เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 05:33:13 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1801 1802 1803 [1804] 1805 1806 1807 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25519488 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #27045 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2007, 04:38:42 PM »

หายไม่ได้เลย เป็นมีคนนินทา

ระบบล่มครับท่านแพะขอนไม้ นี่ก็โมโหอยู่ ในทีมไม่มีใครอยู่ tt&t เลยสักคน จะได้ชกหน้าฝากไปให้บริษัท หน่อย เพราะบ่อยมาก ทีเก็บเงิน ไม่เคยเว้นสักครั้งเดียว ต่อก็ไม่ได้ โมโหอยู่นี่แหละ

เรื่องหัวเกียงที่หาย ยังไงก็หาเอาเองน๊ะลุง แล้วอ่านสัญญาแล้วยัง ว่า เกิดการเสียหาย ทางโรงพยาบาลไม่รับผิดชอบ 55+ ผมเอง ก็งงมากๆว่ามันไปใหน พอดีตัวนี้ไม่ได้ถ่ายรูปใว้ด้วย มากๆเข้ามันถ่ายไม่ทัน แล้วมันเป็นหัวแดงด้วยหรือ เปล่า เดี๋ยวจะรื้อโรงบาล ดูอีกที

เพิ่งเห็นสมาชิกใหม่ เข้ามาแล้วรายงานชื่อที่อยู่ ได้รับการต้อนรับ กันแบบเต็มๆไปเลย แบบนี้ละครับ ไม่ต้องอำพรางอยู่ ใคร ทำอะไร อยู่ที่ใหน ชัดเจน สมกับเป็น สื่อสารมวลชน คริ

ยินดีต้อนรับ คุณช้าง สู่ด้ามขวาน

ปล.ของปล. คิดจะเข้ามาในทีมนี้ ต้องพกลูกบ้าเยอะๆ น๊ะครับ คริๆ ว่าแต่ มีสาวๆสวยๆเยอะเปล่าครับ ที่สำนักงาน ไม่ใช่ไรหรอก ให้ระวังงูจะเลื้อยเพ่นพ่านไปทางนั้นน๊ะครับ 55+

ตอบแทนคุณช้างเรื่องสาว ๆ ที่ Office คุณช้างครับ...
ขอตอบว่า......แถวนั้นก็มีแต่งูเช่นกันครับ.... Shocked

ผมเข้าไปทำงานที่นั้นก็คิดอย่างเดียวกับพี่เข้มนั่นแหละ
จะหาสาว ๆ ดู เหมือนกันที่มีอยู่ในทีวี...
แต่... หัวเราะร่าน้ำตาริน....มีแต่พวกช่าง    ...   และขวดเปล่าวางกองอยู่โคนไม้เต็มเหม็ด.... Cheesy

จริงหรือปล่าวครับคุณช้าง.......

เดี๋ยวว่าง ๆ จะทำเครื่องเสีย แล้วเข้าไปแนะนำตัวนะครับ..... Grin

นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #27046 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2007, 04:58:38 PM »

พี่เอก ผมได้รับเสื้อแล้วครับ ขอบคุณมากครับ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ไผ่เล่นลม
สี่โพ้นทะเล....ล้วนพี่น้อง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

ธรรมชาติเป็นผู้สร้าง....มนุษย์เป็นผู้แต่งแต้มสีสรร

« ตอบ #27047 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2007, 05:00:10 PM »

สวัสดีครับเพื่อนคอปืน ด้ามขวาน อยากรู้จักเพื่อนๆ ผมอยู่ titv หาดใหญ่ใครผ่านมาแวะมาทำความรู้จักกันบ้างนะครับ ยินดีต้อนรับเพื่อนๆทุกท่าน ช้างครับ 081-9904607

สวัสดีครับลุงช้าง  ผมไผ่ติดลม...เอ้ย  ไผ่เล่นลม อยู่หาดใหญ่ครับ    Grin
ทำไมเล่นลมแต่หาดใหญ่ ไปเล่นที่อื่นบ้างสิ ไผ่เย็นนี้ไปดูโจอี่บอยไหมครับ Grin Grin Grin

ช่วงนี้หนีเที่ยวไม่ได้ครับป๋า    เพราะต้องอ่านหนังสือเตรียมตัวสอบเอ็นทรานซ์  .... หัวเราะร่าน้ำตาริน เศร้า

อีกอย่าง  ผมไม่ค่อยชอบโจอี่บอยครับ  เพราะอิจฉามัน   อยู่ไม่หล่อแต่เสือ_ก มีแฟนสวย  แลบลิ้น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 09, 2007, 05:08:24 PM โดย ไผ่เล่นลม » บันทึกการเข้า

ร่มศรีตรัง ยังเพรียกร่ำเรียกหา  ลูกสงขลานครินทร์ อยู่ถิ่นไหน แม้ห่างกันพันแสงด้าวแดนใด  มอบดวงใจไว้ที่ร่มศรีตรัง
ไผ่เล่นลม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

ธรรมชาติเป็นผู้สร้าง....มนุษย์เป็นผู้แต่งแต้มสีสรร

« ตอบ #27048 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2007, 05:05:52 PM »

ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัยลองกล้องครับ CANON IXUS 860IS ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ฮั่นแน่...พี่โสภณ  พอขึ้นฝั่งมาก็ได้ของเล่นใหม่เลยนะพี่  Grin    แต่จะให้ดีกว่านี้ต้องไปถ่ายรูป สาวๆสวยๆ มาลงให้พี่น้องได้ดู  คิก คิก คิก คิก 

ถ้าสมาชิกดูแล้วนั่งน้ำลายย้อย  ....แสดงว่าผ่านครับ  กล้องดี ...ฝีมือเยี่ยม  เยี่ยม คิก คิก

ร่มศรีตรัง ยังเพรียกร่ำเรียกหา  ลูกสงขลานครินทร์ อยู่ถิ่นไหน แม้ห่างกันพันแสงด้าวแดนใด  มอบดวงใจไว้ที่ร่มศรีตรัง
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #27049 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2007, 05:11:09 PM »

หวัดดีหวันเที่ยง ชาวด้ามขวาน  ผมเด็กเต๊บ ชอบอาบน้ำหาดใหญ่เหมือนต้อม อิอิ (น้องมันชวนไป )
อาบน้ำบ่อยๆ ทำไมยังดำอยู่อีกอ่ะ Grin Grin Grin

คนอาบไม่ยอมถูตัวให้อะครับป๋า ถูแต่ตรงอื่น บอกอย๋าๆก็มะเชื่อ เลยยังดำๆ อิอิ

゙❤นุ้งจอย™
สิ่งที่เป็นแต่ไม่ใช่สิ่งที่เห็น
Full Member

คะแนน 67

ปากหนักแต่รักจริง

« ตอบ #27050 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2007, 05:13:36 PM »

หวัดดีหวันเที่ยง ชาวด้ามขวาน  ผมเด็กเต๊บ ชอบอาบน้ำหาดใหญ่เหมือนต้อม อิอิ (น้องมันชวนไป )
อาบน้ำบ่อยๆ ทำไมยังดำอยู่อีกอ่ะ Grin Grin Grin

คนอาบไม่ยอมถูตัวให้อะครับป๋า ถูแต่ตรงอื่น บอกอย๋าๆก็มะเชื่อ เลยยังดำๆ อิอิ

มิน่าส์ถึง ปล่อยน้องไว้แต่สวน 5555555++  อ๋อย อ๋อย

สิ่งที่เห็นกับสิ่งที่เป็นมันต่างกัน
Do what you want to do, With what all have, Where you are.
แปลว่า..จงทำในสิ่งที่ใจคุณอยากจะทำด้วยกำลังใจทั้งหมดที่คุณมีภายใต้ขอบเขตที่เป็นสิทธิ์ิของคุณ
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #27051 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2007, 05:14:53 PM »

สวัสดีครับเพื่อนคอปืน ด้ามขวาน อยากรู้จักเพื่อนๆ ผมอยู่ titv หาดใหญ่ใครผ่านมาแวะมาทำความรู้จักกันบ้างนะครับ ยินดีต้อนรับเพื่อนๆทุกท่าน ช้างครับ 081-9904607

สวัสดีครับลุงช้าง  ผมไผ่ติดลม...เอ้ย  ไผ่เล่นลม อยู่หาดใหญ่ครับ    Grin
ทำไมเล่นลมแต่หาดใหญ่ ไปเล่นที่อื่นบ้างสิ ไผ่เย็นนี้ไปดูโจอี่บอยไหมครับ Grin Grin Grin

ช่วงนี้หนีเที่ยวไม่ได้ครับป๋า    เพราะต้องอ่านหนังสือเตรียมตัวสอบเอ็นทรานซ์  .... หัวเราะร่าน้ำตาริน เศร้า

อีกอย่าง  ผมไม่ค่อยชอบโจอี่บอยครับ  เพราะอิจฉามัน   อยู่ไม่หล่อแต่เสือ_ก มีแฟนสวย  แลบลิ้น

โห...ขยันจริง  เผลอ ๆ จะต่อดอกเตอร์แล้ว.....เอาใจช่วยครับ...

Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #27052 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2007, 05:19:00 PM »

หายไม่ได้เลย เป็นมีคนนินทา

ระบบล่มครับท่านแพะขอนไม้ นี่ก็โมโหอยู่ ในทีมไม่มีใครอยู่ tt&t เลยสักคน จะได้ชกหน้าฝากไปให้บริษัท หน่อย เพราะบ่อยมาก ทีเก็บเงิน ไม่เคยเว้นสักครั้งเดียว ต่อก็ไม่ได้ โมโหอยู่นี่แหละ

เรื่องหัวเกียงที่หาย ยังไงก็หาเอาเองน๊ะลุง แล้วอ่านสัญญาแล้วยัง ว่า เกิดการเสียหาย ทางโรงพยาบาลไม่รับผิดชอบ 55+ ผมเอง ก็งงมากๆว่ามันไปใหน พอดีตัวนี้ไม่ได้ถ่ายรูปใว้ด้วย มากๆเข้ามันถ่ายไม่ทัน แล้วมันเป็นหัวแดงด้วยหรือ เปล่า เดี๋ยวจะรื้อโรงบาล ดูอีกที

เพิ่งเห็นสมาชิกใหม่ เข้ามาแล้วรายงานชื่อที่อยู่ ได้รับการต้อนรับ กันแบบเต็มๆไปเลย แบบนี้ละครับ ไม่ต้องอำพรางอยู่ ใคร ทำอะไร อยู่ที่ใหน ชัดเจน สมกับเป็น สื่อสารมวลชน คริ

ยินดีต้อนรับ คุณช้าง สู่ด้ามขวาน

ปล.ของปล. คิดจะเข้ามาในทีมนี้ ต้องพกลูกบ้าเยอะๆ น๊ะครับ คริๆ ว่าแต่ มีสาวๆสวยๆเยอะเปล่าครับ ที่สำนักงาน ไม่ใช่ไรหรอก ให้ระวังงูจะเลื้อยเพ่นพ่านไปทางนั้นน๊ะครับ 55+

ตอบแทนคุณช้างเรื่องสาว ๆ ที่ Office คุณช้างครับ...
ขอตอบว่า......แถวนั้นก็มีแต่งูเช่นกันครับ.... Shocked

ผมเข้าไปทำงานที่นั้นก็คิดอย่างเดียวกับพี่เข้มนั่นแหละ
จะหาสาว ๆ ดู เหมือนกันที่มีอยู่ในทีวี...
แต่... หัวเราะร่าน้ำตาริน....มีแต่พวกช่าง    ...   และขวดเปล่าวางกองอยู่โคนไม้เต็มเหม็ด.... Cheesy

จริงหรือปล่าวครับคุณช้าง.......

เดี๋ยวว่าง ๆ จะทำเครื่องเสีย แล้วเข้าไปแนะนำตัวนะครับ..... Grin

พี่ตุ้มครับ ทำเครื่องแถวโก-ลกเสียแล้วหาเรื่องมากินเหล้าบ้างดิครับ ...  ยิ้มีเลศนัย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 09, 2007, 05:42:35 PM โดย Sig228-kolok » บันทึกการเข้า

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
ไผ่เล่นลม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

« ตอบ #27053 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2007, 05:19:10 PM »

ช่วงนี้หนีเที่ยวไม่ได้ครับป๋า    เพราะต้องอ่านหนังสือเตรียมตัวสอบเอ็นทรานซ์  .... หัวเราะร่าน้ำตาริน เศร้า

โห...ขยันจริง  เผลอ ๆ จะต่อดอกเตอร์แล้ว.....เอาใจช่วยครับ...

ได้แต่ด๊อกครับพี่ตุ้ม... ...ส่วนเตอร์เอาไว้ตอนอายุซัก  80  ค่อยต่อ .... คิก คิก คิก คิก

นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #27054 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2007, 05:20:59 PM »

มิน่าส์ถึง ปล่อยน้องไว้แต่สวน 5555555++  อ๋อย อ๋อย

กลัวน้องใจแตก หวังดีนะนี่

A111
Hero Member

คะแนน 81

จากภูผา สู่ท้องทะเล

« ตอบ #27055 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2007, 06:00:23 PM »

พี่เอก ผมได้รับเสื้อแล้วครับ ขอบคุณมากครับ
ไปรษณีย์ไทยทำงานรวดเร็วทันใจ
เมื่อตะกี้เอาเสื้อทีมฯไปให้เจ๊น้อย ร้าน เบรอ 2 เห็นยุ่งจังเตรียมตัวคืนนี้พบกับโจอี๋บอยที่ร้าน ใครเป็นแฟนยกมือขึ้นไปโยกย้ายกันหน่อยคร๊าบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 09, 2007, 06:03:35 PM โดย A111 » บันทึกการเข้า
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #27056 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2007, 06:11:39 PM »

ไปรษณีย์ไทยทำงานรวดเร็วทันใจ
เมื่อตะกี้เอาเสื้อทีมฯไปให้เจ๊น้อย ร้าน เบรอ 2 เห็นยุ่งจังเตรียมตัวคืนนี้พบกับโจอี๋บอยที่ร้าน ใครเป็นแฟนยกมือขึ้นไปโยกย้ายกันหน่อยคร๊าบ

อ้อเขือเอกครับของเขือพจน์ที่ส่งมาที่ผมได้รับตั้งแต่แรกวาแล้วครับ แต่ไม่ได้แกะกล่องเอาไว้ให้เขือพจน์มาแกะเองด้วยใจระทึก ..  เยี่ยม

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #27057 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2007, 06:32:11 PM »

ทดสอบกล้องครับน้องใผ่
ปล.แต่กล้องพี่เก่าแล้ว เลยถ่ายได้ไม่ดี

ปล.ของ ปล.ของฝากจากไปภูเก็ตล่าสุดครับ พาเด็กๆไปเล่น ATV พอดีกรุ๊ปเกาหลีมาแจมด้วย รูปติดมาโดยบังเอิน ไม่ได้ตั้งใจ เลยได้มาแค่นี้ครับ คิก คิก

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
゙❤นุ้งจอย™
สิ่งที่เป็นแต่ไม่ใช่สิ่งที่เห็น
Full Member

คะแนน 67

ปากหนักแต่รักจริง

« ตอบ #27058 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2007, 06:41:56 PM »

ทดสอบกล้องครับน้องใผ่
ปล.แต่กล้องพี่เก่าแล้ว เลยถ่ายได้ไม่ดี

ปล.ของ ปล.ของฝากจากไปภูเก็ตล่าสุดครับ พาเด็กๆไปเล่น ATV พอดีกรุ๊ปเกาหลีมาแจมด้วย รูปติดมาโดยบังเอิน ไม่ได้ตั้งใจ เลยได้มาแค่นี้ครับ คิก คิก

ถ่ายติดดีจริงๆเลย 555555+ ขาขาว ข๊าว เอิ๊กๆ  ขำก๊าก ขำก๊าก

สิ่งที่เห็นกับสิ่งที่เป็นมันต่างกัน
Do what you want to do, With what all have, Where you are.
แปลว่า..จงทำในสิ่งที่ใจคุณอยากจะทำด้วยกำลังใจทั้งหมดที่คุณมีภายใต้ขอบเขตที่เป็นสิทธิ์ิของคุณ
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #27059 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2007, 06:48:14 PM »

ฮายยยย ...... พ้นไปอีกมื้อนึง .... ข้าวสวยกับแกงส้มปลก+ลูกรุม

ปลามงทอด .... น้ำชุบเคย+ผักเหนาะ .... ตามด้วยซดต้มยำเห็ดโคนร้อนๆ .... อาหย่อยยย

หน้า: 1 ... 1801 1802 1803 [1804] 1805 1806 1807 ... 35779
  พิมพ์