เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 01:14:18 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1810 1811 1812 [1813] 1814 1815 1816 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25511737 ครั้ง)
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #27180 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 04:46:20 PM »

ระวังจะพับเหมือนจักรยานนะน้าตุ้ม .......... อะฟิ้วววววววววววส์ส์ส์

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #27181 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 04:47:38 PM »

ระวังจะพับเหมือนจักรยานนะน้าตุ้ม .......... อะฟิ้วววววววววววส์ส์ส์

เป็นประจำอยู่แล้วครับลุงป๋าปู.... Grin

.....เมาพับ....

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27182 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 04:55:53 PM »

สวัสดีตอนสายๆครับ พี่น้องทุกท่าน  ยิ้มีเลศนัย

ฝนตกตั้งแต่เช้ายังไม่หยุดเรย นอนเพลินเปิดร้านซะสาย ดีที่มีโทรศัพท์เข้า ตื่นๆทำมาหากิน  คิก คิก

ฮอนด้าคลิ๊กราคาไม่แพงนะ ........ สี่หมื่นกว่าๆเอง ขายดิบขายดี

เป็นคนขายได้ยังไงน๊ะ พูดแบบนี้ได้ไง แล้วพูดอยู่กับใคร รู้ตัวหรือเปล่า

"ท่านชาย"น๊ะนั่น

ปล.เตือนมาด้วยความหวังดี น๊ะนี่ เอาพูดผิดพูดใหม่ได้ อีกที คริๆ

ผมไปเดินๆดูอยู่เหมือนกัน ว่าจะถอยซักคัน สู้ราคาน้ำมันไม่ไหว  เผื่อจะได้เก็บตังไว้ซื้อปืนเพิ่ม  หลงรัก  หลงรัก

พูดถึงน้ำมัน ผมว่าจะหารถเครื่องไว้ใช้เหมือนกันครับพี่ชัช อยากได้ช๊อปเปอร์คันเล็กๆ สงสัยต้องหาจับมือสอง ไม่แพงดี  รถเครื่องคันเก่ามันเน่าแล้ว อิอิ:VOV:

ของผมคงต้องเป็นรถผู้หญิงออโต้ครับ เผื่อให้ ผบทบ. หัดขับบ้าง เดี๋ยวนี้ผมเป็นคนขับรถไปแล้ว  โดนใช้แถมไม่ขึ้นเงินเดือนให้อีก  Grin

Cheesyคิก คิก  กะดังแล้วแยกวงเลยใช่ม๊า...... Cheesy

Wink  Grin
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #27183 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 05:00:17 PM »

สวัสดีตอนสายๆครับ พี่น้องทุกท่าน  ยิ้มีเลศนัย

ฝนตกตั้งแต่เช้ายังไม่หยุดเรย นอนเพลินเปิดร้านซะสาย ดีที่มีโทรศัพท์เข้า ตื่นๆทำมาหากิน  คิก คิก

ฮอนด้าคลิ๊กราคาไม่แพงนะ ........ สี่หมื่นกว่าๆเอง ขายดิบขายดี

เป็นคนขายได้ยังไงน๊ะ พูดแบบนี้ได้ไง แล้วพูดอยู่กับใคร รู้ตัวหรือเปล่า

ปล.เตือนมาด้วยความหวังดี น๊ะนี่ เอาพูดผิดพูดใหม่ได้ อีกที คริๆ

ผมไปเดินๆดูอยู่เหมือนกัน ว่าจะถอยซักคัน สู้ราคาน้ำมันไม่ไหว  เผื่อจะได้เก็บตังไว้ซื้อปืนเพิ่ม  หลงรัก  หลงรัก

พูดถึงน้ำมัน ผมว่าจะหารถเครื่องไว้ใช้เหมือนกันครับพี่ชัช อยากได้ช๊อปเปอร์คันเล็กๆ สงสัยต้องหาจับมือสอง ไม่แพงดี  รถเครื่องคันเก่ามันเน่าแล้ว อิอิ:VOV:

ของผมคงต้องเป็นรถผู้หญิงออโต้ครับ เผื่อให้ ผบทบ. หัดขับบ้าง เดี๋ยวนี้ผมเป็นคนขับรถไปแล้ว  โดนใช้แถมไม่ขึ้นเงินเดือนให้อีก  Grin

Cheesyคิก คิก  กะดังแล้วแยกวงเลยใช่ม๊า...... Cheesy

Wink  Grin

ยังไงก็พี่ชัชเป็นคนขับรถที่น่าอิจฉาอย่างมากนะครับ.. Grin

หลงรัก  ที่นายจ้าง มอบทั้งตัวและหัวใจ ให้พี่ชัชหมดเลย   คิก คิก หลงรัก

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #27184 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 05:12:36 PM »

ปู๊ น น น น น น น น .........

Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #27185 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 05:19:17 PM »

สวัสดีตอนเที่ยงคะ  พี่ด้ามขวานทุกกท่าน หลงรัก หลงรัก

เที่ยงสวัสดิ์ครับ หนูจอย Grin
ทานข้าวเที่ยงยังครับ.....ส่วนผมเรียบร้อยแล้ว  นั่งพุงปลิ้นอยู่เนี่ย... น้ำลายหก

สวัสดีครับ พี่ตุ้ม เมื่อคืนกลับกี่โมงครับ Grin Grin Grin

ไปนั่งแป๊บเดียวกลับครับ....พอดีมีเพื่อนพ่วงไปด้วยหนึ่งคน
พาเพื่อนไปไหว้ทำความรู้จักสมาชิกเสื้อแดง...แล้วก็ขอแยกตัวออกมาหากินข้าวต้มกับเพื่อน..

ป๋าก็ไม่อยู่ ต้องพา 007 กลับบ้าน ผมก็ไม่รุ้จะหยอกใคร เลยนั่งได้แป๊บเดียวครับ...ฮี่..

ทำไม ไม่หยอกเด็กเสริฟ สวยๆทั้งน้าน โดยเฉพาะเด็กที่โชว์อก น่ารักๆ และโฆษกที่มาจาก กทม 4 คน ยิ่งน่าลักเอาไปใช้งานไปใหญ่ ไม่เชื่อถามพี่แป้วดูครับ แกยังถ่ายรูปกับเธอทั้ง สี่คนเลย แต่แกบอกว่าห้ามลงเวปนะ กลัวกบาลแยกอ่ะ Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 10, 2007, 06:48:17 PM โดย Padang » บันทึกการเข้า

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
ไผ่เล่นลม
สี่โพ้นทะเล....ล้วนพี่น้อง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

ธรรมชาติเป็นผู้สร้าง....มนุษย์เป็นผู้แต่งแต้มสีสรร

« ตอบ #27186 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 05:21:58 PM »

พี่ตุ้มเดี๋ยววันจันทร์เข้าไปดูรถฯ ให้นะครับ พอดีลูกน้องขอหยุด เสาร์-อาทิตย์ เลยกระดิกไม่ได้ ...  เศร้า

ปล. - ยังไงถ้าสำเร็จทันวันพุธแจ่มเลยจะได้เอาไปให้ครับ ...  เยี่ยม

ขอบคุณอย่างแรงครับคุณแพะ..... Grin

น้ำมันขึ้นได้ขึ้นไป.... หัวเราะร่าน้ำตาริน ไม่ง้อ... หัวเราะร่าน้ำตาริน
ซื้อรถ เชฟโรเลท มาขี่เล่นอีกคัน...ประชดน้ำมันแพงซะ หัวเราะร่าน้ำตาริน

สงสัยต้องเปลี่ยนล้อเป็นแม็กซ์มั้งพี่ตุ้ม   คิก คิก คิก คิก คิก คิก 

แล้วไม่เห็นเอารูปพริตตี้มาดูมั้งอะพี่ตุ้ม  ......

ร่มศรีตรัง ยังเพรียกร่ำเรียกหา  ลูกสงขลานครินทร์ อยู่ถิ่นไหน แม้ห่างกันพันแสงด้าวแดนใด  มอบดวงใจไว้ที่ร่มศรีตรัง
Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #27187 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 05:27:11 PM »

Wrangler 1, Sig228-kolok, vasu, Padang, tum610 และ 1 บุคคลทั่วไป

มาแว้ว.....มาวกลับมาแว้ว.....เจอปายทั้งน้องแสงโสม น้องร้อยท่อ.......ทั้งมาวทั้งเศร้า อะก๊าบบบบ.... เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 10, 2007, 05:29:47 PM โดย Wrangler 1 » บันทึกการเข้า

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #27188 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 05:33:40 PM »

มาแว้ว.....มาวกลับมาแว้ว.....เจอปายทั้งน้องแสงโสม น้องร้อยท่อ.......ทั้งมาวทั้งเศร้า อะก๊าบบบบ.... เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า

เอาเพลงมาฝากครับไม่ต้องเศร้า ...  เยี่ยม .. http://www.santipap.com/yayut.htm

ดิโอฬารโปรเจค .. เพลงอย่าหยุดยั้ง
เนื้อร้อง .. ปฐมพงศ์ สมบัติพิบูลย์
ทำนอง  .. โอฬาร พรหมใจ

อย่าไปแคร์ถึงเรื่องราวในครั้งก่อน
อย่ามัวนอนเศร้าโศกศัลย์เมื่อช้ำใจ
ก็ลองคิดใคร่ครวญมันคุ้มกันหรือเปล่า
ตัดอกตัดใจบ้างเถิดหนาคนดี

เธอบางคนยังยึดมั่นภายในใจ
ซ่อนเก็บความเจ็บไว้ ใครบ้างไหมเข้าใจเธอ
มียังมีคนอื่นเข้าใจเธอยังมี
อย่าสับสนอย่ากังวลร้องไห้ไปทำไม ทิ้งไว้ในอดีต

อยู่แห่งไหนหรือเป็นใครเมื่อช้ำโศก
ใช่เพียงตัวเราที่อับเฉายับเยิน
ชีวิตของคนเราต้องพบทางหลายอย่าง
มีสุขสมหวังมีปวดร้าวปนเป

* วันเวลาที่แสนเศร้าคงจางไป
ไม่นานความสดใสที่เธอหวังคงคืนมา
โอ้พรอันใดศักดิ์สิทธิ์เพียงไหนจงบันดาล
สู่แดนดินแด่ตัวเธอผู้ช้ำตรมในดวงใจ ให้หายความจาบัลย์

** ต่อแต่นี้หัวใจเธอมีเพียงความสบายใจ
เธอเปี่ยมล้นด้วยพลังที่เธอสร้างขึ้นมาใหม่ ด้วยใจ
และเธอก็เข้าใจสิ่งที่แล้วพลาดพลั้งไป เธอเข้าใจ
อย่า อย่าหยุดยั้งก้าวไปยังสิ่งที่หมาย
ที่เธอใฝ่และฝันให้สมหวังดังใจปอง โอ้เธอ

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #27189 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 05:45:08 PM »

พี่น้องครับ ...

ว.24 นี้ โก-ลก ฝนตกครับพี่น้องครับ ลูกค้าก็ไม่มี แล้วจะหาเงินทันใส่น้ำมันไปหาดใหญ่ไหมละนี่ ...  บู่

สบายดี .......

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #27190 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 05:45:19 PM »

เอาเพลงมาฝากครับไม่ต้องเศร้า ...  เยี่ยม .. http://www.santipap.com/yayut.htm

ดิโอฬารโปรเจค .. เพลงอย่าหยุดยั้ง
เนื้อร้อง .. ปฐมพงศ์ สมบัติพิบูลย์
ทำนอง  .. โอฬาร พรหมใจ

อย่าไปแคร์ถึงเรื่องราวในครั้งก่อน
อย่ามัวนอนเศร้าโศกศัลย์เมื่อช้ำใจ
ก็ลองคิดใคร่ครวญมันคุ้มกันหรือเปล่า
ตัดอกตัดใจบ้างเถิดหนาคนดี

เธอบางคนยังยึดมั่นภายในใจ
ซ่อนเก็บความเจ็บไว้ ใครบ้างไหมเข้าใจเธอ
มียังมีคนอื่นเข้าใจเธอยังมี
อย่าสับสนอย่ากังวลร้องไห้ไปทำไม ทิ้งไว้ในอดีต

อยู่แห่งไหนหรือเป็นใครเมื่อช้ำโศก
ใช่เพียงตัวเราที่อับเฉายับเยิน
ชีวิตของคนเราต้องพบทางหลายอย่าง
มีสุขสมหวังมีปวดร้าวปนเป

* วันเวลาที่แสนเศร้าคงจางไป
ไม่นานความสดใสที่เธอหวังคงคืนมา
โอ้พรอันใดศักดิ์สิทธิ์เพียงไหนจงบันดาล
สู่แดนดินแด่ตัวเธอผู้ช้ำตรมในดวงใจ ให้หายความจาบัลย์

** ต่อแต่นี้หัวใจเธอมีเพียงความสบายใจ
เธอเปี่ยมล้นด้วยพลังที่เธอสร้างขึ้นมาใหม่ ด้วยใจ
และเธอก็เข้าใจสิ่งที่แล้วพลาดพลั้งไป เธอเข้าใจ
อย่า อย่าหยุดยั้งก้าวไปยังสิ่งที่หมาย
ที่เธอใฝ่และฝันให้สมหวังดังใจปอง โอ้เธอ

ขอบคุณท่าน Sig228-kolok มากๆครับที่กรุณา ขอนไม้ศาลาพักใจ 2 ........อย่างป๋ม  Cry Cry Cry Cry

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27191 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 06:29:11 PM »

พกสิบเบ็ดก่าม้ายไหว  หลีกไม่พ้น  โดนเล่นงานจนได้  เจ้าหวัดนี่มันไม่เกรงอกเกรงใจกันเลย.....  ม้ายค่อยฉะบายยยย
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27192 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 06:33:37 PM »

Wink  Grin

ยังไงก็พี่ชัชเป็นคนขับรถที่น่าอิจฉาอย่างมากนะครับ.. Grin

หลงรัก  ที่นายจ้าง มอบทั้งตัวและหัวใจ ให้พี่ชัชหมดเลย   คิก คิก หลงรัก

พี่ตุ้มปากหวานแบบนี้เอง  ถึงได้แฟนสวย  แถมพี่หรอยยังติดอีก  คิก คิก  คิก คิก  Grin  Grin
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27193 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 06:38:01 PM »

พกสิบเบ็ดก่าม้ายไหว  หลีกไม่พ้น  โดนเล่นงานจนได้  เจ้าหวัดนี่มันไม่เกรงอกเกรงใจกันเลย.....  ม้ายค่อยฉะบายยยย

ว่าจะบอกตาเบิ้ลอยู่เหมือนกัน ว่า 11 น่ะเขาเอาไว้ติดรถหรือไม่ก็เอาไว้บ้าน ยิงเล่นในสนาม เพราะมันหนักมากกกก  หัวเราะร่าน้ำตาริน

แต่เห็นว่าคนกำลังเห่อ  ก็ขี้เกียจทัก คิก คิก

ตอนที่ต้องไปปัตตานีทุกวัน ผมพกแต่กล็อก 26 แม็กอีก 3 ตัว แค่นั้นก็เบื่อตัวเองแล้วครับ  คิก คิก  คิก คิก

สงสัยตาเบิ้ลต้องกลับไปหา HK เหมือนเดิม เพราะเบาและดูแลง่ายกว่าเยอะ หรือไม่ก็ซื้อตัวเล็กๆแบบกล็อก 26 หรือ 19 ดีกว่า  เยี่ยม  เยี่ยม
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27194 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 06:42:48 PM »

สวัสดีครับเพื่อนคอปืน ด้ามขวาน อยากรู้จักเพื่อนๆ ผมอยู่ titv หาดใหญ่ใครผ่านมาแวะมาทำความรู้จักกันบ้างนะครับ ยินดีต้อนรับเพื่อนๆทุกท่าน ช้างครับ 081-9904607

สวัสดีครับ   ยินดีต้อนรับครับ    สนใจสกุ๊ปข่าวพิเศษไหมครับ  เป็นขบวนการยักยอกกระเป๋าเดินทางหรือสิ่งของในกระเป๋าเดินทางของพนักงานในสายการบินแห่งหนึ่งครับ.... เผื่อวันหน้าวันหลังใครโหลดปืนขึ้นเครื่องแล้วสูญหายจะได้ทราบถึงกลชั่วของพวกมัน และจะได้เป็นการสลายก๊กของพวกมันไม่ต้องหากินบนความเดือดร้อนของชาวบ้าน..... ข้อมูลคงต้องท่านชายฯมาแถลงการณ์ให้ได้รับทราบครับ

ผมชื่อ เบิ้ลครับ  เมื่อก่อนสอนหนังสืออยู่ที่นราธิวาส  ตอนนี้มาปฏิบัติหน้าที่สอนหนังสือที่พัทลุง   ผมเป็นคนนิสัยไม่ดี  ชอบทะเลาะกับนายทะเบียนที่เรียกเงินทองในการขอปอสามครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 10, 2007, 06:53:27 PM โดย babor » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 ... 1810 1811 1812 [1813] 1814 1815 1816 ... 35779
  พิมพ์