เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 01:26:55 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 2427 2428 2429 [2430] 2431 2432 2433 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25791443 ครั้ง)
rapee
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #36435 เมื่อ: มีนาคม 07, 2008, 08:17:51 AM »

สวัสดีทุกท่านครับ ห้าแยกวันนี้เฉอะแฉะครับน้าปู หลงรัก หลงรัก หลงรัก
A111
Hero Member

คะแนน 81

จากภูผา สู่ท้องทะเล

« ตอบ #36436 เมื่อ: มีนาคม 07, 2008, 08:18:06 AM »

สวัสดียามเช้าครับทุกท่าน รายฮานอากาศหาดใหญ่ฝนตกสอกแสกน่านอนต่อจัง
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #36437 เมื่อ: มีนาคม 07, 2008, 08:33:49 AM »

หรอยกันจัง หวางนี้...

มาดูตอนเช้า ปาเข้าไป 12 หน้า....

พี่เส็ง...สิงห์ มาทีเดียว ด้ามขวานหายเหี่ยวในทันใด... Grin
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #36438 เมื่อ: มีนาคม 07, 2008, 08:47:13 AM »

พี่น้องครับ ...

พูดถึงการเต๊นท์ ที่ทะเล ... เมื่อวานผมคุยกับหนุ่ยว่าอยากไปกางเต๊นท์ ที่หาดในค่ายจุฬาภรณ์ฯ ...  เยี่ยม

หนุ่ยบอกได้เลยครับ จะกางเต๊นท์นอน หรือ นอนบ้านพักก็ได้ สะดวกปลอดภัยครับ เพราะมียาวเฝ้าที่หัวกับท้ายหาดครับ ...  Grin

ว่าไงครับพี่น้อง ไม่ย้ายมารับลมทะเลที่นราฯ ดูบ้างเหรอครับในค่ายทหารเรือด้วย เดี๋ยวผมจะหาเรื่องไปนอนเป็นแนวทางก่อน ...   ยิ้มีเลศนัย

สบายดี .......

ผมว่าจะลงชื่อพอดี....เปลี่ยนใจดีกว่า บู่

อันนี้พูดจริงไม่อำแบบขำๆ นะครับ .. ไม่มีอันตรายครับ เมื่อคืนหนุ่ยยังขับรถกลับนราฯ ตอน 5 ทุ่ม ...   Cool Cool Cool

ชายพจน์ ขับรถเครื่องจากปาดี มาร่วมเมาตอนสี่ทุ่มกว่าๆ ครับ มากันเยอะๆ นะครับเดี๋ยวหนุ่ยจะเสียใจ ...  ยิ้มีเลศนัย

อาหารทะเล ที่นี่ก็มีของสุด เห็นว่าแถวน้ำแบ่งมีชาวเลขาย เดี๋ยวจะให้ชายพจน์หาของป่ามาแจมด้วย ....  เยี่ยม

อยากไปมากครับ...ไปเยี่ยมเยียนสมาชิกปลายด้ามขวาน....แต่สาว่าอีติดตรง ผบ.ผมนี่แหละ...
ขนาดไปทำงาน จะนะ เทพา ยังกำชับให้ใส่เสื้อเกราะ พกปืน พกลูกไปสามแม๊กฯ  ตกใจ

โหลๆ.....ท่านใดที่มีความประสงค์จะเสียเบี้ยที่TKT.วันนี้ รายฮานผลหน่อยก๊าบ Grin

เรียบร้อยแล้วเฟ้ย.....อยากยอนดีนัก.... หัวเราะร่าน้ำตาริน มีแต่ยอนคนอื่น คราวนี้โดนเองซะมั่ง  หัวเราะร่าน้ำตาริน
เดี๋ยวท่านอื่นอีสงสัยหล่าวว่าอีตานี่มันเล่นไร
เป็นเสื้อแจ๊คเ็ก็ตทหาร M65 น่ะครับ   Grin

ยี๊ ฮ่ายยยยยยยย พูดถึงเต๊นเลยนึกได้ เด๋วไปกางเต๊นนอนหลังบ้านหวา แบบว่าในบ้านไม่มีโซฟาครับ  เศร้า อ๋อย

ถ้าจะเรื่องมีมูล ปรกติป่านนี้ชายเจษฏ์ ขึ้นนอนแล้ว แต่นี่ยังออนไลน์อยู่สงสัยได้นอนบนกระสอบข้าวสาร ...  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

คิก คิก    คิก คิก    คิก คิก

สงสัยนอนเหม็ดแล้ว

SingCring และ 0 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

น้องสานฝัน ไปกับชายอื่นซะแล้ว โอ้จ๊อสสสสสสสสสส หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เพิ่มเติม.....
          ตอนแรกทำท่าตี้นอนแล้วครับพี่ๆ แต่ใจนึกถึงกระทู้ด้ามขวาน เลยแวะมาแล  (สงสัยติดแล้ว   คิก คิก คิก คิก) มาโพสกระทู้ด้านบน
พอโพสเสร็จ ปิดเครื่อง นึกขึ้นได้เรื่องหนึ่ง  คือว่า

พออกหักแล้ว เลยไปนั่งทำใจบ้านเพื่อน บังเอิญฟังวิทยุบ้านเพื่อน มันเปิดเพลงนี้ อย่างหรอยเลย  ไม่รู้ว่าเอามาจากไหนมาเปิด

นึกขึ้นได้เลยมาเปิดคอมหาในเน็ตครับพี่ ปรากฎว่าได้ทั้งเพลง เป็นไฟล์ MP3 ต้นฉบับเสียงชัดเจน และเนื้อเพลง  แต่ไม่กล้าโพสลิงค์ เดียวผิดกฎหมาย  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

แต่พลันพรื้อ เพลงนี้ผมเคยได้ยินได้ฟัง มากหว่า ๑๕ ปีที่แล้ว

ไอ้หนุ่มเรืออวน  .... พายุ สุริยัน

ไอ้หนุ่มเรืออวน หน้านวล    น้อง คงแหนงหน่าย.
       ฝ่าคลื่นเสี่ยงตาย    อวนลาก ลำบากทุกคน.
       สุดขอบฟ้า หาปลาดิ้นรน.    สุดเหว่ว้า น้ำตาแทบหล่น.
       จากพี่น้อง ต้องจำทน    เมื่อยามฝนหล่น
       ต้องทนเหน็บหนาว.   
                  หน้า มร-สุม    ติดลม ค้าง เกาะ สมุย.
       เคยได้นั่งคุย    กานดา แม่ค้าขายข้าว.
       สุดซาบซึ้ง ถึงใจนงเยา.    แสนอดสู มองดูตัวเรา.
       หยอดเพลงตู้ เอาปูกุ้งเผา    ตั้งวงกินเหล้า
       เมื่อคราวหยุดงาน   

ห่วงคนชื่อแดง    อยู่ร้าน ข้าวแกง แผงลอย.
       ไอ้หนุ่มเรือหอย    มาเฝ้า เรือเข้าทุกวัน.
       หนุ่มคิวรถ    คอยอยู่เหมือนกัน.
       อย่างพี่นี้ เห็นทีไม่ทัน.    ออกอวนลาก ตั้ง10กว่าวัน.
       ถึงลงแข่งขัน    ก็คงพ่ายแพ้

ลมว่าวโบกโบย พัดโชย คลื่นซัด หนาวสั่น   
       จอดเรือหลายวัน คอยเพื่อน ร่วมงานที่แพ    มีคนร้าย มุ่งหมายรังแก.
       เป็นแมวน้ำ คอยตามตอแย.    ตำรวจครับ ช่วยจับตาแล
       เห็นทีจะแย่ กันแน่คราวนี้   
 หรอยยยครับ ได้แรงอกครับพี่    ไม่รู้ว่าโบ๋พี่ เคยฟังมั้งม่าย หรือว่าฟังแต่ เดน บีม อิอิ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ราตรีสวัสดิ์ครับผมมม   ไหว้ ไหว้ 

โห.... Shocked  เพลงนี้สมัยผมเด็ก ๆ  อยู่อีกนะเนี่ย... คิก คิก  โดนชก  แบร่
ใช้ได้ ใช้ได้..... คิก คิก

ไผ่เล่นลม
สี่โพ้นทะเล....ล้วนพี่น้อง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

ธรรมชาติเป็นผู้สร้าง....มนุษย์เป็นผู้แต่งแต้มสีสรร

« ตอบ #36439 เมื่อ: มีนาคม 07, 2008, 09:22:27 AM »

ไหว้  อรุณสวัสดิ์เจ้าค๊า   ไหว้   

วันนี้อากาศน่านอนซะจริง    มาชวนพี่ๆแอบไปงี๊บ   แต่บรรยากาศแบบนี้ น่าเสียน้ำ เนอะ  เนอะ คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ร่มศรีตรัง ยังเพรียกร่ำเรียกหา  ลูกสงขลานครินทร์ อยู่ถิ่นไหน แม้ห่างกันพันแสงด้าวแดนใด  มอบดวงใจไว้ที่ร่มศรีตรัง
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #36440 เมื่อ: มีนาคม 07, 2008, 10:10:09 AM »

โหลๆ.....ท่านใดที่มีความประสงค์จะเสียเบี้ยที่TKT.วันนี้ รายฮานผลหน่อยก๊าบ Grin

เรียบร้อยแล้วเฟ้ย.....อยากยอนดีนัก.... หัวเราะร่าน้ำตาริน มีแต่ยอนคนอื่น คราวนี้โดนเองซะมั่ง  หัวเราะร่าน้ำตาริน
เดี๋ยวท่านอื่นอีสงสัยหล่าวว่าอีตานี่มันเล่นไร
เป็นเสื้อแจ๊คเ็ก็ตทหาร M65 น่ะครับ   Grin

แอ่น แอ้น แอ๊นนนนน ต้นเหตุการเสียเบี้ย มันก็คือตัวนี้.............

Jacket M-65 Khaki Color ตัวนี้เป็นพิมพ์นิยมครับตรงที่ว่า ไม่มีอินธนู สภาพ 99.99%(ข้อมูลจากผู้ขาย)

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #36441 เมื่อ: มีนาคม 07, 2008, 10:12:17 AM »

โอ้... พี่โจ้...

ตัวที่เท่าไหร่แล้วนิ  แค่อีเต็มตู้แล้วม้าย..
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #36442 เมื่อ: มีนาคม 07, 2008, 10:14:37 AM »

วันนี้ ใครถูกงานแต่งมั่ง

ผมถูก 7 งาน  Grin 

200*4 งาน

500*2งาน

ของขวัญชิ้นเติบ(ราคา) อีก 1 งาน

เดือนนี้ ทำงานฟรีครึ่งเดือน.... Tongue
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #36443 เมื่อ: มีนาคม 07, 2008, 10:21:59 AM »

อรุณสวัสดิ์ครับ พี่ๆทุกคน
 ไหว้ ไหว้
 อ๋อย อ๋อย โหยย...ทั้งช้าง...ทั้งสิงห์....วิ่งในหัว
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #36444 เมื่อ: มีนาคม 07, 2008, 10:24:15 AM »

200*4 งาน

500*2งาน

ของขวัญชิ้นเติบ(ราคา) อีก 1 งาน

เดือนนี้ ทำงานฟรีครึ่งเดือน.... Tongue

คิก คิก คิก คิกบางเดือน ทั้งแต่ง ทั้งบวช ทั้งขึ้นบ้านใหม่ มากกว่าเงินเดือนอีกครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ไผ่เล่นลม
สี่โพ้นทะเล....ล้วนพี่น้อง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

ธรรมชาติเป็นผู้สร้าง....มนุษย์เป็นผู้แต่งแต้มสีสรร

« ตอบ #36445 เมื่อ: มีนาคม 07, 2008, 10:26:21 AM »

200*4 งาน

500*2งาน

ต้องภูมิใจคับพี่แพนด้า  เพราะเรามันคนเพื่อนฝูงมากก็งี้ล่ะครับ  Cheesy

เป็นเสื้อแจ๊คเ็ก็ตทหาร M65 น่ะครับ   Grin

แอ่น แอ้น แอ๊นนนนน ต้นเหตุการเสียเบี้ย มันก็คือตัวนี้.............

Jacket M-65 Khaki Color ตัวนี้เป็นพิมพ์นิยมครับตรงที่ว่า ไม่มีอินธนู สภาพ 99.99%(ข้อมูลจากผู้ขาย)

แหล่มมากเลยอ่ะพี่โจ้   หลงรัก หลงรัก   เยี่ยม  ตอนนี้รวมแล้วมีสต๊อกอยู่กี่ตัวแล้วพี่โจ้  เอาสถิติมาดูกันหน่อย   Grin

ร่มศรีตรัง ยังเพรียกร่ำเรียกหา  ลูกสงขลานครินทร์ อยู่ถิ่นไหน แม้ห่างกันพันแสงด้าวแดนใด  มอบดวงใจไว้ที่ร่มศรีตรัง
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #36446 เมื่อ: มีนาคม 07, 2008, 10:30:32 AM »

โอ้... พี่โจ้...

ตัวที่เท่าไหร่แล้วนิ  แค่อีเต็มตู้แล้วม้าย..

แหะๆ.....ของพี่ตุ้มอ่ะครับ ผมอยู่แผนกจัดหา(พร้อมยอน)อย่างเดียว Grin

ว่าแต่รูปกระต่ายเมื่อไหร่จะได้ชมครับ Grin

แหล่มมากเลยอ่ะพี่โจ้   หลงรัก หลงรัก   เยี่ยม  ตอนนี้รวมแล้วมีสต๊อกอยู่กี่ตัวแล้วพี่โจ้  เอาสถิติมาดูกันหน่อย   Grin

สวัสดีครับพี่ไผ่ Grin ไม่ได้เจอกันหลายวันเลย....ตัวนี้ของพี่ตุ้มครับ ของผมมีแต่แบบเขียวๆ Grin

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #36447 เมื่อ: มีนาคม 07, 2008, 10:47:56 AM »

SingCring, lex, tum610 (+ 1 ซ่อนตัว) และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี

พี่ตุ้ม พี่เล็ก ทานข้าวยังครับบบบ คิก คิก
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #36448 เมื่อ: มีนาคม 07, 2008, 10:51:49 AM »

สวัสดีครับทุกท่าน

รายงานตัวจาก กทม. ช่วงพักเบรคครับ

ไปแว้ววววววววววว......เขาเข้าห้องกันหมดแล้ว

สุขใจเมื่อไกลบ้าน......... เยี่ยม

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #36449 เมื่อ: มีนาคม 07, 2008, 11:00:45 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้

SingCring, lex, tum610 (+ 1 ซ่อนตัว) และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี

พี่ตุ้ม พี่เล็ก ทานข้าวยังครับบบบ คิก คิก

ยังครับ อ๋อย อ๋อย อ๋อย

สวัสดีครับทุกท่าน

รายงานตัวจาก กทม. ช่วงพักเบรคครับ

ไปแว้ววววววววววว......เขาเข้าห้องกันหมดแล้ว

สุขใจเมื่อไกลบ้าน......... เยี่ยม

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

หน้า: 1 ... 2427 2428 2429 [2430] 2431 2432 2433 ... 35779
  พิมพ์