เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 11:37:41 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 2122 2123 2124 [2125] 2126 2127 2128 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25530638 ครั้ง)
Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #31860 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2007, 12:10:10 PM »

พี่น้องครับ ...

ทีมงานโก-ลก ผมได้นัดหมายมา ว.50 ทางน้ำที่หน้าร้านผมแล้ว ...  น้ำลายหก

มีเขือหนุ่ย เขือพจน์ ชายเจษฏ์ เฮียอ๋า เขือแพะป่า(รอยืนยัน) ........  เยี่ยม

เสบียงเบื้องต้น ...  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

สบายดี ........

ส่งดาวแดง มาชิมก่อนสักป๋อง ก่อนไปหาดใหญ่ได้ไหมครับ สงสัยกลัวคนขโมย เลยวางปืนไว้ขู่  Grin Grin Grin

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก หัวเราะร่าน้ำตาริน กลับบ้านพรุ่งนี้ พี่แพะเข้าสนามปะครับ เห็นแล้วอยากเลยดาวแดง  น้ำลายหก น้ำลายหก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

สิ่งของมีไว้ให้ใช้

และ

คนมีไว้ให้รัก
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #31861 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2007, 12:19:46 PM »

ทีมงานโก-ลก ผมได้นัดหมายมา ว.50 ทางน้ำที่หน้าร้านผมแล้ว ...  น้ำลายหก

มีเขือหนุ่ย เขือพจน์ ชายเจษฏ์ เฮียอ๋า เขือแพะป่า(รอยืนยัน) ........  เยี่ยม

เสบียงเบื้องต้น ...  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ส่งดาวแดง มาชิมก่อนสักป๋อง ก่อนไปหาดใหญ่ได้ไหมครับ สงสัยกลัวคนขโมย เลยวางปืนไว้ขู่  Grin Grin Grin

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก หัวเราะร่าน้ำตาริน กลับบ้านพรุ่งนี้ พี่แพะเข้าสนามปะครับ เห็นแล้วอยากเลยดาวแดง  น้ำลายหก น้ำลายหก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
สวัสดีปีใหม่ครับ หมีน้อย ดาวแดงมาเลย์มีเยอะ มาชิมที่ปาดังเบซาร์บ้างซิ จะจัดให้สัก 10 ถาด Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #31862 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2007, 12:27:39 PM »

ต้อมครับ แม่พี่ไปยะลา พรุ่งนี้กลับ ดูก่อนว่าแก มาถึงกี่โมงครับ ...  Wink

ปล. - ขณะนี้เขือหนุ่ย ได้เตรียมเสบียงบางส่วนจากตากใบ มี เข้ผัดเผ็ด กับ กบทอดกระเทียมพริกไทย ...  น้ำลายหก เยี่ยม

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #31863 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2007, 12:30:17 PM »

สวัสดีปีใหม่ครับ หมีน้อย ดาวแดงมาเลย์มีเยอะ มาชิมที่ปาดังเบซาร์บ้างซิ จะจัดให้สัก 10 ถาด Grin Grin Grin

ไหว้ ไหว้ สวัสดีปีใหม่ครับป๋าฮิม ได้ ครับหลุดไปปาดัง เดียวไปชิม ครับ   น้ำลายหก น้ำลายหก ไหว้

และ

Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #31864 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2007, 12:31:28 PM »

ต้อมครับ แม่พี่ไปยะลา พรุ่งนี้กลับ ดูก่อนว่าแก มาถึงกี่โมงครับ ...  Wink

ปล. - ขณะนี้เขือหนุ่ย ได้เตรียมเสบียงบางส่วนจากตากใบ มี เข้ผัดเผ็ด กับ กบทอดกระเทียมพริกไทย ...  น้ำลายหก เยี่ยม

รับทราบเลยครับพี่แพะ ผมคงเข้า บ่ายๆ อะครับ ปีใหม่มีอะไรเด็ดๆแจ้งด้วยนะครับ อิอิ

และ

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #31865 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2007, 12:36:39 PM »

ไหว้สวัสดีครับ น้าเข้ม พี่ตุ้ม ครับและเพื่อนๆพี่ๆน้องๆชาวคอปืน...ด้ามขวานทุกท่านครับ ไม่ค่อยได้เข้ามาทักทายเลยครับ ตั้งแต่นี้ไปก็คงจะเข้าทักทายกันบ่อยขึ้นเพราะได้พบตัวจริงของพี่ชายทั้ง 2 ท่านแล้ว เมื่อเจอครั้งแรกก็ประทับใจแล้วครับ  เยี่ยมน้องชายคนนี้ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ หลงรัก

ครับผม...ยินดีอย่างมากครับ.... Grin
พี่น้องกันทั้งนั้นแหละ....

เข้ามาบ่อย ๆ นะ....คิดถึงทุกคนครับ

พรุ่งนี้เช้าชาวด้ามขวานก็มีเลี้ยงปีใหม่กัน...อยากให้สมาชิกมากันจังเลย.. Cheesy

ไหว้สวัสดีครับ น้าเข้ม พี่ตุ้ม ครับและเพื่อนๆพี่ๆน้องๆชาวคอปืน...ด้ามขวานทุกท่านครับ ไม่ค่อยได้เข้ามาทักทายเลยครับ ตั้งแต่นี้ไปก็คงจะเข้าทักทายกันบ่อยขึ้นเพราะได้พบตัวจริงของพี่ชายทั้ง 2 ท่านแล้ว เมื่อเจอครั้งแรกก็ประทับใจแล้วครับ  เยี่ยมน้องชายคนนี้ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ หลงรัก

ยินดีครับทศ ขอให้คนป่วยหายเร็วๆน๊ะครับ
สวัสดีตอนเช้าครับ น้าเข้ม พี่ตุ้ม และชาวคอปืน...ด้ามขวานทุกท่านครับ..... ไหว้ ไหว้และขอขอบคุณ น้าเข้ม มากครับ ตอนนี้อาการน้องสาวก็ดีขึ้นมากแล้วครับ ไหว้ไม่มีอะไรน่าเป็นห่วงแล้วครับรอแต่ให้แผลที่ศัลยกรรมเข้าที่ก็เรียบร้อยแล้วครับ... เยี่ยม เห็นรูปที่ถ่ายคืนนั้นแล้วครับ..  หลงรัก เยี่ยมมีความสุขมากครับ พี่ตุ้ม  เยี่ยมโอกาสหน้าคงจะมีบรรยากาศแบบนี้อีกน่ะครับ...ในโอกาสที่จะใกล็ถึงปีใหม่...น้องชายขออวยพร... ไหว้ให้พี่ชายทั้ง 2 ท่านและครอบครัวจงมีความสุขคิดใดก็สมหวังในสิ่งที่หวัง และขอให้รวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ไหว้ ขอบคุณมากครับสำหรับคำอวยพรปีใหม่คุณทศ... Cheesy
และขอให้พรนั้นกลับไปยังผู้ให้และสมาชิกชาวเหนืออีกสองเท่า.... Grin....

ปีใหม่นัดเลี้ยงกันที่ไหนครับ...

เดี๋ยวภาพวันต้อนรับที่หางดง ถ้าว่างจากงานเมาแล้วจะทยอยลงให้ในกระทู้ชาวเหนือ
คงต้องปีหน้านะครับ  Grin รอได้ป่าว...

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #31866 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2007, 12:45:25 PM »

ว้า ตาแพะมานั่งเมาเบียร์อยู่แถวนี้.....แล้วใครจะหุงข้าวให้ ป๋าฮิม กับ ซ้อ กินล่ะนี่...แกคงหิวแย่  Cheesy

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #31867 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2007, 01:28:49 PM »

พีน้องครับ ...

เอาภาพดาราจีน นัวเนียกัน เซ็กซี่มั๊กๆ(ผีผ้าห่ม) ขอบอก ...  ยิ้มีเลศนัย

คำเตือน - ดูแล้วอาจเกิดอารมณ์ ...

สบายใจ ...

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #31868 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2007, 02:03:54 PM »

อืม...อาร์ พี จี ปื้อจัง มาแต่หัวเช้าเลย คริๆ

ข้างลุงแพะ ก็ปลอบใจตัวเอง ด้วยการเกทับโดยเอาเฉพาะรูป ดาวแดง มาโชว์ เพราะไม่ได้มา คริครี้

ส่วนเราบายแหม็ด เหลือแต่ลำบาก วีซ่าผ่านแล้ว ยาวเลย คริๆ คืนนี้ได้จุดเกียง อีกแล้ว

หลังจากที่เรา สองคนลุงตุ้ม ไปตกกะใจที่ไปปะทะ "เจ้าดาวเหนือ" ที่ปางอุ๋ง เดี่ยวค่อยเล่ารายละเอียด ให้ฟัง ไม่มีอะไรมาก อิๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #31869 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2007, 02:06:13 PM »

ว่าแต่ว่า รูปไปเที่ยว พี่น้องจะดูในด้ามขวาน หรือให้ตั้งกระทู้ใหม่ดีครับ ?

ผมถามแค่ว่ากลัวจะเป็นการเอาเรื่องส่วนตัวมาใส่ในนี้ แล้วแต่ส่วนมากจะเอาไงได้ทั้งนั้นครับ อิๆ เดี๋ยวจะโม้กันตั้งแต่ออกจากบ้าน จนกลับถึงบ้านเลย อิๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
CAESAR
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 23

"ปืนคือปัจจัยที่ 5"

« ตอบ #31870 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2007, 02:16:21 PM »

พีน้องครับ ...

เอาภาพดาราจีน นัวเนียกัน เซ็กซี่มั๊กๆ(ผีผ้าห่ม) ขอบอก ...  ยิ้มีเลศนัย

คำเตือน - ดูแล้วอาจเกิดอารมณ์ ...

แท็กซี่ เอ้ยเซ็กซี่อย่างแรงครับ  จูบบบบว่าแต่ว่าสเป็กคุณแพะหม้ายครับนี่ คิก คิก

สบายใจ ...

ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #31871 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2007, 02:41:15 PM »

อยากดื่มน้ำเขียวจัง น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #31872 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2007, 02:58:12 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ขอให้มีความสุขแล้วทุกข์หาย
             ขอให้มีเงินทองใช้มากมาย
               สิ่งร้ายๆก็ขอไปกับปีเก่า
              อยากมีรักก็ขอให้มีเร็วไว
             จำเอาไว้จะได้ไม่ต้องเศร้า
             และจะได้ไม่ต้องมานั่งเหงา
       เพราะถ้าเศร้าแล้วต้องเปนคนอ่อนแอ
                ขอให้พบกับรักที่ยืนยง
              และมั่นคงขอให้เปนรักแท้
                ขอให้มีคนคอยมาดูแล
             เพื่อให้แผลที่เศร้าจงหายไป
               ขอให้พรที่ขอจงสมหวัง
                  มีให้มีพลังที่สดใส

และ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #31873 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2007, 03:15:25 PM »

ประกาศ หากมีเมลล์จากผมไปกรุณา อย่าเปิดรับนะครับ ไวรัส ล้วนๆครับ ...

ตอนนี้ผมกำลัง ดาวน์โหลด AVG เพื่อมาป้องกันแล้ว ขออภัยในความไม่สะดวกครับพี่น้องครับ ...

สบายดี .......

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #31874 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2007, 03:18:29 PM »

อยากดื่มน้ำเขียวจัง น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

สวัสดีปีใหม่ครับเอ๋ ... น้ำเขียวทางนี้คงหวานสู้ทางเหนือไม่ได้ครับ ทางพี่ไร้สาวๆนั่งกินเคียงข้างนะครับเลยขาดความหวาน ...  ยิ้มีเลศนัย

หน้า: 1 ... 2122 2123 2124 [2125] 2126 2127 2128 ... 35779
  พิมพ์