เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 11:36:20 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 2205 2206 2207 [2208] 2209 2210 2211 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25530324 ครั้ง)
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #33105 เมื่อ: มกราคม 15, 2008, 08:23:10 PM »

แจ่มครับป๋า เสียอย่างเดียวโครงอลูมิเนียม  แต่รูปทรงเท่ห์มากครับ มีเลเซ่อด้วย  น้ำลายหก เยี่ยม 
ครับ ราคาเมืองนอกแพงกว่า Grand Raptor 10 เหรียญ 1490$ Grin
เบิ้ล ดูเรื่อง HitMan ยังครับ Grin Grin Grin
http://video.mthai.com/player.php?id=23M1193508738M0&domain=undefined

ยังเลยครับ รอหนังแผ่นมาครับ ผมโสด ไม่กล้าไปโรงหนังครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน  Grin

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #33106 เมื่อ: มกราคม 15, 2008, 09:33:22 PM »

แจ่มครับป๋า เสียอย่างเดียวโครงอลูมิเนียม  แต่รูปทรงเท่ห์มากครับ มีเลเซ่อด้วย  น้ำลายหก เยี่ยม 
ครับ ราคาเมืองนอกแพงกว่า Grand Raptor 10 เหรียญ 1490$ Grin
เบิ้ล ดูเรื่อง HitMan ยังครับ Grin Grin Grin
http://video.mthai.com/player.php?id=23M1193508738M0&domain=undefined

ยังเลยครับ รอหนังแผ่นมาครับ ผมโสด ไม่กล้าไปโรงหนังครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน  Grin

ม่ายค้าวจัย.......อะครับ ว่าทามมายคนโสดถึงม่ายหาญเข้าโรงหนัง......หละขอรับครับผม  Huh Huh Huh Huh กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #33107 เมื่อ: มกราคม 15, 2008, 09:37:09 PM »

ม่ายค้าวจัย.......อะครับ ว่าทามมายคนโสดถึงม่ายหาญเข้าโรงหนัง......หละขอรับครับผม  Huh Huh Huh Huh กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

เข้าคนเดียวมันเหงาน่ะสิครับพี่แพะ ขาดคนกะหนุงกะหนิง อิอิ  Cheesy

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #33108 เมื่อ: มกราคม 15, 2008, 09:44:43 PM »

สงสัยกลัวเขิน ที่เข้าโรงหนังคนเดียว คนอื่นมาเป็นคู่ๆ ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

โรงหนังนะครับเบิ้มไม่ใช่ม่านรูด เข้าคนเดียวได้ไม่ต้องมาเป็นคู่ครับ ...  ยิ้มีเลศนัย

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #33109 เมื่อ: มกราคม 15, 2008, 09:45:32 PM »

พรุ่งนี้วันครู   ครูเป็นใหญ่   ทุกท่านกรุณาอย่านั่งร้านเหล้าที่ครูนั่งอยู่เด้อ Grin
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #33110 เมื่อ: มกราคม 15, 2008, 09:54:44 PM »

ตอนนี้ตีสิบ.....โหลๆ พี่แพะยังอยู่หม้าย ทักทายน้องบ่าวมั่งต่ะ Grin

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #33111 เมื่อ: มกราคม 15, 2008, 09:56:43 PM »

ตอนนี้ตีสิบ.....โหลๆ พี่แพะยังอยู่หม้าย ทักทายน้องบ่าวมั่งต่ะ Grin

ขอทราบจำนวนน้ำหนักที่ยกมาตั้งแต่ตอนเย็น จนถึงบัดนี้ Grin
อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #33112 เมื่อ: มกราคม 15, 2008, 10:12:53 PM »

ขอทราบจำนวนน้ำหนักที่ยกมาตั้งแต่ตอนเย็น จนถึงบัดนี้ Grin

ยังไม่เมาว้อยยยย Angry.....กะเดี๋ยวเห็นพี่แพะป่าอยู่แว๊บๆ เลยว่าอิโหลๆกับแกสักหีด

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #33113 เมื่อ: มกราคม 15, 2008, 10:19:29 PM »

จดหมายถึงไข่นุ้ย....

ใครๆ ก็รุมหยอกแต่ไข่...........

พี่ๆ ทุกคน รักไข่หรอกนะ........จึงหยอกเล่น

ไข่คงไม่โกรธพี่ๆ นะ

พี่ๆ กลัวไข่จะโกรธ.........แล้วไข่ไม่ยอมลุกขึ้นมาทำงาน

หากว่าเป็นเช่นนั้นพี่ๆ คงเสียใจแย่

แต่พี่ยังคิดเสมอว่า........ไข่คงไม่ยอมละทิ้งการงาน

เพราะงานนั้นไข่ก็ชอบที่จะทำมันไม่ใช่เหรอ

ไข่อย่าน้อยใจจนตายก่อนพี่ละ.........หากไข่ของพี่ตายก่อน........พี่คงจะมีชีวิตอยู่ได้ด้วยความทรมาน

รักไข่เสมอ

จากพี่ๆ 

ไข่ได้อ่านจดหมายของพี่แล้ว ไข่รู้ว่าพี่ๆ รักไข่

ไข่ขอตอบจดหมายพี่นะ........ไข่ต้องขอโทษก่อน เพราะไข่ไม่ได้เขียนจดหมายมานานแล้ว

ไข่รู้ว่าพี่รักไข่ ไข่รู้ว่าพี่ชอบไข่  ไข่ยังจำได้เสมอ......และไม่เคยลืม

พี่ชอบจับหัวไข่..........พี่ชอบเล่นกับไข่

ตั้งแต่ไข่ยังเล็กๆ ........ถึงเดี่ยวนี้พี่ก็ยังไม่เบื่อที่จะเล่นกับไข่

แม้นว่าไข่จะดำไปบ้าง..........และสรีระไม่ได้ตามที่พี่ต้องการ.........แต่พี่ก็ยังรักไข่ ข้อนี้ไข่รู้เสมอ

พี่สอนไข่ในหลายๆ เรื่องและหลายๆ อย่าง สิ่งหนึ่งที่ไข่ยังจำได้เสมอและไม่เคยลืม

พี่สอนให้ไข่เล่นว่าว..........(ไข่อยากจะเขียนให้มันชัดเจนกว่านี้....แต่กลัวพี่ๆ จะคิดว่าไข่ใช้คำหยาบ)

จนถึงปัจุจบันไข่ก็ยังได้เล่นว่าวอยู่เสมอๆ

พี่ๆ หยอกไข่.......ไข่ไม่โกรธหรอกเพราะไข่เป็นของพี่ๆ ทุกคน

และไข่ก็รู้ว่าพี่รักไข่มาก

ส่วนเรื่องงานนั้น........ไข่ไม่เบี้ยวแน่นอน

เพราะมันเป็นงานที่ไข่รัก.........แม้ว่าบ้างครั้งไข่อาจจะเกเรไปบ้า่ง

อ้อ........พี่จะโทษไข่แต่เพียงฝ่ายเดียวก็คงจะไม่ได้

เพราะบางทีพี่ก็รีบร้อนเกินไป.........บ้างพี่ก็เมา.........ถึงเมามาก

และพี่ก็ไม่ค่อยเลือกผู้ร่วมงานให้ไข่เลย

ไข่ก็คงเบื่อบ้าง.....ถึงไม่ยอมลุกขึ้นมาทำงาน

ตลอดหลายปีที่ผ่านมาพี่ก็ใช้งานไข่หนักมาก

ทั้งให้ไข่ทำงานกับผู้หญิง ทั้งให้ไข่ทำงานกับผู้ชาย.....พี่ก็รู้ว่าไข่นั้นชอบผู้หญิง

และไข่ชอบทำงานกับสาวๆ..........แบบประเภทว่า..ขาว สวย หมวย เอ๊กซ์....ประมาณนี้

ไข่ขอตอบจดหมายของพี่แค่นี้ก่อน.........ไข่จะกลับบ้านแล้ว

อ้อ.......เกือบลืม

หากพี่รักไข่จริง..........

พี่ต้องออกกำลังกายบ้างนะ

เหล้าพี่อย่ากินให้มากและบ่อยเกินไป

พี่ต้องเลิกบุหรี........หรือหากพี่เลิกไม่ได้ก็สูบให้น้อยๆ หน่อย

พี่ต้องพักผ่อนให้มากๆ

หากพี่ทำได้เช่นว่านี้.........ไข่ขอรับรอง

ไข่จะอยู่กับพี่ตลอดไป.........ไข่จะไม่ตายก่อนพี่แน่นอน

รักพี่เสมอ

จากไข่นุ้ย

มุกนี้ Classic มั่กๆ.......อิอิ คิก คิก คิก คิก

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #33114 เมื่อ: มกราคม 15, 2008, 10:22:41 PM »

หนอนราตรี, Padang, Sig228-kolok, SMILA, อาร์ พี จี., old-M10, หนองหัวพราน (+ 1 ซ่อนตัว) และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

คนมากจัง

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
หนอนราตรี(ไหม)
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 13

ปืนเป็นรอย ดีกว่าตัวเป็นรู

« ตอบ #33115 เมื่อ: มกราคม 15, 2008, 10:26:09 PM »

สวัสดีคะพี่ ๆ
ล่มไปหลายวันเลยอะ
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #33116 เมื่อ: มกราคม 15, 2008, 10:31:56 PM »

จดหมายถึงไข่นุ้ย....

ใครๆ ก็รุมหยอกแต่ไข่...........

พี่ๆ ทุกคน รักไข่หรอกนะ........จึงหยอกเล่น

ไข่คงไม่โกรธพี่ๆ นะ

พี่ๆ กลัวไข่จะโกรธ.........แล้วไข่ไม่ยอมลุกขึ้นมาทำงาน

หากว่าเป็นเช่นนั้นพี่ๆ คงเสียใจแย่

แต่พี่ยังคิดเสมอว่า........ไข่คงไม่ยอมละทิ้งการงาน

เพราะงานนั้นไข่ก็ชอบที่จะทำมันไม่ใช่เหรอ

ไข่อย่าน้อยใจจนตายก่อนพี่ละ.........หากไข่ของพี่ตายก่อน........พี่คงจะมีชีวิตอยู่ได้ด้วยความทรมาน

รักไข่เสมอ

จากพี่ๆ 

ไข่ได้อ่านจดหมายของพี่แล้ว ไข่รู้ว่าพี่ๆ รักไข่

ไข่ขอตอบจดหมายพี่นะ........ไข่ต้องขอโทษก่อน เพราะไข่ไม่ได้เขียนจดหมายมานานแล้ว

ไข่รู้ว่าพี่รักไข่ ไข่รู้ว่าพี่ชอบไข่  ไข่ยังจำได้เสมอ......และไม่เคยลืม

พี่ชอบจับหัวไข่..........พี่ชอบเล่นกับไข่

ตั้งแต่ไข่ยังเล็กๆ ........ถึงเดี่ยวนี้พี่ก็ยังไม่เบื่อที่จะเล่นกับไข่

แม้นว่าไข่จะดำไปบ้าง..........และสรีระไม่ได้ตามที่พี่ต้องการ.........แต่พี่ก็ยังรักไข่ ข้อนี้ไข่รู้เสมอ

พี่สอนไข่ในหลายๆ เรื่องและหลายๆ อย่าง สิ่งหนึ่งที่ไข่ยังจำได้เสมอและไม่เคยลืม

พี่สอนให้ไข่เล่นว่าว..........(ไข่อยากจะเขียนให้มันชัดเจนกว่านี้....แต่กลัวพี่ๆ จะคิดว่าไข่ใช้คำหยาบ)

จนถึงปัจุจบันไข่ก็ยังได้เล่นว่าวอยู่เสมอๆ

พี่ๆ หยอกไข่.......ไข่ไม่โกรธหรอกเพราะไข่เป็นของพี่ๆ ทุกคน

และไข่ก็รู้ว่าพี่รักไข่มาก

ส่วนเรื่องงานนั้น........ไข่ไม่เบี้ยวแน่นอน

เพราะมันเป็นงานที่ไข่รัก.........แม้ว่าบ้างครั้งไข่อาจจะเกเรไปบ้า่ง

อ้อ........พี่จะโทษไข่แต่เพียงฝ่ายเดียวก็คงจะไม่ได้

เพราะบางทีพี่ก็รีบร้อนเกินไป.........บ้างพี่ก็เมา.........ถึงเมามาก

และพี่ก็ไม่ค่อยเลือกผู้ร่วมงานให้ไข่เลย

ไข่ก็คงเบื่อบ้าง.....ถึงไม่ยอมลุกขึ้นมาทำงาน

ตลอดหลายปีที่ผ่านมาพี่ก็ใช้งานไข่หนักมาก

ทั้งให้ไข่ทำงานกับผู้หญิง ทั้งให้ไข่ทำงานกับผู้ชาย.....พี่ก็รู้ว่าไข่นั้นชอบผู้หญิง

และไข่ชอบทำงานกับสาวๆ..........แบบประเภทว่า..ขาว สวย หมวย เอ๊กซ์....ประมาณนี้

ไข่ขอตอบจดหมายของพี่แค่นี้ก่อน.........ไข่จะกลับบ้านแล้ว

อ้อ.......เกือบลืม

หากพี่รักไข่จริง..........

พี่ต้องออกกำลังกายบ้างนะ

เหล้าพี่อย่ากินให้มากและบ่อยเกินไป

พี่ต้องเลิกบุหรี........หรือหากพี่เลิกไม่ได้ก็สูบให้น้อยๆ หน่อย

พี่ต้องพักผ่อนให้มากๆ

หากพี่ทำได้เช่นว่านี้.........ไข่ขอรับรอง

ไข่จะอยู่กับพี่ตลอดไป.........ไข่จะไม่ตายก่อนพี่แน่นอน

รักพี่เสมอ

จากไข่นุ้ย

มุกนี้ Classic มั่กๆ.......อิอิ คิก คิก คิก คิก

ต้องคนหมกม่นมั๊กๆ ถึงจะคิดไปถึงโน่นได้ ...  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #33117 เมื่อ: มกราคม 15, 2008, 10:39:29 PM »

อืม...สนับสนุนความคิดลุงแพะ สัยสงลุงช่างแกคงเครียดมากๆเนอะ ถึงได้ระบายออกมา ได้ตั้งมากมาย

ปล.โดยปกติ แกจะพิมพ์แค่คำว่า "ปู้นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ" เท่านั้น คริๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #33118 เมื่อ: มกราคม 15, 2008, 10:46:21 PM »

ขอแสดงความยินดีกับ โจ้ และพี่ปู ที่ได้รับพระพิฆเณศครับ Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #33119 เมื่อ: มกราคม 15, 2008, 10:48:17 PM »

ราตรีสวัสดิ์ครับ ไม่มีรถใช้นอนเช้าหน่อยครับ Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
หน้า: 1 ... 2205 2206 2207 [2208] 2209 2210 2211 ... 35779
  พิมพ์