เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 03:07:39 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 2005 2006 2007 [2008] 2009 2010 2011 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25636508 ครั้ง)
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30105 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2007, 01:50:45 PM »

ช่วงนี้เบื่อๆเซ็งๆ กับ TOT ครับพี่น้อง  จะโพสท์ที ต้องลุ้นกันหลายรอบ ติดๆ ดับๆ มาเป็นอาทิตย์กว่าแล้ว  ยี๊  ยี๊

ไม่รู้ทำงานกันประสาอะไร  รับเงินเดือนแต่ลูกค้าใช้งานไม่ได้  สิ้นเดือนก็เก็บไม่มีส่วนลด ไม่ต้องรับผิดชอบ เจริญลงๆ  Angry
ให้ สไนเปอร์ในรูปข้างล่างไปถล่มมันเลย สนับสนุนลูกปืน .338 ให้ห้านัด ขัดใจเวลาดูหนังผ่านดาวเทียมแล้วจอมืดทุกที Grin Grin Grin

เอาตรงไหนดีครับป๋า ตรงจานดาวเทียมบนยอดเสาเลยมั้ยครับ  คิก คิก คิก คิก

เบิ้มก็ช่วยหาเป้าหมายและคำนวณลม ความร้อน ความชื้น และชี้เป้าให้สไนเปอร์ชัชแล้วกัน ตรงไหนก็ได้ให้มีรูเป็นใช้ได้ Grin Grin Grin

ใส่เสื้อแดงด้วยมั้ยครับ ทีมจะได้ดังระเบิด อิอิ Cheesy Cheesy

นี่ก็อีกคน  ยุเข้าไป  วังหัวหน้าหมู่เรียกมาว่ากล่าว ตบตีนะ  ยิ้มีเลศนัย  คิก คิก
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30106 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2007, 01:54:46 PM »

ช่วงนี้เบื่อๆเซ็งๆ กับ TOT ครับพี่น้อง  จะโพสท์ที ต้องลุ้นกันหลายรอบ ติดๆ ดับๆ มาเป็นอาทิตย์กว่าแล้ว  ยี๊  ยี๊

ไม่รู้ทำงานกันประสาอะไร  รับเงินเดือนแต่ลูกค้าใช้งานไม่ได้  สิ้นเดือนก็เก็บไม่มีส่วนลด ไม่ต้องรับผิดชอบ เจริญลงๆ  Angry

.ลุงครับ ของผมก็เป็น สอบถามPOTATOหลายครั้ง(POTATO คือ บริษัท โทรศัพท์) มันว่าของมันดีทุกอย่าง มันบอกให้ตรวจดูสายภายในบ้าน ผมก็ลองใล่ดู เพราะสายบ้านผมมันก็หลายปีแล้ว มันมีสนิมอ็อกไซค์เกาะอยู่เขียวๆที่ขั้วต่อ (ข้างในมันก็คงหมดสภาพแล้วเช่นกัน) เลยตัดสินใจเปลี่ยนใหม่

จากวันนั้น(เมื่อ4-5วัน)ที่ผ่านมา ก็ได้ระบบที่ดีดังเดิมกลับมาครับ

หลังจากที่ผมด่า POTATO ไปหลายครั้งแล้ว อิๆ

Grin อันนี้เห็นด้วยกะลุงเข้มครับพี่ชัช ของผมก็รมณ์เสียโทรไปโวยหลายครั้งแล้ว อาการเดียวกะของพี่ชัชเลยครับ มันติดๆดับๆ เล่นได้แป็ปเดียวหลุดอีกละ พอถามไปมันก็บอกว่าตรวจสอบแล้วก็ปกติ ไม่มีไร ผ่านไปหลายวันก็ยังเป็นอยู่ ผมเลยบอกว่ามาช่วยดูหน่อยแล้วกันเค้าก็เลยเข้ามาที่บ้านเมื่อวาน มาถึงก็ไล่สาย เช็คไปเช็คมาสรุปว่าสายที่ต่อเข้าโมเด็มของผมนั้นเป็นอ๊อกไซร์ครับ หรือที่เราเรียกว่าขี้เกลือ อิ อิ พอเปลี่ยนสายปุ๊ป อาการต่างๆหายไปปั๊ปเลย  คิก คิก ยังไงพี่ชัชลองเช็คดูนะครับ  Grin

โชคดีของท่านชายเป็นขี้เกลือ ถ้าเป็นขี้กรากคงต้องใช้ซีม่าทาเอา   Grin Grin Grin

ขอบคุณชายเจษฎ์ครับ  Grin

วันนี้ป๋าอารมณ์ดี  สงสัยเมื่อคืนได้จุดเกียง  Grin
nine รักในหลวง
มนุษย์ล่วงทุกข์ได้ด้วย...ความเพียร
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 44

การเดินทางไกลนับหมื่นลี้....ต้องเริ่มต้นที่ก้าวแรก

« ตอบ #30107 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2007, 02:00:44 PM »

หวัดดียามบ่ายครับ เมื่อค่ำวานนี้แวะไปทำธุระที่โก-ลกมา เห็นสมาชิกเราบางคนโดนคำสั่งเคอร์ฟิวส์ อยู่ในบริเวณอันจำกัดพร้อมกับสหายอีก 2 คน อยู่ในสภาพที่น่าสงสาร อิ..อิ..ผมไม่บอกหรอกว่าเป็นครายส์... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  พี่แพะครับ  ผมสัญญาว่าผมจะไม่บอกใครว่าเป็นพี่ครับ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

หลังจากพายุผ่านไป..ท้องฟ้าสดใสขึ้นทันตา..อุปสรรคนานาก็ผ่านเลยไป..ชีวิตใหม่เริ่มก้าวเดินอย่างทรนง..แข็งแกร่งดุจหมู่เกาะ.....กลางคลื่นลม..
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #30108 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2007, 02:13:42 PM »

หวัดดียามบ่ายครับ เมื่อค่ำวานนี้แวะไปทำธุระที่โก-ลกมา เห็นสมาชิกเราบางคนโดนคำสั่งเคอร์ฟิวส์ อยู่ในบริเวณอันจำกัดพร้อมกับสหายอีก 2 คน อยู่ในสภาพที่น่าสงสาร อิ..อิ..ผมไม่บอกหรอกว่าเป็นครายส์... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  พี่แพะครับ  ผมสัญญาว่าผมจะไม่บอกใครว่าเป็นพี่ครับ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

เข้าใจผิดแล้วครับ่ชาย ... เมื่อวานเขาห้ามขายเหล้า เลยซื้อมานั่งกินที่ร้านครับ ...  เยี่ยม

พอหมดโหลนั้นแล้วพี่ก็ปิดร้าน แล้วไปต่อกันครับแบบไร้เคอร์ฟิวด์ เพราะโสด 5 วัน ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เมื่อเช้ายังตื่นไปกินบักกุดแต๊ครับ เสียดายเขือหนุ่ยกลับไปก่อนเลยอดกิน ...  ยิ้มีเลศนัย

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #30109 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2007, 02:13:44 PM »

ราคาน้ำมันเชื้อเพลิง/ลิตรที่ พังงา / ภูเก็ต

ดีเซล           ๒๙.๓๘          แก๊สโซฮอลล์  E10       ๒๙.๑๓          เบนซิน ๙๑          ๓๑.๖๓

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #30110 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2007, 02:48:35 PM »

ราคาน้ำมันเชื้อเพลิง/ลิตรที่ พังงา / ภูเก็ต

ดีเซล           ๒๙.๓๘          แก๊สโซฮอลล์  E10       ๒๙.๑๓          เบนซิน ๙๑          ๓๑.๖๓

มานครฯดิเดี๋ยวเติมน้ำมันให้ Grin

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #30111 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2007, 03:08:23 PM »

อ้าว น้าจอยมาทำไรที่นครอะ แล้วพริตตี้หวานที่ฝากไว้ล่ะมีใครดูแลให้เปล่า ...... เป็นห่วงนะเออ  งอน

samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #30112 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2007, 03:17:02 PM »

โถๆๆๆๆ  น่าฉงฉานจัง   เยาะเย้ย  เยาะเย้ย  เยาะเย้ย

เข้าใจผิดแล้วครับ่ชาย ... เมื่อวานเขาห้ามขายเหล้า เลยซื้อมานั่งกินที่ร้านครับ ...  เยี่ยม

พอหมดโหลนั้นแล้วพี่ก็ปิดร้าน แล้วไปต่อกันครับแบบไร้เคอร์ฟิวด์ เพราะโสด 5 วัน ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เมื่อเช้ายังตื่นไปกินบักกุดแต๊ครับ เสียดายเขือหนุ่ยกลับไปก่อนเลยอดกิน ...  ยิ้มีเลศนัย

ผมเชื่อครับน้าแพะ.........   แบร่  แบร่

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #30113 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2007, 03:20:49 PM »

วันนี้พยามหัดยิงได้แต้มแค่85-86 สงสัยต้องพยายามฝึกให้ถึง90ฝ่าๆ เผื่อได้แข่งมือใหม่กะเค้ามั้ง อิอิ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ตูม!!!...ควันโขมง  Cheesy

สวัสดีครับ.....เบิ้ม....เค้าใช้ .38 หรือ .45 ปั้น x จ้า....ม่ายช่าย ลูกซอง เห็นปลอก ลูกซองเกลือนเชียว

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เบิ้มครับ

สงสัยปืนไม่ดีนะครับ ช่วนเซ็นต์หลังใบ ป.๔ แล้วฝากรถทัวร์มาที่ผมได้เลยครับ เดี๋ยวจะส่งที่อยู่ทางพี่เอ็มครับ Grin Grin Grin

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

nine รักในหลวง
มนุษย์ล่วงทุกข์ได้ด้วย...ความเพียร
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 44

การเดินทางไกลนับหมื่นลี้....ต้องเริ่มต้นที่ก้าวแรก

« ตอบ #30114 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2007, 03:50:47 PM »

เข้าใจผิดแล้วครับ่ชาย ... เมื่อวานเขาห้ามขายเหล้า เลยซื้อมานั่งกินที่ร้านครับ ...  เยี่ยม

พอหมดโหลนั้นแล้วพี่ก็ปิดร้าน แล้วไปต่อกันครับแบบไร้เคอร์ฟิวด์ เพราะโสด 5 วัน ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เมื่อเช้ายังตื่นไปกินบักกุดแต๊ครับ เสียดายเขือหนุ่ยกลับไปก่อนเลยอดกิน ...  ยิ้มีเลศนัย

[/quote
Grin Grin Grin

หลังจากพายุผ่านไป..ท้องฟ้าสดใสขึ้นทันตา..อุปสรรคนานาก็ผ่านเลยไป..ชีวิตใหม่เริ่มก้าวเดินอย่างทรนง..แข็งแกร่งดุจหมู่เกาะ.....กลางคลื่นลม..
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #30115 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2007, 04:20:31 PM »

โอ้.........

ณ เวลานี้ สี่โมงครึ่ง สมควรแก่การกลับบ้าน   Grin

หลังจากเฝ้าหน้าจอมาทั้งวัน 
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #30116 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2007, 04:24:39 PM »

อ้าว น้าจอยมาทำไรที่นครอะ แล้วพริตตี้หวานที่ฝากไว้ล่ะมีใครดูแลให้เปล่า ...... เป็นห่วงนะเออ  งอน

มาเที่ยวมั๊ง Grin Grin

SP-14 LTD
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 34

Diligentia vis celeritas(แม่นยำ รุนแรงและรวดเร็ว)

« ตอบ #30117 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2007, 04:30:47 PM »

Grin Grin Grinภาพอดีตที่ค่ายอภัยบริรักษ์ครับ คิดถึงเพื่อนๆครับ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 06, 2007, 08:48:19 PM โดย SP-14 LTD » บันทึกการเข้า
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #30118 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2007, 04:53:19 PM »

โสภณขึ้นมาวันไหน

ไผ่เล่นลม
สี่โพ้นทะเล....ล้วนพี่น้อง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

ธรรมชาติเป็นผู้สร้าง....มนุษย์เป็นผู้แต่งแต้มสีสรร

« ตอบ #30119 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2007, 05:41:23 PM »

เฮ้ย....     บู่

ขอโทษครับพี่ๆ  ขอถอนหายใจแรงๆ ซักที ครับ  บู่  ค่อยยังชัว  Cheesy

สวัสดีครับพี่ๆ   ไหว้  เพิ่งเสร็จภาระกิจ   ช่วงนี้ตลุยงานซะ  จนเมื่อยเนื้อเมื่อยตัวไปหมด    คิก คิก คิก คิก

สงสัยหลังต้องหาเวลาไปผ่อนคลายกล้ามเนื้อซะหน่อย   คิก คิก คิก คิก  เดี๊ยวมาไล่กระทู้ครับ  Wink

ร่มศรีตรัง ยังเพรียกร่ำเรียกหา  ลูกสงขลานครินทร์ อยู่ถิ่นไหน แม้ห่างกันพันแสงด้าวแดนใด  มอบดวงใจไว้ที่ร่มศรีตรัง
หน้า: 1 ... 2005 2006 2007 [2008] 2009 2010 2011 ... 35779
  พิมพ์