เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 05:33:09 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 2129 2130 2131 [2132] 2133 2134 2135 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25519468 ครั้ง)
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #31965 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2007, 09:26:22 AM »

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31966 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2007, 10:06:08 AM »

คริๆตอนนี้ค่าน้ำมันไม่คิดแล้วครับลุงชัช ถ้าคิดมาก ก็ไม่ได้ไป
ลุงยังขาดปาย ถ้าผมบอกว่า(คิดส่วนตัว) ธรรมชาติที่ปายเริ่มหายากแล้วครับ มีแต่ปรุงแต่ง เกือบทั้งหมด

จริงๆแล้วทางเหนือ หลายคำแนะนำ หลายคำบอกให้ไปช่วงปลายฝน จะสวยงามที่สุด และอุดมสมบูรณ์ ไปช่วงธันวาหรือหลังจากนี้ ผมเปรียบว่าเหมือนไปเที่ยวตอนดึกแหละครับ ช้ำหมดแล้ว (คริๆ)

ออกเดินทางสบายๆครับ ไปแวะที่สุราษำร์ฯ เติมพลังคน และชำระแค้นที่นี่ มันมีสาเหตุจาก
รูปปายษณียบัตรอันนี้แหละ แค้นหนักหนา
ผลงานพ่อใอ้โมจิ ครับ ด้วยความแค้นที่ไปเที่ยว ไปเยี่ยวใส่มาซ๊ะก่อนเรา เลยแวะเยี่ยวใส่ผลงานการออกแบบและการสร้าง เสียเลย อืม...เอาให้หายแค้น

ปล.ยังมีการแก้แค้นภาคสองต่ออีกครับ ตอนต่อไป

ปล.ของปล.คาดว่า เรื่องราวส่วนตัวของผม และของลุงตุ้ม จะไปกันได้เรื่อยๆกับทุกเรื่องราวของเพื่อนสมาชิกท่านอื่นๆ น๊ะครับ

เรื่องน้ำมันและค่าใช้จ่าย เดี๋ยวค่อยคิดครับ ลุงชัช และท่านที่สงสัย เพราะตอนนี้เติมเต็มไปจากหาดใหญ่ ยังไม่หมดเลยครับ เรื่องซดไม่ต้องถามครับ กับเครื่อง V6 3000CC แต่ก็แลกกับความมันในการกดคันเร่ง และการปีนป่ายครับ ซึ่งรถได้รับการออกแบบมา เพื่อใช้งานในลักษณะ ที่ไปอยู่แล้วครับ

เอารถไปเองสนุกจริงๆครับ ถ้าไม่ห่วงเรื่องราคาน้ำมัน  Grin
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #31967 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2007, 10:25:06 AM »

ไหว้ ขอบคุณมากครับพี่ปู  ไหว้

น่าจะหวานดีนะครับ.....แต่ลูกตรงปลายนี่ทั้งดำทั้งเหี่ยว
เก็บไว้ให้ใครครับ.....  Cheesy

คริๆตอนนี้ค่าน้ำมันไม่คิดแล้วครับลุงชัช ถ้าคิดมาก ก็ไม่ได้ไป
ลุงยังขาดปาย ถ้าผมบอกว่า(คิดส่วนตัว) ธรรมชาติที่ปายเริ่มหายากแล้วครับ มีแต่ปรุงแต่ง เกือบทั้งหมด

จริงๆแล้วทางเหนือ หลายคำแนะนำ หลายคำบอกให้ไปช่วงปลายฝน จะสวยงามที่สุด และอุดมสมบูรณ์ ไปช่วงธันวาหรือหลังจากนี้ ผมเปรียบว่าเหมือนไปเที่ยวตอนดึกแหละครับ ช้ำหมดแล้ว (คริๆ)

ออกเดินทางสบายๆครับ ไปแวะที่สุราษำร์ฯ เติมพลังคน และชำระแค้นที่นี่ มันมีสาเหตุจาก
รูปปายษณียบัตรอันนี้แหละ แค้นหนักหนา
ผลงานพ่อใอ้โมจิ ครับ ด้วยความแค้นที่ไปเที่ยว ไปเยี่ยวใส่มาซ๊ะก่อนเรา เลยแวะเยี่ยวใส่ผลงานการออกแบบและการสร้าง เสียเลย อืม...เอาให้หายแค้น

ปล.ยังมีการแก้แค้นภาคสองต่ออีกครับ ตอนต่อไป

ปล.ของปล.คาดว่า เรื่องราวส่วนตัวของผม และของลุงตุ้ม จะไปกันได้เรื่อยๆกับทุกเรื่องราวของเพื่อนสมาชิกท่านอื่นๆ น๊ะครับ

เรื่องน้ำมันและค่าใช้จ่าย เดี๋ยวค่อยคิดครับ ลุงชัช และท่านที่สงสัย เพราะตอนนี้เติมเต็มไปจากหาดใหญ่ ยังไม่หมดเลยครับ เรื่องซดไม่ต้องถามครับ กับเครื่อง V6 3000CC แต่ก็แลกกับความมันในการกดคันเร่ง และการปีนป่ายครับ ซึ่งรถได้รับการออกแบบมา เพื่อใช้งานในลักษณะ ที่ไปอยู่แล้วครับ

เอารถไปเองสนุกจริงๆครับ ถ้าไม่ห่วงเรื่องราคาน้ำมัน  Grin

พี่เข้มเขาก็เปรย ๆ อยู่เหมือนกัน ว่าถ้าน้ำมันไม่ขึ้นไปกว่านี้
ทริปต่อไป ท่องอีสานครับ...... Grin

แต่ถ้ามันขึ้นมากไป(ดีเซลเกินสามห้าบาทก็คิดหนักแล้ว Undecided)
ก็อาจเปลี่ยนแผนเที่ยวแถวภาคใต้ ๆ บ้านเราก็พอ....

คนมันใจรักน่ะทำไงได้.....อิ   อิ Cheesy

ปล.ไปเช่ารถเขา ก็ไม่ได้ประหยัดกว่าเลย...
อาจจ่ายมากกว่าซะอีก...ได้แต่สบายอยางเดียว..
ที่สำคัญไม่สามารถขนของเล่นพาไปเล่นได้... Cheesy

Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #31968 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2007, 10:48:50 AM »

สวัสดีครับ คืนนี้ไปเค้าท์ดาวน์กันที่ไหนดีครับ หาดใหญ่ สาย 3 คึกคักจังเลยครับ Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #31969 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2007, 11:43:02 AM »

พี่น้องครับ ...

สวัสดีเกือบเที่ยง ด้วยความเซ็งครับ เกิดเหตุ 511 เมื่อคืนประมาณ เที่ยงคืนเกือบตี 1 ...  Angry

2 จุด รายละเอียดไม่อยากพูดถึงครับ งานนี้คงเงียบไปอีกนาน แถมวันนี้ฝนตกซะอีก ..... บู่

สบายดี .......

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #31970 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2007, 12:04:22 PM »

สวัสดีเกือบเที่ยง ด้วยความเซ็งครับ เกิดเหตุ 511 เมื่อคืนประมาณ เที่ยงคืนเกือบตี 1 ...  Angry
2 จุด รายละเอียดไม่อยากพูดถึงครับ งานนี้คงเงียบไปอีกนาน แถมวันนี้ฝนตกซะอีก ..... บู่

หมายถึงกุงเกง 511 ตัวโปรดโดนบุหรี่จี้เป็นรู 2 แห่งงั้นเหรอ ...... น่าเสียดายเน๊อะ ตัวนึงหลายตังค์อยู่

Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #31971 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2007, 12:06:12 PM »

พี่แพะต้องระวังหน่อยนะครับ ช่วงนี้ปีใหม่มีการจุดพลุ และประทัด อาจมีการสวมรอยนะครับ  Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31972 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2007, 12:12:03 PM »

ไหว้ ขอบคุณมากครับพี่ปู  ไหว้

น่าจะหวานดีนะครับ.....แต่ลูกตรงปลายนี่ทั้งดำทั้งเหี่ยว
เก็บไว้ให้ใครครับ.....  Cheesy

พี่เข้มเขาก็เปรย ๆ อยู่เหมือนกัน ว่าถ้าน้ำมันไม่ขึ้นไปกว่านี้
ทริปต่อไป ท่องอีสานครับ...... Grin

แต่ถ้ามันขึ้นมากไป(ดีเซลเกินสามห้าบาทก็คิดหนักแล้ว Undecided)
ก็อาจเปลี่ยนแผนเที่ยวแถวภาคใต้ ๆ บ้านเราก็พอ....

คนมันใจรักน่ะทำไงได้.....อิ   อิ Cheesy

ปล.ไปเช่ารถเขา ก็ไม่ได้ประหยัดกว่าเลย...
อาจจ่ายมากกว่าซะอีก...ได้แต่สบายอยางเดียว..
ที่สำคัญไม่สามารถขนของเล่นพาไปเล่นได้... Cheesy

เครื่องผมโดนไวรัส พิมพ์ตัวอักษรไม่ตรงแป้นครับ.....อ้าว ตอนนี้ใช้ได้แล้ว  ถ้าผมหายไปจากจอก็หมายความว่ากำลังลงวินโดวส์ใหม่ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #31973 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2007, 12:15:27 PM »

บอกหลายครั้งแล้วว่าอย่าเข้าเวปพวก sex ลุงชัชก็ไม่เชื่อ ..... สงสัยอดใจไม่ไหว 555 format harddisk ใหม่ซะ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #31974 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2007, 12:16:52 PM »

พี่แพะต้องระวังหน่อยนะครับ ช่วงนี้ปีใหม่มีการจุดพลุ และประทัด อาจมีการสวมรอยนะครับ  Grin Grin Grin

ป๋าครับ รูปแบบคล้ายเหตุบาหลีเลยครับ ผมแจ้งให้ทางหัวหน้าหมู่ทราบแล้วครับเผื่อไปก่อเหตุแถวนั้นด้วย ...  Angry

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #31975 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2007, 12:29:56 PM »

บอกหลายครั้งแล้วว่าอย่าเข้าเวปพวก sex ลุงชัชก็ไม่เชื่อ ..... สงสัยอดใจไม่ไหว 555 format harddisk ใหม่ซะ

ครับพี่ผมไม่ได้เข้าเอง แต่พรรคพวกส่งมาครับ   โดนชก
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #31976 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2007, 12:37:35 PM »

แน่ะ ........ โยนความผิดให้น้าแพะอีก

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #31977 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2007, 12:40:45 PM »

สมาชิกไปไหนมาไหนระวังตัวเป็นพิเศษด้วยนะครับ...

ช่วงนี้น่าจะเหมาะสำหรับก่อเหตุ..
ผมอยู่หาดใหญ่ไปซื้อของต้องรีบซื้อรีบกลับเลย...
กลัวโดนแจ๊คพ็อทเหมือนกัน...
ในตลาดเห็นมีวัยรุ่นทางโน้นมาเดินเพ่นพ่านอยู่เยอะ...
คงจะเที่ยวทางโน้นไม่สะดวกใจเลยมาหาดใหญ่กันดีกว่ามั๊ง.. Cheesy

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #31978 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2007, 01:11:08 PM »

หมายถึงกุงเกง 511 ตัวโปรดโดนบุหรี่จี้เป็นรู 2 แห่งงั้นเหรอ ...... น่าเสียดายเน๊อะ ตัวนึงหลายตังค์อยู่

ลุงปูจะรับสักชุดไหมครับ ... เดี๋ยวจะได้ให้ "น้องพ่อสองเค" ... จัดส่งให้ถึงศูนย์ฮอนด้าเลยครับ ...  เยาะเย้ย

แน่ะ ........ โยนความผิดให้น้าแพะอีก

ลุงปูไม่น่าร้อนท้องเลยครับ ... ที่จริงไม่มีใครรู้ จริงๆนะครับ ป่าวอำ ...  แบร่

สมาชิกไปไหนมาไหนระวังตัวเป็นพิเศษด้วยนะครับ...

ช่วงนี้น่าจะเหมาะสำหรับก่อเหตุ..
ผมอยู่หาดใหญ่ไปซื้อของต้องรีบซื้อรีบกลับเลย...
กลัวโดนแจ๊คพ็อทเหมือนกัน...
ในตลาดเห็นมีวัยรุ่นทางโน้นมาเดินเพ่นพ่านอยู่เยอะ...
คงจะเที่ยวทางโน้นไม่สะดวกใจเลยมาหาดใหญ่กันดีกว่ามั๊ง.. Cheesy

ผมทำแต่งาน ไม่ได้เที่ยวที่ไหนครับพี่ตุ้ม ...  ยิ้มีเลศนัย

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #31979 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2007, 01:39:31 PM »

ว่าจะล้างปืนหน่อยก็ดันขี้คร้านอีก ...... เฮ่อออ เป็นอาทิตย์แล้วนะนี่

หน้า: 1 ... 2129 2130 2131 [2132] 2133 2134 2135 ... 35779
  พิมพ์