เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 11:29:52 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 2169 2170 2171 [2172] 2173 2174 2175 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25491688 ครั้ง)
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #32565 เมื่อ: มกราคม 07, 2008, 05:28:24 PM »

Wink สวัสดีครับ  ไหว้ ตอนนี้เริ่มร้องเพลงแล้วครับ "หมีแพนด้า หมีแพนด้า หมีแพนด้า หมี หมีแพนด้า............................" ใครมีเคล็ดวิชาตื่นแล้วไม่งัวเงียช่วยบอกหน่อยครับ เมื่อคืนถูกปลุกตี 3 ลุกขึ้นมางัวเงียๆอยู่พักนึง ไปชงนมไม่แน่ใจอีกว่าไส่นมไปกี่ช้อนแล้ว  Huh Tongue เลยเททิ้งแล้วชงใหม่  อ๋อย ยี๊ แบบมึนๆ  หัวเราะร่าน้ำตาริน

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #32566 เมื่อ: มกราคม 07, 2008, 05:30:24 PM »

ให้กำลังใจท่านชายครับ จู้ๆๆ หลงรัก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #32567 เมื่อ: มกราคม 07, 2008, 05:34:41 PM »

สวัสดี คุณเบิ้ม พี่ปู
ที่ว่าจะได้ลองสุดสับดาห์นี้สงสัยหมดหวัง.... ปลัดนัดไปเอา ป.๓ พุธหน้า .... Cheesy

โอ้ยโย๋ ..... ไม่ได้ ไม่ได้ ....... ทำงานชักช้าแบบนี้ใครจะไปทนไหว ......... หือ ....... อย่ายอมนะ

ประชดเอาเอกสารคืนให้หมดเลย ........ ดีไม๊

น่าอิจฉาจัง ขอป.3 ง่ายจริงๆครับ  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #32568 เมื่อ: มกราคม 07, 2008, 05:36:48 PM »

Wink สวัสดีครับ  ไหว้ ตอนนี้เริ่มร้องเพลงแล้วครับ "หมีแพนด้า หมีแพนด้า หมีแพนด้า หมี หมีแพนด้า............................" ใครมีเคล็ดวิชาตื่นแล้วไม่งัวเงียช่วยบอกหน่อยครับ เมื่อคืนถูกปลุกตี 3 ลุกขึ้นมางัวเงียๆอยู่พักนึง ไปชงนมไม่แน่ใจอีกว่าไส่นมไปกี่ช้อนแล้ว  Huh Tongue เลยเททิ้งแล้วชงใหม่  อ๋อย ยี๊ แบบมึนๆ  หัวเราะร่าน้ำตาริน

ทีตอนทำแล้วไม่บ่น ไม่มาขอคำปรึกษาเลย ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #32569 เมื่อ: มกราคม 07, 2008, 06:06:19 PM »

สวัสดีค่ะ  พี่ๆชาว  อวป  ทุกท่าน   เป็นสมาชิกใหม่เว็บ  อวป  นะคะ  ฝากเนื้อฝากตัวกันพี่ๆด้วยนะคะ  ชื่อตู่ค่ะ 
มาจาก  camfrog  Gun_Thailand  พบกันได้ค่ะ  อิอิ  ขอบคุณมากค่ะ

Grin      Grin      Grin

แหม่ง ๆ บู่......แต่ก็ สวัสดีครับ Grin

ดีเจฝึกหัดของผมครับ ให้มาแนะนำตัวพี่ๆ สวยครับถามพี่เบิ้มได้ อิอิ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
toygun
Hero Member

คะแนน 194

« ตอบ #32570 เมื่อ: มกราคม 07, 2008, 06:07:50 PM »

ไหว้สวัสดียามเย็นครับ พี ๆ ด้ามขวานทุกท่าน ไหว้ หลงรัก หลงรัก
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #32571 เมื่อ: มกราคม 07, 2008, 06:10:52 PM »

ไหว้สวัสดียามเย็นครับ พี ๆ ด้ามขวานทุกท่าน ไหว้ หลงรัก หลงรัก

ไหว้ สวัสดีครับน้าต้อย.....เย็นนี้ไปบาร์บีคิว กับ เบียร์ เย็น ๆ ที่ไหนครับ... Grin

Cheesy ....คิดถึงพวกพ้องชาวเหนือทุกคนครับ.... Cheesy

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32572 เมื่อ: มกราคม 07, 2008, 06:20:01 PM »

สวัสดี และ ยินดีต้อนรับครับพี่หลวงกาหลง....  ผมเคยไปปฎิบัติงานในพื้นที่นราธิวาสอยู่ ๒ ปี ครับ  ว่าง ๆ เข้ามาคุยกันบ่อย ๆ นะครับ คนกันเองทั้งนั้น.... ว่าแต่พี่หลวงกาหลงดื่มเหล้าหรือเปล่าครับ

อย่าบอกว่าถ้ากาหลงดื่มแล้ว ให้ซื้อมาเลี้ยงครูไข่กันฮ้าน อายคน แล้วอย่าบอกว่าอยู่บ้านเดียวกับพี่ บีดสีคน คริๆ

ไอ๊ย๊ะ  อย่าฉ้ายตัวตรงแหละ  เดี๋ยวเขาโร้กันแหม็ด  ว่าผมฮั้นคนกุงเตป...
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #32573 เมื่อ: มกราคม 07, 2008, 06:28:01 PM »

สวัสดี และ ยินดีต้อนรับครับพี่หลวงกาหลง....  ผมเคยไปปฎิบัติงานในพื้นที่นราธิวาสอยู่ ๒ ปี ครับ  ว่าง ๆ เข้ามาคุยกันบ่อย ๆ นะครับ คนกันเองทั้งนั้น.... ว่าแต่พี่หลวงกาหลงดื่มเหล้าหรือเปล่าครับ

อย่าบอกว่าถ้ากาหลงดื่มแล้ว ให้ซื้อมาเลี้ยงครูไข่กันฮ้าน อายคน แล้วอย่าบอกว่าอยู่บ้านเดียวกับพี่ บีดสีคน คริๆ

ไอ๊ย๊ะ  อย่าฉ้ายตัวตรงแหละ  เดี๋ยวเขาโร้กันแหม็ด  ว่าผมฮั้นคนกุงเตป...

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32574 เมื่อ: มกราคม 07, 2008, 07:03:21 PM »

เข้าประเด็นทันที เยาะเย้ย.....มีเหล้าเหลือปีใหม่อยู่ขวดครึ่ง(100ท่อเต็มกับคนเดินฉลากดำ) แต่หาหม้ายกับกับโซดา สนใจหม้าย ยิ้มีเลศนัย

เก็บไว้เลย....  รอสักระยะ  กำลังหาวันเวลาที่ลงตัว  เพื่อเดินทางไปเยี่ยมเยียน....
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32575 เมื่อ: มกราคม 07, 2008, 07:07:31 PM »

เข้าประเด็นทันที เยาะเย้ย.....มีเหล้าเหลือปีใหม่อยู่ขวดครึ่ง(100ท่อเต็มกับคนเดินฉลากดำ) แต่หาหม้ายกับกับโซดา สนใจหม้าย ยิ้มีเลศนัย

หลังครัวผม....โซดาหนึ่งแพค กับอีกเจ็ดขวด... Cheesy
กระติกน้ำที่เตรียมพร้อมสำหรับใส่น้ำแข็งได้หนึ่งกระสอบ...

กับแกล้มนอนเย็นอยู่ในตู้เย็น..พร้อมปรุง....คิก คิก... Grin

แก้วแถมจาก 100 ท่ออีกหนึ่งโหล รอเหล้ามารินใส่ผสมโซดาน้ำแข็ง...

เสื่อสำหรับไว้นั่งอีกสองผืน...ริมคลองอู่ตะเภาหาดใหญ่... Grin

น้ำลายหก     น้ำลายหก     น้ำลายหก

อย่าลืมพาน้องบุ๋มมาให้ผมด้วย(เดี๋ยวคนอื่นจะสงสัย = Coleman  100 years ตัวถังบุบน่ะ) Grin

เย้ พี่ตุ้มเปิดบ้านต้อนรับขาเมาแว้ววว   ผมไปได้ด้วยไหมอ่ะ  เวียน ๆ โย่หลายวันแล้วนิว่าจะไปลักรูเกอร์ เอ๊ย เยี่ยมพี่ตุ้มที่บ้าน (แล้วตกลงกินเหล้ากันเสร็จ ใครล้างจานอ่ะ  คนไปเรินใช่ป่าว)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #32576 เมื่อ: มกราคม 07, 2008, 07:12:54 PM »

หลังครัวผม....โซดาหนึ่งแพค กับอีกเจ็ดขวด... Cheesy
กระติกน้ำที่เตรียมพร้อมสำหรับใส่น้ำแข็งได้หนึ่งกระสอบ...

กับแกล้มนอนเย็นอยู่ในตู้เย็น..พร้อมปรุง....คิก คิก... Grin

แก้วแถมจาก 100 ท่ออีกหนึ่งโหล รอเหล้ามารินใส่ผสมโซดาน้ำแข็ง...

เสื่อสำหรับไว้นั่งอีกสองผืน...ริมคลองอู่ตะเภาหาดใหญ่... Grin

น้ำลายหก     น้ำลายหก     น้ำลายหก

อย่าลืมพาน้องบุ๋มมาให้ผมด้วย(เดี๋ยวคนอื่นจะสงสัย = Coleman  100 years ตัวถังบุบน่ะ) Grin

เย้ พี่ตุ้มเปิดบ้านต้อนรับขาเมาแว้ววว   ผมไปได้ด้วยไหมอ่ะ  เวียน ๆ โย่หลายวันแล้วนิว่าจะไปลักรูเกอร์ เอ๊ย เยี่ยมพี่ตุ้มที่บ้าน (แล้วตกลงกินเหล้ากันเสร็จ ใครล้างจานอ่ะ  คนไปเรินใช่ป่าว)

เฮ้...ไม่ต้องเลยนายไข่เบี้ยว...
เที่ยวนัดเขาไว้ทั่วแล้วก็เบี้ยวไม่มาอีกแล... Sad

หรือว่าเป็นการลดล้างคดี....เดี๋ยวผมจะเก็บจานไว้ให้ล้างก็แล้วกัน.. Grin

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32577 เมื่อ: มกราคม 07, 2008, 07:13:41 PM »

สวัสดีครับพี่ๆชาวด้ามขวาน .ขออาศัยบ้านหลังนี้หาความรู้ด้วยสักคน ไหว้

อยู่นราครับ..เลียบๆมองๆอยู่สักพัก..บ้านหลังไหญ่น้ำใจงามก็เลยมาขออาศัยชายคาด้วยคนครับ

สวัสดีครับ....ยินดีที่ได้รู้จักครับ.....ผมหรอยอยู่หาดใหญ่ครับ
สวัสดีครับพี่..ผมยินดีมากครับที่พี่ออกมาต้อนรับ..หาดใหญ่อยู่ไม่ไกลไว้ผมจะไปคาราวะพี่ครับ

ผมจะมาคอยเจอคุณหลวงฯ ด้วยอีกคนนะครับ.... Cheesy     น้ำลายหก ยินดีต้อนรับครับผม  Cheesy
ขอบคุณครับพี่tum610  หากพี่อยู่หาดไหญ่เช่นพี่หรอยขออนุญาติไห้คนนราได้ร่วมวงสุราสักครั้งครับ

ผมตุ้มครับ  อยู่หาดใหญ่.... Cheesy.....พี่หรอยอยู่ที่ไหนผมก็อยู่ที่นั่นครับ...คิก  คิก  Grin
ยินดีอย่างยิ่งครับผม....ถนัดอาหารแบบไหน จะได้พาไปถูกครับ... Cheesy
ขอบคุณครับพี่ตุ้ม...ผมทานได้ทุกอย่างครับ..แต่ของที่คาวๆเมียสั่งให้กลับมากินที่บ้านครับ

อ่ะ อ้า  พันนี้ก่าเข้าทางแล้ว  คริ  คริ   โหม๋พี่ ๆ ที่ม้ายโสด โดนคำสั่งนี้ทั้งนั้นครับ  ยกเว้นวัยรุ่นอย่าง ผม ต้อม เบิ้ม ที่โสดสนิท  ส่วนท่านโจ้อาร์พีจีนั้น ผมนับอายุท่านไม่ถูกจึงไม่อาจระบุได้ว่ารุ่นไหน เพราะใกล้ ๆ เลข ๕ แต่หน้าตาอยู่ที่เลข ๔ ครับ
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32578 เมื่อ: มกราคม 07, 2008, 07:15:14 PM »

เห็นพี่หรอยสองรูปนี้แล้วขอบอก.....นายแน่มาก  คิก คิก  คิก คิก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32579 เมื่อ: มกราคม 07, 2008, 07:16:11 PM »

อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกซ์  โดนน้ำมนต์  Grin
หน้า: 1 ... 2169 2170 2171 [2172] 2173 2174 2175 ... 35779
  พิมพ์