เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 01:17:04 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1811 1812 1813 [1814] 1815 1816 1817 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25511780 ครั้ง)
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #27195 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 06:46:06 PM »

ผมว่าดูหน้าตามันแล้ว มีอารมณ์ร่วมสุดๆ ...  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

ไม่ได้สั่งทำ แต่สั่งซื้อจาก ตปท.  ครับพี่ตุ้ม ไม่ใช่งาครับเป็นพลาสติก ครับ ...  ยิ้มีเลศนัย

ปล. - บุหรี่ก็ไม่ได้สูบ(เป็นอาชีพ)เจือกมีไฟแช็ก  บู่

ก็ไว้จุดตะเกียงได้นิครับ Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #27196 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 06:47:12 PM »

พี่ตุ้มเดี๋ยววันจันทร์เข้าไปดูรถฯ ให้นะครับ พอดีลูกน้องขอหยุด เสาร์-อาทิตย์ เลยกระดิกไม่ได้ ...  เศร้า

ปล. - ยังไงถ้าสำเร็จทันวันพุธแจ่มเลยจะได้เอาไปให้ครับ ...  เยี่ยม

ขอบคุณอย่างแรงครับคุณแพะ..... Grin

น้ำมันขึ้นได้ขึ้นไป.... หัวเราะร่าน้ำตาริน ไม่ง้อ... หัวเราะร่าน้ำตาริน
ซื้อรถ เชฟโรเลท มาขี่เล่นอีกคัน...ประชดน้ำมันแพงซะ หัวเราะร่าน้ำตาริน

สงสัยต้องเปลี่ยนล้อเป็นแม็กซ์มั้งพี่ตุ้ม   คิก คิก คิก คิก คิก คิก 

แล้วไม่เห็นเอารูปพริตตี้มาดูมั้งอะพี่ตุ้ม  ......

ล้อ คิดว่าเปลี่ยนยางก่อนครับ เป็นยาง MUD  32 นิ้ว ซักคู่ก่อน... คิก คิก  คิก คิก

ขอโทษด้วยนะครับ  ไม่ได้ถ่ายรูปซักกะรูป  Embarrassedมัวแต่มองอยู่อย่างเดียว...  น้ำลายหก
ถ้าอยากจะดู ก็โน่น กล้องพี่แป้วโน่น เห็นว่าถ่ายไว้จังเสีย... น้ำลายหก

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27197 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 06:47:29 PM »

สวัสดีครับเพื่อนคอปืน ด้ามขวาน อยากรู้จักเพื่อนๆ ผมอยู่ titv หาดใหญ่ใครผ่านมาแวะมาทำความรู้จักกันบ้างนะครับ ยินดีต้อนรับเพื่อนๆทุกท่าน ช้างครับ 081-9904607

สวัสดีครับขุนช้าง...เอ้ย..คุณช้าง อิ อิ แนะนำตัวอย่างนี้ชัดเจนดีครับ ผมเจษฎ์ครับ อยู่โก-ลกครับ  เยี่ยม

ปล. มีเรื่องอยากร้องเรียนให้ช่วยทำข่าวหน่อยครับ เรื่องของกระเป๋าหายที่สนามบิน ไม่หวังอะไรครับแค่อยากให้เป็นข่าวนี่ต้องทำไงบ้าง
ครับ เพราะผมรู้สึกว่าประตูบ้านของเมืองไทยทำไมเต็มไปด้วยโจร แล้วอย่างนี้เราจะไปต้อนรับขับสู้ชาวต่างชาติได้อย่างไรครับ ล่าสุดน้องสาวผมเจอเจาะซิบกระเป้าเอาโน๊ตบุคไปครับ เฮ้อออออออออออออ...

อ้าว  ไม่ทันเห็น  ว่าท่านชายฯได้ร้องเรียนแล้ว....
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #27198 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 06:47:51 PM »

รายฮานสภาพอากาศครับ วันนี้ฝนไม่ตก มีแดดออกนิดหน่อย ตลาดเปิดท้าย(วันเสาร์)ได้ขายของก๊าบ Grin

ขำก๊าก ขำก๊าก
ขำก๊าก ขำก๊าก

ช่วงนี้ อวป. มีกระทู้ คก. เพียบเรยยยยย.....อิอิ Grin

พกสิบเบ็ดก่าม้ายไหว  หลีกไม่พ้น  โดนเล่นงานจนได้  เจ้าหวัดนี่มันไม่เกรงอกเกรงใจกันเลย.....  ม้ายค่อยฉะบายยยย

ว่าอิชวนไปร้านหลานตาชูพอดี บู่

พี่น้องครับ ...

ว.24 นี้ โก-ลก ฝนตกครับพี่น้องครับ ลูกค้าก็ไม่มี แล้วจะหาเงินทันใส่น้ำมันไปหาดใหญ่ไหมละนี่ ...  บู่

สบายดี .......

เบื่อ....ลิตร19บาททำมามีปัญหา บู่ เราเติมลิตรสามสิบหวาบาทยังบายๆเรยนิ อ๋อย Cry หัวเราะร่าน้ำตาริน

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #27199 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 06:49:46 PM »

Wrangler 1, Sig228-kolok, vasu, Padang, tum610 และ 1 บุคคลทั่วไป

มาแว้ว.....มาวกลับมาแว้ว.....เจอปายทั้งน้องแสงโสม น้องร้อยท่อ.......ทั้งมาวทั้งเศร้า อะก๊าบบบบ.... เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า

เศร้าเรื่องใดครับ  Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
A111
Hero Member

คะแนน 81

จากภูผา สู่ท้องทะเล

« ตอบ #27200 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 06:51:46 PM »

เมื่อตะกี้ไปเดินแถวๆ เปิดท้ายไปเจอลุงหมอหล่อๆ เที่ยวเดินมองอ้ายไหร่อยู่แถวนั้น คริ คริ
อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #27201 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 06:52:10 PM »

พี่ตุ้มเดี๋ยววันจันทร์เข้าไปดูรถฯ ให้นะครับ พอดีลูกน้องขอหยุด เสาร์-อาทิตย์ เลยกระดิกไม่ได้ ...  เศร้า

ปล. - ยังไงถ้าสำเร็จทันวันพุธแจ่มเลยจะได้เอาไปให้ครับ ...  เยี่ยม

ขอบคุณอย่างแรงครับคุณแพะ..... Grin

น้ำมันขึ้นได้ขึ้นไป.... หัวเราะร่าน้ำตาริน ไม่ง้อ... หัวเราะร่าน้ำตาริน
ซื้อรถ เชฟโรเลท มาขี่เล่นอีกคัน...ประชดน้ำมันแพงซะ หัวเราะร่าน้ำตาริน

สงสัยต้องเปลี่ยนล้อเป็นแม็กซ์มั้งพี่ตุ้ม   คิก คิก คิก คิก คิก คิก 

แล้วไม่เห็นเอารูปพริตตี้มาดูมั้งอะพี่ตุ้ม  ......

ล้อ คิดว่าเปลี่ยนยางก่อนครับ เป็นยาง MUD  32 นิ้ว ซักคู่ก่อน... คิก คิก  คิก คิก

ขอโทษด้วยนะครับ  ไม่ได้ถ่ายรูปซักกะรูป  Embarrassedมัวแต่มองอยู่อย่างเดียว...  น้ำลายหก
ถ้าอยากจะดู ก็โน่น กล้องพี่แป้วโน่น เห็นว่าถ่ายไว้จังเสีย... น้ำลายหก

เอ่อออ อ.....พี่ตุ้มครับ ผมว่าเปลี่ยนป็นยางตันจะดีกว่าไม๊ครับ บู่

อะฟิ้วส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ ! ! !

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #27202 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 06:52:42 PM »

พกสิบเบ็ดก่าม้ายไหว  หลีกไม่พ้น  โดนเล่นงานจนได้  เจ้าหวัดนี่มันไม่เกรงอกเกรงใจกันเลย.....  ม้ายค่อยฉะบายยยย

อุตส่าห์พกสิบหนึ่ง กลัวมันอื่อ ยิงแม่นมันเลย อ้ายแม่หวัด ตัวร้าย Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 10, 2007, 06:56:08 PM โดย Padang » บันทึกการเข้า

อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #27203 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 06:56:19 PM »

อาร์ พี จี ซื้อซื้อเสื้อตัว 300 กว่าบาท โวยวาย

แต่พอซื้อของเก่า กี่บาทก็ไม่โวย เป็นไงไม่รู้ อิๆ

ถอยมาแล้วขอรับลูกพี่ราคาสุดท้าย 250 บาทไทย....อิอิ Grin

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #27204 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 07:02:32 PM »

เมื่อตะกี้ไปเดินแถวๆ เปิดท้ายไปเจอลุงหมอหล่อๆ เที่ยวเดินมองอ้ายไหร่อยู่แถวนั้น คริ คริ

สาว่าอีไปหาซื้ออุปกรณ์กันหนาวไว้์ท่องเที่ยว เตรียมล่องเหนือ...
ไม่ค่อยเห่อเลย.....คิก คิก....

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27205 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 07:08:05 PM »

ว่าจะบอกตาเบิ้ลอยู่เหมือนกัน ว่า 11 น่ะเขาเอาไว้ติดรถหรือไม่ก็เอาไว้บ้าน ยิงเล่นในสนาม เพราะมันหนักมากกกก  หัวเราะร่าน้ำตาริน

แต่เห็นว่าคนกำลังเห่อ  ก็ขี้เกียจทัก คิก คิก

ตอนที่ต้องไปปัตตานีทุกวัน ผมพกแต่กล็อก 26 แม็กอีก 3 ตัว แค่นั้นก็เบื่อตัวเองแล้วครับ  คิก คิก  คิก คิก

สงสัยตาเบิ้ลต้องกลับไปหา HK เหมือนเดิม เพราะเบาและดูแลง่ายกว่าเยอะ หรือไม่ก็ซื้อตัวเล็กๆแบบกล็อก 26 หรือ 19 ดีกว่า  เยี่ยม  เยี่ยม

สิบเอ็ดถ้าผมไม่ใส่รถ  ก็พกนอกที่เอวเลยครับพี่   ส่วนเอชเคคงต้องอีกประมาณสักสองปีจึงจะกลับมาครับ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27206 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 07:09:51 PM »

ไข่เบิ้ลหายไป ..  เยาะเย้ย

ไข่เบิ้ลเอ้ยถ้าย้ายกลับบ้านแล้วโดนคุมความประพฤติ ไม่สามารถอ้อร้อได้ ...  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ลุงว่าย้ายมาอยู่ชายแดนเหมือนเดิมดีกว่า ชีวิตมันตื่นเต้นกว่ากันเยอะเลย . คิก คิก...  คิก คิก คิก คิก

ว่าไซรไข้ขึ้น ๆ ลง ๆ ...... 
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #27207 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 07:13:02 PM »

ไข่เบิ้ลเอ้ยถ้าย้ายกลับบ้านแล้วโดนคุมความประพฤติ ไม่สามารถอ้อร้อได้ ...  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ลุงว่าย้ายมาอยู่ชายแดนเหมือนเดิมดีกว่า ชีวิตมันตื่นเต้นกว่ากันเยอะเลย . คิก คิก...  คิก คิก คิก คิก

วันที่ 14 ลาป่วยเลยเวรไม่ต้องอยู่ แล้วมาเสริมวิตามิน 35 ดรีกรีที่หาดใหญ่ ...  ยิ้มีเลศนัย

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27208 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 07:24:54 PM »

วันที่ 14 ลาป่วยเลยเวรไม่ต้องอยู่ แล้วมาเสริมวิตามิน 35 ดรีกรีที่หาดใหญ่ ...  ยิ้มีเลศนัย

ก็ไอ้เสริมวิตามินนี่แหละ  วันหัสโรงเรียนเลิกพี่ ๆ พาไปเสริมวิตามินกัน  แล้วก่าย้ายไปร้องเพลงคาราโอเกะ  ไอ้เราก่าอีขอตัวก่อนแล้วนิ  เพราะสาว่าเริ่มร้อน ๆ หนาว ๆ ตั้งแต่ก่อนอีกินแล้ว   แต่ม้ายห้านปฎิเสธ   ก่าเลยปล่อยเลยตามเลย   สุดท้ายปล่อยพี่ ๆ เขาร้องเพลงกันเราขออนุญาตกลับก่อนเพราะม้ายไหวแล้ว.... 

แหรกวานอนติดเท่ทั้งวันทั้งคืน  วันนี้สักแรกเดี๋ยวจึงพอมีแรงยกขึ้นเดินได้  ก่าเลยมาเล่นเน็ต   นี่ก่าสาสาว่าตาอีเริ่มลายลายเข้าห้ายแล้ว  เดี๋ยวก่าคงไปกินยาแล้วขึ้นนอนเซฟร่างกายให้หายไข้ไวไว.....

หลาบแล้ว ร่างกายไม่เต็มสูบแล้วกินเหล้านิ Tongue
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #27209 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 07:27:57 PM »

ก็ไอ้เสริมวิตามินนี่แหละ  วันหัสโรงเรียนเลิกพี่ ๆ พาไปเสริมวิตามินกัน  แล้วก่าย้ายไปร้องเพลงคาราโอเกะ  ไอ้เราก่าอีขอตัวก่อนแล้วนิ  เพราะสาว่าเริ่มร้อน ๆ หนาว ๆ ตั้งแต่ก่อนอีกินแล้ว   แต่ม้ายห้านปฎิเสธ   ก่าเลยปล่อยเลยตามเลย   สุดท้ายปล่อยพี่ ๆ เขาร้องเพลงกันเราขออนุญาตกลับก่อนเพราะม้ายไหวแล้ว.... 

แหรกวานอนติดเท่ทั้งวันทั้งคืน  วันนี้สักแรกเดี๋ยวจึงพอมีแรงยกขึ้นเดินได้  ก่าเลยมาเล่นเน็ต   นี่ก่าสาสาว่าตาอีเริ่มลายลายเข้าห้ายแล้ว  เดี๋ยวก่าคงไปกินยาแล้วขึ้นนอนเซฟร่างกายให้หายไข้ไวไว.....

หลาบแล้ว ร่างกายไม่เต็มสูบแล้วกินเหล้านิ Tongue

น่าสงสารจัง ...  แบร่ แบร่ แบร่

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
หน้า: 1 ... 1811 1812 1813 [1814] 1815 1816 1817 ... 35779
  พิมพ์