เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 11:34:42 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1844 1845 1846 [1847] 1848 1849 1850 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25511486 ครั้ง)
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27690 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2007, 06:40:04 PM »

Wink พี่แพะป่าไม่ต้องไปเสียดงเสียดายไรหรอกครับ เด๋ววันใหนผมเนรมิตให้ครับ เด็ดกว่านั้นอีกครับ ที่เห็นนั่นนะเสื้อผ้ามิดชิดเกินไปครับ เราไปอย่างที่อาภรณ์น้อยชิ้นดีกว่าครับ เสียแต่ว่าอาจจะดำไปหน่อย  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ลุงแพะโม้ให้ฟังมากกว่านั้นครับ  คิก คิก  คิก คิก  ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27691 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2007, 06:43:49 PM »

ลาย ลาย ลาย ล้าย ลายเคง

ชีวิตฉันไม่สุขสบาย จะไปทางไหนก็มีแต่พวกลายเคง

ดูเพื่อนเราพอไม่เมาล่ะเหมือนปราชญ์

พอเหล้าเข้าปากแม้แต่เปรตยังเกรง

ไปทุกงานล่ะเมาได้ทุกที

พอได้ดีกรีชอบทำเป็นนักเลง

+++ทองไม่เคยพกติดตัว

ชอบทำเป็นเจ้าสัว กูละเซ็ง เซ้ง เซ็ง

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27692 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2007, 06:46:56 PM »

ชีวิตฉันไม่สุขสบาย จะไปทางไหนก็มีแต่พวกลายเคง

ดูเพื่อนเราพอไม่เมาล่ะเหมือนปราชญ์

พอเหล้าเข้าปากแม้แต่เปรตยังเกรง

ไปทุกงานล่ะเมาได้ทุกที

พอได้ดีกรีชอบทำเป็นนักเลง

+++ทองไม่เคยพกติดตัว

ชอบทำเป็นเจ้าสัว กูละเซ็ง เซ้ง เซ็ง

โดนคุมอดเที่ยว เลยมาด้วยเพลง.....ลายเคง  ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27693 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2007, 06:48:22 PM »

เดี๋ยวค่ำๆ ค่อยลงภาพที่เหลือ....งานนี้บางคนมีโดน คิก คิก

เฮ้ออออ อ....เสียโอกาสอย่าง บู่ หัวเราะร่าน้ำตาริน

เวลาผมไปไม่เห็นมีแบบนี้มั่งเลยครับ ทีหลังตาโจ้ก็อย่าสั่งปิดผับมาต้อนรับอีกแล้วกันครับ  โดนชก เยาะเย้ย เศร้า

ทีผมไปก็ไม่มีพันนี้เหมือนกันครับ   ชวนนั่งกินเหล้ากันอย่างเดียว  น้อยใจแล้วเรา.... เศร้า
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27694 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2007, 06:55:17 PM »

ยังรูปเหลยมห้ายพี่ตุ้ม  เสียดายจังหูไม่ได้ไปด้วย กลัวขับรถกลับบ้านหม้ายถูก  Grin

รูปเด็ดๆ ยังมีอีกมากครับเดี่ยวน้าตุ้มคงทะยอยให้ดู.........ความสุขที่คุณเลือกได้  คริ คริ

อยากไปต่อแต่ขับรถไม่ไหวครับพี่ ดายของจังหู  คิก คิก  คิก คิก

ข้ออ้าง ฟังไม่ขึ้นครับลุงชัช

ข่าวว่า กรุงเทพ-หาดใหญ่ รวดเดียวไม่มีพักเลย (ระยะทางประมาณ 900 กิโลเมตร)

แล้วแค่ หมู่บ้านอิงกมล สนามบิน-หาดใหญ่ ไม่ถึง 20โล เหตุผลนี้ เป็นอย่างไรบ้างครับ ครูไข่นุ้ย ลองพิจารณาหน่อย

ปล.หรือว่า "ลุงแก่แล้วลูกเอ้ย" 55+

เห็นควรตามทนายเข้มซักค้าน   ศาลเห็นจำเลยเป็นดั่งคำฟ้องจริง   แต่เนื่องจากจำเลยเคยประพฤติตนอยู่ในกรอบศีลธรรม(บ้าง) และเป็นที่พึ่งพาแก่สมาชิกฯมานมนาม  จึงยกประโยชน์ให้จำเลย......
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27695 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2007, 06:58:30 PM »

ปู๊นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แล้วครับพี่น้องทุกสถานี

ไป ว. 50 ทางน้ำ งานเลี้ยงส่งเพื่อนร่วมงานที่ย้ายไปปฏิบัติงานที่อื่น และเลี้ยงต้อนรับเพื่อนร่วมงานผู้มาใหม่   Tongue Tongue

งานนี้อิ่มจังตังค์อยู่ครบแล้วหล่าว   แบร่ 

เสร็จจากงานเลี้ยงกะว่าจะไปซ้ำที่เดิมที่คณะพี่ๆเขาไปกันเมื่อคืนอีกครับ

ถือคติ ไม่ซ้ำไม่ตายครับพี่น้อง..คริ คริ ฟิ้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ดูท่าประกาศชัดเจนแบบนี้  คาดว่า "ควัดด้งเพร่า" แน่ ๆ    ทนายเข้มว่าไง คริ คริ
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #27696 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2007, 07:03:09 PM »

เดี๋ยวค่ำๆ ค่อยลงภาพที่เหลือ....งานนี้บางคนมีโดน คิก คิก

เฮ้ออออ อ....เสียโอกาสอย่าง บู่ หัวเราะร่าน้ำตาริน

เวลาผมไปไม่เห็นมีแบบนี้มั่งเลยครับ ทีหลังตาโจ้ก็อย่าสั่งปิดผับมาต้อนรับอีกแล้วกันครับ  โดนชก เยาะเย้ย เศร้า

ทีผมไปก็ไม่มีพันนี้เหมือนกันครับ   ชวนนั่งกินเหล้ากันอย่างเดียว  น้อยใจแล้วเรา.... เศร้า

น่าไปเนอะ สวยๆทั้งเพ..อิอิ  Grin

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27697 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2007, 07:05:44 PM »

ระวังให้ดีนะ  พวกที่เอารูปมาโม้นะ  มันเปรียบเสมือนดาบสองคม  เพราะถ้าพี่บุญมาเห็นอาจจะงอนได้ ว่าทำไมทีกูไม่มีแบบนี้บ้างว่ะ อ๋อย Grin
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #27698 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2007, 07:12:46 PM »

jamam
กินให้ได้ครึ่งขวด...ความแม่นจึงบังเกิด                       หาตั้งนานว่าพี่แป๊วอยู่ไหนพึ่งจะเจอ เอาไป 1 แนนเลยครับ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27699 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2007, 07:21:43 PM »

จำยิ่งกินยิ่งยิงแม่นได้ใช่ไหมครับคุณดา....

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=48291.msg1125301;boardseen#new

ตัวนี้ ปอสี่เมืองลุงครับ  ผมจำชื่อนายอำเภอได้  คนนี้แหละที่ผมขออนุญาตจุดสองสองแล้วแกบอกว่ามันไม่เหมาะกับการป้องกันตัวให้เปลี่ยนขนาดอื่นแทน (แกทราบว่าในขณะนั้นผมอยู่นราฯ)  รู้สึกปีในทะเบียนถ้าจำไม่ผิดจะเป็นปีที่ท่านเกษียณอายุราชการด้วยครับ Cheesy

ใครสนใจลองซื้อเก็บไว้ก็ดีครับ  ราคาไม่แรง  แต่ผมไม่รับตัดโอนให้นะครับ  ไม่ถูกกับนายทะเบียน อิ อิ
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #27700 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2007, 07:27:11 PM »

จำยิ่งกินยิ่งยิงแม่นได้ใช่ไหมครับคุณดา....

ถูกต้องครับครู อ่านแวบๆนึกว่าพี่หมิ๋นมา ตกจายเลย

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #27701 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2007, 07:29:25 PM »

ยังรูปเหลยมห้ายพี่ตุ้ม  เสียดายจังหูไม่ได้ไปด้วย กลัวขับรถกลับบ้านหม้ายถูก  Grin

รูปเด็ดๆ ยังมีอีกมากครับเดี่ยวน้าตุ้มคงทะยอยให้ดู.........ความสุขที่คุณเลือกได้  คริ คริ

อยากไปต่อแต่ขับรถไม่ไหวครับพี่ ดายของจังหู  คิก คิก  คิก คิก

ข่าวว่า กรุงเทพ-หาดใหญ่ รวดเดียวไม่มีพักเลย (ระยะทางประมาณ 900 กิโลเมตร)

แล้วแค่ หมู่บ้านอิงกมล สนามบิน-หาดใหญ่ ไม่ถึง 20โล เหตุผลนี้ เป็นอย่างไรบ้างครับ ครูไข่นุ้ย ลองพิจารณาหน่อย

ปล.หรือว่า "ลุงแก่แล้วลูกเอ้ย" 55+

เห็นควรตามทนายเข้มซักค้าน   ศาลเห็นจำเลยเป็นดั่งคำฟ้องจริง   แต่เนื่องจากจำเลยเคยประพฤติตนอยู่ในกรอบศีลธรรม(บ้าง) และเป็นที่พึ่งพาแก่สมาชิกฯมานมนาม  จึงยกประโยชน์ให้จำเลย......

ตุลาการหน้าดำ(หูดำ) มาตัดสินเองเลย คริ คริ คริ ...  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27702 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2007, 07:40:48 PM »

เห็นควรตามทนายเข้มซักค้าน   ศาลเห็นจำเลยเป็นดั่งคำฟ้องจริง   แต่เนื่องจากจำเลยเคยประพฤติตนอยู่ในกรอบศีลธรรม(บ้าง) และเป็นที่พึ่งพาแก่สมาชิกฯมานมนาม  จึงยกประโยชน์ให้จำเลย......

ตุลาการหน้าดำ(หูดำ) มาตัดสินเองเลย คริ คริ คริ ...  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

คิก คิก  คิก คิก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27703 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2007, 07:43:17 PM »

ลุงตุ้ม  หนายโรปอ่ะ   เอ๊าะ  อย่าแชต้า   เดี๋ยวไอใส่หูฮ้ายหล่าวแหละ....
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27704 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2007, 07:45:24 PM »

Wink พี่แพะป่าไม่ต้องไปเสียดงเสียดายไรหรอกครับ เด๋ววันใหนผมเนรมิตให้ครับ เด็ดกว่านั้นอีกครับ ที่เห็นนั่นนะเสื้อผ้ามิดชิดเกินไปครับ เราไปอย่างที่อาภรณ์น้อยชิ้นดีกว่าครับ เสียแต่ว่าอาจจะดำไปหน่อย  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ยังจำภาพบรรยากาศค่ำคืนของวันนั้นอยู่ได้อีกเหมือนกันครับ....
หน้า: 1 ... 1844 1845 1846 [1847] 1848 1849 1850 ... 35779
  พิมพ์