เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 05:31:40 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 2481 2482 2483 [2484] 2485 2486 2487 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25753913 ครั้ง)
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #37245 เมื่อ: มีนาคม 15, 2008, 07:47:11 AM »

ชายเจษฎ์ (+ 1 ซ่อนตัว) และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

เมียใช้ให้ถูพื้น  ล้างจาน   ทำกับข้าว   กวาดบ้าน   หรือว่ายังม้ายด้ายเข้าเรินที  เห็นเตินเช้าจัง....

ยิ้มีเลศนัย พี่ไม่เหมือนลูกพี่นายหัวน้องไข่นะครับถึงได้ทำแบบนั้นได้ อะ ลืมไปยังลุงเข้มอีกคน พอดีวันนี้แม่ยายมาประจำการอยู่ที่บ้านแล้ว เลยไม่ต้องรบกับทั้งลูกบ่าวและลูกสาวทั้งสอง ฮ่ายยยยยยย....ยังบายได้อีกหลายวันเหลยนิ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #37246 เมื่อ: มีนาคม 15, 2008, 07:52:28 AM »

ไหว้   สวัสดีครับพี่เอก..พี่โสภณ.... Cheesy

วันจันทร์ไปบ้านน้องไผ่ สงสัยผมคงต้องเลื่อนเวลาไปตอนบ่ายแก่ ๆ แล้วล่ะครับ
หรือไม่ก็คงจะเย็นเลย.... Tongue  ติดธุระต้อนรับท่านชายเจษฏ์ครับ...
ถ้าท่านชายไม่ติดธุระอีก จะพาไปที่เกาะยอด้วย..... Grin

ผมว่าไปแน่นอนครับพี่ตุ้ม ฟันธง .. อุตส่าหนี่ลูกเมียมาได้ จะเหลือเหรอครับ ...  เยาะเย้ย ยิ้มีเลศนัย

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ขอบคุณพี่ตุ้มมากครับที่เป็นธุระให้  ไหว้ ไหว้ ไหว้ ส่วนเรื่องที่ไปเกอะยอมันอยู่ในหัวแล้วครับ แต่ยังไม่แพร่งพรายทีครับ เมื่อวานเมียก็ถามครับว่าจะกลับเลยหรือปล่าว ผมบอกว่ายังไม่รู้ดูเวลาก่อน ถ้าเสร็จทันบ่าย 3 ก็กลับ แต่เดี๋ยววันจันทร์ซัก 5 โมงเย็นค่อยโทรกลับมาบอกเมียครับว่ายังอยู่ในออฟฟิสเหลยนิ มันทำไรก็ไม่รู้ บ่นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆและก็บ่น  ยี๊ แล้วก็ออกรถไปเกอะยอกันครับ  คิก คิก ขำก๊าก แบร่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #37247 เมื่อ: มีนาคม 15, 2008, 07:58:31 AM »

Wink เบิ้มครับ ตอนนี้ นาทีนี้ถ้าพูดถึงเลสแบร์ต้อง โมโนลิท  เท่านั้นครับ ส่วนจะเอาดำหรือขาวอยู่ที่ใจครับ

ส่วนของป๋าต้องซาโก๊ะครับ ฟันธงงงงงงงงงงงงง  ยิ้มีเลศนัย

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #37248 เมื่อ: มีนาคม 15, 2008, 08:05:42 AM »

ชายเจษฎ์ (+ 1 ซ่อนตัว) และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

เมียใช้ให้ถูพื้น  ล้างจาน   ทำกับข้าว   กวาดบ้าน   หรือว่ายังม้ายด้ายเข้าเรินที  เห็นเตินเช้าจัง....

ยิ้มีเลศนัย พี่ไม่เหมือนลูกพี่นายหัวน้องไข่นะครับถึงได้ทำแบบนั้นได้ อะ ลืมไปยังลุงเข้มอีกคน พอดีวันนี้แม่ยายมาประจำการอยู่ที่บ้านแล้ว เลยไม่ต้องรบกับทั้งลูกบ่าวและลูกสาวทั้งสอง ฮ่ายยยยยยย....ยังบายได้อีกหลายวันเหลยนิ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

การพาดพิงถึงบุคคลอื่น โดนเจ้าตัวมิได้ยินยอม หรือตกลงด้วย เป็นการหมิ่นประมาท

ฉะนั้น ขอแจ้งความหัวหมู่ใว้ ณ.ที่นี้ ในข้อหา ชายเจษฎร์ หมิ่นประมาท "เรื่องจริง"

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #37249 เมื่อ: มีนาคม 15, 2008, 08:13:14 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้วันนี้รับเสด็จ  เครื่อง vip มา ไหว้ ไหว้ ไหว้

หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #37250 เมื่อ: มีนาคม 15, 2008, 08:15:57 AM »

อรุณสวัสดิ์......สวัสดีครับคุณเบิ้มผมเชียร์น้องดำครับ.....ดำเวลาเบื่อเราชุบใหม่ได้ครับ
และเป็นรอยก็แก้ไขได้ง่ายกว่า.....ไม่เชื่อถามลุงเข้มได้จ้าาาาา
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #37251 เมื่อ: มีนาคม 15, 2008, 08:19:48 AM »

การพาดพิงถึงบุคคลอื่น โดนเจ้าตัวมิได้ยินยอม หรือตกลงด้วย เป็นการหมิ่นประมาท

ฉะนั้น ขอแจ้งความหัวหมู่ใว้ ณ.ที่นี้ ในข้อหา ชายเจษฎร์ หมิ่นประมาท "เรื่องจริง"

ตกใจ ตกใจ ตกใจ ความจริงเป็นสิ่งไม่ตายครับลุงเข้ม คิก คิก งานนี้เด๋วไปว่ากันในศาลครับ  ยิ้มีเลศนัย

ปล.  ไหว้ ไหว้ ไหว้ สวัสดีพี่เล็กและพี่หรอยด้วยครับ

SP-14 LTD
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 34

Diligentia vis celeritas(แม่นยำ รุนแรงและรวดเร็ว)

« ตอบ #37252 เมื่อ: มีนาคม 15, 2008, 08:28:22 AM »

ไหว้   สวัสดีครับพี่เอก..พี่โสภณ.... Cheesy

วันจันทร์ไปบ้านน้องไผ่ สงสัยผมคงต้องเลื่อนเวลาไปตอนบ่ายแก่ ๆ แล้วล่ะครับ
หรือไม่ก็คงจะเย็นเลย.... Tongue  ติดธุระต้อนรับท่านชายเจษฏ์ครับ...
ถ้าท่านชายไม่ติดธุระอีก จะพาไปที่เกาะยอด้วย..... Grin
ไหว้สวัสดีครับพี่ตุ้ม  ดีครับพี่ไม่ได้เจอท่านชายนานแล้วพามาให้ได้นะครับ พอดีแดดร่มลมตกเหมาะสำหรับสหายซู้รา เยี่ยม เยี่ยม ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ไหว้สวัสดีครับพี่น้อง ช่วงนี้ชีพจรลงเท้าวิ่งรอกทั้งวัน ทั้งงานหลวงงานราษฎร์ แล้ววันจันทร์จะไปบ้านน้องไผ่กันกี่โมงครับ ยิ้มีเลศนัย

งั้นก็ไม่ต้องซื้อใหม่ครับเบิ้ม ใช่เจ้าขัดมันเหมือนเดิม ... ไม่เสียเงินเพิ่ม ไม่ต้องไปง้อนายฯ ...  เยี่ยม

ไม่ทันแล้วครับพี่แพะ กิเลสมันบอกว่าให้ซื้อ โอนมัดจำไปแล้วครับ   ยิ้มีเลศนัย
ยิ้มีเลศนัยเจอวัยรุ่นมีเบี้ยใจร้อนซะแร้..ว  อันที่จริงเจ้าขัดมันนั่นน่ะ  ปั้นเอ็กซ์สู้โมโนลิต ได้สบายมาก มันอยู่ที่ฝีมือและใจครับ หมั่นซ้อมแห้งเยอะๆ  สำคัญใจต้องนิ่งครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก 

ไหว้ครับพี่โสภณ พี่เอก

ม่ายได้ยังเบี้ยเท่าไหร่หรอกครับ  กะว่าระหว่างรอ 6-8 เดือน คงเก็บได้พอดีๆครับ

กะว่าเป็นรางวัลชีวิตน่ะครับ  ทำงานเยอะ ให้ของขวัญตัวเองบ้างน่ะครับ  ชีวิตคนไม่แน่นอนครับ Grin  Cheesy
[/quote] เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยมเยี่ยมมากครับน้องชาย รีบซื้อไว้ก่อนในขณะที่ เป็นโสด ม่ายงั้นต่อไปจะซื้อยากนะจะบอกให้ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #37253 เมื่อ: มีนาคม 15, 2008, 08:33:35 AM »

ไหว้สวัสดีครับพี่ตุ้ม  ดีครับพี่ไม่ได้เจอท่านชายนานแล้วพามาให้ได้นะครับ พอดีแดดร่มลมตกเหมาะสำหรับสหายซู้รา เยี่ยม เยี่ยม ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
ไหว้สวัสดีครับพี่น้อง ช่วงนี้ชีพจรลงเท้าวิ่งรอกทั้งวัน ทั้งงานหลวงงานราษฎร์ แล้ววันจันทร์จะไปบ้านน้องไผ่กันกี่โมงครับ ยิ้มีเลศนัย

งั้นก็ไม่ต้องซื้อใหม่ครับเบิ้ม ใช่เจ้าขัดมันเหมือนเดิม ... ไม่เสียเงินเพิ่ม ไม่ต้องไปง้อนายฯ ...  เยี่ยม

ไม่ทันแล้วครับพี่แพะ กิเลสมันบอกว่าให้ซื้อ โอนมัดจำไปแล้วครับ   ยิ้มีเลศนัย
ยิ้มีเลศนัยเจอวัยรุ่นมีเบี้ยใจร้อนซะแร้..ว  อันที่จริงเจ้าขัดมันนั่นน่ะ  ปั้นเอ็กซ์สู้โมโนลิต ได้สบายมาก มันอยู่ที่ฝีมือและใจครับ หมั่นซ้อมแห้งเยอะๆ  สำคัญใจต้องนิ่งครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก 

ไหว้ครับพี่โสภณ พี่เอก

ม่ายได้ยังเบี้ยเท่าไหร่หรอกครับ  กะว่าระหว่างรอ 6-8 เดือน คงเก็บได้พอดีๆครับ

กะว่าเป็นรางวัลชีวิตน่ะครับ  ทำงานเยอะ ให้ของขวัญตัวเองบ้างน่ะครับ  ชีวิตคนไม่แน่นอนครับ Grin  Cheesy
เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยมเยี่ยมมากครับน้องชาย รีบซื้อไว้ก่อนในขณะที่ เป็นโสด ม่ายงั้นต่อไปจะซื้อยากนะจะบอกให้ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
[/quote]

ไหว้ ไหว้ ไหว้ สวัสดีครับพี่โสภณ ไม่ได้เจอกันนานแล้วนะครับ คิดถึงเช่นกันครับ ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดเสียก่อนวันจันทร์ช่วงเย็นๆคงได้พบเจอกันครับ จะไปกินหนมจีนแกล้มเหล้าครับ  ยิ้มีเลศนัย

lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #37254 เมื่อ: มีนาคม 15, 2008, 08:46:00 AM »

ตกใจ ตกใจ ตกใจ ความจริงเป็นสิ่งไม่ตายครับลุงเข้ม คิก คิก งานนี้เด๋วไปว่ากันในศาลครับ  ยิ้มีเลศนัย

ปล.  ไหว้ ไหว้ ไหว้ สวัสดีพี่เล็กและพี่หรอยด้วยครับ

สวัสดีครับท่านชาย  เดี๋ยววันจันทร์เจอกันครับ

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #37255 เมื่อ: มีนาคม 15, 2008, 08:52:42 AM »

อรุณสวัสดิ์ครับพี่น้อง

ป๋าฮิมครับ ถ้ารักพี่เสียดายน้อง ก็เลือกทั้งสองตัว ไม่ผิดครับ

Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #37256 เมื่อ: มีนาคม 15, 2008, 10:22:40 AM »

ป๋าฮิมครับ ถ้ารักพี่เสียดายน้อง ก็เลือกทั้งสองตัว ไม่ผิดครับ

เอาอีกแล้วรักพี่เสียดายน้อง งั้นงวดนี้รวมนี่ Grin Grin Grin

ก็มิรวมเป็น 525K ทั้งยังไม่รวมกล้อง เบส แหวนรัดกล้อง เบ็ดเสร็จเท่าใดนี่อ่ะ Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #37257 เมื่อ: มีนาคม 15, 2008, 10:49:01 AM »

เอาอีกแล้วรักพี่เสียดายน้อง งั้นงวดนี้รวมนี่ Grin Grin Grin

ก็มิรวมเป็น 525K ทั้งยังไม่รวมกล้อง เบส แหวนรัดกล้อง เบ็ดเสร็จเท่าใดนี่อ่ะ Grin Grin Grin

กล้องเล่น S&B เลยครับเอาไว้ติดซาโกะ เตรียมไว้ซักสองแสนห้าพร้อมฐานและแหวน(ถ้าพี่ฮิมซื้อผมจะได้ไม่ต้องเสียเวลาเก็บตังซื้ออีกหลายปี)  ไม่ผิดหวังแน่นอนครับ

ส่วนซีแซด 750 ติด US optics เตรียมไว้ซักแสนห้า น่าจะพอครับ อิอิ

กล้องยังมีตัวเลือกอีกหลายตัว ถ้าจะเล่นพาดแท่น เอา Nightforce ก็ได้ ราคาก็ไม่น่าเกินแสนห้าครับ อิอิ
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #37258 เมื่อ: มีนาคม 15, 2008, 10:55:10 AM »

ไหว้  ครับพี่น้อง 

ขอบคุณพี่ๆทุกท่านที่ช่วยกันฟันธง  ตอนนี้ผลโพลสูสีกันมากครับ  บู่

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #37259 เมื่อ: มีนาคม 15, 2008, 11:03:45 AM »

เอารูปมาฝากพี่ฮิมครับ

Grin
หน้า: 1 ... 2481 2482 2483 [2484] 2485 2486 2487 ... 35779
  พิมพ์