เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 06:21:15 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 30 31 32 [33] 34 35 36 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25423906 ครั้ง)
A111
Hero Member

คะแนน 81

จากภูผา สู่ท้องทะเล

« ตอบ #480 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2005, 12:42:58 PM »

เมื่อครู่พี่แป้วโทรมาครับ ให้พี่เอกไปเอาที่ร้านเสริมสวยได้เลยครับ  ไม่ใช่ที่ร้านหนังสือนะครับ

รบกวนเป็นธุระด้วยครับ  แล้วระวังสับสนเรื่องขนาดด้วยครับ  ส่วนตัวกระผมไม่มีปัญหาอะไรหรอก 

เพราะเบอร์ m แต่หวั่นพี่ๆ มากกว่าครับ  Grin Grin Grin Grin
เมื่อกี้โทรหาพี่แป้วที่ร้านแต่ไม่อยู่ เขาบอกว่า ประมาณ 6 โมงเย็นจะเข้ามา ตอนนั้นผมค่อยโทรประสานอีกทีครับ Grin Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #481 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2005, 04:04:13 PM »

ฝากข้อความไว้เลยก็ได้ครับพี่  เวลาพี่แป้วจะไปเมาจะได้ขนเสื้อมาให้ที่ มอ.  Cool

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #482 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2005, 04:16:33 PM »

ดูภาพ 50แดงเต็ม ก็ยืนยันได้เลยว่า ตาเบิ้ลไปรับส่วยชื่อทีมจากโทรศัพท์ค่ายนึงจริงๆ....เศร้า  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
เสื้อ size XL ยังไม่ได้รับเลย คุณเอกเช็คข้อความด้วยนะ ไม่ไว้ใจตาเบิ้ลแล้วง่ะ  Tongue Tongue Tongue

A111
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #483 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2005, 04:40:53 PM »

5 5 เดี่ยว 6 โมงจะได้รับคำตอบครับ  Grin Grin
ส่วนวันที่ 2 ค่ายกะปางอดไป ต้องทำหน้าที่เหมือนพี่ชัชครับ Grin Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #484 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2005, 08:29:33 PM »

ประกาศ

ท่านใดที่โดนมาร์คชื่อด้วยตัวอักษรสีแดงในกระทู้ข้างบน

ขอให้แจ้งที่อยู่เพื่อรับเสื้อแก่พี่เอกด้วย

ไม่อย่างนั้นจะทำการยึดเสื้อไว้เรียกค่าไถ่

ส่วนขนาด XXL ที่หนุ่มหน้ามล ทำงานเมืองชล คนยะลา ต้องการนั้นรอบนี้ของหมด แต่รอบหน้าจะสั่งทำพิเศษให้จ้า แถมขู่ด้วยว่าต้อง xxl เท่านั้น  Lips Sealed   

ดูภาพ 50แดงเต็ม ก็ยืนยันได้เลยว่า ตาเบิ้ลไปรับส่วยชื่อทีมจากโทรศัพท์ค่ายนึงจริงๆ....เศร้า  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
เสื้อ size XL ยังไม่ได้รับเลย คุณเอกเช็คข้อความด้วยนะ ไม่ไว้ใจตาเบิ้ลแล้วง่ะ  Tongue Tongue Tongue

ยังไม่จบ  ไม่ยอมจบ  เดี๋ยวไม่ส่งเสื้อซะเลย  Grin ได้ ได้ ครั้งหลังเอาค่ายอื่นด้วยก็ได้ จะได้หลายซอง  Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 25, 2005, 06:30:20 PM โดย babor » บันทึกการเข้า
ทศกัณฐ์
Sr. Member

คะแนน 12

...สิบหน้า ยี่สิบมือ ใจเดียว...

« ตอบ #485 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2005, 02:47:01 PM »

ไปรับเสื้อที่พี่แป้วมาแล้ว 6 โมงเย็น เมื่อวานนี้   ...เดี๋ยวจัดส่งให้ทางไปรษณีย์  ..ที่อยู่แต่ละคนอยู่ที่พี่เอก  อย่างเร็วที่สุดก็เป็นวันจันทร์ 
ส่วนคนที่อยู่หาดใหญ่มารับได้เลย ที่ ม.อ.     เสื้อสวยดีนะครับ ใครเห็นก็ชม ลองใส่ดูแล้ว ... สูง  170 เบอร์ L กำลังดี  .......ครับ  Grin

ประชาสัมพันธ์นิดนึง .........เพื่อนประสานงานมา ในวันที่ 15-16 ก.ค. นี้ ทางตำรวจ สภอ.หาดใหญ่จัดฝึกอบรมยิงปืนพก รุ่นที่ 2 ที่สนามยิงปืนรุจิระวงค์ อ. หาดใหญ่
ค่าใช้จ่ายตลอด หลักสูตร 2,500 (พร้อมเสื้อยืด กระสุน อาหารเที่ยงให้) เดี๋ยวรายละเอียดจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งหนึ่ง  Grin
........   ผู้ใดสนใจ ก็เตรียมตัวแต่เนิ่น ๆ นะครับ ครั้งนี้เห็น สาว ๆ ม.อ. สนใจเข้าร่วมหลายคน     ( แต่ยังม่าย ยยย ยืนยัน)
11 มม. ที่นี่ขอยาก ๆ มากมาก  ต้องไปคุยอีกรอบนึง   ...... นายโจทำเรื่องไปหรือยัง ... แจ้งทางส่วนตัวก็ได้  Grin

อุดมการณ์ที่ปลูกฝัง... เหงื่อที่หลังข้าภูมิใจ.
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #486 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2005, 03:03:27 PM »

xxl    Shocked Shocked   พี่หนึ่งบอกว่าเบอร์ L คนสูง 170  กำลังพอดี  กระผม 175 สั่งเบอร์ M จะเป็นไรบ้างเนี่ย  เท่าที่ดู เบอร์ M เล็กมากไปมั๊ยครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน   ส่วนเรื่องของผม เรียบร้อยแล้วครับ ใช้เวลา 7 วันพอดี  Grin Grin  ขอเป็นกำลังใจให้พี่หนึ่งเจรจาสำเร็จโดยไวครับ  น้ำลายหก น้ำลายหก 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 25, 2005, 03:09:42 PM โดย natjoe » บันทึกการเข้า

บางโพ 5
SA-KE
เมื่อเดินผิด ย่อมมิใช่มนุษย์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 702

เรารักในหลวง

« ตอบ #487 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2005, 04:08:52 PM »

...ขอโทษ....เพื่อนๆ สมาชิกทางใต้ด้วยนะครับ...ขออนุญาตเข้ามาแทรกนะครับ...ช่วงนี้ผมไม่ค่อยเห็น คุณ Iron เข้าเวป ( เมื่อวานก็เห็น แป๊บเดียว )  ช่วยส่งข่าวหรือฝากบอก คุณ Iron ด้วยครับ  ( บางทีท่านอื่นอาจจะสนใจเลยฝากข่าวผ่านทางนี้ครับ)  หวยงวดนี้ ใกล้จะออกแล้วครับ    308223  งวดที่2  ...หมุน 10 ครั้ง ..ร้านเดิม ครับ  .... จบข่าวครับ...ขอบคุณครับ .. Huh Huh

ป.ล. ท่านที่อยู่ มอ. ตอนนี้ อ่างเก็บน้ำช่วงเย็นๆ ยังคึกคักเหมือนเดิมไหมครับ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 25, 2005, 04:13:08 PM โดย SA-KE » บันทึกการเข้า

คนต่างกับสัตว์ที่ "ความคิด"  ,  คนต่างกับมนุษย์ที่ "ศีลธรรม"
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #488 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2005, 06:36:01 PM »

ไม่เป็นไร อย่าได้เกรงใจ คนกันเองทั้งนั้นครับพี่สาเก  Wink กระทู้นี้มิได้ปิดกั้นไว้สำหรับชาวใต้ เพียงแต่คุยกันไปคุยกันมากลายเป็นว่าโม้กันเพลิน  Grin พี่ชัชช่วงนี้งานยุ่งมากครับเลยไม่ค่อยมีเวลาเข้าเวป หากสามารถติดต่อได้จะบอกข้อความที่พี่สาเกฝากไว้ครับ  Grin

น่าสนสำหรับหวยงวดนี้แต่ไม่มีเงินซื้อ  Tongue คงต้องลุ้นให้พี่ชัชถูกหวยงวดนี้ซะทีเห็นบ่นมาหลายเพลาแล้ว  Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 25, 2005, 06:39:19 PM โดย babor » บันทึกการเข้า
ทศกัณฐ์
Sr. Member

คะแนน 12

...สิบหน้า ยี่สิบมือ ใจเดียว...

« ตอบ #489 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2005, 06:39:43 PM »

xxl    Shocked Shocked   พี่หนึ่งบอกว่าเบอร์ L คนสูง 170  กำลังพอดี  กระผม 175 สั่งเบอร์ M จะเป็นไรบ้างเนี่ย  เท่าที่ดู เบอร์ M เล็กมากไปมั๊ยครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน   ส่วนเรื่องของผม เรียบร้อยแล้วครับ ใช้เวลา 7 วันพอดี  Grin Grin  ขอเป็นกำลังใจให้พี่หนึ่งเจรจาสำเร็จโดยไวครับ  น้ำลายหก น้ำลายหก 

......... เบอร์ M ของโจ น่าจะพอดีตัว แต่แขนอาจะสั้นไปนิดนึงนะ  ..... (ความรู้สึก)  ...... เรื่อง ป.3 พี่น่าจะข่าวดี พอดีครั้งแรกขอผู้ใหญ่ไปคุยกะนายก่อน เห็นท่านบอกว่าให้ไปเจอท่านเอ็งอาทิตย์หน้า.... Grin

อุดมการณ์ที่ปลูกฝัง... เหงื่อที่หลังข้าภูมิใจ.
ทศกัณฐ์
Sr. Member

คะแนน 12

« ตอบ #490 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2005, 06:55:45 PM »

...ขอโทษ....เพื่อนๆ สมาชิกทางใต้ด้วยนะครับ...ขออนุญาตเข้ามาแทรกนะครับ...ช่วงนี้ผมไม่ค่อยเห็น คุณ Iron เข้าเวป ( เมื่อวานก็เห็น แป๊บเดียว )  ช่วยส่งข่าวหรือฝากบอก คุณ Iron ด้วยครับ  ( บางทีท่านอื่นอาจจะสนใจเลยฝากข่าวผ่านทางนี้ครับ)  หวยงวดนี้ ใกล้จะออกแล้วครับ    308223  งวดที่2  ...หมุน 10 ครั้ง ..ร้านเดิม ครับ  .... จบข่าวครับ...ขอบคุณครับ .. Huh Huh

ป.ล. ท่านที่อยู่ มอ. ตอนนี้ อ่างเก็บน้ำช่วงเย็นๆ ยังคึกคักเหมือนเดิมไหมครับ...
......... เลขเด็ดเหรอครับ  ... Grin พอดีเมื่อวานเพิ่งซื้อมา เผื่อถูกกันมั้ง  ปกติซื้อร้านประจำที่ Lotus หน้า ม.อ. บ่อย ๆ ไม่ยักกะถูก  Grin นายกไพรมาซื้อที่เดียวได้ไปตั้ง 24 ล้าน  Shocked อิจฉาจริง Grin

..............  อ่างน้ำ ม.อ. สำหรับ ชาว ม.อ. ตอนเย็น ๆ ยังคึกคักเหมือนเดิม แต่คนข้างนอกลำบากหน่อย .... ช่วงนี้เข้มงวดมาก ... กลัวบ้ม... Grin   ปีนี้งดรับพระราชทาปริญญาบัตร ที่วิทยาเขตปัตตานี ... มารับที่หาดใหญ่แทน ...
ว่าง ๆ ... เชิญพี่เสเกมาเที่ยวสิครับ  ... ภูมิทัศน์เปลี่ยนไปจาก 10 ปีที่แล้ว เยอะเหมือนกัน..... Grin

Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #491 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2005, 07:22:38 PM »

Grinสนใจและติดตามตลอดครับ แต่หยบ ๆ อ่านเอา ไม่หาญ แหลงไหร มากครับ  Cry Cry ยิ่งทางปร้านี้ หวางนี้หยับแรงขึ้น ๆ ได้แต่ส่งใจคิดถึง " ผี่ หน่อง " ขรับโผม.... หวั๊งว่าคงค่าวจัยกันหน่า  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #492 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2005, 08:25:18 PM »

Grinสนใจและติดตามตลอดครับ แต่หยบ ๆ อ่านเอา ไม่หาญ แหลงไหร มากครับ  Cry Cry ยิ่งทางปร้านี้ หวางนี้หยับแรงขึ้น ๆ ได้แต่ส่งใจคิดถึง " ผี่ หน่อง " ขรับโผม.... หวั๊งว่าคงค่าวจัยกันหน่า  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

บายใจตะ โหม๋เองเพนิ  Wink

Grin ดีใจกับเลขสวยๆด้วยครับ ของผมที่อยากได้เลขสวยก็ไม่มากครับ

223308+300644+338375+940458

อิอิอิ ไม่มากเลยจริงๆ...จ๊าก Grin Grin

ส่วนเรื่องเข้าเว็บ ตอนนี้แค่เวลานอนพักผ่อนก็ไม่ค่อยพอครับ ขนาดวันเสาร์แบบวันนี้ก็ยังยุ่ง หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

Grin นึกว่าเลขเด็ดที่ให้มาจะเป็นของท่านพี่  Grin กะจะขออาศัยบารมีชมเลขเด็ดด้วยสักคน  Grin
Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #493 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2005, 09:42:36 PM »

บายใจตะ โหม๋เองเพนิ Wink

:

หลงรัก หลงรัก หลงรัก หรับสาบ แลกา ค่อบคุณหมากๆ ขรับโผม  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
A111
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #494 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2005, 10:02:12 AM »

5 5 ผมทำการยึดเสื้อทีมไว้รีบร้อยแล้ว วันจันทร์จะชวนนายหนึ่งไปส่งให้ทางไปรษณีย์ครับ น้ำลายหก น้ำลายหก
เมื่อวานพานายเอก ธกส. ไปลอง CZ 75 รางเต็มพึ่งจะได้มาใหม่ซิงๆๆ ที่สนามสงขลา ผมลองดูแล้วแม่นยำดีเป้าหุ่นไม่หลุดวงกลมเลย ได้เจอเพื่อนใหม่ตำรวจยะลา มาลองซิกมือสองไม่รู้เป็นอย่างไร เห็นลองยิงกัน 3 ท่าน กินซ้ายมากๆ หลุดเป้าหุ่นไปเลย เห็นว่าซื้อปืนเก่าเก็บปี 35  Huh Huh
หน้า: 1 ... 30 31 32 [33] 34 35 36 ... 35779
  พิมพ์