เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 09:47:31 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1789 1790 1791 [1792] 1793 1794 1795 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25527600 ครั้ง)
゙❤นุ้งจอย™
สิ่งที่เป็นแต่ไม่ใช่สิ่งที่เห็น
Full Member

คะแนน 67

ปากหนักแต่รักจริง

« ตอบ #26865 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2007, 04:40:31 PM »

ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัยพี่ดาวมาแรง จังช่วงนี้ หยุดไม่อยู่ จองกันใหญ่บัตรคิว ปืน ไม่จองกันแล้ว ครับ  ขำก๊าก ขำก๊าก

555555555555+++พี่ต้อมจะเอาด้วยปะ ปืนหม้ายต้องเอาแล้วมีแล้วนิ เอิ๊กๆ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

สิ่งที่เห็นกับสิ่งที่เป็นมันต่างกัน
Do what you want to do, With what all have, Where you are.
แปลว่า..จงทำในสิ่งที่ใจคุณอยากจะทำด้วยกำลังใจทั้งหมดที่คุณมีภายใต้ขอบเขตที่เป็นสิทธิ์ิของคุณ
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #26866 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2007, 04:45:03 PM »

สวัสดีครับคุณมดน่ารัก ....... ยินดีต้อนรับนะครับ ....... มีโอกาสคงได้พบปะกันสักครั้ง

Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #26867 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2007, 04:50:19 PM »

ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัยพี่ดาวมาแรง จังช่วงนี้ หยุดไม่อยู่ จองกันใหญ่บัตรคิว ปืน ไม่จองกันแล้ว ครับ  ขำก๊าก ขำก๊าก

555555555555+++พี่ต้อมจะเอาด้วยปะ ปืนหม้ายต้องเอาแล้วมีแล้วนิ เอิ๊กๆ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

เหอะๆ สนใจอย่างอื่น มาก กว่าพี่ดาวรู้  อิอิ อ๊บๆ

สิ่งของมีไว้ให้ใช้

และ

คนมีไว้ให้รัก
Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #26868 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2007, 04:52:11 PM »

สวัสดีครับคุณมดน่ารัก ....... ยินดีต้อนรับนะครับ ....... มีโอกาสคงได้พบปะกันสักครั้ง

พี่ปู คงเจอแล้ว มั้ง ครับ หรือว่า น้องมดน่ารัก ใช้วิชา พลางตัว ในที่มืดเลยไม่เห็น ครับ อิอิ อ๊บๆ

สิ่งของมีไว้ให้ใช้

และ

คนมีไว้ให้รัก
A111
Hero Member

คะแนน 81

จากภูผา สู่ท้องทะเล

« ตอบ #26869 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2007, 04:53:23 PM »

วันนี้ตอนเที่ยงสองคนนายหนึ่งไปกินอาหารเที่ยงกับพี่โสภณและ ผบ. ที่โลตัส อิ่มจังขอบคุณเจ้ามือมากๆ ครับพี่ วันอาทิตย์นี้ค่อยเจอกัน
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #26870 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2007, 05:07:29 PM »

แอบงีบนอนพัก ... ตื่นมาเผลอแพล็บเดียวกระทู้วิ่งไปสี่หน้าแล้ว... Shocked

พักนี้ไม่รู้เป็นไง หน้าจอเครื่องคอมผม มีมดมาตอมเต็มไปหมด แถมบางทีมีคราบงูมาหล่นอยู่ข้าง ๆ ด้วย....
คุณน้องจอย คุณน้องดาว พอบอกสาเหตุได้มั่งไหมครับ.... Grin

เช้านี้หาดใหญ่ฝนไม่ตก Grin
แต่หมอกหนา ขาวว่อกเลย  Cheesy

บ้านพี่ตุ้มอยู่สูงจัง พรุ่งนี้พี่ตุ้มไปชมโจอี่บอย ไหมครับ Grin Grin Grin

ยังไม่แน่ครับป๋า ช่วงนี้อาจเก็บตัวเพื่อรอวันที่สิบสี่นี้ครับ.. Cheesy
ตาโจ้ก็โทรมาชวนยิก ๆ อยู่ เดี๋ยวรอตัดสินใจใหม่อีกครั้งครับป๋า Grin

ช่วงนี้ เหี่ยว เหงา เฉา ไม่มีไหรทำ เกียงก็ขี้เกียจซ่อม หลังจากไม่ประสบผลสำเร็จ ในการจุดครั้งแรก เท่าไหร่

เรามาหาเรื่องจุดตะเกียงกันใหม่สักครั้ง ไม่ทราบใครจะร่วมมือบ้าง ผมลองคิดเล่นๆ ใว้แล้ว

มีอยู่งานหนึ่ง ที่น่าจะจุดได้ ถึงแม้นเจ้าของสถานที่จะไม่ยอม พวกเราก็จะบุกไป

ใช่หรือไม่ลุงเล็ก "พอแล้ว" งานนี้ เอาเกียงไปเอง เหล้ากับแกล้มเอาไปเอง ที่นอนหาเอง (พาเต้นส์ไปด้วย) อยู่ไม่ใกล้ไม่ไกล เดินทางสะดวกมากๆ

ยังสนใจกันอยู่หรือเปล่าครับสมาชิก ลองว่ากันมาดู ใครสนใจผมจะกระซิบบอก ว่าที่ใหน แต่เมื่อไหร่ ค่อยว่ากันอีกที อิๆ

ปล.หากท่านทราบสถานที่ท่านอาจตาลุก อิๆ

เอาด้วยคน สิบสี่นี้ดีไหมเอ่ย Grin Grin Grin

แหล่มครับป๋า ..  เยี่ยม ผมจะได้ไม่ต้องเอาเต๊นท์ลงจากท้ายรถ จากวันนั้นถึงวันนี้ยังอยู่ที่เดิม ...  บู่

ตอนเก็บเต๊นท์ยังเปียกชื้นอยู่ ไม่เอามาตากให้แห้ง....
คุณแพะคร๊าบ...ระวังราขึ้นนะครับ....กลิ่นติดเต๊นท์หอมฉุยแหละ.... Cheesy

พี่น้องครับ ...

เข้ามานอนยัน 14 นี้ เข้าไปแน่นอนครับ เพราะว่าผมยื่นคำขาดไปแล้ว ...  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

สบายดี .......

ปล.- ว.13 รายงานหัวหน้าหมู่แล้วครับ  เยี่ยม

อืมม์ม์ม์......แสดงว่าเรื่องนี้เป็นเรื่องใหญ่... Grin
คุณแพะเลยต้องตัดสินใจเอง.....

วันนี้ตอนเที่ยงสองคนนายหนึ่งไปกินอาหารเที่ยงกับพี่โสภณและ ผบ. ที่โลตัส อิ่มจังขอบคุณเจ้ามือมากๆ ครับพี่ วันอาทิตย์นี้ค่อยเจอกัน

พี่เอก กินเผื่อผมยังอ่ะ.....เสียดายจังไม่ได้ไป ต้องรีบกลับมานอนบ้าน
เมื่อคืนงานชุกจังหู...ไม่เป็นอันงีบนอน.... Grin

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #26871 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2007, 05:08:09 PM »

ฝากไว้เลี้ยงรับรองน้าต้น ajake วันพุธหน้าด้วยครับ

゙❤นุ้งจอย™
สิ่งที่เป็นแต่ไม่ใช่สิ่งที่เห็น
Full Member

คะแนน 67

« ตอบ #26872 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2007, 05:12:46 PM »

ดีค่ะพี่ปู เช่นกันค่ะ คงได้เจอกันอีก อิอิ

สิ่งที่เห็นกับสิ่งที่เป็นมันต่างกัน
Do what you want to do, With what all have, Where you are.
แปลว่า..จงทำในสิ่งที่ใจคุณอยากจะทำด้วยกำลังใจทั้งหมดที่คุณมีภายใต้ขอบเขตที่เป็นสิทธิ์ิของคุณ
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #26873 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2007, 05:14:38 PM »

ดีค่ะพี่ปู เช่นกันค่ะ คงได้เจอกันอีก อิอิ

พูดเหมือนเคยเจอกันงั้นแหละ ...... แปล๊ก แปลก

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #26874 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2007, 05:17:47 PM »

พูดเหมือนเคยเจอกันงั้นแหละ ...... แปล๊ก แปลก

สงสัยลุงปูจะเริ่มอัลไซเมอร์น่ะ น้องมดน่ารัก ก็น้องจอย ไงละคับ อิอิ คิก คิก คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
゙❤นุ้งจอย™
Full Member

คะแนน 67

« ตอบ #26875 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2007, 05:19:01 PM »

เคยเจอกันแล้วค่ะ  นู๋จอยเอง พี่ปู เง้อ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน พี่ปูจำไม่ได้ คนมันหม้ายสวยนิ

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #26876 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2007, 05:21:18 PM »

เจอที่ไหนเหรอ ....... คิดว่าไม่เคยนะ ..... จำผิดคนหรือเปล่าครับ

A111
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #26877 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2007, 05:25:16 PM »

พี่เอก กินเผื่อผมยังอ่ะ.....เสียดายจังไม่ได้ไป ต้องรีบกลับมานอนบ้าน
เมื่อคืนงานชุกจังหู...ไม่เป็นอันงีบนอน....

คริ คริ กินเผื่อ ไป 1 จานและ 1 ขวดครับพี่ตุ้ม น้ำลายหก น้ำลายหก
หาดใหญ่ฝนตกหนักอีกแร้ว
゙❤นุ้งจอย™
Full Member

คะแนน 67

« ตอบ #26878 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2007, 05:25:29 PM »

เจอที่ไหนเหรอ ....... คิดว่าไม่เคยนะ ..... จำผิดคนหรือเปล่าครับ

น่านว่า นู๋ จอยจำคนผิดอีก เคยเจอกันแล้วที่งานลูกเขือ คะ ถามพี่เข้ม พี่ดา พี่เบิ้ม พี่เบิ้ล พี่ต้อม พี่โจ พี่โจ้

เหอๆ เต็มไปหมด ไล่ ชื่อไม่ถูกแล้วว พี่ปูจำไม่ได้ น่าน้อยใจจัง  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

A111
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #26879 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2007, 05:29:02 PM »

น่านว่า นู๋ จอยจำคนผิดอีก เคยเจอกันแล้วที่งานลูกเขือ คะ ถามพี่เข้ม พี่ดา พี่เบิ้ม พี่เบิ้ล พี่ต้อม พี่โจ พี่โจ้

เหอๆ เต็มไปหมด ไล่ ชื่อไม่ถูกแล้วว พี่ปูจำไม่ได้ น่าน้อยใจจัง

ลุงปูแกจำไหร่ไม่ค่อยได้ โดนซุ่มเสียแล้ว คริ คริ
หน้า: 1 ... 1789 1790 1791 [1792] 1793 1794 1795 ... 35779
  พิมพ์