เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 06:19:26 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 31 32 33 [34] 35 36 37 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25423817 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #495 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2005, 10:05:07 AM »

5 5 ผมทำการยึดเสื้อทีมไว้รีบร้อยแล้ว วันจันทร์จะชวนนายหนึ่งไปส่งให้ทางไปรษณีย์ครับ น้ำลายหก น้ำลายหก
เมื่อวานพานายเอก ธกส. ไปลอง CZ 75 รางเต็มพึ่งจะได้มาใหม่ซิงๆๆ ที่สนามสงขลา ผมลองดูแล้วแม่นยำดีเป้าหุ่นไม่หลุดวงกลมเลย ได้เจอเพื่อนใหม่ตำรวจยะลา มาลองซิกมือสองไม่รู้เป็นอย่างไร เห็นลองยิงกัน 3 ท่าน กินซ้ายมากๆ หลุดเป้าหุ่นไปเลย เห็นว่าซื้อปืนเก่าเก็บปี 35  Huh Huh

Grin เจ๋งนี่พี่เอก  ยิงเป้าหุ่นคนไม่หลุดวงกลม  แล้วเวลายิงเป้าวงกลมล่ะเป็นอย่างไรบ้าง  Grin สงสัยเพื่อนใหม่ของพี่เอกจะแย่งกันยิงกระมังกระสุนเลยวิ่งไม่ตรง Grin
SA-KE
เมื่อเดินผิด ย่อมมิใช่มนุษย์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 702

เรารักในหลวง

« ตอบ #496 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2005, 10:05:26 AM »

.............. อ่างน้ำ ม.อ. สำหรับ ชาว ม.อ. ตอนเย็น ๆ ยังคึกคักเหมือนเดิม แต่คนข้างนอกลำบากหน่อย .... ช่วงนี้เข้มงวดมาก ... กลัวบ้ม... Grin ปีนี้งดรับพระราชทาปริญญาบัตร ที่วิทยาเขตปัตตานี ... มารับที่หาดใหญ่แทน ...
ว่าง ๆ ... เชิญพี่เสเกมาเที่ยวสิครับ ... ภูมิทัศน์เปลี่ยนไปจาก 10 ปีที่แล้ว เยอะเหมือนกัน..... Grin

คุณ tossakan ผมไป มอ. ล่าสุดนี้ ประมาณ 15 ปีมาแล้วครับ ช่วงนั่นผมห่าง มา 5 ปี หาดใหญ่ เจริญเร็วมากเลยครับ ถ้าเป็นปัจจุบันนี้ ผมคงหลงครับ  ...ผมชอบบรรยากาศอ่างเก็บน้ำ ตอนเย็นมากครับ นักศึกษาแยอะดี ลมดีด้วย ...ผมมีรูปเก่าๆมาฝาก น่าจะสภาพของ มอ. 20 ปีที่แล้ว

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

คนต่างกับสัตว์ที่ "ความคิด"  ,  คนต่างกับมนุษย์ที่ "ศีลธรรม"
SA-KE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 702

« ตอบ #497 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2005, 10:07:23 AM »

อ่างน้ำยามค่ำคืน..

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 26, 2005, 10:10:09 AM โดย SA-KE » บันทึกการเข้า

คนต่างกับสัตว์ที่ "ความคิด"  ,  คนต่างกับมนุษย์ที่ "ศีลธรรม"
SA-KE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 702

« ตอบ #498 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2005, 10:08:43 AM »

ตึกฟักฯ ครับ ...

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #499 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2005, 10:12:38 AM »

:Smiley สงสัยพี่สาเกจะมีความหลังกับอ่างน้ำ  :Smiley
SA-KE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 702

« ตอบ #500 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2005, 10:15:47 AM »

ไม่เป็นไร อย่าได้เกรงใจ คนกันเองทั้งนั้นครับพี่สาเก Wink กระทู้นี้มิได้ปิดกั้นไว้สำหรับชาวใต้ เพียงแต่คุยกันไปคุยกันมากลายเป็นว่าโม้กันเพลิน  Grin พี่ชัชช่วงนี้งานยุ่งมากครับเลยไม่ค่อยมีเวลาเข้าเวป หากสามารถติดต่อได้จะบอกข้อความที่พี่สาเกฝากไว้ครับ  Grin

น่าสนสำหรับหวยงวดนี้แต่ไม่มีเงินซื้อ  Tongue คงต้องลุ้นให้พี่ชัชถูกหวยงวดนี้ซะทีเห็นบ่นมาหลายเพลาแล้ว  Grin

ขอบคุณมากครับ ครูเบิ้ล... มีโอกาส จะเข้ามาพูด คุยด้วยครับ .... หลงรัก หลงรัก

Grin ดีใจกับเลขสวยๆด้วยครับ ของผมที่อยากได้เลขสวยก็ไม่มากครับ

223308+300644+338375+940458

อิอิอิ ไม่มากเลยจริงๆ...จ๊าก Grin Grin

ส่วนเรื่องเข้าเว็บ ตอนนี้แค่เวลานอนพักผ่อนก็ไม่ค่อยพอครับ ขนาดวันเสาร์แบบวันนี้ก็ยังยุ่ง หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
  คุณ Iron ใจรักมากๆเลยครับ....ถ้าได้ตัวเลข วิ่งอย่างข้างต้นจริง... Wink Wink  ..ผมเอาใจช่วยนะครับ..แล้วอย่าลืมแจ้งข่าวด้วยนะครับ...

โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #501 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2005, 10:15:59 AM »

เรื่องสั้นรอบอ่าง  น้ำลายหก น้ำลายหก
ผมหมายถึง อ่างเก็บน้ำ ที่อยู่ภายในบริเวณมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตหาดใหญ่ (มอ. )

4 โมงเย็นผมกำลังเข้าในโลกอินเตอร์เนต ดูสาระความรู้ไปเพลินๆ สมศักดิ์ก็โทรฯมาชวนให้ไปวิ่ง ผมเคยไปวิ่งยามเย็นที่นั่น ทุกๆเย็นจะปรากฏกายในชุดกีฬา ควบอีดรีมแก่ๆร้ายๆไปยังริมอ่าง วอร์มร่างกายตามหลักพลานามัยที่เคยร่ำเรียนมาเมื่อครั้ง ม ปลาย ก่อนจะย่างเหยาะไปตามทางซีเมนต์ระยะทางประมาณกิโลกว่าๆ นับขึ้นไปอีกสัก 10 ปีที่ผ่าน เมื่อผมวิ่งได้สัก 3 รอบ ก็จะไปเตะบอลพลาสติคกับน้องๆนักศึกษา แต่วัยในขณะนี้ ผมยอมรับว่า การวิ่งให้ครบรอบสัก 2 รอบนั้น มันเหนื่อยล้ายิ่งนัก ยิ่งห่างการวิ่งมาเป็นระยะเวลานานๆ แม้สักรอบเดียวก็ดูเหมือนกิโลกว่าๆนั้น ช่างห่างไกลเหลือแสน ห่างไกลราวผมกับใครบางคนห่างไกลกันเหลือเกิน

สมศักดิ์ให้เหตุผลที่ดีในการเริ่มวิ่งครั้งใหม่นี้ว่า เราจะได้มีแรงซดเบียร์ได้นานๆ และสูบบุหรี่ได้อย่างปลอดภัยขึ้น ด้วยปอดได้ถูกขยายให้มีพื้นที่ในการรับออกซิเจนได้มาก นับเป็นเหตุผลที่เป็นวิทยาศาสตร์พอดู

ผมจึงออกจากเนต แล้วสวมชุดกีฬา ที่ปัจจุบันสวมใส่ชุดแบบนี้เมื่อไหร่ ผมก็ยังคงดูดีอยู่เมื่อนั้น ด้วยร่างที่สมส่วน และทรวดทรงอันเย้ายวนใจสาว

แนบบัตรประชาชนเพื่อผ่านประตูมหาวิทยาลัย และเอานิ้วคีบแบงก์ร้อยไปใบหนึ่ง เผื่อต้องเติมน้ำมันให้อีดรีมก็เป็นได้

ริมอ่างเดี๋ยวนี้ดูแปลกตา สาวๆที่มาวิ่งล้วนแล้วแต่ดูน่ารัก กระจุ๋มกระจิ๋ม สาปสาวยังคงร่ำอบอยู่กรุ่นๆ แรงจูงใจในการออกกำลังเป็นสิ่งสำคัญ การวิ่งไม่มี "เครื่องมือ" ใดใดที่จะทำให้เพลิดเพลินลืมเหนื่อย ฟุตบอลยังมีลูกฟุตบอลให้ไล่แย่ง บาสเก็ตบอลยังมีลูกบาสให้ช่วงชิง การวิ่งจึงจำเป็นต้องมีแรงจูงใจเป็นสำคัญ แหละผมรู้ว่า--สาปสาวที่ลอยล่องอยู่ในสายลมนั่นแหละ เป็นแรงจูงใจอันสำคัญนัก!!

ผ่านไป 1 รอบ สมศักดิ์ยังไม่มา ผมไม่รู้สึกหงุดหงิด ชีวิตนี้ผมเคยชินเสียแล้วกับการไปไหนมาไหนคนเดียว เหงื่อเริ่มโซมกาย พร้อมๆกับลำแข้งที่เริ่มจะอ่อนแรงของผม ลูกน่องฟ้องประสาททุกส่วนว่า กรุณาหยุดพักสักครู่ได้ไหมครับ? มันจะระเบิดอยู่แล้วโว้ยยยยยยยย !!

ไม่!! ผมหยุดไม่ได้ เบื้องหน้านั่นคือสาวรุ่นประมาณ 20 ต้นๆ สวยเสียด้วยสิ กลิ่นเหงื่อของหล่อนยังเจือจางอยู่ในแรงลมผ่าน หอม และคงจะหวานปานน้ำผึ้งเดือน 5 กลางป่าลึก!

โน่นแน่ะ  สมศักดิ์เดินมาตัวโยน เราคุยกันอยู่สักครู่ แล้วก็ออกวิ่งไปตามทางเดิมที่ผมเพิ่งจะผ่านมา

รอบนี้ผมไม่รู้สึกเหนื่อยเหมือนรอบแรก ด้วยร่างกายและกล้ามเนื้อได้รับการกระตุ้นให้ตื่นตัวเต็มที่ ปอดและหัวใจได้รับการอากาศเพียงพอ จุดดำที่เกิดจากคราบบุหรี่ ทั้งรอยช้ำในหัวใจที่เกิดจากน้ำมือใครบางคน มันคงจะพอทุเลาลงได้บ้าง

ขาผมเบาหวิวราวเดินอยู่บนฟองคลื่น นำหน้าสมศักดิ์ไปไกลโข เจอเพื่อนที่พาลูกมานั่งดูปลาในอ่าง เจอเพื่อนที่มาวิ่ง เจอคนไม่รู้จักที่อยากรู้จักเหลือเกิน เจอใครต่อใคร และเจอ "เข็ม"

"เข็ม" สาวสวยเมื่อครั้งเราเรียนที่มหาวชิราวุธ หล่อนอยู่ห้อง 1 ห้องเดียวกับสมศักดิ์ ผมอยู่ห้อง 12 ช่วงปีนั้นผมเคยมองเข็มด้วยดวงตาแห่งความหวัง รอคอย และปารถนาเหลือเกินที่จะได้เดินไปไหนมาไหนด้วยกัน ก็นั่นแหละ---ผมเห่าหอนอยู่เพียงลำพังเท่านั้น ดวงตาซื่อใสมิอาจทะลุทะลวงหัวใจหญิงผู้รู้ตัวว่ามีความงามมิน้อยหน้าใคร

เราทักกัน หมายถึงผมกับเข็ม ผมมองดูร่างที่อวบอ้วนขึ้นตามกาลเวลาของหล่อน มองดูร่องรอยชีวิตที่เกรียมดวงตาสีเข้ม มองดูรอยยิ้มที่ยังงดงามอยู่เสมอ หล่อนยิ้มรับ การพูดคุยช่างแสนสั้น พอๆกับระยะก้าวย่างวิ่งของผม เข็มถามผมว่ามีลูกกี่คนแล้ว? ผมตอบยังไม่มีเมียเลย อา---การโกหกคำโต การตอแหลอย่างไร้ชั้นเชิงที่สุด

พอแล้ว---การวิ่งสำหรับวันนี้เพียงพอแล้ว ผมเหนื่อยและหมดแรงขา ผมคงไม่ต่างจาก "คิง" นักชกชราในเรื่องสั้น "ยกสุดท้าย" ของ "แจ๊ค ลอนดอน"

ผมปล่อยให้สมศักดิ์กับเข็มวิ่งไปด้วยกัน เวลา 6 โมงเย็นกว่า ๆ รอบอ่างยังมีนักวิ่งอยู่จำนวนไม่น้อย ลมเย็นโชยมาชื่นฉ่ำ น้ำในอ่างกระเพื่อมผิวด้วยแรงลม ดวงอาทิตย์กำลังอัสดงคต

ผมแลกบัตรออกประตู กลับถึงบ้านด้วยความเหน็ดเหนื่อย พอเอามือล้วงกระเป๋าก็ใจหายวาบ! เงิน 100 ที่ใส่ไว้กันผีอันตรธานหาย! ในใจก็คิดว่าโชคยังดีที่ไม่ได้แวะจิบเบียร์คลายเหนื่อย มิเช่นนั้นคงได้อายเจ้าของร้านเป็นแน่แท้

เออแน่ะ-โลกยามแดดอัสดง สวยงาม และมีหนหลังให้รำลึกได้ร้อยแปด การวิ่งไปเบื้องหน้านั้นย่อมเหนื่อย เราไม่สามารถหยุดชีวิตเอาไว้เพียงแค่ปัจจุบัน แต่การได้ครุ่นคิดถึงสิ่งสวยงามนี่สิ ที่เป็นแรงจูงใจชีวิตให้วิ่งต่อไป วิ่งและวิ่ง เพื่อสักวันความแข็งแรงที่สุด เราจะเป็นเจ้าของมัน!

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

บางโพ 5
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #502 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2005, 10:21:48 AM »

Grin เพิ่งรู้ว่านายโจเป็นเพื่อนกับสมศักดิ์  Grin
ทศกัณฐ์
Sr. Member

คะแนน 12

...สิบหน้า ยี่สิบมือ ใจเดียว...

« ตอบ #503 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2005, 10:50:59 AM »

5 5 ผมทำการยึดเสื้อทีมไว้รีบร้อยแล้ว วันจันทร์จะชวนนายหนึ่งไปส่งให้ทางไปรษณีย์ครับ น้ำลายหก น้ำลายหก
เมื่อวานพานายเอก ธกส. ไปลอง CZ 75 รางเต็มพึ่งจะได้มาใหม่ซิงๆๆ ที่สนามสงขลา ผมลองดูแล้วแม่นยำดีเป้าหุ่นไม่หลุดวงกลมเลย ได้เจอเพื่อนใหม่ตำรวจยะลา มาลองซิกมือสองไม่รู้เป็นอย่างไร เห็นลองยิงกัน 3 ท่าน กินซ้ายมากๆ หลุดเป้าหุ่นไปเลย เห็นว่าซื้อปืนเก่าเก็บปี 35  Huh Huh
....... พี่เอก...ไปก็ไม่บอกกัน  ,,, จะได้เอา ww II ไปลองด้วย ..... Grin

อุดมการณ์ที่ปลูกฝัง... เหงื่อที่หลังข้าภูมิใจ.
ทศกัณฐ์
Sr. Member

คะแนน 12

...สิบหน้า ยี่สิบมือ ใจเดียว...

« ตอบ #504 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2005, 11:05:03 AM »

........  นายโจ พรรณนาโวหารมาเลยนะ  เดี๋ยวนี้ไปอยู่กรุงแล้วลืมสาว พยาบาลแล้วสิ  Grin  ...   ม.อ. นะ ไม่ใช่ มอ. (เดี๋ยวเป็นวัว)  Grin

พี่สาเก (ต้องเป็นรุ่นพี่แล้วล่ะ) ภาพสวยดีครับ  ภาพมุมสูงถ่ายจากเขาคอหงส์ น่ายังไม่เคยเห็น  บรรยากาศยามค่ำคืนริมอ่างใกล้เคียงภาพ แต่ภูมิทัศน์บางจุดเปลี่ยนไปบ้างแล้ว เด๊ยวว่าง ๆ จะไปถ่ายภาพมาให้ดูนะ
... Grin

อุดมการณ์ที่ปลูกฝัง... เหงื่อที่หลังข้าภูมิใจ.
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #505 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2005, 08:22:24 PM »

Grin นายโจบรรยายได้ยอดเยี่ยมครับ ว่างๆเอาเรื่องเล่าตอนที่ทำงานสนาม มาเปิดกระทู้บรรยายสถานการณ์ตอนทำงาน(ส่วนที่เป็นความลับไม่ต้องเล่าก็ได้) น่าจะได้ความรู้ดีๆนะ

ว่าแต่ได้ข่าวว่ามีสาวๆให้ควงได้ไม่ซ้ำหน้า นี่ จริงหรือเปล่า....จ๊าก  โดนชก โดนชก
SA-KE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 702

« ตอบ #506 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2005, 10:50:44 PM »

:Smiley สงสัยพี่สาเกจะมีความหลังกับอ่างน้ำ :Smiley
     ครูเบิ้ลครับ..ผมไม่มีความหลังอะไร? ที่อ่างน้ำหรอกครับ.. ช่วงที่ผมอยู่ มีสถานที่ก่อสร้างอยู่ 3 สิ่ง ที่เชิดหน้าชูตาพวกเราและกล่าวอ้าง เทียบกับสถาบันอื่นได้ คือ  1. อ่างเก็บน้ำ  2. ตึกคณะวิศวกรรมศาสตร์ และ3. ตึกฟักทอง ของคณะวิทยาศาสตร์ ครับ...

เรื่องสั้นรอบอ่าง น้ำลายหก น้ำลายหก

เออแน่ะ-โลกยามแดดอัสดง สวยงาม และมีหนหลังให้รำลึกได้ร้อยแปด การวิ่งไปเบื้องหน้านั้นย่อมเหนื่อย เราไม่สามารถหยุดชีวิตเอาไว้เพียงแค่ปัจจุบัน แต่การได้ครุ่นคิดถึงสิ่งสวยงามนี่สิ ที่เป็นแรงจูงใจชีวิตให้วิ่งต่อไป วิ่งและวิ่ง เพื่อสักวันความแข็งแรงที่สุด เราจะเป็นเจ้าของมัน!
 น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
   คุณ natjoe บรรยายจนผมนึกภาพบรรยากาศตามได้เลยครับ ..ผมชอบย่อหน้าสุดท้ายข้างบนของคุณ Natjoe มากครับ..สงสัยคงต้องฝึกวิ่งแล้วครับ.... Grin Grin

........ นายโจ พรรณนาโวหารมาเลยนะ เดี๋ยวนี้ไปอยู่กรุงแล้วลืมสาว พยาบาลแล้วสิ Grin ... ม.อ. นะ ไม่ใช่ มอ. (เดี๋ยวเป็นวัว) Grin

พี่สาเก (ต้องเป็นรุ่นพี่แล้วล่ะ) ภาพสวยดีครับ ภาพมุมสูงถ่ายจากเขาคอหงส์ น่ายังไม่เคยเห็น บรรยากาศยามค่ำคืนริมอ่างใกล้เคียงภาพ แต่ภูมิทัศน์บางจุดเปลี่ยนไปบ้างแล้ว เด๊ยวว่าง ๆ จะไปถ่ายภาพมาให้ดูนะ
... Grin
    ขอบคุณมากครับ คุณ tossakan   ผมไม่แน่ใจนะครับว่า ตัวย่อของ มหาวิทยาลัยฯ น่าจะเป็น " มอ. " มากกว่า " ม.อ. " ครับ ...แต่เราจะออกเสียงว่า "มอ - ออ " ครับ..ลองตรวจชอบช่วยยืนยันอีกทีนะครับ...ขอบคุณครับ

โจ ™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #507 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2005, 06:26:49 AM »

Wink Wink  ตั้งแต่ใหนต่อไร  ผมก็เห็นแต่เขียนว่า  มอ.  นะครับ    มอ.ตรัง  มอ.หาดใหญ่ 

ไม่เคยเห็นตรงใหนเขียนว่า ม.อ.   ครับ   หรือเขียนผิดกันโหม๊ด   Huh Huh

บางโพ 5
โจ ™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

« ตอบ #508 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2005, 06:41:33 AM »

Grin นายโจบรรยายได้ยอดเยี่ยมครับ ว่างๆเอาเรื่องเล่าตอนที่ทำงานสนาม มาเปิดกระทู้บรรยายสถานการณ์ตอนทำงาน(ส่วนที่เป็นความลับไม่ต้องเล่าก็ได้) น่าจะได้ความรู้ดีๆนะ

ว่าแต่ได้ข่าวว่ามีสาวๆให้ควงได้ไม่ซ้ำหน้า นี่ จริงหรือเปล่า....จ๊าก  โดนชก โดนชก

ทำงานที่สนาม ประสบการณ์น้อยมากๆครับ เมื่อเทียบกับผู้อาวุโสท่านอื่นๆ  มิอาจนำมาตีแผ่เป็นบทความ
เล่าสู่กันฟังครับพี่  ถ้าเจอกัน ก็อาจจะพูดคุยรำลึกอดีตกันนิดหน่อยได้ครับ  Grin Grin 

ส่วนข่าวสาวๆ  ที่ว่านี่  ผมว่าแหล่งข่าวต้องเชื่อถือไม่ได้แน่นอนครับ   เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

สำหรับสาวๆ พยาบาลของพี่หนึ่ง  ผมคิดแล้วว่า  อยากให้น้องเค้ามีอนาคตที่ดีๆบ้างครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เมื่อคืนมีโอกาสได้แวะเวียนไปงานเปิดตัวโรงเรียนสอนการแสดงของดาราท่านหนึ่ง ที่โรงแรมแถวๆ รัชดา น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก    มีโอกาสได้เจอป๋าแอ๊ด  และดารารุ่นเก่าๆ  อีกครั้ง น้ำลายหก

แต่จุดน่าสนใจในงานนี้  อยู่ที่ดารารุ่นใหม่ๆ  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก  เห็นแล้วมะอยากกลับบ้านค๊าบ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 27, 2005, 06:46:46 AM โดย natjoe » บันทึกการเข้า

บางโพ 5
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #509 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2005, 07:05:19 AM »

:Smiley มิตติ้งครั้งหน้าว่าจะเปลี่ยนสนามบ้างแต่คงต้องที่เดิม เนื่องจากมีปืนใหม่ซึ่งต้องการระยะยิงไกล ๆ มาให้ลอง  :Smiley

สำหรับสาวๆ พยาบาลของพี่หนึ่ง  ผมคิดแล้วว่า  อยากให้น้องเค้ามีอนาคตที่ดีๆบ้างครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ไม่ยักกะส่งมาให้คุณครูช่วยดูแลแทน  Grin

แต่จุดน่าสนใจในงานนี้ อยู่ที่ดารารุ่นใหม่ๆ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก เห็นแล้วมะอยากกลับบ้านค๊าบ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

สงสัย ป.4 จะไม่มีคนรับ ต้องปล่อยให้นอนเอ้งเท้งอยู่ที่อำเภอ  Grin

....... พี่เอก...ไปก็ไม่บอกกัน ,,, จะได้เอา ww II ไปลองด้วย ..... Grin

Grin เรื่องเอินหยบไปเหมือนกับเรื่องนี้ไหมน๊า พี่เอก  โดนชก
หน้า: 1 ... 31 32 33 [34] 35 36 37 ... 35779
  พิมพ์