เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 07:28:14 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 2153 2154 2155 [2156] 2157 2158 2159 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25503271 ครั้ง)
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #32325 เมื่อ: มกราคม 04, 2008, 08:50:09 PM »

ปัง ปัง....  โป้ง ปัง ปัง.....  โป้ง โป้ง ปัง ปัง

ไปไหนแล้วว่ะ  เห็นแว่บ ๆ   มาแซวลูกพี่เราได้พรือนิ.....

บ่าวนี้หยับอิด้นเว้อ..... ขำก๊าก ขำก๊าก

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32326 เมื่อ: มกราคม 04, 2008, 08:50:50 PM »

ถ้าคอยล์เสียของใหม่เบิกศูนย์ก็ 2 พันเศษ ไม่รวม IC อีกตัวละ 5 พันกว่า

หาของมือสองจากรถเก่าๆที่เขาเปลี่ยนเครื่อง หรือซื้อทั้งลูกมาเป็นอะหลั่ยก็ราว 3-4 พัน

ถอดเอาจานจ่ายทั้งลูกมาเปลี่ยนเลย ........ เสนอมาเพื่อพิจารณาขอรับท่าน

ขอบคุณมากครับพีปู.... กินเกลืออีกแล้วเรา  แต่ยัง Grin ได้ Cheesy

3-4 พันหมายถึงเครื่องเก่าทั้งลูกอาจจะรวมเกียร์หรือไม่แล้วแต่สภาพ

ต่อไปก็สามารถถอดชิ้นส่วนที่ชำรุดทดแทนกันได้ ประหยัดไปอีกนานแสนนาน

เฉพาะจานจ่ายตัวเดียวก็คุ้มแล้ว ยังมีไดชาร์จ ไดสตาร์ท คอมฯแอร์ และตับไตใส้พุงอีกเยอะแยะ

ที่พังงามีหลงเหลือสักเครื่องไหมครับ  จะขอรับออเดอร์สักเครื่องไว้เป็นอะไหล่  เพราะแล ๆ แล้วคอมฯแอร์ น่าจะไปในอีกสักไม่เกินปี คุ้มกว่ากันเยอะเลย Smiley
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32327 เมื่อ: มกราคม 04, 2008, 08:52:18 PM »

ปัง ปัง....  โป้ง ปัง ปัง.....  โป้ง โป้ง ปัง ปัง

ไปไหนแล้วว่ะ  เห็นแว่บ ๆ   มาแซวลูกพี่เราได้พรือนิ.....

บ่าวนี้หยับอิด้นเว้อ..... ขำก๊าก ขำก๊าก

ก่าโร้พันนี้แล้ว  ก่าแข่บ ๆ หาตามเท่ลุงปูบอกให้หิดต้า  เดี๋ยวต่อเช้าก่อนไปอู่จะโทรถามความคืบหน้านะขอรับท่าน  อย่านอนเตินสายหล่าวฮ้านต่อเช้าฮั้น  ช่วย ๆ กันหาของหลาย ๆ ทางหิด เห็นดูครูแกต้า....
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #32328 เมื่อ: มกราคม 04, 2008, 08:56:28 PM »

ถ้าคอยล์เสียของใหม่เบิกศูนย์ก็ 2 พันเศษ ไม่รวม IC อีกตัวละ 5 พันกว่า

หาของมือสองจากรถเก่าๆที่เขาเปลี่ยนเครื่อง หรือซื้อทั้งลูกมาเป็นอะหลั่ยก็ราว 3-4 พัน

ถอดเอาจานจ่ายทั้งลูกมาเปลี่ยนเลย ........ เสนอมาเพื่อพิจารณาขอรับท่าน

ขอบคุณมากครับพีปู.... กินเกลืออีกแล้วเรา  แต่ยัง Grin ได้ Cheesy

3-4 พันหมายถึงเครื่องเก่าทั้งลูกอาจจะรวมเกียร์หรือไม่แล้วแต่สภาพ

ต่อไปก็สามารถถอดชิ้นส่วนที่ชำรุดทดแทนกันได้ ประหยัดไปอีกนานแสนนาน

เฉพาะจานจ่ายตัวเดียวก็คุ้มแล้ว ยังมีไดชาร์จ ไดสตาร์ท คอมฯแอร์ และตับไตใส้พุงอีกเยอะแยะ

ที่พังงามีหลงเหลือสักเครื่องไหมครับ  จะขอรับออเดอร์สักเครื่องไว้เป็นอะไหล่  เพราะแล ๆ แล้วคอมฯแอร์ น่าจะไปในอีกสักไม่เกินปี คุ้มกว่ากันเยอะเลย Smiley

ที่โรงพักหาดใหญ่น่าจะมีนะครับ รถอุบัติเหตุ รถของกลาง ลองไปดูมั้ยครับพี่เบิ้ล  คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32329 เมื่อ: มกราคม 04, 2008, 09:10:02 PM »

ถนนเส้นนี้สวยมากครับ  ตอนขับผ่านยังนึกดีใจที่เขาไม่ตัดต้นไม้  Grin
ถนนสายเชียงใหม่-ลำพูน อายุ 123 ปี เยี่ยม
[/quote]

ขอบคุณครับลุงจอย  อีกที่ๆ คล้ายๆแบบนี้ก็ที่จันทบุรีครับ  ไปเที่ยวแล้วเห็นเขาอณุรักษ์ต้นไม้แบบนี้แล้วดีใจครับ  Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32330 เมื่อ: มกราคม 04, 2008, 09:19:41 PM »

ถนนเส้นนี้สวยมากครับ  ตอนขับผ่านยังนึกดีใจที่เขาไม่ตัดต้นไม้  Grin
ถนนสายเชียงใหม่-ลำพูน อายุ 123 ปี เยี่ยม

ขอบคุณครับลุงจอย  อีกที่ๆ คล้ายๆแบบนี้ก็ที่จันทบุรีครับ  ไปเที่ยวแล้วเห็นเขาอณุรักษ์ต้นไม้แบบนี้แล้วดีใจครับ  Grin
[/quote]

ที่โรงเรียนผมก็มีครับ  แต่ไม่ใช่ต้นไม้   กลับกลายเป็น "ไดโนเสาร์"  วันนี้ฉาว ๆ ไปสองแล้ว ยุ่งเรื่องใครไม่ยุ่งมายุ่งเรื่องครูอดีตชายแดน แฮ่ แฮ่

ผมว่าอีไปสมัครเป็นนักข่าวอีกสักตำแหน่ง  เอาให้สูญพันธุ์เลยพวกไดโนฯเนี่ย....

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32331 เมื่อ: มกราคม 04, 2008, 09:35:37 PM »

ที่โรงเรียนผมก็มีครับ  แต่ไม่ใช่ต้นไม้   กลับกลายเป็น "ไดโนเสาร์"  วันนี้ฉาว ๆ ไปสองแล้ว ยุ่งเรื่องใครไม่ยุ่งมายุ่งเรื่องครูอดีตชายแดน แฮ่ แฮ่

ผมว่าอีไปสมัครเป็นนักข่าวอีกสักตำแหน่ง  เอาให้สูญพันธุ์เลยพวกไดโนฯเนี่ย....

[/quote]

พวกนี้จะข่มคนที่กลัวครับ  เจอคนไม่กลัวแล้วสวนกลับแบบเบิ้ล เดี๋ยวก็ถอย  คิก คิก
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #32332 เมื่อ: มกราคม 04, 2008, 10:36:21 PM »

เพิ่มเติมครับ ที่พักที่นอนคืนแรก หางดงเชียงใหม่ บรรยากาศดี หางดงก็น่าอยู่ครับ ไม่ไกลเมืองใหญ่ ใกล้สนามบิน ศูนย์การค้า ถนนหนทางสะดวกดี

ลุ้นกันน่าดูครับวันแรก กว่าจะไปถึง แต่ถึงแล้ว อบอุ่นมาก กับทีมงาน "จาวเหนือ"ที่ให้การต้อนรับ ดังที่ลุงตุ้มว่าใว้แล้ว ฮ้ายต้อยพูดว่า "ให้กินอิ่ม นอนอุ่น" เข้าใจเลยครับ เพราะอากาศทางนี้กลางคืนมันหนาว บ้านเราไม่มีหนาว จะมีบ้างก็เมื่อ ผบ.หน้าเขียว หรือไม่ก็เข้า ไอร์บาร์ เท่านั้นเอง คริ

ดูเปรียบเทียบงามงดงามของกล้องราคาเรือนแสน แล้ว อยากขว้างทิ้งกล้องเราจริง อิๆแต่ขว้างไม่ได้ ยังตั้งงบซื้อใหม่ ไม่ได้ที 55+

เดี๋ยวพรุ่งนี้ยังอยู่เชียงใหม่ อีกวันครับ เพราะยังเตรียมอุปกรณ์พักแรมบางอย่างไม่พร้อม ต้องไปหาซื้อก่อน แล้วจะพาไปเที่ยว สวนพันธุ์ไม้ สิริกิตย์ น๊ะลุงตุ้มน๊ะ

รับรอง ได้ดูฝีมือการถ่ายภาพดอกไม้ ใบไม้จากลุงตุ้มอีกเพียบ ผมไม่ค่อยได้ถ่ายเท่าไหร่ครับ กล้อง อุปกรณ์ไม่พร้อม ที่สำคัญ แค่วิ่งจับ "ใอ้ตัวยุ่ง"ก็เหนื่อยแล้ว คริๆ ก็สนุกไปอีกแบบครับ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #32333 เมื่อ: มกราคม 04, 2008, 11:20:41 PM »

พี่น้องครับ ...

ว.14 ราตรีสวัสดิ์ครับพี่น้องครับ ...

สบายดี .......

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #32334 เมื่อ: มกราคม 05, 2008, 12:09:08 AM »

พี่เข้มครับ เตียงนอนกะมุ้ง แสงไฟ ได้บรรยากาศ สยิวกิ้วมากเลยครับ บรื๋อ.......นอนคนเดียวคงไม่หนุก  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #32335 เมื่อ: มกราคม 05, 2008, 01:32:10 AM »

อุ หุ หุ .... Cheesy

น้าเข้มเราอารมณ์สุนทรีย์ดีแ้ท้....
ขนาดที่  ห้ามผบ.เข้าที่นอนก่อนที่จะถ่ายภาพให้เสร็จ...

ของผมมาถ่ายภาพให้ดูตอนเช้าสายโน่นแหละ .... ก็อย่างที่เห็น... Grin

แต่ห้องไม่น่านอนสำหรับนอนพักคนเดียว จริง ๆ แหละน้องเบิ้ม...คิก คิก.. Cheesy

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #32336 เมื่อ: มกราคม 05, 2008, 02:17:15 AM »

ว้า ....... น้าเข้มกะลุงตุ้ม เที่ยวทั้งทีไม่ทันสมัยเลย .... บ้านน๊อก บ้านนอก

ยังต้องกางมุ้ง นอนตั่ง กันอยู่อีก เชยแหลกราญ   

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #32337 เมื่อ: มกราคม 05, 2008, 03:52:12 AM »

ราตรีสวัสดิ์ครับ

poth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 546

ที่นี่ปัตตานี ของจริง ไม่มี Re-Shoot

« ตอบ #32338 เมื่อ: มกราคม 05, 2008, 07:02:00 AM »

ไปยะลากันดีกว่า.........

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32339 เมื่อ: มกราคม 05, 2008, 07:11:09 AM »

พวกนี้จะข่มคนที่กลัวครับ  เจอคนไม่กลัวแล้วสวนกลับแบบเบิ้ล เดี๋ยวก็ถอย  คิก คิก
[/quote]

เขาเจอคนบ้า ๆ บอ ๆ เข้าไปมากกว่าครับพี่ คิก คิก
หน้า: 1 ... 2153 2154 2155 [2156] 2157 2158 2159 ... 35779
  พิมพ์