เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 12:17:41 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 22 23 24 [25] 26 27 28 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25422564 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #360 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2005, 06:17:52 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน แหม เสียดายจัง มาช้าไปนิด ไม่งั้นลุงหมูขอซัดกุมารทองสักนัดสองนัดกับเจ้านี่ซะเลย  เยาะเย้ย

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #361 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2005, 06:18:25 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินกลัวชาวบ้านเค้าไม่รู้จักหน้าค่าตา ของอ้ายกระผมเหรอครับท่าน  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

พี่โสภณกับพี่แป้ว วันก่อนดวดกันตั้งแต่ 5 โมงเช้า  ป่านนี้เลิกยังครับ  ฉลองอินเตอร์เน็ตเหรอครับ  น้ำลายหก

บางโพ 5
โจ ™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #362 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2005, 06:20:13 PM »

สังเกตุจากรูปมิตติ้งครั้งแรก - ครั้งหลัง กลุ่มของพวกเราที่พบปะกันเริ่มใหญ่ขึ้นทุกที  ทั้งจากสมาชิกในเวป และจากภายนอกเวป 

นับถือพวกเราครับ ที่มีความสามัคคี รักใคร่เอ็นดู เป็นห่วงเป็นใยซึ่งกันและกันด้วยดีเสมอมา ถึงแม้จะไม่รวยเงินทองแต่น้ำใจนั้นล้นเหลือ

วงการทุกวงการนั้นล้วนมีคนดีและคนไม่ดี แต่สำหรับกลุ่มของพวกเราแล้วกล้าพูดได้เลยว่า มีแต่สิ่งดี ๆ มอบให้กันเสมอ

คนเรานั้นแม้มีครบทั้งยศฐาับันดาศักดิ์ และทรัพย์สินเงินทอง แต่หากขาดเพื่อนที่ดีก็เหมือนกับชีวิตไม่สมบูรณ์แบบ

ถือเป็นการเริ่มต้นที่ดี  เป็นพลังสามัคคีที่จะเติบใหญ่ต่อไปในอนาคต
จากบุคคลหลากหลายสาขาอาชีพ    ที่เอื้อเฟื้อ       อาทรกันและกัน 
สายสัมพันธ์เราจะยึดมั่นตลอดไปครับ 
 หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

บางโพ 5
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #363 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2005, 07:27:04 PM »

ครั้งหน้า คงหนุกกว่านี้มีเสื้อทีมด้วยเห็นชัดเจนแดงเต็มสนามเลย

พรุ่งนี้จะจัดการเรื่องเสื้อให้เรียบร้อยครับ วันนี้ยุ่งมากๆ

โจ ™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

« ตอบ #364 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2005, 07:51:51 PM »

นายโจนี่ดูดีๆก็หล่อเหมือนกันน๊ะเนี่ย  :Smiley  Grin

ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ  คิดอะไรอยู่ครับพี่  ไม่เอานะ   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

บางโพ 5
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #365 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2005, 08:02:13 PM »

คิดอะไรอยู่ครับพี่  ไม่เอานะ   

ตกใจ ตกใจ     Grin Grin Grin Grin Grin     ตกใจ ตกใจ ตกใจ

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #366 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2005, 08:15:00 PM »

นายโจนี่ดูดีๆก็หล่อเหมือนกันน๊ะเนี่ย  :Smiley  Grin

ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ  คิดอะไรอยู่ครับพี่  ไม่เอานะ   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

Grin อ่านไม่ขาด ก็ยังงี้แหละ เขากำลังแซวว่า ต้องดูดีๆ ถึงจะเห็นว่าหล่อน่ะ ตอนแรกกะจะแซวว่าต้องดูไกลๆ ถึงจะหล่อ แต่กลัวนายโจจะโกรธเลยไม่กล้าแซว...จ๊าก  โดนชก โดนชก โดนชก
โจ ™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

« ตอบ #367 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2005, 08:15:00 PM »

Cool  :Smiley ผมมีรูป เดี๋ยวทำเป็นตัวอย่างให้ดู  :Smiley  Cool

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  ไปเอามาจากใหน   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เยาะเย้ย เหอ เหอ เหอ ตกใจ    กุมารทอง แปลงร่าง เป็น Mr.บีน      โดนชก

ตกใจ  ตกใจ  ตกใจ  ตกใจ  ตกใจ 

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  ยังเก็บไว้อีกเหรอ  หัวเราะร่าน้ำตาริน
 ทำตาปรือๆ  พี่ชัช กดชัตเตอร์จังหวะกระพริบตาพอดี   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

Grin นายเบิ้ลแสบจริงๆ ผมลืมรูปนี้ไปแล้ว พอครูเบิ้ลโพสท์คราวนี้ นึกถึงมิสเตอร์บีน ฉายาของนายโจขึ้นมาทันที  โดนชก โดนชก  Grin Grin

ผมว่าไม่เหมือนนะเอ๊า  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ใครว่าผมเหมือนมิสเตอร์บีน ยกมือขึ้น หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  ชักไม่มั่นใจแล้วสิ  ทั้งคนไทยทั้งฝรั่ง ที่เจอกัน ก็บอกว่าผมเหมือน  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน   พี่เค้ายังล้อผมเลยว่า ถ้าส่งเมล์ไปหาเค้าให้บอกว่ามิสเตอร์บีนส่งมา พี่เค้าจะจำได้ หัวเราะร่าน้ำตาริน     

ไม่มีเรื่องอื่นจะพูดกันแล้วเหรอครับ  เรื่องยิงปืนหนุกกว่านา  นะครับ ได้โปรด เชื่อผมเหอะ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

บางโพ 5
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #368 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2005, 08:58:29 PM »

สังเกตุจากรูปมิตติ้งครั้งแรก - ครั้งหลัง กลุ่มของพวกเราที่พบปะกันเริ่มใหญ่ขึ้นทุกที  ทั้งจากสมาชิกในเวป และจากภายนอกเวป 

นับถือพวกเราครับ ที่มีความสามัคคี รักใคร่เอ็นดู เป็นห่วงเป็นใยซึ่งกันและกันด้วยดีเสมอมา ถึงแม้จะไม่รวยเงินทองแต่น้ำใจนั้นล้นเหลือ

วงการทุกวงการนั้นล้วนมีคนดีและคนไม่ดี แต่สำหรับกลุ่มของพวกเราแล้วกล้าพูดได้เลยว่า มีแต่สิ่งดี ๆ มอบให้กันเสมอ

คนเรานั้นแม้มีครบทั้งยศฐาับันดาศักดิ์ และทรัพย์สินเงินทอง แต่หากขาดเพื่อนที่ดีก็เหมือนกับชีวิตไม่สมบูรณ์แบบ

ถือเป็นการเริ่มต้นที่ดี  เป็นพลังสามัคคีที่จะเติบใหญ่ต่อไปในอนาคต
จากบุคคลหลากหลายสาขาอาชีพ    ที่เอื้อเฟื้อ       อาทรกันและกัน 
สายสัมพันธ์เราจะยึดมั่นตลอดไปครับ 
 หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

นายโจ พูดได้เยี่ยมมาก ๆ ครับ ผมก็คิดเช่นนั้น ... กลุ่มของพวกเราคนรักเท่าผืนหนัง คนชังเท่าผืนเสื่อ แต่ใครเลยจะรู้ซึ้งถึงมิตรภาพของพวกเราได้ดีเท่ากับสัมผัสเอง
redblack1111
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #369 เมื่อ: มิถุนายน 09, 2005, 09:31:03 PM »

ผมว่าน้องเขาก็ดูดีนะครับ พี่เป็นกําลังใจให้น้องนะครับเห็นโพสรูปน้องกันจัง แสดงว่าหล่อที่สุดแล้ว  หลงรัก หลงรัก
A111
Hero Member

คะแนน 81

จากภูผา สู่ท้องทะเล

« ตอบ #370 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2005, 08:15:43 AM »

Grin Grin ยังมีอีก แต่ภาพไม่สะใจ  Grin Grin

Grin นึกออกแล้ว มิตติ้งครั้งที่ 2 ภาพทั้งหมดอยู่ที่พี่ 1 กับ พี่เอก  Cheesy ก็ตอนที่จะไรท์ไง แต่ถึงเวลานัดเมากับพี่อู๊ดซะก่อน เลยไม่ได้ภาพมาเก็บไว้ ครั้งที่พี่อู๊ดมาสนามนี้ครั้งแรกนะ Wink
นึกว่าได้แล้วเดี่ยวคืนนี้จัดการเขียนลง CD ให้ครับ Grin Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #371 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2005, 08:27:04 AM »

ผมว่าน้องเขาก็ดูดีนะครับ พี่เป็นกําลังใจให้น้องนะครับเห็นโพสรูปน้องกันจัง แสดงว่าหล่อที่สุดแล้ว  หลงรัก หลงรัก

ครับพี่ ปกติแล้วพวกเราจะเฮฮากันอย่างนี้เสมอครับ ... ความหล่อของสมาิชิกทีมงานนั้นนายโจอยู่อันดับ 2 อันดับ 1 คือ พี่ปู ครับ  Grin

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #372 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2005, 08:36:39 AM »

Cool เสื้อทีมนั้น ตอนนี้ได้สั่งไปแล้วครับ จำนวนทั้งหมด 24 ตัว คงจะได้รับของก่อนที่พี่โสภณจะลงทะเลวันที่ 23 นี้  Cool

รายนามผู้สั่งเสื้อทีม 

นายโจ                      M
นายเบิ้ล                    L
พี่อู๊ด                         L
พี่เจี๊ยบ                      L    ( โอนแล้ว )
พี่นุ้ย                         L     ( โอนแล้ว )   
พี่เอก                        M
พี่1                           L
พี่เอก ธ.ก.ส.              L
พี่สมคิด ธ.ก.ส.          M
พี่ปู                           XL 
พี่ชัช                         XL   
นายวุฒิ                     M

จำนวนทั้งหมด 12 คน 
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #373 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2005, 09:05:09 AM »

Cry เมื่อคืนที่ปัตตานีป่วนหนัก เป็นห่วงพี่อู๊ดกับพี่เจี๊ยบจัง อยู่แถวละแวกนั้นพอดี  Undecided
MK 4
Sr. Member

คะแนน 12

ชีวิตต้องดำเนินต่อไป

« ตอบ #374 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2005, 10:44:15 AM »

Grin เห็นรูปนายโจแล้วรู้สึกว่าจะแก่ขึ้นน้ะไม่เจอกันแค่สามปีเอง และรู้สึกจะกลายเป็นดาราดังซ๊ะด้วย Mr.บีน ฮิๆๆๆ..  โดนชกหัวเราะร่าน้ำตาริน

จริง..ตัวเดียวสำเร็จ
หน้า: 1 ... 22 23 24 [25] 26 27 28 ... 35779
  พิมพ์