เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 03:21:39 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 2171 2172 2173 [2174] 2175 2176 2177 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25497838 ครั้ง)
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #32595 เมื่อ: มกราคม 07, 2008, 09:11:06 PM »

พี่หลวงกาหลงมาทำธุรกิจอะไรที่ภูเก็ตครับ  Grin

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #32596 เมื่อ: มกราคม 07, 2008, 09:14:50 PM »

Wink สวัสดีครับ  ไหว้ ตอนนี้เริ่มร้องเพลงแล้วครับ "หมีแพนด้า หมีแพนด้า หมีแพนด้า หมี หมีแพนด้า............................" ใครมีเคล็ดวิชาตื่นแล้วไม่งัวเงียช่วยบอกหน่อยครับ เมื่อคืนถูกปลุกตี 3 ลุกขึ้นมางัวเงียๆอยู่พักนึง ไปชงนมไม่แน่ใจอีกว่าไส่นมไปกี่ช้อนแล้ว  Huh Tongue เลยเททิ้งแล้วชงใหม่  อ๋อย ยี๊ แบบมึนๆ  หัวเราะร่าน้ำตาริน

คนที่สองแล้ว น่าจะชำนาญแล้วน๊ะท่านชาย คริๆ

ปล.แล้วท่านชายไม่มีถ้วยแบ่งนมหรือครับ ที่มันมีเป็นชั้นๆ คล้ายปิ่นโตอะครับ ตวงนมใส่ใว้ล่วงหน้า ลุกขึ้นมาเปิดฝา เทใส่ขวดนมได้เลย ไม่ต้องกลัวหกเลอะเทอะด้วย ไม่ต้องกลัวว่าจะ ขาดหรือเกินด้วย

ปล.ของปล. แล้วน้องน้ำผึ้ง ไม่กินนมแม่หรือครับ หรือพ่อจะเก็บใว้กินคนเดียว

แว็ปๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆไปละ

นั่นดิ ว่าจะถามเหมือนกัน ...  ยิ้มีเลศนัย

ดีใจครับพี่กาหลงที่เราเคยอยู่ใกล้ ๆ กัน  เสียดายที่เราไม่ได้เจอกันเมื่อช่วงนั้น (ผมจะได้มีเหล้าฟรีก๊งทุกวัน) Cheesy 
ผมเสียใจครับครู  รู้จักกันช้าไป

อย่าเสียใจไปเลยครับ ... เป็นโชควาสนามากกว่า แสดงว่าบุญเก่าเยอะครับ ป่าวอำ ..  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

จริง ๆ ครับคุณหลวงฯ...ผมมายืนยันครับ....

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #32597 เมื่อ: มกราคม 07, 2008, 09:28:23 PM »

นำมาฝากตาวิลสัน กับตาแพะครับ..
เดี๋ยวจะลงแดงตายกันซะก่อน........

http://board.trekkingthai.com/board/webboard.php?Category=trekking&forum=8&picfolder=trekking

(อิ อิ ว่าแต่เขา...) Cheesy

Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #32598 เมื่อ: มกราคม 07, 2008, 09:31:51 PM »

Wink สวัสดีครับ  ไหว้ ตอนนี้เริ่มร้องเพลงแล้วครับ "หมีแพนด้า หมีแพนด้า หมีแพนด้า หมี หมีแพนด้า............................" ใครมีเคล็ดวิชาตื่นแล้วไม่งัวเงียช่วยบอกหน่อยครับ เมื่อคืนถูกปลุกตี 3 ลุกขึ้นมางัวเงียๆอยู่พักนึง ไปชงนมไม่แน่ใจอีกว่าไส่นมไปกี่ช้อนแล้ว  Huh Tongue เลยเททิ้งแล้วชงใหม่  อ๋อย ยี๊ แบบมึนๆ  หัวเราะร่าน้ำตาริน

คนที่สองแล้ว น่าจะชำนาญแล้วน๊ะท่านชาย คริๆ

ปล.แล้วท่านชายไม่มีถ้วยแบ่งนมหรือครับ ที่มันมีเป็นชั้นๆ คล้ายปิ่นโตอะครับ ตวงนมใส่ใว้ล่วงหน้า ลุกขึ้นมาเปิดฝา เทใส่ขวดนมได้เลย ไม่ต้องกลัวหกเลอะเทอะด้วย ไม่ต้องกลัวว่าจะ ขาดหรือเกินด้วย

ปล.ของปล. แล้วน้องน้ำผึ้ง ไม่กินนมแม่หรือครับ หรือพ่อจะเก็บใว้กินคนเดียว

นั่นดิ ว่าจะถามเหมือนกัน ...  ยิ้มีเลศนัย

ดีใจครับพี่กาหลงที่เราเคยอยู่ใกล้ ๆ กัน  เสียดายที่เราไม่ได้เจอกันเมื่อช่วงนั้น (ผมจะได้มีเหล้าฟรีก๊งทุกวัน) Cheesy 
ผมเสียใจครับครู  รู้จักกันช้าไป

อย่าเสียใจไปเลยครับ ... เป็นโชควาสนามากกว่า แสดงว่าบุญเก่าเยอะครับ ป่าวอำ ..  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

จริง ๆ ครับคุณหลวงฯ...ผมมายืนยันครับ....

คิก คิก คิก คิก คิก คิก ... น่าฉงฉานไข่เบี้ยว ใครๆ ก็ไม่รัก ...  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

นำมาฝากตาวิลสัน กับตาแพะครับ..
เดี๋ยวจะลงแดงตายกันซะก่อน........

http://board.trekkingthai.com/board/webboard.php?Category=trekking&forum=8&picfolder=trekking

(อิ อิ ว่าแต่เขา...) Cheesy

เข้าไปป้วนเปี้ยนมาสักพักแล้วครับ MRV ถ้าต่ำ 2.5เค สักหน่อยว่าจะสอย เดี๋ยว พรุ่งนี้ถ้าอยู่ค่อยลองต่อดูก่อน ...  ยิ้มีเลศนัย

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #32599 เมื่อ: มกราคม 07, 2008, 09:37:43 PM »

อากาศแบบนี้ ว.14 ไปหาเบียร์กินก่อนครับพี่น้อง ...

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #32600 เมื่อ: มกราคม 07, 2008, 09:40:20 PM »

อากาศแบบนี้ ว.14 ไปหาเบียร์กินก่อนครับพี่น้อง ...

ไปด้วยเหมือนกัน ซื้อเนื้อ ซื้อกุ้งมา เปิดซิงหม้อสุกี้ใหม่ อิอิ ดึกๆมาใหม่ครัย  Cheesy Cheesy Cheesy

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32601 เมื่อ: มกราคม 07, 2008, 09:48:58 PM »

ไหว้ ครับพี่กาหลง ผมเบิ้มครับ โดดเดี่ยว เดียวดาย เหงาใจ อยู่ภูเก็ต  Cheesy Cheesy
สวัสดีครับคุณเบิ้ม ผมเพิ่งไปภูเก็ตเมื่อตอนปีใหม่ครับ อีกไม่กี่วันจะไปอีกครับบางทีอาจจะขออนุญาตุคุณเบิ้มเข้าขอคำปรึกษาเรื่องงานด้วยครับ

มีอะไรที่พอช่วยได้ก็ยินดีครับพี่  Cheesy

ช่วยหาหมอนข้างดิ้นได้ให้พี่เขาสักชุดสองชุดซิ อิ อิ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32602 เมื่อ: มกราคม 07, 2008, 09:50:03 PM »

ไหน ๆ พวกพี่ ๆ ทั้งหลายก็หลวมตัวมาแล้ว  ก็หลวมตัวกันต่อไปแล้วกันนะครับ  ถือว่าทำบุญให้ครูยากไร้เงินทองและความรัก คิก คิก
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #32603 เมื่อ: มกราคม 07, 2008, 09:57:55 PM »

สวัสดี และ ยินดีต้อนรับครับพี่หลวงกาหลง....  ผมเคยไปปฎิบัติงานในพื้นที่นราธิวาสอยู่ ๒ ปี ครับ  ว่าง ๆ เข้ามาคุยกันบ่อย ๆ นะครับ คนกันเองทั้งนั้น.... ว่าแต่พี่หลวงกาหลงดื่มเหล้าหรือเปล่าครับ

เข้าประเด็นทันที เยาะเย้ย.....มีเหล้าเหลือปีใหม่อยู่ขวดครึ่ง(100ท่อเต็มกับคนเดินฉลากดำ) แต่หาหม้ายกับกับโซดา สนใจหม้าย ยิ้มีเลศนัย

หลังครัวผม....โซดาหนึ่งแพค กับอีกเจ็ดขวด... Cheesy
กระติกน้ำที่เตรียมพร้อมสำหรับใส่น้ำแข็งได้หนึ่งกระสอบ...

กับแกล้มนอนเย็นอยู่ในตู้เย็น..พร้อมปรุง....คิก คิก... Grin

แก้วแถมจาก 100 ท่ออีกหนึ่งโหล รอเหล้ามารินใส่ผสมโซดาน้ำแข็ง...

เสื่อสำหรับไว้นั่งอีกสองผืน...ริมคลองอู่ตะเภาหาดใหญ่... Grin

น้ำลายหก     น้ำลายหก     น้ำลายหก

อย่าลืมพาน้องบุ๋มมาให้ผมด้วย(เดี๋ยวคนอื่นจะสงสัย = Coleman  100 years ตัวถังบุบน่ะ) Grin

ตกลงตามนี้ Grin

เข้าไปป้วนเปี้ยนมาสักพักแล้วครับ MRV ถ้าต่ำ 2.5เค สักหน่อยว่าจะสอย เดี๋ยว พรุ่งนี้ถ้าอยู่ค่อยลองต่อดูก่อน ...  ยิ้มีเลศนัย

ซื้อเลย ไม่ชอบใจค่อยมาขายต่อผม(พันห้า) Grin

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32604 เมื่อ: มกราคม 07, 2008, 10:01:57 PM »

ไปวันไหนอ่ะท่านโจ้  เผื่อว่างจะได้ตามไปกิน(ฟรี)ด้วยคน  แต่คราวนี้ไม่นัดแล้ว เดี๋ยวได้ฉายาเพิ่มหล่าว
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #32605 เมื่อ: มกราคม 07, 2008, 10:05:22 PM »

สวัสดีครับ....ท่านชายฯครับก็เอานมผงใส่ในขวดนมไว้ก่อนแล้วปิดฝา.......เวลาที่เรางัวเงียตื่นมาแค่ใส่น้ำอุ่นๆ
ก็ได้ครับ......แถมรวดเร็วดีครับ
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #32606 เมื่อ: มกราคม 07, 2008, 10:07:39 PM »

เห็นพี่หรอยสองรูปนี้แล้วขอบอก.....นายแน่มาก  คิก คิก  คิก คิก

เห็นพี่หรอยสองรูปนี้แล้วขอบอก.....นายแน่มาก  คิก คิก  คิก คิก

สวัสดีครับ.....คุณชัชแบบขออนุญาตเจ๊แแกแล้วครับ......อิ อิ
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32607 เมื่อ: มกราคม 07, 2008, 10:42:26 PM »

สวัสดีครับ.....คุณชัชแบบขออนุญาตเจ๊แแกแล้วครับ......อิ อิ

ที่ต้องขออนุญาตแซวพี่หรอย เพราะผมเองเรื่องปูไต่เนี่ยไม่ชำนาญ แถม ผบทบ. ชอบย่องมาดูข้างหลังตอนเปิดเว็บทุกที  ผิดพลาดขึ้นมากลัวต้องหยอดน้ำข้าวต้มน่ะครับ  คิก คิก  คิก คิก
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #32608 เมื่อ: มกราคม 07, 2008, 11:10:21 PM »

จริงอ่ะพี่หรอย....ผมไม่เห็นได้ยินเลยนิ.... Grin  คิก คิก
(แต่รูปล่างนี้พี่หรอยหน้าบ๊านบานจริง ๆ  Cheesy )
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 07, 2008, 11:12:17 PM โดย tum610 » บันทึกการเข้า

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #32609 เมื่อ: มกราคม 07, 2008, 11:34:44 PM »

พี่หรอยครับ

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 08, 2008, 07:18:04 AM โดย RO 02 » บันทึกการเข้า

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

หน้า: 1 ... 2171 2172 2173 [2174] 2175 2176 2177 ... 35779
  พิมพ์