เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 07:29:01 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1838 1839 1840 [1841] 1842 1843 1844 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25503401 ครั้ง)
ปืนเด็กเล่น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 36

« ตอบ #27600 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2007, 01:32:39 PM »

สวัสดีตอนบ่าย...ครับ
ไปหลังเขาหลายเดือน...หุหุ !

วันนี้ ฝนจะตกมั้ยเนี่ย

ปืนเด็กเล่น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 36

« ตอบ #27601 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2007, 01:52:06 PM »

ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ภาพนี้ไม่ค่อยชัดต้องขออภัยด้วยนะครับ ท่านหัวหน้าหมู่เลยสอนเทคนิคการถ่ายภาพให้ และเซ็ตกล้องให้ใหม่ ขอบพระคุณมากๆเลยครับ แต่ภาพนี้มาช่วยกันยืนยันครับว่า นายต้นมือปืนพ่อลูกอ่อนของเรายังอยู่ มือถือเดี้ยงเข้าเวปไม่ได้ เมื่อวานแอบมาเอาเสื้อทีมตัวใหม่ครับ  เลยฝากบอกเพือนๆ พี,น้อง, ด้วยว่าคิดถึงทุกคนครับ::007:: ขำก๊าก ขำก๊าก

หนุ่มหล่อ ต่างวัย ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

...ขอบคุณครับพี่โสภณ

ตอนนี้เปลี่ยนมาใช้ AIS เหมือนเดิมแล้ว
หลังจากไปใช้ True 2 เดือนกว่า...

แต่โทรบ้าน ยังใช้ไม่เคยได้เหมือนเดิม...
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #27602 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2007, 02:02:39 PM »

พี่ต้นหายไปนานเลยนะครับ ได้ลูกกี่คนแล้วครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #27603 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2007, 02:05:22 PM »

สวัสดีครับคุณต้น ไม่ได้เจอกันนานเลย สบายดีนะครับ Grin

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
ปืนเด็กเล่น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 36

« ตอบ #27604 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2007, 02:10:45 PM »

สวัสดีครับ คุณ จง..คุณ อาร์ พี จี

ผมเปลี่ยนไปใช้มือถือของ true น่ะครับ net ก็เลยไม่ใด้ใช้ด้วย
ตอนนี้เปลี่ยนกลับมาใช้ AIS แล้ว ก็ได้เข้าอย่างน้อยก็อาทิตย์ละครั้งล่ะครับ

ขอบคุณที่ถามถึงครับ

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #27605 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2007, 02:27:58 PM »

ขออนุญาตรายงานตัวครับ

ผมเห็นกระทู้ "เพื่อนคอปืน ด้ามขวาน" มานานมากแล้ว  แต่ไม่กล้าเข้ามา ด้วยว่า ไม่รู้จักใครเลย...

วันก่อน ได้รับเชิญจากครูเบิ้ลครั้งหนึ่งแล้ว ยังไม่กล้าเข้ามา เพราะดูหลายท่าน เป็นผู้หลักผู้ใหญ่กันทั้งนั้น

วันนี้ ท่าน อาร์.พี.จี. เชิญอีกเที่ยว ก็เลยลองเข้ามาดู

สวัสดีทุกท่านครับ

ด้วยความเคารพ

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #27606 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2007, 02:44:04 PM »

ผมเห็นกระทู้ "เพื่อนคอปืน ด้ามขวาน" มานานมากแล้ว  แต่ไม่กล้าเข้ามา ด้วยว่า ไม่รู้จักใครเลย...

วันก่อน ได้รับเชิญจากครูเบิ้ลครั้งหนึ่งแล้ว ยังไม่กล้าเข้ามา เพราะดูหลายท่าน เป็นผู้หลักผู้ใหญ่กันทั้งนั้น

วันนี้ ท่าน อาร์.พี.จี. เชิญอีกเที่ยว ก็เลยลองเข้ามาดู

สวัสดีครับ ผมเบิ้มครับ อยู่ภูเก็ตครับ หล่อ(มั้ง) นิสัยดี(รึเปล่า ไม่แน่ใจ)  ยังโสดครับ อิอิ Grin

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #27607 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2007, 03:13:53 PM »

สวัสดีครับ....ผมโจ้ครับ เพื่อนคอปืนด้ามขวานยินดีต้อนรับ Grin

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #27608 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2007, 03:26:19 PM »

สวัสดีครับ..... Grin

ไม่ต้องเกรงใจครับ.....เข้ามาทักทายได้ตลอดเวลา.... Cheesy
อย่าว่าสมาชิก เป็นผู้หลักผู้ใหญ่เลยนะครับ  เดี๋ยวโดนค้อน... Tongue
หน้าตาก็อาจเหมือนเป็นผู้ใหญ่ซักหน่อย แต่นิสัย ขี้เล่น เฮฮา เหมือนวัยรุ่นทั่วไปแหละครับ
ถ้าอยากทราบความจริง มามีตติ้ง กันสักครั้ง สองครั้ง ก็จะทราบว่า สาระคืออะไร (รับรอง
ไม่ได้รู้จักคำว่าสาระแน่่นอน.... Cheesy )

ปล.วันนี้ก็มีมีตติ้งเล็ก ๆ ของชาวด้ามขวานครับ ต้อนรับ คุณต้น จากเวป bladereviews.com

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #27609 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2007, 03:44:36 PM »

สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับครับ

ผมตอนมาใหม่ๆก็ไม่ค่อยกล้าเหมือนกันครับ เข้ามานานแต่ยังไม่เคยไปมีตติ้งใหญ่เลยสักครั้ง ไปแต่เล็กๆนะครับ กลัวโดนเตะนะครับ สร้างวีรกรรมไว้เยอะนะครับ

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #27610 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2007, 03:50:11 PM »

สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับครับ

ผมตอนมาใหม่ๆก็ไม่ค่อยกล้าเหมือนกันครับ เข้ามานานแต่ยังไม่เคยไปมีตติ้งใหญ่เลยสักครั้ง ไปแต่เล็กๆนะครับ กลัวโดนเตะนะครับ สร้างวีรกรรมไว้เยอะนะครับ

ขอบคุณครับ

อย่างน้อยก็ต้องอยู่ห่าง ๆ ผมไว้ก่อนใช่ไหมน้องจง.....ฮึ่ม....

samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #27611 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2007, 03:54:40 PM »

ดูหลายท่านเป็นผู้หลักผู้ใหญ่ทั้งนั้น  ......ขำๆๆๆๆๆแล้วก็กลิ้งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ   .......  ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก

พูดแบบนี้เดี๋ยวน้องปู มีค้อนแน่........

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #27612 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2007, 04:05:07 PM »

สวัสดีครับ....เฮีย  ผลการสอบ007 จูเนียร์เป็นไงบ้างครับ

แย่ครับ สอบตกครับ แก้ตัวใหม่ 17 /12/2007 อย่างว่านะเด็กบ้านนอกแค่เทอมต้นอนุบาล 3 คุณครูยังไม่สอนการอ่านผสมพันธ์ เอ่ย ผสมคำ2-3พยางค์ ได้แต่ ก.กา ภาษาอังกฤษก็ไม่แข็งแรง ได้แต่คำ พิทซ่า ส่วนเลข ผ่านครับ 5 ข้อ ทำได้ 4 ส่วนภาษาไทย ภาษาอังกฤษ คุณครูให้อ่าน แกเล่นยืนเฉย ไม่พูดไม่จาอะไรทั้งนั้นครับ แกคงตื่นเต้นด้วย เพราะตอนก่อนเข้าสอบมือเย็นครับ และคุณครู่ 3 คนเล่นมารุมล้อม 007 คนเดียวเลยเขินมั้ง อีกอย่างคุณพ่อก็บอกว่าข้อสอบที่มาให้ทำก็เป็นของเด็ก ป.1 ซึ่ง 007ยังไม่เคยเรียนครับ เลยไปดูบ้านแถวไดอาน่า และแวะบ้านหัวหมู่ซัด GoldLaberเล่นก่อนกลับมานี่ครับ Grin Grin Grin

สวัสดีครับ.....สู้ๆๆครับ 007 จูเนียร์....ปรึกษาน้องไผ่ยังครับ
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #27613 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2007, 04:09:02 PM »

เง้อวันนี้เข้ามามีแต่คน "ขบ" ทั้งแพนิ แต่หม้ายพรื้อๆ คนบ้านเดียวกันนิ
ลงไปเที่ยวหลัง ค่อย "ขบ" กลับ 5555+ ไปแล้วแค่ถึงเวลาแล้ว บะบายค่ะ  เยี่ยม เยี่ยม
เง้อวันนี้เข้ามามีแต่คน "ขบ" ทั้งแพนิ แต่หม้ายพรื้อๆ คนบ้านเดียวกันนิ
ลงไปเที่ยวหลัง ค่อย "ขบ" กลับ 5555+ ไปแล้วแค่ถึงเวลาแล้ว บะบายค่ะ  เยี่ยม เยี่ยม

สวัสดีครับ....น้าๆเค้าขบ....แสดงว่าเค้าเอ็นดูน๊ะจ๊ะ....นู๋มด
แต่พี่หรอยไม่เคยขบ....นู๋มด.....เลยสักครั้งน๊ะจ๊ะ...อิ อิ
หรอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #27614 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2007, 04:10:30 PM »

สวัดดีครับ คนด้ามขวาน มาใหม่ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ (คิดถึงบ้าน)
สวัดดีครับ คนด้ามขวาน มาใหม่ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ (คิดถึงบ้าน)

สวัสดีครับ....ผมหรอยอยู่หาดใหญ่...อ่ะครับ
หน้า: 1 ... 1838 1839 1840 [1841] 1842 1843 1844 ... 35779
  พิมพ์