เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 12:24:17 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 2047 2048 2049 [2050] 2051 2052 2053 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25593733 ครั้ง)
bigza
เรารักในหลวง......เรารักในหลวง.......เรารักในหลวง....เรารักในหลวง
Jr. Member
**

คะแนน 1

เรารักในหลวง....เรารักในหลวง....เรารักในหลวง...

« ตอบ #30735 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2007, 11:32:18 PM »

ไหว้สวัสดีครับพี่เบิ้มยังไม่นอนอีกเหรอครับ
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #30736 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2007, 11:33:14 PM »

พี่ลองติดต่อร้านที่ซื้อมาก่อนครับ เดี๋ยวเขาจะแนะนำเองว่าหาได้จากไหน จริงๆแล้ว อะไหล่ต่างๆ ร้านที่ขายปืนควรต้องรับเป็นภาระติดต่อสั่งมาให้ เราเสียตังค่าขนส่งกับค่าสินค้าครับ

ติดต่อแล้วครับร้านโยธิน แกว่าให้ลองดูตามร้านที่สั่งอะไหล่มาขายครับ Grin Grin Grin
แต่เรียบร้อยแล้วครับ พีพีระติดต่อให้แล้วครับ ขอขอบคุณมา ณ.ที่นี้ด้วยครับ Grin Grin Grin
(โลโก้ พี่บุญ)

ดีใจด้วยครับ  ช่วงนี้เน็ทติดๆดับๆ เข้ามาดูยากจัง   ว่าแต่ป๋าทำยังไงให้ชิ้นส่วนที่ไม่ใช่เล็กๆหายได้เนี่ย(ไหนๆก็ได้ของแล้วก็ขอแซวหน่อย)

คิก คิก  คิก คิก

นี่ถือว่ายังดีแล้วครับลุงชัช .. ที่สไลด์ หรือ ลำกล้องไม่หาย ...  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

โห.....แซวอย่างนี้ป๋าจะโกรธมั๊ยเนี่ย  ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย

ไม่โกรธครับ เพราะเป็นเรื่องจริงครับ ตอนนี้รอดูเหตุการณ์ก่อนครับว่าจะเป็นไง สาเหตุที่หายก็เห็นแก่กินครับ Grin Grin Grin
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=49777.0

สวัสดีครับน้าเอก

สวัสดีครับเบิ้มปั้น X ไป Score เท่าใดแล้ว

ยังเลยครับพี่เอก คงอีกนาน  Cheesy Cheesy

ตะกี้น้าเข้ม โทรมา ถึงกรุงเทพแล้ว กำลังนั่งสังสรรกับน้าเพิ่ม(rockgun) กับน้ารัตน์ หัวเราะกันร่วนเลย  คิก คิก คิก คิก

เบิ้มตอนหัวค่ำไปงานแต่งงานที่ต่อฮวดเจอไผ่ โทรไปหาพี่เข้ม บอกไม่สะดวกคุยกำลังหลงทางหาทางเข้ากรุงเทพฯ ไม่เจอครับ แต่ตอนกับจากงานแต่งงานมาแถวคลองแหวะแกโทร มาบอกถึงกรุงเทพฯแล้วครับ ถึงจริงหรือเปล่าก็ไม่รู้ Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
bigza
เรารักในหลวง......เรารักในหลวง.......เรารักในหลวง....เรารักในหลวง
Jr. Member
**

คะแนน 1

เรารักในหลวง....เรารักในหลวง....เรารักในหลวง...

« ตอบ #30737 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2007, 11:38:03 PM »

Grinกระผมจะไปเข้านอนแล้วครับ พี่ๆทุกๆคนหลับฝันดีนะครับบายๆ น้ำลายหก น้ำลายหก
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #30738 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2007, 11:39:41 PM »

ไหว้สวัสดีครับพี่เบิ้มยังไม่นอนอีกเหรอครับ

ยังครับ กลางคืนพี่รับจ๊อบเป็นยามต่อครับ ขยันโคดๆ  Cheesy

พี่ลองติดต่อร้านที่ซื้อมาก่อนครับ เดี๋ยวเขาจะแนะนำเองว่าหาได้จากไหน จริงๆแล้ว อะไหล่ต่างๆ ร้านที่ขายปืนควรต้องรับเป็นภาระติดต่อสั่งมาให้ เราเสียตังค่าขนส่งกับค่าสินค้าครับ

ติดต่อแล้วครับร้านโยธิน แกว่าให้ลองดูตามร้านที่สั่งอะไหล่มาขายครับ Grin Grin Grin
แต่เรียบร้อยแล้วครับ พีพีระติดต่อให้แล้วครับ ขอขอบคุณมา ณ.ที่นี้ด้วยครับ Grin Grin Grin
(โลโก้ พี่บุญ)

ดีใจด้วยครับ  ช่วงนี้เน็ทติดๆดับๆ เข้ามาดูยากจัง   ว่าแต่ป๋าทำยังไงให้ชิ้นส่วนที่ไม่ใช่เล็กๆหายได้เนี่ย(ไหนๆก็ได้ของแล้วก็ขอแซวหน่อย)

คิก คิก  คิก คิก

นี่ถือว่ายังดีแล้วครับลุงชัช .. ที่สไลด์ หรือ ลำกล้องไม่หาย ...  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

โห.....แซวอย่างนี้ป๋าจะโกรธมั๊ยเนี่ย  ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย

ไม่โกรธครับ เพราะเป็นเรื่องจริงครับ ตอนนี้รอดูเหตุการณ์ก่อนครับว่าจะเป็นไง สาเหตุที่หายก็เห็นแก่กินครับ Grin Grin Grin
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=49777.0

สวัสดีครับน้าเอก

สวัสดีครับเบิ้มปั้น X ไป Score เท่าใดแล้ว

ยังเลยครับพี่เอก คงอีกนาน  Cheesy Cheesy

ตะกี้น้าเข้ม โทรมา ถึงกรุงเทพแล้ว กำลังนั่งสังสรรกับน้าเพิ่ม(rockgun) กับน้ารัตน์ หัวเราะกันร่วนเลย  คิก คิก คิก คิก

เบิ้มตอนหัวค่ำไปงานแต่งงานที่ต่อฮวดเจอไผ่ โทรไปหาพี่เข้ม บอกไม่สะดวกคุยกำลังหลงทางหาทางเข้ากรุงเทพฯ ไม่เจอครับ แต่ตอนกับจากงานแต่งงานมาแถวคลองแหวะแกโทร มาบอกถึงกรุงเทพฯแล้วครับ ถึงจริงหรือเปล่าก็ไม่รู้ Grin Grin Grin

โทรมาตอนสี่ทุ่มครับ หัวเราะกันเฮฮา  พาภรรยากับน้องพริมไปด้วยครับ  Grin

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #30739 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2007, 11:43:18 PM »

สวัสดีครับพี่ๆ  ไหว้

เมื่อตะกี้ไปงานแต่งงานมาครับ เจอป๋าฮิมด้วย  แต่ไปกันคนละงาน ของผมอยู่ชั้น 3  แต่ของป๋าอยู่ชั้น 2   เลยได้คุยกันแค่สองสามคำ  Cheesy
รูปโลโก้พี่บุญหน้าตาน่ารักดีนะครับ... คุ้นๆเหมือนเคยเห็นจากที่ไหน   คิก คิก คิก คิก คิก คิก

สวัสดีครับ ผมเพิ่งกลับถึงบ้านได้สักชัวโมงแล้วครับคิดว่าพาน้องโมโน ไปด้วย จะได้ให้ 007 ไปเล่นด้วย Grin Grin Grin

รูปโลโก้ พี่บุญน่ารักมากจริงๆครับ

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #30740 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2007, 12:01:23 AM »

Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 14, 2007, 12:03:45 AM โดย Glock_pk » บันทึกการเข้า

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #30741 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2007, 01:49:25 AM »

ราตรีสวัสดิครับ  Grin Grin Grin

เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #30742 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2007, 01:59:40 AM »

ฝันดีครับป๋า ขอ3ตัวเด็ดๆ  Grin Grin Grin

Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #30743 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2007, 02:01:44 AM »

หวัดดีครับ พี่เบิ้ม ยังไม่นอนหรอครับ

สิ่งของมีไว้ให้ใช้

และ

คนมีไว้ให้รัก
เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #30744 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2007, 02:08:41 AM »

หวัดดีครับ พี่เบิ้ม ยังไม่นอนหรอครับ

หวัดดีครับต้อม สบายดีนะครับ ไม่ค่อยเจอ ได้ข่าวจะมาภูเก็ตกันเหรอครับ  Cheesy

Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #30745 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2007, 02:12:52 AM »

สบายดีครับพี่ คงไปหลัง22ครับ

หวัดดีครับต้อม สบายดีนะครับ ไม่ค่อยเจอ ได้ข่าวจะมาภูเก็ตกันเหรอครับ  Cheesy

และ

เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #30746 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2007, 02:16:04 AM »

มาก็ส่งข่าวนะครับ  Grin

Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #30747 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2007, 02:19:26 AM »

มาก็ส่งข่าวนะครับ  Grin

ครับผม รับทราบเลย

และ

samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #30748 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2007, 07:25:32 AM »

เช้าสวัสดิ์ครับทุกท่าน

หาดใหญ่ชุ่มฉ่ำไปด้วยสายฝนครับ

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #30749 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2007, 07:32:28 AM »

พี่น้องครับ ...

สำหรับ 4 หนุ่มแดนใต้ ที่จะขึ้นไปตะลุยเหนือ ขอให้สนุกกับทริปนี้และเดินทางโดยสวัสดิภาพทั้ง ไป-กลับ ครับ ...  เยี่ยม

สบายดี .......

ปล. - น้องไผ่ไม่ต้องเสียใจนะครับที่ไม่มีรูปนะครับ ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อรุณสวัสดิ์ครับ...ขอให้เดินทางปลอดภัย.....เที่ยวให้สนุกนะครับ
หน้า: 1 ... 2047 2048 2049 [2050] 2051 2052 2053 ... 35779
  พิมพ์