เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 05:41:04 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 1994 1995 1996 [1997] 1998 1999 2000 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25638801 ครั้ง)
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #29940 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2007, 07:32:31 AM »

อิจฉาคนจะไปเที่ยวไกลกันจริงจริ๊งๆๆๆๆๆ ...  แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

เดี๋ยวกลางๆ เดือน ค่อยไปอ้อร้อฝั่งอันดามันบ้าง อิอิ ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

พี่แพะครับ

หากผ่านมาทางตรัง อย่าลืมแวะนะครับ เผื่อผมอยู่บ้านครับ

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

A111
Hero Member

คะแนน 81

จากภูผา สู่ท้องทะเล

« ตอบ #29941 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2007, 08:01:27 AM »

A111, SP-14 LTD, tum610 (+ 1 ซ่อนตัว) และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

วันนี้ยุ่งๆ กับเครื่องคอมฯ สองสามตัว แล้วมาทดลองเขียน Blog เล่นๆ แบบ มวยวัด

ปีที่แล้วผมเคยเขียน Bloggang ไว้ เป็นเรื่องเกี่ยวกับ กล้วยไม้ ที่ผมเลี้ยงไว้  แต่หลังๆไม่ว่างไปอัพเลย  ลองแวะเข้าไปดูเล่นซิครับลุงเอก 

http://pairandloum.bloggang.com/

พี่ไผ่สุดยอดเลยครับ ของผมยังเพิ่งเริ่มฝึกเขียน ยังไม่ค่อยมีเวลาว่าง ตั้งเป้าไว้จะเป็นงานถ่ายทอดแลกเปลี่ยนเรียนรู้ทางวิชาการคืองาน GIS ที่ทำอยู่เผื่อจะเป็นประโยชน์บ้าง แต่เมือวานลอง เริ่มทดลองกับเรื่องเบาๆ
เก็บมาเล่าให้ฟังจากการเดินทาง แวะเข้าไปชมได้ที่ http://share.psu.ac.th/blog/aek-story/1494

lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #29942 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2007, 09:39:50 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้สวัสดีครับ

Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #29943 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2007, 09:44:49 AM »

อรุณสวัสดิครับ ตื่นเถิดชาวไทย อย่ามัวหลับไหลอยู่เลย วันนี้วันจันทร์ วันทำงานครับ ชุดที่ไปภูเก็ตคงจะเพิ่งกลับจากแฟนตาเซียมั้ง เช้านี้อากาศสดใสครับ รายงานจากแถวรัชดาโพไซดอน ตื่นมากินพระโดดกำแพง ค่อยมีแรงพาลูกไปรับปริณญาที่บางแสน ม.บูราพา สบายดีครับพี่น้องเพื่อนคอปืนด้ามขวาน Grin Grin Grin

ยินดีด้วยครับพี่  ว่าแต่วันก่อนจะพา 007 ไปเข้าแสงทอง  ไปไงมาไง รับปริญญาแล้วล่ะเนี่ย  คิก คิก

สวัสดีครับพี่น้อง กลับถึงบ้านแล้วครับ สบายดี ได้นอนในรถไฟ สุดยอดเลยครับ อัดยังกับปลากระป๋อง เศร้า

พี่ชัชครับ 007 จบอนุบาล 3 เลยพาไปรับปรัญญาครับ.........ล้อเล่น     คิก คิก            

พี่สาวแกครับ จบโท ครับ งานนี้ช่วงเช้ามีแต่โท กับเอก คนแก่ แก่ทั้งนั้น ไม่มีสาวๆวัยรุ่นให้เจริญหูเจริญตาบ้างเลย Smiley Smiley Smiley

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #29944 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2007, 09:58:41 AM »

Wink ยินดีกับป๋าฮิมด้วยนะครับ แต่ที่น่ายินดียิ่งกว่าคือป๋าฮิมนี่ยังสุดยอดตลอดเลยนะครับ อิ อิ คนพี่จบโทละ แต่คนเล็กอนุบาล 3  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #29945 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2007, 10:10:08 AM »

Wink ยินดีกับป๋าฮิมด้วยนะครับ แต่ที่น่ายินดียิ่งกว่าคือป๋าฮิมนี่ยังสุดยอดตลอดเลยนะครับ อิ อิ คนพี่จบโทละ แต่คนเล็กอนุบาล 3  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ขอบคุณครับ กำลังเล็งหาที่ทำอีกคนแบบอยากได้แบบท่านชายอ่ะ ก่อนหมดแรง ไล่อ่านกระทู้จนตาลาย ราตรีสวัสดิ ขอไปนอนพักสักหน่อยครับ Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
old-M10-รักในหลวง
Full Member

คะแนน 18

« ตอบ #29946 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2007, 10:18:05 AM »

สวัสดีครับชาวด้ามขวาน
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #29947 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2007, 11:20:44 AM »

สวัสดีวันหยุดครับ Grin

โจ้...ห่อไรหว่า คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อะไหรหล่าว อะไหรหล่าว!! น้ำลายหก.....เหวี่ยงตั้งไว้ข้างๆสักกล่องนะ ไม่ต้องเปิดกะได้....อิอิ Grin

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #29948 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2007, 11:24:25 AM »

อรุณสวัสดิครับ ตื่นเถิดชาวไทย อย่ามัวหลับไหลอยู่เลย วันนี้วันจันทร์ วันทำงานครับ ชุดที่ไปภูเก็ตคงจะเพิ่งกลับจากแฟนตาเซียมั้ง เช้านี้อากาศสดใสครับ รายงานจากแถวรัชดาโพไซดอน ตื่นมากินพระโดดกำแพง ค่อยมีแรงพาลูกไปรับปริณญาที่บางแสน ม.บูราพา สบายดีครับพี่น้องเพื่อนคอปืนด้ามขวาน Grin Grin Grin

ยินดีด้วยครับพี่  ว่าแต่วันก่อนจะพา 007 ไปเข้าแสงทอง  ไปไงมาไง รับปริญญาแล้วล่ะเนี่ย  คิก คิก

สวัสดีครับพี่น้อง กลับถึงบ้านแล้วครับ สบายดี ได้นอนในรถไฟ สุดยอดเลยครับ อัดยังกับปลากระป๋อง เศร้า

พี่ชัชครับ 007 จบอนุบาล 3 เลยพาไปรับปรัญญาครับ.........ล้อเล่น     คิก คิก            

พี่สาวแกครับ จบโท ครับ งานนี้ช่วงเช้ามีแต่โท กับเอก คนแก่ แก่ทั้งนั้น ไม่มีสาวๆวัยรุ่นให้เจริญหูเจริญตาบ้างเลย Smiley Smiley Smiley

วี๊ด วิ๊วววว....ถูกใจป๋าก่าตรงนี้แหละ Grin

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #29949 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2007, 12:08:40 PM »

พี่น้องครับ ...

เที่ยงสวัสดิ์ครับพี่น้องครับ ...

สบายดี .......

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29950 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2007, 12:10:32 PM »

พี่สาวแกครับ จบโท ครับ งานนี้ช่วงเช้ามีแต่โท กับเอก คนแก่ แก่ทั้งนั้น ไม่มีสาวๆวัยรุ่นให้เจริญหูเจริญตาบ้างเลย    Smiley Smiley Smiley

ไม่ต้องอำเลยพี่  ป.โท สมัยนี้ เด็กเยอะแยะ  รูปที่แอบซ้อไปถ่ายมา ถ้าโพสท์ตรงนี้ไม่ได้ ก็ขอทางพีเอ็มครับ  คิก คิก  คิก คิก
bigza
เรารักในหลวง......เรารักในหลวง.......เรารักในหลวง....เรารักในหลวง
Jr. Member
**

คะแนน 1

เรารักในหลวง....เรารักในหลวง....เรารักในหลวง...

« ตอบ #29951 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2007, 12:13:09 PM »

Cheesy Cheesy Cheesyสวัสดีครับ พี่ๆทุกคนคับ ผมชื่อ บิ๊กซ่าส์ อะครับ
               เพิ่งเป็นสมาชิกใหม่ ยังไงก้อขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29952 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2007, 12:15:01 PM »

พี่ชัชครับ 007 จบอนุบาล 3 เลยพาไปรับปรัญญาครับ.........ล้อเล่น     คิก คิก           

พี่สาวแกครับ จบโท ครับ งานนี้ช่วงเช้ามีแต่โท กับเอก คนแก่ แก่ทั้งนั้น ไม่มีสาวๆวัยรุ่นให้เจริญหูเจริญตาบ้างเลย    Smiley Smiley Smiley

ไม่ต้องอำเลยพี่  ป.โท สมัยนี้ เด็กเยอะแยะ  รูปที่แอบซ้อไปถ่ายมา ถ้าโพสท์ตรงนี้ไม่ได้ ก็ขอทางพีเอ็มครับ  คิก คิก  คิก คิก

กล้าขอรูปแบบเสียงดังอย่างนี้.... หันไปดูรอบ ๆ ตัวหรือยัง  ว่า ผบ. ยืนอยู่ใกล้ ๆ อีกหรือเปล่า ขำก๊าก
bigza
เรารักในหลวง......เรารักในหลวง.......เรารักในหลวง....เรารักในหลวง
Jr. Member
**

คะแนน 1

เรารักในหลวง....เรารักในหลวง....เรารักในหลวง...

« ตอบ #29953 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2007, 12:15:23 PM »

Cheesy Cheesy Cheesyสวัสดีครับ พี่ๆทุกคนคับ ผมชื่อ บิ๊กซ่าส์ อะครับ
               เพิ่งเป็นสมาชิกใหม่ ยังไงก้อขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29954 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2007, 12:15:52 PM »

สวัสดีครับ ไหว้

ผมชื่อ babor อ่านว่า บ้าบอ ครับ  Grin

ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ไหว้
หน้า: 1 ... 1994 1995 1996 [1997] 1998 1999 2000 ... 35779
  พิมพ์