เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 05:18:29 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 2459 2460 2461 [2462] 2463 2464 2465 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25768387 ครั้ง)
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #36915 เมื่อ: มีนาคม 11, 2008, 04:47:49 PM »

โดนชัวร์ครับพี่นายช่าง.....

ไม่น่ารอดครับ  ตกใจหน้าซีด  Cheesy

แก้ไขแล้วครับ.......เอารูปหัวหร้าคณะลงเพียงคนเดียวแล้ว 

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #36916 เมื่อ: มีนาคม 11, 2008, 04:52:19 PM »

คุณตุ้ม..ของอยู่ที่ผมน่ะ  ป๋าแกฝากเอาไว้  แกไม่ว่างเข้าหาดใหญ่  เดี๋ยวยังไงผมดูเวลาก่อนน่ะครับ
ว่าจะเข้าไปให้วันไหน ( ไม่รู้ว่าป๋าเข้าหาดใหญ่ก่อนผมรึป่าว ) Grin Grin Grin

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #36917 เมื่อ: มีนาคม 11, 2008, 04:55:31 PM »

ไม่เป็นไรครับพี่เล็กเมื่อไหร่ก็ได้ไม่รีบครับ... Grin
เกรงใจแต่คนที่ออกตังค์ไปก่อนแล้วน่ะครับ.... Cheesy

samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #36918 เมื่อ: มีนาคม 11, 2008, 04:56:19 PM »

อืมดูจากสีหน้าเจ้าพนักงานฯ แล้ว ผมคงไม่พ้นคดีเป็นแน่ ...  อ๋อย

ขอข้าวผัดกระเพรา เอาข้าวผัดไปด้วยเลยไม่ใส่หอมหัวใหญ่ ไข่ดาว 1 ลูก โอเลี้ยงแก่ๆ ถุง ...  ยิ้มีเลศนัย

จะรับไข่เจียวโซดาด้วยมั๊ยครับ  ขำก๊าก

และจะต้องเอาอีนี่ไปประกัน   เยี่ยม

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #36919 เมื่อ: มีนาคม 11, 2008, 04:57:16 PM »

โดนชัวร์ครับพี่นายช่าง.....

ไม่น่ารอดครับ  ตกใจหน้าซีด  Cheesy

แก้ไขแล้วครับ.......เอารูปหัวหร้าคณะลงเพียงคนเดียวแล้ว 

นี่มันรูปผมนี่หว่า..... Tongue

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #36920 เมื่อ: มีนาคม 11, 2008, 04:58:03 PM »

เย้ๆๆๆ ลุงชัชกลับมาแว้ว....

เพิ่งเสร็จถูบ้านหรือพี่ คริๆ

ปล.ผมเพิ่งตากผ้าเสร็จครับ อิๆ

วันนี้เป็นคนขับรถอย่างเดียวครับพี่เข้ม

ว่าแต่อินเตอร์เน็ท IE ของผมใส่สคริป แสดงอารมณ์ไม่ได้เลยครับ.....กลายเป็นคนไร้อารมณ์ไปเลย อิอิ

ขอแสดงความเห็นใจลุงชัชมั๊กๆ ครับ .. "ตายด้าน" .. ซะแล้ว โถๆ ..  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

นึกถึงเพลงของใหม่.....ร้อง อยากจะร้องให้   เผลอไม่ได้ครับพี่น้อง โดนวางระเบิดทันที 

เอาน่า   ช่วยเข้าแก๊งกับลุงปูหน่อย
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #36921 เมื่อ: มีนาคม 11, 2008, 04:58:55 PM »

ในนี้มีสามอันอยู่ที่ผม....อิ อิ...
อยู่ที่พี่หรอยอย่างน้อยหนึ่งอันด้วย.... Grin

samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #36922 เมื่อ: มีนาคม 11, 2008, 04:59:44 PM »

วันนี้เป็นคนขับรถอย่างเดียวครับพี่เข้ม

ว่าแต่อินเตอร์เน็ท IE ของผมใส่สคริป แสดงอารมณ์ไม่ได้เลยครับ.....กลายเป็นคนไร้อารมณ์ไปเลย อิอิ

ขอแสดงความเห็นใจลุงชัชมั๊กๆ ครับ .. "ตายด้าน" .. ซะแล้ว โถๆ ..  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

นึกถึงเพลงของใหม่.....ร้อง อยากจะร้องให้   เผลอไม่ได้ครับพี่น้อง โดนวางระเบิดทันที 

เปิดช่้องว่างเมื่อไหร่..........เป็นโดนครับน้าชัช   Cry

samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #36923 เมื่อ: มีนาคม 11, 2008, 05:01:33 PM »

ในนี้มีสามอันอยู่ที่ผม....อิ อิ...
อยู่ที่พี่หรอยอย่างน้อยหนึ่งอันด้วย.... Grin

เหลืออยู่เท่าใด........ก็เอาไปประกันตัวเท่านั่น  คริ คริ

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #36924 เมื่อ: มีนาคม 11, 2008, 05:11:47 PM »

นึกถึงเพลงของใหม่.....ร้อง อยากจะร้องให้   เผลอไม่ได้ครับพี่น้อง โดนวางระเบิดทันที 

เปิดช่้องว่างเมื่อไหร่..........เป็นโดนครับน้าชัช   Cry

นั่นซิครับพี่นายช่าง อิอิ

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #36925 เมื่อ: มีนาคม 11, 2008, 05:12:48 PM »

นึกถึงเพลงของใหม่.....ร้อง อยากจะร้องให้   เผลอไม่ได้ครับพี่น้อง โดนวางระเบิดทันที 

เอาน่า   ช่วยเข้าแก๊งกับลุงปูหน่อย

น่าน มาอีกคนแล้ว
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #36926 เมื่อ: มีนาคม 11, 2008, 05:13:32 PM »

เรียน พี่ ๆ ด้ามขวานทุกท่าน

ผมแปลงไฟล์หนังตะลุง ของ อ.ณรงค์ จากเทปคาทเสท จำนวน 23 ม้วน เป็นไฟล์ MP.3

ประมาณว่า 2 แผ่น CD เป็นตอนตลก ๆ เกือบทั้งหมด มีเต็มเรื่องอยู่เรื่องเดียว

อยากจะแบ่งปันให้ท่าน ๆ ที่นิยมประเภทเดียวกันได้ฟังคลายเครียด

ทีนี้ จะฝากไฟล์ให้โหลด ก็หนักหนาสำหรับบางท่านไป (ทราบว่า บางท่านใช้โมเด็ม 56 k หรือ GPRS อยู่)

จะปล่อยโหลดแบบ OPEN อย่าง Torrent ก็เกินไป เอาเป็นแบ่งปันในวงจำกัดดีกว่า

ก็เลย เออ... เราก็มาฝากเนื้อฝากตัวอยู่นานแล้ว ยังไม่ได้แบ่งปันไมตรีให้ใครเลย

ก็ เอาเป็นว่า ส่งที่อยู่ทาง PM. มาเลยครับ ผมจะจัดส่งให้ เป็นแผ่น CD 2แผ่น

ไม่ต้องกังวลเรื่องค่าใช้จ่ายครับ ผมรู้ ว่า ควรทำยังไง  Grin

ด้วยความเคารพครับ

รอบแรกออกไปแล้ว จำนวน 7 สำเนา ไปยัง 7 ปลายทาง

แจ้งเพื่อทราบ ว่า มีอีกสิบกว่าสำเนา ยังไม่มีปลายทาง.... Grin

แก้ไขข้อมูล 24 ม้วนครับ..

ยังรอที่อยู่ทาง PM. อยู่ครับ Grin
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #36927 เมื่อ: มีนาคม 11, 2008, 05:23:34 PM »

เรียน พี่ ๆ ด้ามขวานทุกท่าน

ผมแปลงไฟล์หนังตะลุง ของ อ.ณรงค์ จากเทปคาทเสท จำนวน 23 ม้วน เป็นไฟล์ MP.3

ประมาณว่า 2 แผ่น CD เป็นตอนตลก ๆ เกือบทั้งหมด มีเต็มเรื่องอยู่เรื่องเดียว

อยากจะแบ่งปันให้ท่าน ๆ ที่นิยมประเภทเดียวกันได้ฟังคลายเครียด

ทีนี้ จะฝากไฟล์ให้โหลด ก็หนักหนาสำหรับบางท่านไป (ทราบว่า บางท่านใช้โมเด็ม 56 k หรือ GPRS อยู่)

จะปล่อยโหลดแบบ OPEN อย่าง Torrent ก็เกินไป เอาเป็นแบ่งปันในวงจำกัดดีกว่า

ก็เลย เออ... เราก็มาฝากเนื้อฝากตัวอยู่นานแล้ว ยังไม่ได้แบ่งปันไมตรีให้ใครเลย

ก็ เอาเป็นว่า ส่งที่อยู่ทาง PM. มาเลยครับ ผมจะจัดส่งให้ เป็นแผ่น CD 2แผ่น

ไม่ต้องกังวลเรื่องค่าใช้จ่ายครับ ผมรู้ ว่า ควรทำยังไง  Grin

ด้วยความเคารพครับ

รอบแรกออกไปแล้ว จำนวน 7 สำเนา ไปยัง 7 ปลายทาง

แจ้งเพื่อทราบ ว่า มีอีกสิบกว่าสำเนา ยังไม่มีปลายทาง.... Grin

แก้ไขข้อมูล 24 ม้วนครับ..

ยังรอที่อยู่ทาง PM. อยู่ครับ Grin

ขอบคุณมากครับสำหรับความเอื้อเฟื้อครับ.. Grin

A111
Hero Member

คะแนน 81

จากภูผา สู่ท้องทะเล

« ตอบ #36928 เมื่อ: มีนาคม 11, 2008, 05:25:52 PM »

เย post ได้แล้ว
สวัสดีครับทุกท่าน ตอนเที่ยงปล้ำกับกระทู้ไปรอบหนึ่งแล้ว ไม่ผ่าน
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #36929 เมื่อ: มีนาคม 11, 2008, 05:28:21 PM »

เย post ได้แล้ว
สวัสดีครับทุกท่าน ตอนเที่ยงปล้ำกับกระทู้ไปรอบหนึ่งแล้ว ไม่ผ่าน

.                                                                                     ตกใจ
หน้า: 1 ... 2459 2460 2461 [2462] 2463 2464 2465 ... 35779
  พิมพ์