เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 01:21:07 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1875 1876 1877 [1878] 1879 1880 1881 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25512716 ครั้ง)
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #28155 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2007, 12:05:11 AM »

คือแบบว่าลืมอะครับ เอาเลยนะครับ
ชื่อ นส. สุพรรนิการ์ แซ่เตี้ยว
อายุ ปีหน้า 24 ครับ
จบ ศิลปะศึกษามาครับ
อาชีพ กราฟฟิคดีไซย์  กะลังศึกษาปริญญาโท อยู่ มอ.หาดใหญ่ ปี 1
กีฬาที่ชอบ บีบีกัน ยิงปืน ยูโด ว่ายน้ำ
งานอดิเรก ทำโมเดล เพ้นท์ปืน วาดภาพ อ่านการ์ตูน เล่นเกมส์ และนอน
สถานภาพ โสดที่สุดในโลก
เพศ หญิง
อยู่ที่ (จำบ้านเลขที่มะได้) หาดใหญ่ครับ 90110
 Grin Grin Grin
ขาดอะไรอีกป่าวอะ อืมมมมม ขอคิดก่อนครับ

ยินดีต้อนรับครับ ชื่อมี น.ส.นำหน้า แต่ลงท้ายว่า ครับ เอ๊ะ ยังไงกันนี่ สงสัยหญิงในร่างชาย ออ ชายในร่างหญิง ล้อเล่นครับ
คือแบบว่าลืมอะครับ เอาเลยนะครับ
ชื่อ นส. สุพรรนิการ์ แซ่เตี้ยว
อาชีพ กราฟฟิคดีไซย์  กะลังศึกษาปริญญาโท อยู่ มอ.หาดใหญ่ ปี 1
กีฬาที่ชอบ บีบีกัน ยิงปืน ยูโด ว่ายน้ำ
งานอดิเรก ทำโมเดล เพ้นท์ปืน วาดภาพ อ่านการ์ตูน เล่นเกมส์ และนอน
เพศ หญิง
อยู่ที่ (จำบ้านเลขที่มะได้) หาดใหญ่ครับ 90110
ขาดอะไรอีกป่าวอะ อืมมมมม ขอคิดก่อนครับ

ยินดีต้อนรับครับ ชื่อมี น.ส.นำหน้า แต่ลงท้ายว่า ครับ เอ๊ะ ยังไงกันนี่ สงสัยหญิงในร่างชาย ออ ชายในร่างหญิง ล้อเล่นครับ

อืมม คิดแบบเดียวกับจอย เลย 5555555++ ตกใจ ตกใจ มันยังไงกันหว่า

พี่น้องตระกูลกบ มาแร่ะ อิอิ ไหว้ ขำก๊าก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
゙❤นุ้งจอย™
สิ่งที่เป็นแต่ไม่ใช่สิ่งที่เห็น
Full Member

คะแนน 67

ปากหนักแต่รักจริง

« ตอบ #28156 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2007, 12:05:44 AM »

แวะมาราตรี สวัสดิ์ พี่ด้ามขวานจ๊ะ  หลงรัก คือแบบว่าช่วงนี้เน็ทมันห่วยๆยังไงก็ไม่รู้อ่าค่ะ

ติดๆดับๆ หากม่ายได้เข้ามาไม่ต้องตกใจกัันนะค่ะ ม้ายได้หนีตามใคร ชัวๆ !!!

เอิีกๆ ไม่ต้องตามหากันให้วุ่นนะค่ะ  เยี่ยม  จุ๊ฟๆ ฝันดีนะค่ะ  เยี่ยม

สิ่งที่เห็นกับสิ่งที่เป็นมันต่างกัน
Do what you want to do, With what all have, Where you are.
แปลว่า..จงทำในสิ่งที่ใจคุณอยากจะทำด้วยกำลังใจทั้งหมดที่คุณมีภายใต้ขอบเขตที่เป็นสิทธิ์ิของคุณ
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #28157 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2007, 12:17:56 AM »

แวะมาราตรี สวัสดิ์ พี่ด้ามขวานจ๊ะ  หลงรัก คือแบบว่าช่วงนี้เน็ทมันห่วยๆยังไงก็ไม่รู้อ่าค่ะ

ติดๆดับๆ หากม่ายได้เข้ามาไม่ต้องตกใจกัันนะค่ะ ม้ายได้หนีตามใคร ชัวๆ !!!

เอิีกๆ ไม่ต้องตามหากันให้วุ่นนะค่ะ  เยี่ยม  จุ๊ฟๆ ฝันดีนะค่ะ  เยี่ยม

Cheesyเช่นกันครับ หลับฝันดีนะครับ... Cheesy

เดี๋ยวขอตัวหนีเวรไปงีบซักหน่อย....อิ  อิ.. บู่

ปล. อย่าหายไปนาน บ่อย ๆ  .......  พี่ๆ น้องๆ เขาคิดถึงนะครับ.... Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 20, 2007, 12:19:36 AM โดย tum610 » บันทึกการเข้า

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #28158 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2007, 12:39:50 AM »

คุยกับพี่จงข้ามทะเลเลยแฮะ เดี๋ยวดูให้ครับพี่ ถูกๆไม่เอานะพี่ โอเชๆ ยิ้มีเลศนัย Grin

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #28159 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2007, 12:55:08 AM »

คุยกับพี่จงข้ามทะเลเลยแฮะ เดี๋ยวดูให้ครับพี่ ถูกๆไม่เอานะพี่ โอเชๆ ยิ้มีเลศนัย Grin

ขอบคุณ Callcafe ครับโทรกลับเมืองไทยนาทีละ ๕๐ สตางค์ครับ  โทรศัพท์ผ่านเน็ตครับ

http://www.callcafe.info/

ขอบคุณครับเบิ้มที่เป็นธุระให้ครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #28160 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2007, 01:20:35 AM »

มอบให้นักสู้ทุกท่านครับ  http://www.superza.com/jukebox/play.php?id=953  เพลงนี้เตรียมไปสตูลด้วย แต่ไม่ได้เปิด  อ๋อย Grin

เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #28161 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2007, 01:24:59 AM »

http://www.superza.com/jukebox/play.php?id=9128     Grin

เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #28162 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2007, 01:40:09 AM »

จัดไป มีใครฟังมั้ยเนี่ย  Cheesy 

http://www.superza.com/jukebox/play.php?id=8686

Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #28163 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2007, 02:40:32 AM »

หลับกันหมดแล้วเบิ้ม ราตรีสวัสดิครับ Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #28164 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2007, 02:43:48 AM »

หลับกันหมดแล้วเบิ้ม ราตรีสวัสดิครับ Grin Grin Grin

ยังครับ รอป๋ามาตรวจตู้แดงอยู่ครับ อิอิ  Cheesy ราตรีสวัสดิ์ครับ ด้วยความเคารพ  Grin

Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #28165 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2007, 05:18:48 AM »

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคร้าบบบบบบบบบบบ
 Grin Grin Grin Grin Grin

ยินดีต้อนรับค่ะ........เอ้ยย.......จ้า    คิก คิก คิก คิก  คิก คิก คิก คิก Grin Grin Grin Grin

อาชีพ กราฟฟิคดีไซย์  กะลังศึกษาปริญญาโท อยู่ มอ.หาดใหญ่ ปี 1
เพศ หญิง

ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก อ๋อย อ๋อย อ๋อย อ๋อย

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #28166 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2007, 05:29:46 AM »

พี่น้องครับ ...

เมื่อกี้ ฝนพึ่งตกและหยุดแล้ว สงสัยวันนี้ขอนไม้ต้องลอยน้ำอีกแล้วครับพี่น้องครับ ...  ยิ้มีเลศนัย

สบายดี ......

แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

พี่น้องครับ ...

ว.14 ราตรีสวัสดิ์ครับพี่น้องครับ ...

"... เมื่อคิดเสพสุขอันหวานชื่นของความรัก ก็ต้องเตรียมใจสำหรับกล้ำกลืนความกลัดกลุ้ม และปวดร้าวจากความรักด้วย ..."

สบายดี .......

เอ๊าท์แหล่วหล๊าววววววว..........เฮ้ออออออออออ.......... หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
poth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 546

ที่นี่ปัตตานี ของจริง ไม่มี Re-Shoot

« ตอบ #28167 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2007, 06:36:38 AM »

ไปใส่บาตรมาครับ รับส่วนบุญทุกท่านนะครับ

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28168 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2007, 06:43:25 AM »

ก็คิดแบบนั้น อยู่ครับ ตาแพะขอนไม้

แต่ขึ้นไปที่บริษัทผม เอาเข้าอู่บริษัท สามหมื่นกว่าบาทเอง เอ้อ...

ข้างนอกเกือบ ห้าหมื่นมั้ง

แต่ก็เข้าใจเรื่อง บริการหลังการขายนี้แหละ

หมอเข้มลองติดต่อพรรคพวกผมก็ได้นะครับ
คุณเป็ดนะครับ  0815996666 บอกว่าตุ้มจาก กสท.แนะนำมา กันเองครับ...
เป็นมืออันดับต้น ๆ ของหาดใหญ่(เป็นคนเซนรับรองเครื่องก่อนแจ้งเปลี่ยนแปลงที่ขนส่งด้วย) ครับผม...

รถหมอเข้มไม่ทราบว่ารถไรแล้วล่ะครับ ถ้า เอสเคป มีสองรุ่น
สี่สูบ กะ หกสูบ หกสูบ ราคารวมทุกอย่าง(ให้ถังขนาดใหญ่สุด แล้วแต่จะเลือก)ประมาณ สี่แปด เค ครับ..
ถ้าสี่สูบจะถูกกว่าประมาณหมื่นนึงนะครับ...

ติดตั้งที่อู่ เอพี ออโต้ หลังฟลอริด้า (คุ้น ๆ ใช่ไหม)
กับอู่สุนันท์ ทางเลย รร.กอบกาญจน์ไปหน่อย...

ลองคุยดูนะครับ....จะได้ไม่ต้องปวดหัวแรงเวลาควักเบี้ยจ่ายค่าน้ำมัน....คิก คิก

เอ้า  ยังม้ายติดแก๊สกันทีเร๋ยเหอ....    ติดต้า ติดก่อน ประหยัดก่อน  ท่านโจ้วิลสันเคยกล่าวไว้  ผมขอยืนยันว่าเป็นความจริง....
゙❤นุ้งจอย™
สิ่งที่เป็นแต่ไม่ใช่สิ่งที่เห็น
Full Member

คะแนน 67

ปากหนักแต่รักจริง

« ตอบ #28169 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2007, 06:47:38 AM »

อรุณสวัสดิ์จ้าา พี่ๆ วันอังคารมาถึงแล้วหล่าวนิ สบายดีกันมั่งม้าย  หลงรัก  สู้ๆกับสิ่งที่ตัวเองกำลังทำนะจ๊ะ

เป็นกำลังใจให้ห่างๆ  เยี่ยม   เยี่ยม พี่เบิ้มค่ะ ว่างๆก็เข้าไปห้องกบมั่งกะได้นะค่ะ ช่วงนี้มีหลายคนไปอยู่

ไปอยู่ อิอิ แต่ไม่บอกว่ามีใครมั่ง ไปสืบเอาเองหลายคนเลยแหละ  ยิ้มีเลศนัย

สิ่งที่เห็นกับสิ่งที่เป็นมันต่างกัน
Do what you want to do, With what all have, Where you are.
แปลว่า..จงทำในสิ่งที่ใจคุณอยากจะทำด้วยกำลังใจทั้งหมดที่คุณมีภายใต้ขอบเขตที่เป็นสิทธิ์ิของคุณ
หน้า: 1 ... 1875 1876 1877 [1878] 1879 1880 1881 ... 35779
  พิมพ์