเขือเข้ม...

ถูกแค่ 1 % ครับลุง คริๆ ติ๊กต็อกๆ

ยังดี ตั้งหนึ่งเปอร์เซนต์......งงเลย..เดาไม่ถูก...

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26806 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2007, 09:38:30 AM »

ช่วงก่อนเที่ยงสวัสดิ์ของวันนี้  มีพนักงานนำจ่ายไปรษณีย์นำกล่องพัสดุ ซึ่งข้างในบรรจุประกับด้ามที่ดีที่สุดในโลกมาส่งมอบให้ เมื่อสักครู่ประกับด้ามดังกล่าวได้เข้ารับประจำการแทนประกับด้ามเดิมแล้ว....

ขอบพระคุณท่านเจ้าของประกับด้ามที่ดีที่สุดในโลกคู่นี้มากครับ หลงรัก

ประกับที่ดีที่สุดในโลก...ย่อมคู่ควรกับปืนที่ดีที่สุดในโลก  ...จริงมั๊ยพี่เบิ้ล  Grin

สิ่งที่ท่านพี่เอ่ยวาจา  เป็นจริงแท้แน่นอน  ข้าน้อยขอคาราวะ...
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #26807 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2007, 09:53:24 AM »

ช่วงนี้ เหี่ยว เหงา เฉา ไม่มีไหรทำ เกียงก็ขี้เกียจซ่อม หลังจากไม่ประสบผลสำเร็จ ในการจุดครั้งแรก เท่าไหร่

เรามาหาเรื่องจุดตะเกียงกันใหม่สักครั้ง ไม่ทราบใครจะร่วมมือบ้าง ผมลองคิดเล่นๆ ใว้แล้ว

มีอยู่งานหนึ่ง ที่น่าจะจุดได้ ถึงแม้นเจ้าของสถานที่จะไม่ยอม พวกเราก็จะบุกไป

ใช่หรือไม่ลุงเล็ก "พอแล้ว" งานนี้ เอาเกียงไปเอง เหล้ากับแกล้มเอาไปเอง ที่นอนหาเอง (พาเต้นส์ไปด้วย) อยู่ไม่ใกล้ไม่ไกล เดินทางสะดวกมากๆ

ยังสนใจกันอยู่หรือเปล่าครับสมาชิก ลองว่ากันมาดู ใครสนใจผมจะกระซิบบอก ว่าที่ใหน แต่เมื่อไหร่ ค่อยว่ากันอีกที อิๆ

ปล.หากท่านทราบสถานที่ท่านอาจตาลุก อิๆ

ที่แหล่งสมาชิกชอบไปชุมนุมเป็นประจำวันอาทิตย์หรือปล่าวครับเขือเข้ม...

ถูกแค่ 1 % ครับลุง คริๆ ติ๊กต็อกๆ

สงสัยไปจุดที่บ้านหัวหน้าหมู่เลย ...  ยิ้มีเลศนัย

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26808 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2007, 10:26:38 AM »

จงทำดี    จงทำดี    จงทำดี    จงทำดี    จงทำดี    จงทำดี    จงทำดี    จงทำดี    จงทำดี    จงทำดี     จงทำดี  

พี่ตุ้มใจร้ายจัง

ขอบคุณพี่แพะที่รู้ทันและคอยเตือน

ที่ป๋าฮิมถามมาแสดงว่าเวลาขึ้นจำข้างไม่ได้เวลาขึ้นครั้งต่อไปเลยสับสนนะครับ

พี่โสภณระวังพี่ตุ้มนะครับ ช่วงนี้พี่เขาไม่ชอบคนทำงานกลางทะเลเนื่องจากคนทำงานกลางทะเลความสามารถสูง

ดาวพระศุกร์คือใคร งามหม้าย

แค่นี้ก่อนครับ ขี้คร้านอ้างถึง แต่อยากจะบอกว่าคิดถึงทุกคนครับ

ใครอยากได้สูตรเด็ดติดต่อทางพี่เอ็มนะครับ

ผมยังไม่ได้ทำไรเลยนาครับ.....
มีแต่พรรคพวกเขาแนะนำให้ทำแค่นั้นเอง....

ใครจะกล้าไปทำน้องทำนุ่งได้ลงคอล่ะครับ...

..........................ถ้าไม่จำเป็น

ทำไมพี่ตุ้มเป็นคนแบบนี้   ไปแกล้งน้องได้อย่างไร   ผมไม่นึกเลยว่าพี่ตุ้มจะเป็นคนแบบนี้..... 

มา มา พี่ตุ้ม  เดี๋ยวผมจัดการเอง  กระจงเอ๊ย  ช่วยดูศูนย์หน้าให้หน่อยซิว่ามันเป็นอะไร  ดูจากข้างหลังแล้วมันดี  แต่ดูจากข้างหน้าผมคงต้องรบกวนคุณกระจงแล้วล่ะ

เอ้า  พร้อมยัง  ขึ้นลำตั้งไว้แล้ว  ปลดเซฟ...   ดูตรง ๆ บูชนะ  ดูว่ามันแน่นไหม  อิ อิ   
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26809 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2007, 10:31:18 AM »

เศร้า เศร้า เศร้า เศร้าไงใครที่ยังไม่นอนก็เข้ามาคุยกันได้นะคะ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

รักดาวเสมอ....... ยิ้มีเลศนัย
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #26810 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2007, 10:33:06 AM »

มาลงชื่อครับ....ต่อเช้า(วันศุกร์)เลยนะ Grin

เศร้า เศร้า เศร้า เศร้าไงใครที่ยังไม่นอนก็เข้ามาคุยกันได้นะคะ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

รักดาวเสมอ....... ยิ้มีเลศนัย

อ่าโตยยยยยยยยยยยยยยยย

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #26811 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2007, 10:56:37 AM »

โทสับ อาร์ พี จีไปใหน ถึงไม่รับ หรือว่าสูญ อีกแล้ว อิๆ
 ติดต่อพี่ลุงตุ้มหรือยัง

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26812 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2007, 11:03:46 AM »

ไข่เบิ้ลอยู่ไหน

ก๊าบบบบโผ๊มมมมมมม  แฮ่ก แฮ่ก     มีอะไรให้รับใช้ครับลูกพี่  แผล็บ  แผล็บ.....  

อยู่นี่งานเยอะครับ  แต่สบายใจ   แต่ถ้าช่วงไหนว่าง ๆ ก่าจาชวนลุง ๆ พี่ ๆ ที่โรงเรียนไปเมาครับ  ตามนโยบายเมาจังตังค์อยู่ครบ  เลยไม่ค่อยได้เข้าเวปนะครับ  (แรกวาเสียค่าข้าวเอง เครียดโย๋เหลยนิ  ตกใจหน้าซีด  )

แรกก่าเดี๋ยวสอนหนังสืออยู่ครับ   เดี๋ยวตอนบ่าย ๆ ว่าจะข้ามไปหางานทำที่ฝั่งโรงเรียนนาฎศิลป์ซะหน่อย  เผื่อเขากำลังต้องการคนงานเฝ้าประตูโรงเรียน  กิ๊วก๊าว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 08, 2007, 11:06:30 AM โดย babor » บันทึกการเข้า
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #26813 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2007, 11:06:56 AM »

Winkสวัสดีหวันแค่เที่ยงครับพี่น้องคราบบบบบบบบ  Grin

เฮ้อออออออออ...เบื่อจัง  ต้องไปโอนเงินแล้วหล่าวววววววววว มีแต่เรื่องเสียเบี้ยนิ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ปล. ช่วงนี้บายใจจัง เจ้าไข่ยา้ยแล้ว ไม่มาแกะกะระรานแถวนี้อีก อิ อิ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #26814 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2007, 11:20:55 AM »

ทำไมพี่ตุ้มเป็นคนแบบนี้   ไปแกล้งน้องได้อย่างไร   ผมไม่นึกเลยว่าพี่ตุ้มจะเป็นคนแบบนี้..... 
มา มา พี่ตุ้ม  เดี๋ยวผมจัดการเอง  กระจงเอ๊ย  ช่วยดูศูนย์หน้าให้หน่อยซิว่ามันเป็นอะไร  ดูจากข้างหลังแล้วมันดี  แต่ดูจากข้างหน้าผมคงต้องรบกวนคุณกระจงแล้วล่ะ
เอ้า  พร้อมยัง  ขึ้นลำตั้งไว้แล้ว  ปลดเซฟ...   ดูตรง ๆ บูชนะ  ดูว่ามันแน่นไหม  อิ อิ  

ครูเบิ้ลยังใช้ศูนย์หน้าอยู่อีกหรือครับ ถอดออกดีกว่าครับ ปืนจะแม่นขึ้นเยอะ ยิงอะไรไม่โดนอย่างน้อยก็โดนลมครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26815 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2007, 11:23:28 AM »

Winkสวัสดีหวันแค่เที่ยงครับพี่น้องคราบบบบบบบบ  Grin

เฮ้อออออออออ...เบื่อจัง  ต้องไปโอนเงินแล้วหล่าวววววววววว มีแต่เรื่องเสียเบี้ยนิ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ปล. ช่วงนี้บายใจจัง เจ้าไข่ยา้ยแล้ว ไม่มาแกะกะระรานแถวนี้อีก อิ อิ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

อย่าเพิ่งสบายใจ คิก คิก

ไข่เบิ้ลอยู่ไหน

ไม่ต้องประกาศหาแล้วครับลุงแพะ ไข่นุ้ยเขาไปสบายแล้ว คริๆ

เขาไม่มารบกวน หาน้ำ หาเนื้อ หาลองกอง แถวๆนราฯ แล้ว อิๆ

กำลังคิดจัดโปรโชชั่นเยี่ยมเยียนผู้มีอุปการะคุณ   คิก คิก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26816 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2007, 11:24:50 AM »

ทำไมพี่ตุ้มเป็นคนแบบนี้   ไปแกล้งน้องได้อย่างไร   ผมไม่นึกเลยว่าพี่ตุ้มจะเป็นคนแบบนี้..... 
เอ้า  พร้อมยัง  ขึ้นลำตั้งไว้แล้ว  ปลดเซฟ...   ดูตรง ๆ บูชนะ  ดูว่ามันแน่นไหม  อิ อิ  

ครูเบิ้ลยังใช้ศูนย์หน้าอยู่อีกหรือครับ ถอดออกดีกว่าครับ ปืนจะแม่นขึ้นเยอะ ยิงอะไรไม่โดนอย่างน้อยก็โดนลมครับ

ยิงเป้าไม่ค่อยโดนเลยครับ   สงสัยไม่ค่อยแม่น   ว่าจะลองซ้อมยิง "กระจง" ซะหน่อย  ปืนคงแม่นขึ้นมาบ้าง....
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #26817 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2007, 11:36:35 AM »

พี่น้องครับ ...

วันที่ 14 พ.ย. นี้ ต้น(ajake) จะมาทำภาระกิจที่หาดใหญ่ ...   เยี่ยม

ผมเลยอยากเรียนเชิญพี่น้องชาวเสี้อแดงที่ว่างเว้นภาระกิจ มาช่วยกันต้อนรับขับสู้กันหน่อยครับ ...  Wink

เพราะต้นเป็นคนนิสัยดีชัดเจนน่าคบหา ส่วนตัวผมเอง ช่วงบ่ายจะหนีออกจากบ้านตามมาสมทบครับ ...  ยิ้มีเลศนัย

สบายดี .......

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #26818 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2007, 11:42:00 AM »

อุ๊ย ........ ดีจังเลย ........ อยากใกล้ชิดน้าต้น Sniper รูปหล่อมือฉมัง

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #26819 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2007, 11:51:12 AM »

พี่น้องครับ ...

วันที่ 14 พ.ย. นี้ ต้น(ajake) จะมาทำภาระกิจที่หาดใหญ่ ...   เยี่ยม

ผมเลยอยากเรียนเชิญพี่น้องชาวเสี้อแดงที่ว่างเว้นภาระกิจ มาช่วยกันต้อนรับขับสู้กันหน่อยครับ ...  Wink

เพราะต้นเป็นคนนิสัยดีชัดเจนน่าคบหา ส่วนตัวผมเอง ช่วงบ่ายจะหนีออกจากบ้านตามมาสมทบครับ ...  ยิ้มีเลศนัย

สบายดี .......

รับทราบครับคุณแพะ..... Cheesy
หลังสี่โมงเย็นเป็นต้นไปผมว่างตลอดครับ.. Wink

สถานที่ค่อยนัดกันอีกครั้งนะครับ..... Grin

หน้า: 1 ... 1785 1786 1787 [1788] 1789 1790 1791 ... 35779
  พิมพ์