เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 04:25:17 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 2354 2355 2356 [2357] 2358 2359 2360 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25577387 ครั้ง)
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #35340 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2008, 06:40:32 PM »

เกือบได้แร้ว.........แต่หลุด1-2เม็ดทุกที  บู่

สุดยอดแล้วครับ เบิ้ม พยายามอีกนิดอนาคตทีมชาติ คงอยู่ไม่ไกลเกินเอื้อม Grin Grin Grin

ป๋าฮิมจองร้านไหนครับ รอนานมั้ยครับ ผมเช็คไปล่าสุดยังไม่เปิดจอง ตัวโมโนลิสขาว ประกันกลุ่ม155kครับ  Cheesy
ตัวที่เบิ้มบอกเลยครับ ประกันกลุ่ม ให้เขาไปก่อน ค่อยรอของมีนาคมเข้า จองร้านประโยชน์ครับ ก่อนหน้านั้น 3 เดือนก็มีมาเหมือนกัน แต่ผมไม่ได้จองกับทางร้านเองครับ ให้คนปัตตานีจัดการให้ เพราะจองที่ร้านไม่ได้สักที ที่ร้านบอกงวดต่อไปกรกฎาคมครับ ถึงรับจอง Grin Grin Grin

วันไหนป๋าติดต่อไปร้าน ฝากถามหน่อยนะครับ ว่าทูโทนตัวนี้ ราคาเท่ากับโมโนลิสปกติรึเปล่านะครับ โดนใจจริงๆตัวนี้ จะได้เก็บหอมรอบริบครับ  หลงรัก
ครับ จะลองถามให้ครับ Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #35341 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2008, 06:54:27 PM »

ไหว้ ขอบคุณครับป๋าและพี่ตุ้ม   ยิงบ่อยๆต้องตัดงบบันเทิงทิ้งชั่วคราว เอามาจ่ายค่าลูกกระสุนครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน Cheesy

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #35342 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2008, 07:00:19 PM »

พี่น้องครับ ...

ลุงสัมฤทธิ์ มาราชการที่โก-ลก เสร็จธุระเลยแวะมาทักทาย เบียร์ไป 2 กระป๋อง ...

น่าจะหลับบายถึงหาดใหญ่ เพราะมีคนขับรถ เดินทางกลับโดยสวัสดิภาพครับ ...

สบายดี ......

กลับถึงประเทศไทยแล้วครับ

ขอบคุณน้าแพะ สำหรับเบียร์ 2 กระป๋อง

ขอบคุณชายเจษฎ์ ที่มาทักทายกัน

บรรยากาศในโก-ลก  เยี่ยม .......ทำให้อยากเป็นขอนไม้ด้วยคนจริงๆ 

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #35343 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2008, 07:00:32 PM »

ไหว้ ขอบคุณครับป๋าและพี่ตุ้ม   ยิงบ่อยๆต้องตัดงบบันเทิงทิ้งชั่วคราว เอามาจ่ายค่าลูกกระสุนครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน Cheesy

เอ...ทำไมไม่เหมือนตาแพะเลยอ่ะ....ตัดค่ากระสุน มาจ่ายค่าบันเทิงแทนน่ะครับ  Grin  คิก คิก

พี่น้องครับ ...

ลุงสัมฤทธิ์ มาราชการที่โก-ลก เสร็จธุระเลยแวะมาทักทาย เบียร์ไป 2 กระป๋อง ...

น่าจะหลับบายถึงหาดใหญ่ เพราะมีคนขับรถ เดินทางกลับโดยสวัสดิภาพครับ ...

สบายดี ......

กลับถึงประเทศไทยแล้วครับ

ขอบคุณน้าแพะ สำหรับเบียร์ 2 กระป๋อง

ขอบคุณชายเจษฎ์ ที่มาทักทายกัน

บรรยากาศในโก-ลก  เยี่ยม .......ทำให้อยากเป็นขอนไม้ด้วยคนจริงๆ 

ยินดีด้วยครับ กลับมาถึงที่ตั้งโดยสวัสดิภาพ...
วันศุกร์นี้เตรียมปัดกวาดโซฟาแล้วหรือยังครับ...เพราะอาจโดนกลับมานอนโซฟาอีก... คิก คิก

(ตอนนี้เข้า Net ที่ไหนเอ่ย   ที่บ้านหรือที่ทำงานครับ  Cheesy )
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 20, 2008, 07:03:04 PM โดย tum610 » บันทึกการเข้า

samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #35344 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2008, 07:02:00 PM »

เกือบได้แร้ว.........แต่หลุด1-2เม็ดทุกที  บู่

ยอดเยี่ยมครับเบิ้ม.......  เยี่ยม

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #35345 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2008, 07:04:14 PM »

เอ...ทำไมไม่เหมือนตาแพะเลยอ่ะ....ตัดค่ากระสุน มาจ่ายค่าบันเทิงแทนน่ะครับ  Grin  คิก คิก

น้าตุ้มครับ........ตาแพะ...เขาอยากเป้นขอนไม้มากกว่าเอาดีทางยิงปืนอะครับ   คิก คิก  คิก คิก

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #35346 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2008, 07:10:02 PM »

น้าตุ้มครับ........ตาแพะ...เขาอยากเป้นขอนไม้มากกว่าเอาดีทางยิงปืนอะครับ   คิก คิก  คิก คิก

ยิงปูนก็แพงแล้ว ตกใจหน้าซีด  แต่ยิงอย่างอื่นแพงกว่าใช่มั้ยครับพี่แพะสุดหล่อของน้องๆ  คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #35347 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2008, 07:13:37 PM »

น้าตุ้มครับ........ตาแพะ...เขาอยากเป้นขอนไม้มากกว่าเอาดีทางยิงปืนอะครับ   คิก คิก  คิก คิก

แบบว่า ดูแล้วมันมีแววรุ่งกว่านะครับ ...  ยิ้มีเลศนัย

ลุงสัมฤทธิ์หาเรื่องมานอนค้างซิครับ เดี๋ยวจะพาไปหาน้องๆ แต่พยายามอย่าเป็นวันหัสฯ หรือ ศุกร์ นะครับ ...  เยี่ยม

ปล. - อย่าว่าแต่ยิงปืนเลยครับ บันเทิงก็ลดน้อยลงเช่นกัน เก็บเงินจ่ายหนี้แบ๊งค์ครับ พอดีจะไปสร้างหนี้เพิ่มที่หาดใหญ่ ...   Cool

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #35348 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2008, 07:46:27 PM »

เงียบเหงา จริงๆ

เป็นเพียงแค่โชว์ เท่านั้นเองครับ ผีมือการถ่ายภาพ ของใอ้ตัวเล็ก เขาถ่าย "ลุงตุ้ม" กับ "พี่หนิง"

ดู๊ดูเด็ก ช่างใช้สรรพนามได้ถูกต้อง คริๆ

แก่ไปเลยตู..... หัวเราะร่าน้ำตาริน

อืมม์ม์ม์ จริงด้วยแฮะ บู่..................อะฟิ้วส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์ส์

ไหว้ ไหว้ ไหว้
อรุณสวัสดิ์ครับ ตื่นเช้ากันจังนะครับไข่เบี้ยว เที่ยวนี้ไปสตูลด้วยเปล่าครับ Grin Grin Grin

ติดภารกิจจนถึงเปิดเทอมหน้าเลยครับ  เปิดเทอมหน้าคงมีเวลาว่างพอจะไปไหนไกล ๆ ได้บ้าง  ช่วงนี้ขอมอบให้กับงานก่อนครับ เผื่อเกิดเหตุฉุกเฉินจะได้ไม่ต้องมานั่งเศร้าใจว่าทำไมตอนนั้นไม่ทำให้เต็มที่ เลยเป็นสาเหตุให้ต้องระเห็ดระเหินเร่ร่อนไปอยู่ที่ทำงานซึ่งลำบากยากเร้น

เชื่อๆ.....น่าเห็นใจจริงๆ  เฮ้ออออออ บู่ บู่

ขอโทษนะครับพี่เบิ้ม Cool.....ดูฝีมือแล้ว ห่างกับผมเยอะเลย Embarrassed Grin

ร้อยแต้ม..ร้อยแต้ม...ร้อยแต้ม.................

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #35349 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2008, 07:51:28 PM »

แนวกระสุนเกิดจากตัวปืนและลำกล้องที่ไม่ได้มาตรฐาน ...... พอร้อนหน่อยก็ฉีกกลุ่ม เห็นควรเปลี่ยนเป็นเงินตรา

wasanami
Hero Member

คะแนน 272

« ตอบ #35350 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2008, 07:59:36 PM »

แนวกระสุนเกิดจากตัวปืนและลำกล้องที่ไม่ได้มาตรฐาน ...... พอร้อนหน่อยก็ฉีกกลุ่ม เห็นควรเปลี่ยนเป็นเงินตรา

มาใช้ dropbox กันเถอะ
https://www.dropbox.com/link/39.XpsLIhKCKt?lk=564ddba31492c671
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #35351 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2008, 08:08:27 PM »

แบบว่า ดูแล้วมันมีแววรุ่งกว่านะครับ ...  ยิ้มีเลศนัย

ลุงสัมฤทธิ์หาเรื่องมานอนค้างซิครับ เดี๋ยวจะพาไปหาน้องๆ แต่พยายามอย่าเป็นวันหัสฯ หรือ ศุกร์ นะครับ ...  เยี่ยม

ปล. - อย่าว่าแต่ยิงปืนเลยครับ บันเทิงก็ลดน้อยลงเช่นกัน เก็บเงินจ่ายหนี้แบ๊งค์ครับ พอดีจะไปสร้างหนี้เพิ่มที่หาดใหญ่ ...   Cool

สร้างคอนโดให้เด็กอยู่ Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #35352 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2008, 08:15:15 PM »

สร้าง/ซื้อคอนโดให้เด็กอยู่.......

ดอนโด/เด็กอยู่หาดใหญ่............เจ้าของคอนโดเจ้าของเด็กอยู่โกลก ไกลกันมากโข

ผมรับอาสาดูแลคอนโดและดูแลเด็กให้ก็ได้ครับ..... เยี่ยม

ปู๊นแล้วครับพี่น้องทุกๆ ท่าน

ไผ่เล่นลม
สี่โพ้นทะเล....ล้วนพี่น้อง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

ธรรมชาติเป็นผู้สร้าง....มนุษย์เป็นผู้แต่งแต้มสีสรร

« ตอบ #35353 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2008, 08:49:04 PM »

อาทิตย์หน้าถ้าว่างต้องวิ่งเข้าอำเภอหล่าว   ...m 60 ของภรรยาสุดที่รักมาแล้ว  แต่ ป.3 ไม่ออกที  ต้องเข้าไปบ่อยๆ หน่อย เค้าจะได้เบื่อขี้หน้าเรา แล้วก็ลำคาญ ออกๆให้ซักที    คิก คิก คิก คิก

ร่มศรีตรัง ยังเพรียกร่ำเรียกหา  ลูกสงขลานครินทร์ อยู่ถิ่นไหน แม้ห่างกันพันแสงด้าวแดนใด  มอบดวงใจไว้ที่ร่มศรีตรัง
ไผ่เล่นลม
สี่โพ้นทะเล....ล้วนพี่น้อง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

ธรรมชาติเป็นผู้สร้าง....มนุษย์เป็นผู้แต่งแต้มสีสรร

« ตอบ #35354 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2008, 08:51:44 PM »

ปล. - อย่าว่าแต่ยิงปืนเลยครับ บันเทิงก็ลดน้อยลงเช่นกัน เก็บเงินจ่ายหนี้แบ๊งค์ครับ พอดีจะไปสร้างหนี้เพิ่มที่หาดใหญ่ ...   Cool

สร้างคอนโดให้เด็กอยู่ Grin Grin Grin

สร้าง/ซื้อคอนโดให้เด็กอยู่.......

ดอนโด/เด็กอยู่หาดใหญ่............เจ้าของคอนโดเจ้าของเด็กอยู่โกลก ไกลกันมากโข

ผมรับอาสาดูแลคอนโดและดูแลเด็กให้ก็ได้ครับ..... เยี่ยม

ปู๊นแล้วครับพี่น้องทุกๆ ท่าน

ว่าแต่ลุงสัมฤทธิ์   จะมีเวลาดูแลจริงๆรึเปล่า   ไหนจะต้องรับส่งลูกไปเรียนพิเศษ   ไหนลูกจะสอบอีก

ร่มศรีตรัง ยังเพรียกร่ำเรียกหา  ลูกสงขลานครินทร์ อยู่ถิ่นไหน แม้ห่างกันพันแสงด้าวแดนใด  มอบดวงใจไว้ที่ร่มศรีตรัง
หน้า: 1 ... 2354 2355 2356 [2357] 2358 2359 2360 ... 35779
  พิมพ์