เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 11:35:13 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 2139 2140 2141 [2142] 2143 2144 2145 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25511602 ครั้ง)
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #32115 เมื่อ: มกราคม 02, 2008, 10:06:07 PM »

เข้ามาติดตาม ลุงเข้มทัวร์ อิอิ Cheesy

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #32116 เมื่อ: มกราคม 02, 2008, 10:43:34 PM »

พี่น้องครับ ...

ว.14 ราตรีสวัสดิ์ครับพี่น้อง กลับบ้านไปเมาชุดเล็กๆ คนเดียวครับ ...  ยิ้มีเลศนัย

หลังจากมีการจุดพลุไปหลายลูกก่อนวันปีใหม่เงียบดีจริงๆเลยครับ ... บู่

สบายดี .......

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #32117 เมื่อ: มกราคม 02, 2008, 10:51:23 PM »

ก่อนจะหลุดจาก เมืองตาก มีด่านเก็บเงินทางด่วนด้วยครับ อิๆแต่ไม่แพงเลย เกือบ800โล จ่ายไปแค่ 100เดียว 55+

ปล.โธ่ผมนั่งขับอยู่ในรถ ไม่เห็นเร็วเลยอะ เข็มก็ชี้อยู่ที่ประมาณเกือบๆ สามนาฬิกาเอง อิ

เดี๋ยวตรงนี้ต้องไปคิดคืนที่ลุงตุ้ม เพราะรีบตามลุงตุ้ม เลี้ยวซ้ายที่ลำปาง มุ่งสู่เมืองเชียงใหม่ กวดไปทันลุงตุ้ม แถวๆเขาขุนตาลครับ เริ่มป่ายซ้ายขวา เพื่อทดลองรถนิดหน่อย มันดี อิๆ ที่รีบตามลุงตุ้ม ไม่ไรหรอก ไม่เคยไป กลัวหลงอีก เพราะจะค่ำแล้ว ลุงตุ้มแกมี GPS คริๆ จะให้เจ้านั่นนำทาง

ป้ายชัดเจนครับ

นักเลงเชียงใหม่จาวเหนือ ก็ว.13 อยู่ใหนแล้ว ถึงใหนแล้ว ให้มาที่หางดงๆๆๆ แล้วหางดงมันอยู่ตรงใหนหว่า มะเคยไปนี่ ผมก็จี้ตูดลุงตุ้มอย่างเดียว ไม่กลัวแล้ว มีเพื่อนแล้ว ทริปนี้ หลังจากที่ ทริปก่อนๆนี้เคยไปนอนอยู่เต้นส์เดียว อิๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32118 เมื่อ: มกราคม 02, 2008, 11:20:16 PM »

พี่เข้มเล่าสนุกดี  Grin  เยี่ยม
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #32119 เมื่อ: มกราคม 02, 2008, 11:26:34 PM »

พี่เข้มเล่าสนุกดี  Grin  เยี่ยม

ขอบคุณลุงชัช ที่ชม ลุงชมอยู่คนเดียวแหละ อิๆ เดี๋ยวเจอกันจะยิ้มให้ 1 ที 55+

แล้วจากนั้นเรา (สองคนลุงตุ้ม ก็ไปนั่งปรึกษาหาทางไปกันอยู่ที่ปั๊มน้ำมัน ก่อนเข้าเมืองลำพูน) ส่วนผู้ติดตาม ก็ติดตามจริง แล้วแต่เขาจะนำไปใหน

รู้สึกว่า ถึงที่นี่ลุงตุ้มเริ่มจะมีภาพสวยๆจากกล้องลุงตุ้มแล้วน๊ะครับ ลุงช่วยผมมั่งครับ อย่านำอย่างเดียวครับลุง ประเดี๋ยวหลงอีกน๊ะครับ คริๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32120 เมื่อ: มกราคม 02, 2008, 11:30:53 PM »

สวัสดีครับ มาตามน้าเข้ม โชนแก้ว แล้วหนีไปเที่ยวครับ น้าเข้มผมมาตามแล้วครับ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #32121 เมื่อ: มกราคม 02, 2008, 11:41:11 PM »

และแล้ว เราก็หลงจริงๆครับ ทั้งๆที่มีคนนำทาง(พี้น้องจาวเหนือ ว.13 ตลอด ไปทางนั้น มาทางนี้ คิงอยู่ที่นี่ ฮาอยู่ที่ใด คริ และก็รวมทั้งเจ้าเครื่องนำทางด้วย)

คราวนี้พาหลงเข้าไปเจอของดีครับ ที่สารพี ถนนต้นยางโบราณ ผมก็เคยเห็นแต่ภาพ แต่ข่าว มาเจอของจริง ขนลุกเลยครับ กับความสวยงามของต้นไม้ ที่ยังหลงเหลืออยู่ ทั้งๆที่มีหลายๆคนจ้องจะโค่นทำลาย แต่ก็ยังรอดปลอดภัยมาได้ทุกวันนี้ และหวังว่า ชาวสารภี คงจะช่วยกันรักษาใว้ให้เป็นมรดกของลูกหลานสืบต่อไปภายภาคหน้า ยิ่งยืนยาวนาน น๊ะครับ สาธุ...........

อิๆ หยุดแวะถามทางครับ มันไปทางใหนแน่ สำหรับเราไม่เคยไป ไม่เคยมา เริ่มมืดแล้วครับ มืดทั้งฟ้า มืดทั้งทางคริๆ ฮ้ายต้อย ก็บอกมาทางไปหางดงๆๆๆ แล้วเลี้ยวเข้าทางไปสะเมิง เอาๆ เอาเข้าไป มีสะเมิงมาเกี่ยวข้องด้วย ทางไปกฤษดาดอยนั่น ตรงขึ้นมาทางนั้น คิงอยู่นี่ ฮาอยู่ใหนแล้ว คิๆ สนุกครับ เรายังหา RC อยู่ที่อำเภอสารภีเลย

หลงครั้งนี้ เป็นการหลงที่ถูกใจมาก อย่างที่บอกมาแล้ว มืดก็จะมืด ปลายทางก็ยังไม่รู้ว่าอยู่ใหน แล้วยังมาเจอต้นไม้ยักษ์ อยู่ในใจกลางเมือง โอ้ย...สนุก ถูกใจ ไม่มีกลัว เพราะเดี๋ยวหากค่ำ ไปไม่ถึงใหน เราก็นอน โรงแรมก็ได้ กางเต้นส์ก็ได้ พร้อมเสมอ อิๆ

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #32122 เมื่อ: มกราคม 02, 2008, 11:44:36 PM »

สวัสดีครับ มาตามน้าเข้ม โชนแก้ว แล้วหนีไปเที่ยวครับ น้าเข้มผมมาตามแล้วครับ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

โผมจะหนีไปนอนแล้ว ลุงรันก็อก อิๆ อย่าลืม หากแว๊บมาทางสงขลา โทรหาแน่เด้อ เบอร์โทร ไม่แน่ใจว่าให้แล้วยัง ผมไม่ค่อยแจกใครด้วยดิ แต่หาได้ที่พ่อใอ้โมจิ อิๆ

ปล.หายแค้นแล้ว ได้แก้แค้นไปสองดอก

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #32123 เมื่อ: มกราคม 02, 2008, 11:46:45 PM »

รอมีเมียก่อน ค่อยไปตามรอยน้าเข้มกะน้าตุ้ม อิอิ Cheesy Cheesy

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #32124 เมื่อ: มกราคม 02, 2008, 11:50:00 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้

คนนี้ครับ ลุงรันก็อก คริๆ

ด้วยเหตุผลทางหนี้สิน บอกผมว่าขออย่าเอารูปมาโพสน์ แต่แบบนี้เจ้าหนี้คงจำไม้ได้น๊ะพี่ อิๆ

คาระวะ 1 จอกครับ บางๆ โซดาเยอะๆ อิๆ พี่แกชอบอ่อนๆครับ คริๆๆ

ปล.เจอกันคราวต่อไปพี่เพิ่มต้องโซโล่ เพลงโรงแรมแคลิฟอร์เนีย ให้ฟังน๊ะครับพี่

ด้วยความเคารพ

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #32125 เมื่อ: มกราคม 02, 2008, 11:52:35 PM »

รอมีเมียก่อน ค่อยไปตามรอยน้าเข้มกะน้าตุ้ม อิอิ Cheesy Cheesy

อืม ...อีกกีวัน กี่เดือน กี่ปี ละเบิ้มเอ้ย...................

หากนอนเฝ้าอยู่แต่ร้าน คริๆ อย่าไปแย่งตำแหน่งพี่เบญก็แล้วกัน แต่พี่เบญ แกมีอาซ้อแล้ว อิๆ

rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32126 เมื่อ: มกราคม 02, 2008, 11:53:12 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้

คนนี้ครับ ลุงรันก็อก คริๆ

ด้วยเหตุผลทางหนี้สิน บอกผมว่าขออย่าเอารูปมาโพสน์ แต่แบบนี้เจ้าหนี้คงจำไม้ได้น๊ะพี่ อิๆ

คาระวะ 1 จอกครับ บางๆ โซดาเยอะๆ อิๆ พี่แกชอบอ่อนๆครับ คริๆๆ

ปล.เจอกันคราวต่อไปพี่เพิ่มต้องโซโล่ เพลงโรงแรมแคลิฟอร์เนีย ให้ฟังน๊ะครับพี่

ด้วยความเคารพ

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ เจอน้าเข้มแซวสาหัส ไอ้ที่อ่อนนะ ผมปัญญาอ่อน ครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32127 เมื่อ: มกราคม 02, 2008, 11:56:13 PM »

อืม ...อีกกีวัน กี่เดือน กี่ปี ละเบิ้มเอ้ย...................

หากนอนเฝ้าอยู่แต่ร้าน คริๆ อย่าไปแย่งตำแหน่งพี่เบญก็แล้วกัน แต่พี่เบญ แกมีอาซ้อแล้ว อิๆ

น้าเบิ้ม นอนกอดแต่ปืน กอดไม่นุ่มนิ่มเท่าสาวๆหรอก ต้องเหล้าอ่อนๆ ปัญญาอ่อนๆแบบโผม คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #32128 เมื่อ: มกราคม 02, 2008, 11:58:46 PM »

น้าเบิ้ม นอนกอดแต่ปืน กอดไม่นุ่มนิ่มเท่าสาวๆหรอก ต้องเหล้าอ่อนๆ ปัญญาอ่อนๆแบบโผม คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เฮ้อ....โดนไป2ดอกแล้วผม   ตกใจหน้าซีด

ผมรอครูเบิ้ลกะเสี่ยโจ้มีก่อนดีกว่ามั้ย  คิก คิก คิก คิก

rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32129 เมื่อ: มกราคม 03, 2008, 12:02:17 AM »

เฮ้อ....โดนไป2ดอกแล้วผม   ตกใจหน้าซีด

ผมรอครูเบิ้ลกะเสี่ยโจ้มีก่อนดีกว่ามั้ย  คิก คิก คิก คิก

รอนานเดี๋ยวหัวใจเหี่ยวไม่รู้ด้วยนะ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
หน้า: 1 ... 2139 2140 2141 [2142] 2143 2144 2145 ... 35779
  พิมพ์