เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 09:27:30 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1841 1842 1843 [1844] 1845 1846 1847 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25507681 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #27645 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2007, 10:00:18 AM »

Grinสวัีสดียามสายทุกท่านครับ..... Grin

เอ่อ....สมาชิกในทีม เมื่อคืนนี้ไม่มีใครตื่นทีเหรอ....แหว่....ยังเมาอยู่เหลย....
ตาโจ้ไม่มา ...  ตีสี่เหมือนกัน..... โดนชก

แบร่ อ๋อย บู่ ยี๊ เศร้า คิก คิก แลบลิ้น น้ำลายหก หัวเราะร่าน้ำตาริน หลงรัก จูบบบบ เยาะเย้ย ตกใจ

Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #27646 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2007, 10:03:50 AM »

ขออนุญาตครับ

อบอุ่นครับ  พูดได้คำเดียวว่า อบอุ่นมาก..   รู้ยังงี้เข้ามาตั้งนานแล้ว

แล้วข่าวว่า น้องใหม่อยู่แถวๆเชิงเขาหลวง ปีหน้าเราจะไปเยือนแถวนั้นครับ พอจะมีลานกางเต้นส์บ้างเปล่าครับ ริมน้ำ กว้างพอจะจอดรถได้สัก 20 คัน เต้นส์สัก20หลัง เกียง สัก 5-60 ดวง (เฉพาะของ อาร์ พี จี ก็ปาเข้าไปครึ่งหนึ่งแล้ว อิๆ พื้นที่สะดวกและรถทุกประเภท ที่จะเข้าไปได้ครับ เพราะหมู่เรา มิใช่ ออฟโร้ดครับ ประเภทสมัครเล่น ปลอดภัยแก่ทุกคน ทั้งเด็ก ผู้หญิง(ผบ.) อันนี้ไม่พาไม้ได้ไปเป็นเด็ดขาด อิๆ ห้องน้ำห้องท่า

ประมาณนี้ พอจะมีบ้างหรือเปล่า ครับท่าน

ประมาณนี้ หาได้ครับ เบื้องต้น ถ้าผมจะไปสำรวจ ถ่ายรูปมาก่อน เป็นตัวเลือกสัก ๒ - ๓ ที่ น่าจะดีกว่าไหมครับ เผื่อเป็นตัวเลือก แผนหนึ่งแผนสอง อะไรประมาณนั้น

รอความเห็นทุกท่านครับ  ด้วยความเคารพ

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ขอบคุณสำหรับน้ำใจแทนสมาชิกทีมฯทุกท่านครับพี่ Smiley

มายินดีต้อนรับและขอบคุณท่าน pandnus มากครับ........ที่ป็นธุระให้กับโหม๋พี่ๆน้องๆทีมฮานด้ามขวาน.....ครับผม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #27647 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2007, 10:04:59 AM »

สุราทำให้สมรรถภาพเสื่อมครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #27648 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2007, 10:10:07 AM »

Grinสวัีสดียามสายทุกท่านครับ..... Grin

เอ่อ....สมาชิกในทีม เมื่อคืนนี้ไม่มีใครตื่นทีเหรอ....แหว่....ยังเมาอยู่เหลย....
ตาโจ้ไม่มา ...  ตีสี่เหมือนกัน..... โดนชก

แบร่ อ๋อย บู่ ยี๊ เศร้า คิก คิก แลบลิ้น น้ำลายหก หัวเราะร่าน้ำตาริน หลงรัก จูบบบบ เยาะเย้ย ตกใจ

ทราบว่าเพื่อนสมาชิก.......อ้อร้อกันจังหู........กลับถึงบ้านกันตีสี่เลยเหรอ  เยี่ยม  เยี่ยม

เสียดายจังผมไม่ได้ตามไปด้วย  ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #27649 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2007, 10:11:34 AM »

อบอุ่นครับ  พูดได้คำเดียวว่า อบอุ่นมาก..   รู้ยังงี้เข้ามาตั้งนานแล้ว

แล้วข่าวว่า น้องใหม่อยู่แถวๆเชิงเขาหลวง ปีหน้าเราจะไปเยือนแถวนั้นครับ พอจะมีลานกางเต้นส์บ้างเปล่าครับ ริมน้ำ กว้างพอจะจอดรถได้สัก 20 คัน เต้นส์สัก20หลัง เกียง สัก 5-60 ดวง (เฉพาะของ อาร์ พี จี ก็ปาเข้าไปครึ่งหนึ่งแล้ว อิๆ พื้นที่สะดวกและรถทุกประเภท ที่จะเข้าไปได้ครับ เพราะหมู่เรา มิใช่ ออฟโร้ดครับ ประเภทสมัครเล่น ปลอดภัยแก่ทุกคน ทั้งเด็ก ผู้หญิง(ผบ.) อันนี้ไม่พาไม้ได้ไปเป็นเด็ดขาด อิๆ ห้องน้ำห้องท่า

ประมาณนี้ พอจะมีบ้างหรือเปล่า ครับท่าน

ประมาณนี้ หาได้ครับ เบื้องต้น ถ้าผมจะไปสำรวจ ถ่ายรูปมาก่อน เป็นตัวเลือกสัก ๒ - ๓ ที่ น่าจะดีกว่าไหมครับ เผื่อเป็นตัวเลือก แผนหนึ่งแผนสอง อะไรประมาณนั้น

รอความเห็นทุกท่านครับ  ด้วยความเคารพ

ขอบคุณ คุณแพนด้ามากครับ.. Grin

ส่วนที่เหลือก็คือ   รอ........เวลาที่ได้เจอะเจอกันครับ... Cheesy

samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #27650 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2007, 10:23:52 AM »

สุราทำให้สมรรถภาพเสื่อมครับ

ขออนุญาตเห็นต่างครับ........

สุรา....ทำให้มีความต้องการ............เพิ่มขึ้น และทำให้ได้เห็นตัวตนที่แท้จริงครับ

ไม่เชื่อถามน้าตุ้ม น้าหรอย ป๋าฮิม น้าแพะ ดูก็ได้.......คริ  คริ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 15, 2007, 11:30:27 AM โดย นายช่าง » บันทึกการเข้า

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #27651 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2007, 10:27:57 AM »

ใครเอาน้องจอย น้องสาวผมไปไว้ไหน ป่านฉะนี้ยังไม่มาเลย เลี้ยงไม่ไหวก็รีบเอามาคืนนะ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #27652 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2007, 10:37:13 AM »

ใครเอาน้องจอย น้องสาวผมไปไว้ไหน ป่านฉะนี้ยังไม่มาเลย เลี้ยงไม่ไหวก็รีบเอามาคืนนะ

เป็นห่วงน้องสาวเสียขนาดนี้........รับไป 1 แต้มครับ

สวัสดีครับน้องดา

lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #27653 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2007, 10:43:03 AM »

ท่านชายเจษฎ์ครับคุณดา  เพราะป่านนี้แล้วยังไม่เห็นมารายงานตัวเหมือนกัน ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 15, 2007, 10:52:15 AM โดย lex » บันทึกการเข้า

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #27654 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2007, 10:53:26 AM »

ทราบว่าเพื่อนสมาชิก.......อ้อร้อกันจังหู........กลับถึงบ้านกันตีสี่เลยเหรอ  เยี่ยม  เยี่ยม

เสียดายจังผมไม่ได้ตามไปด้วย  ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย

ดีใจจังพี่นายชางเข้าบ้านได้....คิก คิก..
แล้วตกลงนากาที่บ้านพี่นายช่างเสีย หรือที่บ้านผมเสียแน่หว่า....

เดี๋ยวค่ำๆ ค่อยลงภาพที่เหลือ....งานนี้บางคนมีโดน คิก คิก

lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #27655 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2007, 11:08:22 AM »

ดีใจจังพี่นายชางเข้าบ้านได้....คิก คิก..
แล้วตกลงนากาที่บ้านพี่นายช่างเสีย หรือที่บ้านผมเสียแน่หว่า....

เดี๋ยวค่ำๆ ค่อยลงภาพที่เหลือ....งานนี้บางคนมีโดน คิก คิก

คุณตุ้มครับ...แล้วไงบอกผมว่าไปร้านเบลอล่ะครับ  ผมไม่ยอม  ผมไม่ยอม เศร้า เศร้า เศร้า 
วันหน้าถ้าออกจากร้านที่ 1 แล้ว  ไปต่อร้านแบบนี้เลยน่ะครับ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #27656 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2007, 11:16:31 AM »

เป็นห่วงน้องสาวเสียขนาดนี้........รับไป 1 แต้มครับ

สวัสดีครับน้องดา

หวัดดีครับ ขอบคุณครับ

ท่านชายเจษฎ์ครับคุณดา  เพราะป่านนี้แล้วยังไม่เห็นมารายงานตัวเหมือนกัน ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ออ เห็นเงียบๆติ๋มที่ไหนได้ อิอิ

ไม่ใช่ไรกลัวน้องผมจะอัดซะเลือดสาด หยิงหรือชายก็มะรู้ อิอิ (ไม่อยู่เอาให้หนัก)

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #27657 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2007, 11:34:49 AM »

อบอุ่นครับ  พูดได้คำเดียวว่า อบอุ่นมาก..   รู้ยังงี้เข้ามาตั้งนานแล้ว

รอความเห็นทุกท่านครับ  ด้วยความเคารพ

สวัสดีครับ....เห็นด้วยครับ(อิถูกขับรถไปแลเองอยู่แล้วนิ....อิอิ) Grin

ว่าไซร้ เมื่อคืนนอนไม่หลับเรย บู่......... Grin Grin

เฮ้ออออ อ....เสียโอกาสอย่างแรง บู่ หัวเราะร่าน้ำตาริน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 15, 2007, 12:08:37 PM โดย อาร์ พี จี. » บันทึกการเข้า

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #27658 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2007, 11:45:52 AM »

ออ เห็นเงียบๆติ๋มที่ไหนได้ อิอิ

ไม่ใช่ไรกลัวน้องผมจะอัดซะเลือดสาด หยิงหรือชายก็มะรู้ อิอิ (ไม่อยู่เอาให้หนัก)
[/quote]

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ผมทำน้องจอยหายไปแล้วครับพี่เล็ก พี่ดา  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ผมจับมัดมือ โยนเข้าห้องยับแจ ปิดไฟ พอกลับมาดูอีกทีหาไม่เจอแล้วครับ สงสัยหายไปกะความมืดได้ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #27659 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2007, 11:51:25 AM »

เฮ้ออออ อ....เสียโอกาสอย่าง บู่ หัวเราะร่าน้ำตาริน

เวลาผมไปไม่เห็นมีแบบนี้มั่งเลยครับ ทีหลังตาโจ้ก็อย่าสั่งปิดผับมาต้อนรับอีกแล้วกันครับ  โดนชก เยาะเย้ย เศร้า

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
หน้า: 1 ... 1841 1842 1843 [1844] 1845 1846 1847 ... 35779
  พิมพ์