เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 05:33:26 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1812 1813 1814 [1815] 1816 1817 1818 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25519545 ครั้ง)
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #27210 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 07:50:46 PM »

ไข่เบิ้ลหายไป ..  เยาะเย้ย

ไข่เบิ้ลเอ้ยถ้าย้ายกลับบ้านแล้วโดนคุมความประพฤติ ไม่สามารถอ้อร้อได้ ...  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ลุงว่าย้ายมาอยู่ชายแดนเหมือนเดิมดีกว่า ชีวิตมันตื่นเต้นกว่ากันเยอะเลย . คิก คิก...  คิก คิก คิก คิก

ว่าไซรไข้ขึ้น ๆ ลง ๆ ...... 

วันที่ 14 ลาป่วยเลยเวรไม่ต้องอยู่ แล้วมาเสริมวิตามิน 35 ดรีกรีที่หาดใหญ่ ...  ยิ้มีเลศนัย

ก็ไอ้เสริมวิตามินนี่แหละ  วันหัสโรงเรียนเลิกพี่ ๆ พาไปเสริมวิตามินกัน  แล้วก่าย้ายไปร้องเพลงคาราโอเกะ  ไอ้เราก่าอีขอตัวก่อนแล้วนิ  เพราะสาว่าเริ่มร้อน ๆ หนาว ๆ ตั้งแต่ก่อนอีกินแล้ว   แต่ม้ายห้านปฎิเสธ   ก่าเลยปล่อยเลยตามเลย   สุดท้ายปล่อยพี่ ๆ เขาร้องเพลงกันเราขออนุญาตกลับก่อนเพราะม้ายไหวแล้ว.... 

แหรกวานอนติดเท่ทั้งวันทั้งคืน  วันนี้สักแรกเดี๋ยวจึงพอมีแรงยกขึ้นเดินได้  ก่าเลยมาเล่นเน็ต   นี่ก่าสาสาว่าตาอีเริ่มลายลายเข้าห้ายแล้ว  เดี๋ยวก่าคงไปกินยาแล้วขึ้นนอนเซฟร่างกายให้หายไข้ไวไว.....

หลาบแล้ว ร่างกายไม่เต็มสูบแล้วกินเหล้านิ Tongue

น่าสงสารจัง ...  แบร่ แบร่ แบร่

อืมมมมมมมมมมม...อาการแบบนี้สาว่าอีได้เมียเร็วๆนี้แล้ววววววววววววววว...พอเพื่อนชวนก่าแหลงว่า "ผมเป็นไข้ วันนี้ไม่ค่อยฉะบายยยยยยย "

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #27211 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 07:58:12 PM »

ไข่เบิ้ลเอ้ยถ้าย้ายกลับบ้านแล้วโดนคุมความประพฤติ ไม่สามารถอ้อร้อได้ ...  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ลุงว่าย้ายมาอยู่ชายแดนเหมือนเดิมดีกว่า ชีวิตมันตื่นเต้นกว่ากันเยอะเลย . คิก คิก...  คิก คิก คิก คิก

วันที่ 14 ลาป่วยเลยเวรไม่ต้องอยู่ แล้วมาเสริมวิตามิน 35 ดรีกรีที่หาดใหญ่ ...  ยิ้มีเลศนัย

ก็ไอ้เสริมวิตามินนี่แหละ  วันหัสโรงเรียนเลิกพี่ ๆ พาไปเสริมวิตามินกัน  แล้วก่าย้ายไปร้องเพลงคาราโอเกะ  ไอ้เราก่าอีขอตัวก่อนแล้วนิ  เพราะสาว่าเริ่มร้อน ๆ หนาว ๆ ตั้งแต่ก่อนอีกินแล้ว   แต่ม้ายห้านปฎิเสธ   ก่าเลยปล่อยเลยตามเลย   สุดท้ายปล่อยพี่ ๆ เขาร้องเพลงกันเราขออนุญาตกลับก่อนเพราะม้ายไหวแล้ว.... 

แหรกวานอนติดเท่ทั้งวันทั้งคืน  วันนี้สักแรกเดี๋ยวจึงพอมีแรงยกขึ้นเดินได้  ก่าเลยมาเล่นเน็ต   นี่ก่าสาสาว่าตาอีเริ่มลายลายเข้าห้ายแล้ว  เดี๋ยวก่าคงไปกินยาแล้วขึ้นนอนเซฟร่างกายให้หายไข้ไวไว.....

หลาบแล้ว ร่างกายไม่เต็มสูบแล้วกินเหล้านิ Tongue

น่าสงสารจัง ...  แบร่ แบร่ แบร่

อืมมมมมมมมมมม...อาการแบบนี้สาว่าอีได้เมียเร็วๆนี้แล้ววววววววววววววว...พอเพื่อนชวนก่าแหลงว่า "ผมเป็นไข้ วันนี้ไม่ค่อยฉะบายยยยยยย "

ท่านชายฯ ได้รถใหม่ไม่เลี้ยงฉลองเหรอ ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #27212 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 08:00:04 PM »

น่าสงสารนะครับ กินเหล้า ร้องโอเกะจนไข้  หายเร็วๆครับพี่ครูเบิ้ล  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #27213 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 08:01:59 PM »

ก็ไอ้เสริมวิตามินนี่แหละ  วันหัสโรงเรียนเลิกพี่ ๆ พาไปเสริมวิตามินกัน  แล้วก่าย้ายไปร้องเพลงคาราโอเกะ  ไอ้เราก่าอีขอตัวก่อนแล้วนิ  เพราะสาว่าเริ่มร้อน ๆ หนาว ๆ ตั้งแต่ก่อนอีกินแล้ว   แต่ม้ายห้านปฎิเสธ   ก่าเลยปล่อยเลยตามเลย   สุดท้ายปล่อยพี่ ๆ เขาร้องเพลงกันเราขออนุญาตกลับก่อนเพราะม้ายไหวแล้ว.... 

แหรกวานอนติดเท่ทั้งวันทั้งคืน  วันนี้สักแรกเดี๋ยวจึงพอมีแรงยกขึ้นเดินได้  ก่าเลยมาเล่นเน็ต   นี่ก่าสาสาว่าตาอีเริ่มลายลายเข้าห้ายแล้ว  เดี๋ยวก่าคงไปกินยาแล้วขึ้นนอนเซฟร่างกายให้หายไข้ไวไว.....

ท่านชายฯ ได้รถใหม่ไม่เลี้ยงฉลองเหรอ ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เอ่อออออออ คือว่า เอ่อออออออออออออ " วันนี้ไม่ค่อยฉะบายยยยยยยยย "

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #27214 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 08:04:02 PM »

เมื่อตะกี้ไปเดินแถวๆ เปิดท้ายไปเจอลุงหมอหล่อๆ เที่ยวเดินมองอ้ายไหร่อยู่แถวนั้น คริ คริ

บ๊ะ หันหลังกลับ มาส่งข่าวเสียแล้ว อิๆ

อุปกรณ์มีครบตั้งนานแล้วครับลุง พร้อมเสมอ มืออาชีพ คริๆ สงสารแต่มือสมัครเล่นแถวปร้าตีนโด้ เห็นเที่ยวหาของวุ่นวายเสียแหม็ด คริๆ

เราบอกว่าให้เอาไหรไปมั่ง ม่ายคร่ายเชื่อ บอกหาใอ้โม่ง ไปด้วย เอาไปทำไหร หาแว่นกันแดดไปบ้าง หาไปไตร อิๆแล้วจะรู้

ไปหลาด ก็แค่ไปเดินแลแด็ก เท่านั้นเอง

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #27215 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 08:04:53 PM »

วันนี้เป็นกรรมกรครับ เจ็บมือหมดเร้ยย... แบร่ เข็ดหลังเข็ดเอว สงสัยต้องไปหาหมอ... ยิ้มีเลศนัย

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #27216 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 08:08:06 PM »

ตัวอย่างครับลุงตุ้ม แหล่มพอไม๊ครับ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #27217 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 08:11:36 PM »

วันนี้เป็นกรรมกรครับ เจ็บมือหมดเร้ยย... แบร่ เข็ดหลังเข็ดเอว สงสัยต้องไปหาหมอ... ยิ้มีเลศนัย

สู้ๆครับเบิ้ม อิ อิ นับถือจริงๆครับ  เยี่ยม ผมเองยังไม่มีปัญญามีบ้านแบบนี้เป็นของตัวเองเลยครับ  เศร้า

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27218 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 08:14:35 PM »

พกสิบเบ็ดก่าม้ายไหว  หลีกไม่พ้น  โดนเล่นงานจนได้  เจ้าหวัดนี่มันไม่เกรงอกเกรงใจกันเลย.....  ม้ายค่อยฉะบายยยย

ว่าจะบอกตาเบิ้ลอยู่เหมือนกัน ว่า 11 น่ะเขาเอาไว้ติดรถหรือไม่ก็เอาไว้บ้าน ยิงเล่นในสนาม เพราะมันหนักมากกกก  หัวเราะร่าน้ำตาริน

แต่เห็นว่าคนกำลังเห่อ  ก็ขี้เกียจทัก คิก คิก

ตอนที่ต้องไปปัตตานีทุกวัน ผมพกแต่กล็อก 26 แม็กอีก 3 ตัว แค่นั้นก็เบื่อตัวเองแล้วครับ  คิก คิก  คิก คิก

สงสัยตาเบิ้ลต้องกลับไปหา HK เหมือนเดิม เพราะเบาและดูแลง่ายกว่าเยอะ หรือไม่ก็ซื้อตัวเล็กๆแบบกล็อก 26 หรือ 19 ดีกว่า  เยี่ยม  เยี่ยม

สิบเอ็ดถ้าผมไม่ใส่รถ  ก็พกนอกที่เอวเลยครับพี่   ส่วนเอชเคคงต้องอีกประมาณสักสองปีจึงจะกลับมาครับ

หากล็อกปืนโครงการณ์อีกซักบอก  พอได้รบกับนายทะเบียนหล่าวต่ะ  Grin
เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #27219 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 08:16:01 PM »

ขอบคุณสำหรับกำลังใจครับพี่ชายเจษฎ์  หัวเราะร่าน้ำตาริน  Grin

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #27220 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 08:16:42 PM »

ตัวอย่างครับลุงตุ้ม แหล่มพอไม๊ครับ

หมอเข้มครับ....ขอพูดกันตรง ๆ เลยนะครับ.....หล่อ อิ๊บอ๋าย....เต็มสูบกันทั้งบ้านเลยนะครับ

ผมยังหาไอ้โม่งไม่ได้ทีอ่ะ..(จริง ๆ ยังไม่ได้หา) มีแบบไหนแนะนำมั่งไหมครับหมอ...
เห็นในเว็บ trekkingthai หมันประกาศขายอยู่ ของ USA หัวละ 480 แน่ะ...
ซื้อมาใช้ครั้งเดียวกลัวไม่คุ้มอ่ะ...

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #27221 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 08:20:22 PM »

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม ... แหล่มไม่ต้องจ้างใคร ลุยเอง เก็บค่าจ้างไว้อาบน้ำ ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #27222 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 08:21:59 PM »

หมอเข้มครับ....ขอพูดกันตรง ๆ เลยนะครับ.....หล่อ อิ๊บอ๋าย....เต็มสูบกันทั้งบ้านเลยนะครับ

ผมยังหาไอ้โม่งไม่ได้ทีอ่ะ..(จริง ๆ ยังไม่ได้หา) มีแบบไหนแนะนำมั่งไหมครับหมอ...
เห็นในเว็บ trekkingthai หมันประกาศขายอยู่ ของ USA หัวละ 480 แน่ะ...
ซื้อมาใช้ครั้งเดียวกลัวไม่คุ้มอ่ะ...

พี่ตุ้มครับ แนะนำให้ใช้ถุงน่องครับ ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #27223 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 08:24:40 PM »

พี่ตุ้มครับ แนะนำให้ใช้ถุงน่องครับ ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ชัดเจนครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #27224 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 08:25:28 PM »

บรรยากาศยังกับเที่ยวเมืองนอกเลยนะครับ ไว้มีภรรเมีย จะพาไปมั้ง อิอิ  Grin

หน้า: 1 ... 1812 1813 1814 [1815] 1816 1817 1818 ... 35779
  พิมพ์