เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 06:19:09 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 29 30 31 [32] 33 34 35 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25423802 ครั้ง)
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #465 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2005, 08:40:28 PM »

หลงรัก หลงรักแล้วผมจะได้รับเสื้อกะเขามั๊ยเนี่ย....อยากหล่อมั่งน่ะ หลงรัก หลงรัก

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #466 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2005, 10:04:18 PM »

หลงรัก หลงรักแล้วผมจะได้รับเสื้อกะเขามั๊ยเนี่ย....อยากหล่อมั่งน่ะ หลงรัก หลงรัก

Grin แหม จะหล่อเกินหน้าเกินตาอีกล่ะซิ  Grin ไม่ถึงปีหน้าคงได้รับแน่นอน จ้า  :Smiley ผมก็ยังไม่ได้ Grin
MK 4
Sr. Member

คะแนน 12

ชีวิตต้องดำเนินต่อไป

« ตอบ #467 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2005, 03:42:51 PM »

Cheesyเริ๊ดดด..มาก Grinแต่สีแดงแจ๊ดเลย หลงรัก

จริง..ตัวเดียวสำเร็จ
MK 4
Sr. Member

คะแนน 12

ชีวิตต้องดำเนินต่อไป

« ตอบ #468 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2005, 03:44:01 PM »

Cheesyจะถูกจะแพงต้องแดงไว้ก่อน หลงรักเริ๊ดดด..มาก น้ำลายหก

จริง..ตัวเดียวสำเร็จ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #469 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2005, 04:10:31 PM »

ทีมหาดใหญ่ไปไหนนะช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้ามาเลยจะปรึกษาเรื่องการจัดส่งเสื้อว่าทำประการใดดี  Cool
A111
Hero Member

คะแนน 81

จากภูผา สู่ท้องทะเล

« ตอบ #470 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2005, 04:55:09 PM »

ทีมหาดใหญ่ไปไหนนะช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้ามาเลยจะปรึกษาเรื่องการจัดส่งเสื้อว่าทำประการใดดี  Cool
ผมยังติดต่อพี่แป้วไม่ได้เลย พรุ่งนี้ก็มีสัมมนาทั้งวัน หรือส่งมาที่ มอ. 4 ตัว M 2 L 2 ถ้าไม่รบกวนมากเกินไป หรือนัดเจอกันที่ไหน ใจร้อนอยากใส่เสื้อ น้ำลายหก น้ำลายหก
ทศกัณฐ์
Sr. Member

คะแนน 12

...สิบหน้า ยี่สิบมือ ใจเดียว...

« ตอบ #471 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2005, 09:52:46 PM »

.... ตอนนี้เปลี่ยนคอมฯที่ใช้อยู่กับพี่ เลยไม่ได้ใช้ MSN ...... อีก 2-3 วันคงเข้าที่แล้วล่ะ .....ติดต่อทางข้อความส่วนตัวได้  Grin

......... เสื้อแดง แรงฤทธิ์ .... สาว ๆ ติดตรึม ....... ไม่เชื่อลองใส่มาเดินแถวคณะทรัพย์ฯ สิ.. Grin  (วัวสาว ๆ ทั้งนั้น)   Grin Grin

อุดมการณ์ที่ปลูกฝัง... เหงื่อที่หลังข้าภูมิใจ.
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #472 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2005, 09:07:11 AM »

ผมยังติดต่อพี่แป้วไม่ได้เลย พรุ่งนี้ก็มีสัมมนาทั้งวัน หรือส่งมาที่ มอ. 4 ตัว M 2 L 2 ถ้าไม่รบกวนมากเกินไป หรือนัดเจอกันที่ไหน ใจร้อนอยากใส่เสื้อ น้ำลายหก น้ำลายหก

ช่วงนี้ติดภารกิจยาวไม่มีเวลาเลยครับ งานนี้คงต้องรบกวนทีมหาดใหญ่เป็นฝ่ายจัดการไม่อย่างนั้นได้รับเสื้อทีมกันช้าแน่ ๆ

โดยให้เพื่อน ๆ ที่ถูกมาร์คชื่อไว้ด้านล่างเป็นผู้แจ้งสถานที่รับเสื้อแก่ พี่ A111 เพื่อประสานกับพี่แป้วและดำเนินการจัดส่งทางไปรษณีย์ หลังจากนั้นแต่ละสายค่อยติดต่อรับเสื้อทีมกันเอาเอง

ขออนุญาตแบ่งสายส่งตามข้อมูลของทีมงานดังต่อไปนี้

นายโจ  นายเบิ้ล   ( ไปรษณีย์ )

พี่อู๊ด   พี่เจี๊ยบ  นายวุฒิ  ( ไปรษณีย์ )

พี่เอก   พี่1  พี่เอก ธ.ก.ส.  พี่สมคิด ธ.ก.ส. พี่ชัช  ( รับด้วยตนเอง )

พี่ปู   ( ไปรษณีย์ )

พี่หมู  ( ไปรษณีย์ )

พี่นุ้ย  ( ไปรษณีย์ )

ท่านอื่นมีความคิดเห็นเช่นไร ... หากทีมงานหาดใหญ่ติดภารกิจในช่วงนี้ท่านใดสะดวกรบกวนเป็นภาระด้วยครับ

ทั้งหมดจำนวน  13  ตัว

นายโจ                      M     
นายเบิ้ล                    L
พี่อู๊ด                         L
พี่เจี๊ยบ                      L   
พี่นุ้ย                         L     
พี่เอก                        M     
พี่1                           L   
พี่เอก ธ.ก.ส.              L   
พี่สมคิด ธ.ก.ส.          M   
พี่ปู                           XL 
พี่ชัช                         XL   
นายวุฒิ                     M
พี่หมู                         XL     
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 23, 2005, 09:10:20 AM โดย babor » บันทึกการเข้า
R-Bang
Newbie
*

คะแนน 0

จะกลัวทำไม...? ในเมื่อหัวใจเป็นของเธอ

« ตอบ #473 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2005, 12:37:17 PM »

เพิ่มอีกตัวจะทันหรือป่าวครับ
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #474 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2005, 12:45:30 PM »

ใช่พี่บัง รีเทิร์นป่าวครับ  ถ้าผิดคน ขออภัยครับ  Wink

บางโพ 5
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #475 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2005, 04:16:46 AM »

Grin เห็นรูปแล้วขอชมคนออกแบบ ออกแบบได้สวยดีครับ ฝีมือนายเบิ้ลหรือเปล่าเนี่ย Grin
A111
Hero Member

คะแนน 81

จากภูผา สู่ท้องทะเล

« ตอบ #476 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2005, 08:24:23 AM »

ช่วงนี้ติดภารกิจยาวไม่มีเวลาเลยครับ งานนี้คงต้องรบกวนทีมหาดใหญ่เป็นฝ่ายจัดการไม่อย่างนั้นได้รับเสื้อทีมกันช้าแน่ ๆ

โดยให้เพื่อน ๆ ที่ถูกมาร์คชื่อไว้ด้านล่างเป็นผู้แจ้งสถานที่รับเสื้อแก่ พี่ A111 เพื่อประสานกับพี่แป้วและดำเนินการจัดส่งทางไปรษณีย์ หลังจากนั้นแต่ละสายค่อยติดต่อรับเสื้อทีมกันเอาเอง

ขออนุญาตแบ่งสายส่งตามข้อมูลของทีมงานดังต่อไปนี้

นายโจ  นายเบิ้ล   ( ไปรษณีย์ )

พี่อู๊ด   พี่เจี๊ยบ  นายวุฒิ  ( ไปรษณีย์ )

พี่เอก   พี่1  พี่เอก ธ.ก.ส.  พี่สมคิด ธ.ก.ส. พี่ชัช  ( รับด้วยตนเอง )

พี่ปู   ( ไปรษณีย์ )

พี่หมู  ( ไปรษณีย์ )

พี่นุ้ย  ( ไปรษณีย์ )

ท่านอื่นมีความคิดเห็นเช่นไร ... หากทีมงานหาดใหญ่ติดภารกิจในช่วงนี้ท่านใดสะดวกรบกวนเป็นภาระด้วยครับ

ทั้งหมดจำนวน  13  ตัว

นายโจ                      M     
นายเบิ้ล                    L
พี่อู๊ด                         L
พี่เจี๊ยบ                      L   
พี่นุ้ย                         L     
พี่เอก                        M     
พี่1                           L   
พี่เอก ธ.ก.ส.              L   
พี่สมคิด ธ.ก.ส.          M   
พี่ปู                           XL 
พี่ชัช                         XL   
นายวุฒิ                     M
พี่หมู                         XL     
ครับจะประสานและนำส่งให้ครับ พยายามโทรติดต่อพี่แป้วอยู่ สงสัยไม่แอบซุ่มในสวนเพื่อไปแข่งที่ค่ายกะปางหรือเปล่าโทรไม่ติดเลย นายโจขอเบอร์บ้านพี่แป้วหลังไมล์ด้วยครับ Grin Grin
โจ ™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #477 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2005, 08:29:04 AM »

Wink Wink Wink  เรียบร้อยแล้วครับ   แต่  พี่ท่านส่วนใหญ่โทรไป ไม่ค่อยอยู่  Huh Huh

บางโพ 5
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #478 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2005, 08:33:31 AM »

Grin เห็นรูปแล้วขอชมคนออกแบบ ออกแบบได้สวยดีครับ ฝีมือนายเบิ้ลหรือเปล่าเนี่ย Grin

Grin ไม่มีส่วนเอี่ยวแม้แต่นิดเดียว  Tongue ความคิดของแต่ละคนแล้วนำมารวมกันเป็นเสื้อทีมครับ  หลงรัก

ใช่พี่บัง รีเทิร์นป่าวครับ ถ้าผิดคน ขออภัยครับ Wink

คิดว่าน่าจะใช่ ... ต้องขออภัยด้วยครับไม่ทันแล้วพี่ 
โจ ™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

« ตอบ #479 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2005, 08:46:23 AM »

เมื่อครู่พี่แป้วโทรมาครับ ให้พี่เอกไปเอาที่ร้านเสริมสวยได้เลยครับ  ไม่ใช่ที่ร้านหนังสือนะครับ

รบกวนเป็นธุระด้วยครับ  แล้วระวังสับสนเรื่องขนาดด้วยครับ  ส่วนตัวกระผมไม่มีปัญหาอะไรหรอก 

เพราะเบอร์ m แต่หวั่นพี่ๆ มากกว่าครับ  Grin Grin Grin Grin

บางโพ 5
หน้า: 1 ... 29 30 31 [32] 33 34 35 ... 35779
  พิมพ์