เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 03:22:51 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 2464 2465 2466 [2467] 2468 2469 2470 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25765633 ครั้ง)
wasanami
Hero Member

คะแนน 272

« ตอบ #36990 เมื่อ: มีนาคม 12, 2008, 09:20:47 AM »

ลุงปู...หายไปเลย.... Grin

มาใช้ dropbox กันเถอะ
https://www.dropbox.com/link/39.XpsLIhKCKt?lk=564ddba31492c671
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #36991 เมื่อ: มีนาคม 12, 2008, 09:42:19 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้

ลุงตุ้ม นอนยัน วิลสันอีกทีน๊ะครับ วันจันทร์ที่ 17 ผม ว.13ไปเมื่อตอนหัวค่ำ เห็นรับปากว่าจะมา ช่วนยืนยันเวลาให้แกหน่อย เห็นว่าหลังสามทุ่มจะโทรหาผม แต่เงียบ สงสัย หมดแรงนอนหลับแล้ว ได้ยินบ่น เหนื่อยๆๆๆๆ ย้ายบ้าน ย้ายสมบัติ (บ้า) จังหูแหม็ด คริๆ

อืมมมมมมมม...วันจันทร์นี้หาเรื่องไปเที่ยวหาดใหญ่หวา คิดถึงเสี่ยโจ้จัง อิ อิ หาเรื่องค้างซักคืนแต่ไม่รู้พี่แพะพร้อมหรือปล่าวครับ ถ้าไปแล้วก็กะว่าจะทำเรื่องรถให้มันเสร็จไปเลยครับ  ยิ้มีเลศนัย

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
SP-14 LTD
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 34

Diligentia vis celeritas(แม่นยำ รุนแรงและรวดเร็ว)

« ตอบ #36992 เมื่อ: มีนาคม 12, 2008, 09:46:51 AM »

ไหว้สวัสดีครับพี่น้อง กลับมาถึงบ้านแล้วครับตั้งแต่เมื่อวาน ไม่ได้เข้ามาวันเดียวกระทู้วิ่งไป 10หน้า ด้ามขวานไม่เหี่ยวแล้วไช่มั๊ยครับพี่ปู เดีํยวขอไล่อ่านกระทู้ก่อนนะครับ หลังจากนั้นจะออกไปเอา ป.3 .45 ที่อำเภอ

ให้น้องชาย เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #36993 เมื่อ: มีนาคม 12, 2008, 09:51:10 AM »

ไหว้สวัสดีครับพี่น้อง กลับมาถึงบ้านแล้วครับตั้งแต่เมื่อวาน ไม่ได้เข้ามาวันเดียวกระทู้วิ่งไป 10หน้า ด้ามขวานไม่เหี่ยวแล้วไช่มั๊ยครับพี่ปู เดีํยวขอไล่อ่านกระทู้ก่อนนะครับ หลังจากนั้นจะออกไปเอา ป.3 .45 ที่อำเภอ

ให้น้องชาย เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ไหว้ สวัสดีครับพี่โสภณ แหมมมมมม...อ่านถึงอักษรตัวสุดท้ายกะลังจะบอกแสดงความยินดีและจะถามพอดีเลยครับว่าเอาตัวใหนเข้าประจำการเพิ่มอีก แต่พอเลื่อนมาถึงบรรทัดสุดท้ายเลยถึงบางอ้อครับ แต่ก็ยินดีกับน้องชายพี่ด้วยครับ เยี่ยม  ของผมตอนนี้มีแต่จะขายออกครับ ซื้อเพิ่มนี่เลิกคิดเลย  เศร้า อ๋อย

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #36994 เมื่อ: มีนาคม 12, 2008, 09:55:51 AM »

ลุงตุ้ม นอนยัน วิลสันอีกทีน๊ะครับ วันจันทร์ที่ 17 ผม ว.13ไปเมื่อตอนหัวค่ำ เห็นรับปากว่าจะมา ช่วนยืนยันเวลาให้แกหน่อย เห็นว่าหลังสามทุ่มจะโทรหาผม แต่เงียบ สงสัย หมดแรงนอนหลับแล้ว ได้ยินบ่น เหนื่อยๆๆๆๆ ย้ายบ้าน ย้ายสมบัติ (บ้า) จังหูแหม็ด คริๆ

อืมมมมมมมม...วันจันทร์นี้หาเรื่องไปเที่ยวหาดใหญ่หวา คิดถึงเสี่ยโจ้จัง อิ อิ หาเรื่องค้างซักคืนแต่ไม่รู้พี่แพะพร้อมหรือปล่าวครับ ถ้าไปแล้วก็กะว่าจะทำเรื่องรถให้มันเสร็จไปเลยครับ  ยิ้มีเลศนัย

มาต่ะท่านชายฯ ฉลองบ้านใหม่น้องไผ่ด้วย....
พี่เข้มก็คึก(คัก)ทีจะไปมีตติ้งเมาที่พัทลุงด้วย..
ไม่รู้ตาแพะจะว่างหรือปล่าวนะซี... Cheesy

คุณโสภณครับวันจันทร์หน้านี้ไปบ้านใหม่น้องไผ่หรือปล่าวครับ... Cheesy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 12, 2008, 09:58:06 AM โดย tum610 » บันทึกการเข้า

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #36995 เมื่อ: มีนาคม 12, 2008, 09:57:15 AM »

บู่ จุ๊ ๆ ไม่รู้ใครแอบไปแจมโพสกระทู้เที่ยวเหนือไว้ทีนี่อ่ะครับ....http://www.bladereview.com/forums/index.php?topic=4605.0

samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #36996 เมื่อ: มีนาคม 12, 2008, 10:20:32 AM »

ไหว้  ไหว้  ไหว้

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #36997 เมื่อ: มีนาคม 12, 2008, 10:21:50 AM »

Wrangler 1, tum610 (+ 1 ซ่อนตัว) และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ 

ทั้งสองคนนี้ ยังเข้าบ้านไม่ได้ทีเหรอ   เยาะเย้ย

อ๋อย อ๋อย อ๋อย อ๋อย แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แบร่ แบร่ แบร่ แบร่ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้และมาสวัสดีพี่ๆน้องๆด้ามขวานทุกๆท่าน.......ครับ  Wink Wink Wink Wink

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #36998 เมื่อ: มีนาคม 12, 2008, 10:32:05 AM »

มาต่ะท่านชายฯ ฉลองบ้านใหม่น้องไผ่ด้วย....
พี่เข้มก็คึก(คัก)ทีจะไปมีตติ้งเมาที่พัทลุงด้วย..
ไม่รู้ตาแพะจะว่างหรือปล่าวนะซี... Cheesy

คุณโสภณครับวันจันทร์หน้านี้ไปบ้านใหม่น้องไผ่หรือปล่าวครับ... Cheesy

ครับพี่ตุ้ม ว่าอีไปแหละครับ พอดีช่วงอาทิตย์หน้าแม่ยายมาเยี่ยมหลานและอยู่ด้วยหลายวัน ผมเลยเบาแรงและหมดห่วงหน่อยถ้าจะเดินทางออกนอกลู่..เอ้ยยยย..พื้นที่ คิก คิก ลูกเขยอย่างผมเลยถือโอกาสทำธุระที่ยังคั่งค้างให้เสร็จเสียเลย  คิก คิกแต่ก็นั่นละครับ ไปแล้วก็อยากจะให้ธุระมันเสร็จไปเลยรวดเดียว เด๋วปรึกษากะพี่แพะซักนิดครับว่าพร้อมหรือปล่าว  ยิ้มีเลศนัย

samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #36999 เมื่อ: มีนาคม 12, 2008, 10:52:25 AM »

ปรึกษาน้าแพะ.........เ้ป็นการเลือกที่ปรึกษาที่ถูกต้องที่สุด   แบร่

แต่ถ้าหากว่า.......ไปแล้วก็อยากจะให้ธุระมันเสร็จไปเลยรวดเดียว

คงจะต้องผิดหวังสักหน่อยเพราะผิดคอนเซ็บท์........ที่จะต้องยืดเวลาการทำธุระออกให้ยาวที่สุด   ขำก๊าก

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #37000 เมื่อ: มีนาคม 12, 2008, 11:24:14 AM »

ปรึกษาน้าแพะ.........เ้ป็นการเลือกที่ปรึกษาที่ถูกต้องที่สุด   แบร่

แต่ถ้าหากว่า.......ไปแล้วก็อยากจะให้ธุระมันเสร็จไปเลยรวดเดียว

คงจะต้องผิดหวังสักหน่อยเพราะผิดคอนเซ็บท์........ที่จะต้องยืดเวลาการทำธุระออกให้ยาวที่สุด   ขำก๊าก

ครับพี่นายช่าง แต่คอนเซ็บที่พี่นายช่างว่าไว้นั้นสำหรับผมแล้วให้มันเสร็จไปรวดเดียวเลยนะดีแล้วครับ ไม่งั้นมันจะค้างคาใจและจะทำให้คู่ขาเป็นกังวลเพิ่มขึ้นด้วยครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ปล. ผมว่าอีซื้อจักยานมาขับเล่นด้วยซักคัน อ่านวิธีหาซื้อจักยานคันแรกที่พี่นายช่างนำมาให้อ่านแล้วผมว่าหาซื้อทีเหมาะสมกับผมนี่ยากน่าดูเลย เพราะเวลายืนคร่อมแล้วจะต้องให้เหล็กแนวนอนห่างจากเป้าผมไปประมาณ 10 นิ้วถึงจะพอดีนะครับ  คิก คิก แบร่ ขำก๊าก

A111
Hero Member

คะแนน 81

จากภูผา สู่ท้องทะเล

« ตอบ #37001 เมื่อ: มีนาคม 12, 2008, 11:57:20 AM »

สวัสครับพี่โสภณ เห็นประโยคสุดท้ายขอแสดงความยินดีกับน้องชายที่จะได้เจ้าตัวใหม่มาครอบครองด้วยครับ
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #37002 เมื่อ: มีนาคม 12, 2008, 12:29:16 PM »

หัวหมู่ครับ เอากระเป๋าแบบนี้ไหมครับ Grin Grin Grin

http://www.fullmetalthai.com/index.php?lay=show&ac=cat_show_pro_detail&cid=7889&pid=33299

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #37003 เมื่อ: มีนาคม 12, 2008, 12:34:45 PM »

หลงรัก หลงรัก หลงรัก ม่ายไหรครับ แค่อยากโชว์  คิก คิก

หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #37004 เมื่อ: มีนาคม 12, 2008, 12:59:04 PM »

หลงรัก หลงรัก หลงรัก ม่ายไหรครับ แค่อยากโชว์  คิก คิก

หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

แก้มยุ้ยน่าเอ็นดูจังเลยครับ ท่านชายฯ  Wink

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
หน้า: 1 ... 2464 2465 2466 [2467] 2468 2469 2470 ... 35779
  พิมพ์