เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 11:26:40 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1883 1884 1885 [1886] 1887 1888 1889 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25509802 ครั้ง)
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #28275 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2007, 05:27:08 PM »

หวัดดีหัวเช้าชาวด้ามขวานทุกท่านครับ   เสาร์ที่1หรือครูเบิ้ล    ได้เลยๆๆ  กินอย่างเดียวนะ  ไม่ยิง  ผมเสียวๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เตรียมข้อหาตั้งใว้เลย พวกนี้ "เมาสุราอาละวาด" "ยิงปืนในที่สาธารณะ" "พกพาอาวุธปืนและเครื่องกระสุนโดยไม่ได้รับอนุญาติ" "ซ่องโจร"

อืม...ข้าราชการด้วย คูณ2 "หรางพุกๆ"

เบา ๆ หีดต้า  แต่ละข้อหา  เสียว ๆ เพนิ...

เอาไปอีกข้อหาไข่เบิ้ล ...  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

"อ้วนดำโดยไม่ได้รับอนุญาต"

แต่ก่าม้ายต้องสะสมไมล์ เพื่อการอ้อร้อ หรอกจ้า ขำก๊าก ขำก๊าก

เหอ เหอ เหอ ... ยังดีกว่าไข่เบิ้ลไม่มีไมล์ให้สะสม เพราะว่าถูกกักบริเวณ ไม่มีการอุทรณ์ใด ๆ ทั้งสิ้น ...  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28276 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2007, 05:29:14 PM »

หวัดดีหัวเช้าชาวด้ามขวานทุกท่านครับ   เสาร์ที่1หรือครูเบิ้ล    ได้เลยๆๆ  กินอย่างเดียวนะ  ไม่ยิง  ผมเสียวๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เตรียมข้อหาตั้งใว้เลย พวกนี้ "เมาสุราอาละวาด" "ยิงปืนในที่สาธารณะ" "พกพาอาวุธปืนและเครื่องกระสุนโดยไม่ได้รับอนุญาติ" "ซ่องโจร"

อืม...ข้าราชการด้วย คูณ2 "หรางพุกๆ"

เบา ๆ หีดต้า  แต่ละข้อหา  เสียว ๆ เพนิ...

เอาไปอีกข้อหาไข่เบิ้ล ...  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

แต่ก่าม้ายต้องสะสมไมล์ เพื่อการอ้อร้อ หรอกจ้า ขำก๊าก ขำก๊าก

เหอ เหอ เหอ ... ยังดีกว่าไข่เบิ้ลไม่มีไมล์ให้สะสม เพราะว่าถูกกักบริเวณ ไม่มีการอุทรณ์ใด ๆ ทั้งสิ้น ...  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

อย่าแก้เลยลูกพี่  แหนะยิ่งดิ้นยิ่งมัดแน่น   รักษาสนธิสัญญากันไว้ดีกว่า Wink ไหว้
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28277 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2007, 05:32:24 PM »

สวัสดีตอนก่อนเที่ยงครับ

ผมชอบวันนี้จัง  ระหว่างโรงเรียนอนุบาลกับโรงเรียนศรีธรรมราชและฝั่งตรงกันข้ามเป็นวิทยาลัยเทคนิค

ซึ่งทุกวัน เวลา ๐๖.๕๕ - ๐๗.๓๕ จะเป็นเวลาจลาจล (ปรกติเวลาอื่นจะเป็นจราจร)

วันนี้....ประมาณ ๐๗.๐๐  จักรยานยนต์ ชนกับสองแถว ขวางทางอยู่ กลางสามแยก สามแยกที่พอจะระบายรถได้บ้าง

ฝนตก.... ตำรวจอยู่ไกลมาก.... มีคนบาดเจ็บด้วย..

รถทุกคัน ต้องการส่งลูกหลาน ส่งนักเรียนให้เสร็จ เพื่อจะได้รีบออกให้พ้น ๆ จากตรงนั้น   ฝันไปเถอะ..

ติดแหง็ก...

ผมชอบจัง  เหมือนอยู่แถวสาธรหรือเยาวราชเลย  ...  ว้าว...  บรรยากาศกรุงเทพเชียวนะครับ...

เคารพทุกท่านครับ

พี่สนใจทำให้การจราจรช่วงเช้าไม่ติดขัดบ้างไหมครับ   ถ้าสนใจ pm ปรึกษาทีมงานในพื้นที่ ๓ จชต. ได้เลยครับพี่ อิ อิ
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #28278 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2007, 05:38:25 PM »

หวัดดีหัวเช้าชาวด้ามขวานทุกท่านครับ   เสาร์ที่1หรือครูเบิ้ล    ได้เลยๆๆ  กินอย่างเดียวนะ  ไม่ยิง  ผมเสียวๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เหอ เหอ เหอ ... ยังดีกว่าไข่เบิ้ลไม่มีไมล์ให้สะสม เพราะว่าถูกกักบริเวณ ไม่มีการอุทรณ์ใด ๆ ทั้งสิ้น ...  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

อย่าแก้เลยลูกพี่  แหนะยิ่งดิ้นยิ่งมัดแน่น   รักษาสนธิสัญญากันไว้ดีกว่า Wink ไหว้

อืมมมมม สงสัยต้องโพสต์รูปบางรูป ซะแล้ว ...  Cool Cool Cool

ประมาณนี้ แต่นายแบบคนละคน ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28279 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2007, 05:41:51 PM »

สวัสดีครับ ยินดีที่ด้รู้จัก ชื่อไหมครับผม
หรือ หนอนไหม
 Grin Grin

สวัสดีครับ

Pandanus  จะเรียก แพนด้าก็ได้  ง่ายดี

(ใครเรียกแพนด้าทีแล้ว  วันก่อน กลับไปคิดอยู่นาน   จะให้เขาเรียกต่อไปดีมั๊ยหนอ....)

อยู่นครศรีฯ นะ

สวัสดีครับพี่แพนด้า Grin พี่ตุ้มเรียกซะหวานเรย....อิอิ Grin

แบบนี้แหละครับ  เขาเรียกว่าพอจะมีลูกบ้าเหมือน ๆ กันอย่างที่พี่ลุงเข้มเคยถามไว้  ผมคิดว่าน่าจะไปกันได้คงไม่สอบตก  แต่พันพรือ ๆ ต้องมาลองแลกันก่อนครับ  Grin
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #28280 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2007, 05:42:07 PM »

ถึง แพะเมืองขอนไม้ ถ้าวีซ่าขาด หรือไมล์สะสมน้อย

กรุณาติดต่อ ลุงเล็กพอแล้วด่วน

เห็นว่ามีเหลือเฝือ คริๆ วันศุกร์นี้ ก็ถึงวันลา พอดี คริครี้

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28281 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2007, 05:43:29 PM »

สวัสดีครับ ยินดีที่ด้รู้จัก ชื่อไหมครับผม
 Grin Grin

สวัสดีครับ

Pandanus  จะเรียก แพนด้าก็ได้  ง่ายดี

(ใครเรียกแพนด้าทีแล้ว  วันก่อน กลับไปคิดอยู่นาน   จะให้เขาเรียกต่อไปดีมั๊ยหนอ....)

คือแบบว่า

อย่าไปคิดมากครับ ผมคนหน้าตาดี พี่ๆยังเรียกผม กระจง เลยครับ

จงทำดี

ขอบคุณครับ

พี่ตุ้มครับ  อ่านว่าพรือ   อ่านว่า  ถีบจงที   ใช่ไหมเอ่ย ขำก๊าก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28282 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2007, 05:45:03 PM »

เอามาฝากพลพรรค เสื้อแดงครับ
เพื่อนสมาชิกของท่านใช่ป่ะครับ

ดูตา ดูมือนะครับ Grin Grin Grin

เอา โลก เอา  อี ตา ตะหาน โจ  ทำ ไหร่  ฮ้านนนนนนน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #28283 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2007, 05:47:34 PM »

Grin Grin

สวัสดีครับ

Pandanus  จะเรียก แพนด้าก็ได้  ง่ายดี

(ใครเรียกแพนด้าทีแล้ว  วันก่อน กลับไปคิดอยู่นาน   จะให้เขาเรียกต่อไปดีมั๊ยหนอ....)

สวัสดีครับพี่แพนด้า Grin พี่ตุ้มเรียกซะหวานเรย....อิอิ Grin

แบบนี้แหละครับ  เขาเรียกว่าพอจะมีลูกบ้าเหมือน ๆ กันอย่างที่พี่ลุงเข้มเคยถามไว้  ผมคิดว่าน่าจะไปกันได้คงไม่สอบตก  แต่พันพรือ ๆ ต้องมาลองแลกันก่อนครับ  Grin

อืม แพนด้า ก็พิพ์และเรียกง่ายกว่า แพนดานัส หรือแพนดานุส อะไรนี่น๊ะ

ปล.แต่ขอร้อง อย่าเรียก "แพนเค็ก" ก็แล้วกัน มีหึงๆ คริๆ

ปล.ของ ปล.แพนด้า กับแก้วเดียวจุก นี่ถ้าเป็นสมัยก่อน ไม่กล้าหานแหลงด้วยแล้วนิ เพราะ โยแถวปายอม คลองใหญ๋ คอมฯเพ อิๆ

อีก ปล. พี่น้องท่านอื่นแถวป่าพะยอม ไม่เกี่ยวข้องน๊ะครับ ผมแหลงถึง สองคนนี้เท่านั้น 55+

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28284 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2007, 05:48:23 PM »

หวัดดีขอรับพี่น้อง Grin Grin Grin..หายหน้าหายตาไปนานนนนนนน ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย....แบบว่าคอมเจ๊ง...กว่าจะกลับมาได้..เหนื่อยเลย.. อ๋อย อ๋อย อ๋อย

สู้ต่อไปครับพี่....  ถ้าต้องการวิธีลัด ปรึกษาลุงแพะ โกลก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28285 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2007, 05:52:18 PM »

Grin Grin

สวัสดีครับ

อืม แพนด้า ก็พิพ์และเรียกง่ายกว่า แพนดานัส หรือแพนดานุส อะไรนี่น๊ะ

ปล.แต่ขอร้อง อย่าเรียก "แพนเค็ก" ก็แล้วกัน มีหึงๆ คริๆ

ปล.ของ ปล.แพนด้า กับแก้วเดียวจุก นี่ถ้าเป็นสมัยก่อน ไม่กล้าหานแหลงด้วยแล้วนิ เพราะ โยแถวปายอม คลองใหญ๋ คอมฯเพ อิๆ

อีก ปล. พี่น้องท่านอื่นแถวป่าพะยอม ไม่เกี่ยวข้องน๊ะครับ ผมแหลงถึง สองคนนี้เท่านั้น 55+

ลุงเข้ม  โพสข้อมูลผิดครับ   คุณอิง  ม้ายช่าย  คุณแพนด้า
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #28286 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2007, 05:59:35 PM »

ขอบคุณมากครับ ที่นำภาพสวยๆมาให้ชม และได้ขนาดใหญ่กว่าแต่ก่อนที่นำลง ช่วยรักษาขนาดด้วยครับ Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28287 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2007, 05:59:53 PM »

ป๋าฮิม เช็ค pm ด้วยครับ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28288 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2007, 06:00:28 PM »

พี่เอก พกคูการ์ ลงเลกันม้าย...
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #28289 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2007, 06:02:59 PM »

Grin Grin

สวัสดีครับ

ลุงเข้ม  โพสข้อมูลผิดครับ   คุณอิง  ม้ายช่าย  คุณแพนด้า

คนแก่ก็งี้แหละ ไข่นุ้ยเอ้ย หลงๆลืม พี่เองไม่เคยไม่ยอมรับว่าแก่ และบอกบ่อย ขอบใจที่ตรวจสอบข้อมูล สมแล้วกับตำแหน่งประจำกลุ่ม (ประสานงา และเลีย...ขา)

ก็ขออภัย ท่านแพนด้าด้วย

เอาท่านอิงเข้ามาแทนที่ในเนื้อเรื่อง ก็แล้วกัน อิๆ

ปล.อีกปล. ทางปร้าบ้านผม ก็ยังพอหาตำนานเอาใว้ทำยาได้มั่งครับ คอมฯ (พิวเตอร์)55+ บ้านเดิมผมก็ บ้านพี่ของพ่อคับ นาโหนด แค่ๆกับหวัง กงหรา ม้ายไกลเท่าได

หน้า: 1 ... 1883 1884 1885 [1886] 1887 1888 1889 ... 35779
  พิมพ์