เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 04:28:33 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 27 28 29 [30] 31 32 33 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25423437 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #435 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2005, 09:43:06 PM »

ค่ายกะปางน่าสนใจเหมือนกัน ถ้าไม่ติดภาระกิจจะไปร่วมด้วย วันนี้ไปออกพื้นที่พัทลุง ว่าจะแวะเยี่ยมครูเบิ้ลหน่อย แต่ต้องรีบกลับค่อยแวะไปล้มทับวันหลังนะครับ  Grin Grin

Grin ยินดีครับพี่  Wink

Cheesy แต่ถ้ามาตรงกับเสาร์ - อาทิตย์จะหาผมเจอแน่ ๆ ส่วนวันจันทร์ - ศุกร์นี่ที่โรงเรียนไม่ค่อยมีสัญญาณ หากจะติดต่อผม ก็ต้องตอนเข้าแถวหน้าเสาธงเวลา 07.40 - 08 .10 ครับ หลังจากนั้นเข้าห้องเรียนจะไม่มีสัญญาณ จะมีอีกที่ก็หลังเลิกงาน 16.40 เป็นต้นไป  Grin ส่งข้อความส่วนตัว หรือทางเมลล์ล่วงหน้าก็ได้ครับ ผมอยู่หน้าจอคอมฯเกือบทั้งวัน  Cheesy

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #436 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2005, 09:50:48 PM »

Cool พี่ 1 ครับ  แม็กฯ ซีแซด 30 นัด ของเพื่อนพี่ 1 เนี่ย ไม่ทราบว่าเจ้าของใช้งานบ่อยไหม ถ้าไม่ค่อยได้ใช้รบกวนสอบถามให้หน่อยครับว่าอยากเปลี่ยนเจ้าของไหม เผื่อพี่อู๊ดสนใจ Wink

http://www.prettygang.com/star/index.php?page=1  น้ำลายหก
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #437 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 01:22:58 AM »

ค่ายกะปางน่าสนใจเหมือนกัน ถ้าไม่ติดภาระกิจจะไปร่วมด้วย วันนี้ไปออกพื้นที่พัทลุง ว่าจะแวะเยี่ยมครูเบิ้ลหน่อย แต่ต้องรีบกลับค่อยแวะไปล้มทับวันหลังนะครับ  Grin Grin

Cheesy แต่ถ้ามาตรงกับเสาร์ - อาทิตย์จะหาผมเจอแน่ ๆ ส่วนวันจันทร์ - ศุกร์นี่ที่โรงเรียนไม่ค่อยมีสัญญาณ หากจะติดต่อผม ก็ต้องตอนเข้าแถวหน้าเสาธงเวลา 07.40 - 08 .10 ครับ หลังจากนั้นเข้าห้องเรียนจะไม่มีสัญญาณ จะมีอีกที่ก็หลังเลิกงาน 16.40 เป็นต้นไป  Grin ส่งข้อความส่วนตัว หรือทางเมลล์ล่วงหน้าก็ได้ครับ ผมอยู่หน้าจอคอมฯเกือบทั้งวัน  Cheesy

สัญญานโทรศัพท์เข้าเกือบไม่ถึง  กันดารป่าวเนี่ย  Grin

บางโพ 5
A111
Hero Member

คะแนน 81

จากภูผา สู่ท้องทะเล

« ตอบ #438 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 08:06:07 AM »

ว่าทำไมเมื่อวานตอนที่ผมอยู่ที่คิวรถตู้พัทลุง-หาดใหญ่ ช่วงกำลังรอคนอยู่โทรหาครูเบิ้ลต่อต่อไม่ได้เลย  เป็นอย่างนี้เอง  Grin Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #439 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 08:25:10 AM »

สัญญานโทรศัพท์เข้าเกือบไม่ถึง  กันดารป่าวเนี่ย  Grin

Grin ถึงแม้หนทางจะลำบาก  แต่ฝั่งตรงข้ามมันเป็นวิทยาลัยนาฎศิลป์นะจ๊ะ  Grin

ว่าทำไมเมื่อวานตอนที่ผมอยู่ที่คิวรถตู้พัทลุง-หาดใหญ่ ช่วงกำลังรอคนอยู่โทรหาครูเบิ้ลต่อต่อไม่ได้เลย  เป็นอย่างนี้เอง  Grin Grin

Grin ว้า เสียดายจัง น้ำลายหก มาขึ้นรถตอนเย็น ๆ ซิพี่หลังเวลาราชการนะ ถ้าตรงกับเวลาราชการเดี๋ยวครูใหญ่ตีหน้าเสาธง  Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #440 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 08:59:50 AM »

พี่ 1 ไม่ค่อยได้เข้ามาหวางนี้  พี่เอกถามให้กันตะ ว่าแม็กซีแซด 30 นัดหั้น เพื่อนพี่1 อีขายม้าย ไม่ใช่ไซรถ้าไปโยเท่พี่อู๊ดแกได้ยิงโจรได้นาน ๆ หิดไม่ต้องเที่ยวเปลี่ยนแม็กโยเหรื่อย ๆ นะ  Wink
ทศกัณฐ์
Sr. Member

คะแนน 12

...สิบหน้า ยี่สิบมือ ใจเดียว...

« ตอบ #441 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 12:46:06 PM »

Cheesy ขอให้พี่หนึ่งสมหวังนะครับ  Cheesy

Grin ขอบคุณครับ อีก 3 วันเพื่อนจะให้คำตอบ ...กำลังรออยู่ .... Grin

อุดมการณ์ที่ปลูกฝัง... เหงื่อที่หลังข้าภูมิใจ.
A111
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #442 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 12:51:52 PM »

พี่ 1 ไม่ค่อยได้เข้ามาหวางนี้  พี่เอกถามให้กันตะ ว่าแม็กซีแซด 30 นัดหั้น เพื่อนพี่1 อีขายม้าย ไม่ใช่ไซรถ้าไปโยเท่พี่อู๊ดแกได้ยิงโจรได้นาน ๆ หิดไม่ต้องเที่ยวเปลี่ยนแม็กโยเหรื่อย ๆ นะ  Wink
ครับเดี่ยวจะถามให้ ช่วงนี้หนึ่งกำลังยุ่งๆ อยู่
ส่วนแข่งยิงปืนที่ค่ายกะปาง วันที่ 1 หรือว่า 2 เดือนหน้านี้ Huh Huh เพราะวันที่ 1 ตรงกับวันศุกร์หมดสิทธิ์โดดงาน ถ้าวันที่ 2 ไม่แน่อาจจะไปได้ ไม่ทราบว่ามีใครไปบ้างและขอทราบรายละเอียดหน่อยครับ
ทศกัณฐ์
Sr. Member

คะแนน 12

...สิบหน้า ยี่สิบมือ ใจเดียว...

« ตอบ #443 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 12:52:17 PM »

Cool พี่ 1 ครับ  แม็กฯ ซีแซด 30 นัด ของเพื่อนพี่ 1 เนี่ย ไม่ทราบว่าเจ้าของใช้งานบ่อยไหม ถ้าไม่ค่อยได้ใช้รบกวนสอบถามให้หน่อยครับว่าอยากเปลี่ยนเจ้าของไหม เผื่อพี่อู๊ดสนใจ Wink

http://www.prettygang.com/star/index.php?page=1  น้ำลายหก
พี่ 1 ไม่ค่อยได้เข้ามาหวางนี้ พี่เอกถามให้กันตะ ว่าแม็กซีแซด 30 นัดหั้น เพื่อนพี่1 อีขายม้าย ไม่ใช่ไซรถ้าไปโยเท่พี่อู๊ดแกได้ยิงโจรได้นาน ๆ หิดไม่ต้องเที่ยวเปลี่ยนแม็กโยเหรื่อย ๆ นะ Wink

......... เจ้าของแม็ก อยู่กระบี่  เดือนก่อนเจอกันที่ตรังเห็นยังพกมาด้วย น่าจะยังใช้อยู่นะ  .. แต่เดี๋ยวจะถามให้ เผื่อหาให้ได้... Grin
บอกพี่อู๊ดหาระเบิดปิงปองเตรียมไว่ด้วย เผื่อกระสุนหมด .... Grin

อุดมการณ์ที่ปลูกฝัง... เหงื่อที่หลังข้าภูมิใจ.
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #444 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2005, 09:28:26 AM »

Grin มีข่าวดีมาแจ้งจ้า  Grin เป็นข่าวดีสำหรับผมมาก ๆ เลย  Grin

Grin คืองี้ครับ ตั้งแต่ย้ายมาที่โรงเรียนนี้มันดีสำหรับคนเล่นปืนมาก ๆ เลย เพราะวันก่อนพี่ครูคนนึงถามว่าเล่นปืนไหม ผมบอกว่าก็ชอบเหมือนกัน พี่ครูก็ถามอีกว่าตั้งศูนย์กล้องเป็นไหม ผมตอบว่าพอจะได้ครับ และแล้วพี่ครูก็เอาปืนมาให้ตั้งศูนย์ น้ำลายหก

น้ำลายหก พอวันนี้ รองผู้อำนวยการ เดินมาถามว่า ได้ข่าวว่าตั้งศูนย์กล้องปืนได้ใช่ไหม พอดีพี่ซื้อกล้องใหม่มา วันเสาร์หรืออาทิตย์นี้ว่างไหม ช่วยตั้งศูนย์กล้องให้หน่อย ผมตอบไปว่า พอจะได้ครับ ยินดีครับ  น้ำลายหก

Grin  งานนี้แหละปืนติดเอวทุกวันไม่ต้องเขินแล้ว อิ อิ อิ เพราะครูเล่นปืนกันเกือบทั้งโรงเรียนนี่นา  น้ำลายหก

ครับเดี่ยวจะถามให้ ช่วงนี้หนึ่งกำลังยุ่งๆ อยู่
ส่วนแข่งยิงปืนที่ค่ายกะปาง วันที่ 1 หรือว่า 2 เดือนหน้านี้ Huh Huh เพราะวันที่ 1 ตรงกับวันศุกร์หมดสิทธิ์โดดงาน ถ้าวันที่ 2 ไม่แน่อาจจะไปได้ ไม่ทราบว่ามีใครไปบ้างและขอทราบรายละเอียดหน่อยครับ

Grin วันเสาร์ครับ สงสัยได้ข้อมูลมาผิด เพื่อนพี่สารวัตรฯซึ่งเป็นทหารอยู่ที่นั่นโทรมาชวนพี่สารวัตรฯให้พาเพื่อน ๆ ไปช่วยยิงปืนกันหน่อย สงสัยได้ข้อมูลจากทางสนามพัทลุงกระมัง  Grin ใครสามารถไปได้บ้างนี่ยังไม่ทราบเหมือนกันครับ แต่ผมหมดสิทธิ์เพราะต้องไปทำภารกิจที่พัทยา  Grin
MK 4
Sr. Member

คะแนน 12

ชีวิตต้องดำเนินต่อไป

« ตอบ #445 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2005, 09:46:20 AM »

อ้างถึง

อ้างถึง

Grin ถึงแม้หนทางจะลำบาก  แต่ฝั่งตรงข้ามมันเป็นวิทยาลัยนาฎศิลป์นะจ๊ะ  Grin

Grinอยู่ในโหมงจริง ๆ  Grinแต่อยู่ฝั่งตรงข้ามวิทลัยนาฏศิลป์นี่ซิ......ครูเบิ้ลขอผมอยู่ด้วยคน น้ำลายหก

จริง..ตัวเดียวสำเร็จ
A111
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #446 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2005, 12:52:23 PM »

ตกลองแข่งยิงปืนที่ค่ายกะปาง วันที่ 2 ก.ค นี้ มีใครไปบ้างครั้ง เผื่อว่างจะได้ไปด้วยครับ Grin Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #447 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2005, 11:00:45 AM »

Undecided เน็ตที่โรงเรียนเสียเลยต้องมาใช้บริการเน็ตคาเฟ่  Tongue

Grin ที่โรงเรียนเริ่มมีสัญญาณแล้วครับ แต่บางจุดยังไม่มีเช่นเดิม ถ้าตรงกับสอนในห้องเรียนหากโทรไม่ติดก็หมายถึงไม่ติดครับ   :Smiley แต่ถ้าตรงกับไม่สอนในห้องเรียนหากโทรติดก็หมายถึงโทรติดครับ   :Smiley สรุปแล้วหากทีมงานมีอะไรจะใช้ก็ลองโทรดูนะครับ ถ้าไม่ตรงกับสอนอยู่ในห้องเรียนแล้วล่ะก็ได้คุยกันแน่ ๆ  Grin ตอนนี้กำลังรอการติดตั้งโทรศัพท์ภายในห้องอยู่นะครับ เสร็จเมื่อไรจะแจ้งให้ทราบทางข้อความส่วนตัวก็แล้วกัน  Grin

อ้างถึง

Grinอยู่ในโหมงจริง ๆ  Grinแต่อยู่ฝั่งตรงข้ามวิทลัยนาฏศิลป์นี่ซิ......ครูเบิ้ลขอผมอยู่ด้วยคน น้ำลายหก

:Smiley วุ๊ย มีตัวหารอีกแล้ว ถ้าอย่างนั้นนายวุฒิคุยกับนายโจก็แล้วกัน :Smiley

โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #448 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2005, 11:05:38 AM »

Undecided เน็ตที่โรงเรียนเสียเลยต้องมาใช้บริการเน็ตคาเฟ่  Tongue

Grin ที่โรงเรียนเริ่มมีสัญญาณแล้วครับ แต่บางจุดยังไม่มีเช่นเดิม ถ้าตรงกับสอนในห้องเรียนหากโทรไม่ติดก็หมายถึงไม่ติดครับ   :Smiley แต่ถ้าตรงกับไม่สอนในห้องเรียนหากโทรติดก็หมายถึงโทรติดครับ   :Smiley สรุปแล้วหากทีมงานมีอะไรจะใช้ก็ลองโทรดูนะครับ ถ้าไม่ตรงกับสอนอยู่ในห้องเรียนแล้วล่ะก็ได้คุยกันแน่ ๆ  Grin ตอนนี้กำลังรอการติดตั้งโทรศัพท์ภายในห้องอยู่นะครับ เสร็จเมื่อไรจะแจ้งให้ทราบทางข้อความส่วนตัวก็แล้วกัน  Grin

อ้างถึง

:Smiley วุ๊ย มีตัวหารอีกแล้ว ถ้าอย่างนั้นนายวุฒิคุยกับนายโจก็แล้วกัน :Smiley

จะมาอะไรกะผมล่ะครับ  หารอะไร ผมก็ไม่ได้มีเอี่ยวอะไรกะเค้าเลย  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน 

สรุปไม่มีใครไปแข่งเหรอครับพี่กะปาง เห็นเงียบกันหมด  Huh

บางโพ 5
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #449 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2005, 04:01:27 PM »

Cheesy ได้รับแจ้งจากทางสงขลาว่าเสื้อเสร็จแล้ว ป่านนี้พี่แป้วคงรับเสื้อมาเก็บไว้เป็นที่เรียบร้อย Cheesy คงต้องรบกวนทีมหาดใหญ่ประสานเพื่อนัดรับของ  Wink ส่วนเสื้อของแต่ละคนนั้นคงต้องหาใครสักคนจัดส่งทางไปรษณีย์เพื่อถึงมือเจ้าของตัวจริง  Cheesy

Undecided ผมเข้าเวร 2 สัปดาห์ ออกเวรเมื่อไรต้องไปพัทยาทันที หมดสิทธิ์รับงานนี้  Tongue
หน้า: 1 ... 27 28 29 [30] 31 32 33 ... 35779
  พิมพ์