เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 11:40:12 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 2489 2490 2491 [2492] 2493 2494 2495 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25747826 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #37365 เมื่อ: มีนาคม 16, 2008, 11:04:07 AM »

โปรเจคเข้าคอร์สลดน้ำหนัก  ตามเป้าหมาย ๙๐ วัน  ผ่านไป ๗ วัน  น้ำหนักลดลง ๒.๕ กิโลกรัม เยี่ยม
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #37366 เมื่อ: มีนาคม 16, 2008, 11:04:47 AM »

ครูไข่เบี้ยว เตินแต่เช้าเลย ไตรนอนม่ายหลับ เฮอะ ?

คิดถึงลุงพี่เข้มนะ....

ไม่ต้องปากหวาน ไปอยู่แล้ว แกใหว้เมีย ว่าแต่อย่าให้รับปากงานคนอื่นก่อน แล้วมาตรงกับงานแก ก็ช่วยไม่ได้น๊ะ เพราะใครบอกก่อน ก็ไปคนนั้น

งั้น จองคิวไว้ก่อนเลย ไม่เกินสิบปีแต่งแน่นอน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #37367 เมื่อ: มีนาคม 16, 2008, 11:06:52 AM »

ครูไข่เบี้ยว เตินแต่เช้าเลย ไตรนอนม่ายหลับ เฮอะ ?

คิดถึงลุงพี่เข้มนะ....

ไปตลาดนัดด้วยกันไหม  ว่าจะไปซื้อตัวหนอน ( ด้วงสาคู )  เอามาผัดน้ำมันกะกระเทียมสักหน่อย น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

อาหารจานพิเศษ สำหรับการทำน้ำหนักเลยนะนั่น  พี่หรอย พี่เอก  ไม่สนบ้างเหรอครับ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #37368 เมื่อ: มีนาคม 16, 2008, 11:08:11 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้

ช่วงนี้พี่น้องปลายด้ามขวานคงต้องระวังตัวเพิ่มเป็นพิเศษนะครับ ด้วยความห่วงใย

ลุงแพะ  ผมสงสัยอยู่นิดนึง  จากข่าวที่อ่านข้อมูลแจ้งว่าเหตุระเบิดที่ปัตตานีนั้นระเบิดถูกติดตั้งไว้กับรถยนต์ต้องสงสัย  แต่ทีนี้ระเบิดลูกนั้นมันมีน้ำหนักแค่ยี่สิบกิโลเท่านั้น  ซึ่งถ้าผมเป็นโจร ผมคงไม่นำมาติดตั้งในรถยนต์แต่จะเอาไปวางที่อื่นแทน ถ้าจะติดตั้งในรถยนต์คงจะใช้ระเบิดที่มีน้ำหนักมากกว่านี้.... ลุงแพะคิดว่ามีอะไรในกอไผ่ไหม Smiley

แต่โชคดีแล้วครับที่พวกเราไม่มีใครได้รับบาดเจ็บ  จะมีก็พี่จอยที่อกสั่นขวัญบินแต่โชคดีที่ไม่เป็นอันตราย Cheesy

อย่าไปสงสัยอะไรเลยครับน้องไข่ เหตุที่เกิดไม่ว่าจะใครทำก็เรียกว่าโจรทั้งนั้นละครับ แต่มีความจริงข้อหนึ่งที่ว่าช่วงนี้มอไซร์ถูกตรวจเข้มมาก จอดที่ชุมชนก็ต้องเปิดเบอะ ถ้าจะมาเหมือนเดิมก็ต้องเปลี่ยนวิธีการพาครับ

ถ้างั้น ทางการควรจับตามองลุงปูให้ดี เพราะแกอาจรับจ๊อบเป็นเอเย่นต์ส่งรถให้แนวร่วมพวกนั้นก็เป็นได้  ตกใจ
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #37369 เมื่อ: มีนาคม 16, 2008, 11:09:43 AM »

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=54170.0

พี่น้องครับ ไปช่วยตาเบิ้ม อีกหน่อยครับ คริๆ อิจฉาเจ้าเบิ้มมานจริงๆ

ขอบคุณครับน้าเข้ม ตอนนี้เริ่มเอนเอียงจะเอาตัวขาวครับ เดี๋ยววันนี้จะเข้าสนาม ไปขอลูบๆคลำๆของพี่ที่สนามซะหน่อยครับ   กิ๊วก๊าว

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #37370 เมื่อ: มีนาคม 16, 2008, 11:14:27 AM »

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=54170.0

พี่น้องครับ ไปช่วยตาเบิ้ม อีกหน่อยครับ คริๆ อิจฉาเจ้าเบิ้มมานจริงๆ

ขอบคุณครับน้าเข้ม ตอนนี้เริ่มเอนเอียงจะเอาตัวขาวครับ เดี๋ยววันนี้จะเข้าสนาม ไปขอลูบๆคลำๆของพี่ที่สนามซะหน่อยครับ   กิ๊วก๊าว

ผมว่าสีขาวดีกว่านะ  เพราะดูจากของครูดำแล้วเสียดายปืนนะ ดูปืนเก่าไปเยอะเลย  เหมือนรถที่ไม่ได้ทำสีแต่วางเครื่องเฟอรารี่นะ..... ตัวล่างมีสีขาวไหมครับคุณเบิ้ม
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #37371 เมื่อ: มีนาคม 16, 2008, 11:21:10 AM »

ขอบคุณครับน้าเข้ม ตอนนี้เริ่มเอนเอียงจะเอาตัวขาวครับ เดี๋ยววันนี้จะเข้าสนาม ไปขอลูบๆคลำๆของพี่ที่สนามซะหน่อยครับ   กิ๊วก๊าว

ผมว่าสีขาวดีกว่านะ  เพราะดูจากของครูดำแล้วเสียดายปืนนะ ดูปืนเก่าไปเยอะเลย  เหมือนรถที่ไม่ได้ทำสีแต่วางเครื่องเฟอรารี่นะ..... ตัวล่างมีสีขาวไหมครับคุณเบิ้ม

สั่งได้ครับพี่เบิ้ล ชุบขาวบวก1หมื่นครับ   ตกใจ 

แต่ยอมรับว่าตัวPII มันคุ้มค่า ถ้าเอาใช้งานนะครับ ในราคาปัจจุบัน 131k  เพราะราคาอยู่แบบนี้มา2-3ปีแล้ว ขึ้นไม่เยอะ เหมือนยี่ห้ออื่น

แต่ตัวโมโนลิสบ้านเรานิยมมากที่สุดเลยราคาขึ้นมาล่าสุด155k  ถ้าเอาคางเต็มสีดำ145k

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #37372 เมื่อ: มีนาคม 16, 2008, 11:29:49 AM »

สั่งได้ครับพี่เบิ้ล ชุบขาวบวก1หมื่นครับ   ตกใจ 

แต่ยอมรับว่าตัวPII มันคุ้มค่า ถ้าเอาใช้งานนะครับ ในราคาปัจจุบัน 131k  เพราะราคาอยู่แบบนี้มา2-3ปีแล้ว ขึ้นไม่เยอะ เหมือนยี่ห้ออื่น

แต่ตัวโมโนลิสบ้านเรานิยมมากที่สุดเลยราคาขึ้นมาล่าสุด155k  ถ้าเอาคางเต็มสีดำ145k

แนะนำจากใจครับว่าให้เอาตัวโมโนลิทไว้ก่อนครับเบิ้ม ส่วนสีแล้วแต่ชอบครับ ปืนพวกนี้เราไม่ได้พกอยู่แล้วครับ เอาเข้าสนามยิงปั้นเอ็กเฉยๆหรือมีโอกาสก็เอาลงแข่งบ้างเท่านั้นครับ  Wink ยอมลงทุนเป็นแสนแล้วอย่าไปเกี่ยงเงินหมื่นเลยครับ อีกตัวที่อยากพูดถึงก็คอมมานเช่ครับแต่ไม่เห็นอยู่ในตัวเลือกเลยไม่พูดถึงครับ อิอิ

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #37373 เมื่อ: มีนาคม 16, 2008, 11:32:44 AM »

สั่งได้ครับพี่เบิ้ล ชุบขาวบวก1หมื่นครับ   ตกใจ 

แนะนำจากใจครับว่าให้เอาตัวโมโนลิทไว้ก่อนครับเบิ้ม ส่วนสีแล้วแต่ชอบครับ ปืนพวกนี้เราไม่ได้พกอยู่แล้วครับ เอาเข้าสนามยิงปั้นเอ็กเฉยๆหรือมีโอกาสก็เอาลงแข่งบ้างเท่านั้นครับ  Wink ยอมลงทุนเป็นแสนแล้วอย่าไปเกี่ยงเงินหมื่นเลยครับ อีกตัวที่อยากพูดถึงก็คอมมานเช่ครับแต่ไม่เห็นอยู่ในตัวเลือกเลยไม่พูดถึงครับ อิอิ

ขอบคุณครับพี่ชายเจษฎ์  แนวโน้มว่าจะไปทางนั้นครับ  Grin 

ต้วคอมมานเช่สีดำ140k ครับ รุ่นนี้พี่นทีบอกสวยจนไม่กล้าพก  (สงสัยซื้อมาเก็บ คิก คิก)

Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #37374 เมื่อ: มีนาคม 16, 2008, 11:49:08 AM »

พี่น้องครับ ...

11.49.08 สวัสดิ์ครับพี่น้องครับ ...  ไหว้ ไหว้ ไหว้

สบายดี .......

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #37375 เมื่อ: มีนาคม 16, 2008, 12:00:22 PM »

พี่แพะ แข่งทอง มีคนขอชม 3 ราย แต่ยังไม่ได้เรื่องครับ ขอเวลาอีกนิดนะครับ  Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #37376 เมื่อ: มีนาคม 16, 2008, 12:05:48 PM »

นั่นนะซี...ไม่งั้นคงไม่มีความพยายามขนาดนี้ล่ะครับ...
เปิดเครื่องทิ้ง นั่งเฝ้าอยู่สองวันสองคืนแล้ว....  คิก คิก

ไหว้ ไหว้ ไหว้เป็นหนังจีน DVD ครับ  เรื่อง 3 อหังการ์เจ้าสุริยา นำแสดงโดย หลิวเต๋อหัว Grin Grin Grin

พี่เล็กครับ แนะนำให้ซื้อเอาเลยครับ ผมสั่งจากเวป 35 บาทเองครับ ...

ไม่ได้ไลท์จากแผ่นด้วยคุณภาพเท่าที่ผมซื้อมาหลายสิบเรื่องแล้วไม่มีปัญหาครับ ...  เยี่ยม

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #37377 เมื่อ: มีนาคม 16, 2008, 12:22:25 PM »

สวัสดีครับ.....เพิ่งจากฤทธิ์สุรา บู่ (ฮานแต่งฮานเพื่อนเมื่อวาน) แน่นเหมือนฉัดโหนดครับพี่น้อง อ๋อย อ๋อย อ๋อย

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #37378 เมื่อ: มีนาคม 16, 2008, 12:32:19 PM »

อรุณสวัสดิ์ครับพี่ๆ  ไหว้ ไหว้

Re: คุณ planet ด้านได้ใจโก๋ จริงๆขอเล่าสู่กันฟังเป็นอุทาหรณ์ครับ
« ตอบ #182 เมื่อ: วันนี้ เวลา 09:08:29 AM »   

--------------------------------------------------------------------------------

อ้างจาก: ThaiLoei ที่ มกราคม 31, 2008, 09:12:51 PM
เรื่อง ของเรื่องมีอยู่ว่า ผมได้ขายปืน พกสั้น ยี้ฮ้อ โคล์ ใน ราคา50,000 บาท  ให้กับรุ่น พี่ในเวปเรานี้ละครับ  ขออนุญาติไม่เอ่ยนาม  โดยที่ไม่รู้จักกันมาก่อน
ด้วยความที่ผมเดือดร้อนเรื่อง เงินอย่างมาก จึงตกลงให้ผู้ซื้อ โอนเงินให้ก่อน 10,000 บาท เเล้ว ทยอยจ่าย จนครบเมื่อตัดโอนเเล้ว
โดยที่ผม  ได้ส่งปืนกระบอกให้ ทางเครื่องบิน ในวันที่โอนเงิน หลังจากนั้น ผู้ซื้อก็ได้ โอนเงินมาให้ผม 5,000 บ้าง 10,000 บ้าง จากวันนั้น จนวันนี้ จะเข้า 4 เดือนเเล้ว
 เเละผู้ซื้อก็ได้ป. 3 เเล้ว ยัง คงค้างเงินผม อยู่อีก 15,000 บาท
โทรไปถามยังไรก็ ได้กินข้าวผัด ตลอด  ผมจึงไม่รู้จะทำอย่างไรดี สัญญาก็ไม่มี หลักฐานการซื้อขายก็ไม่มี  จากการที่หวังว่า ขายปืนเเล้ว จะนำเงินไปเเก้ปัญหา เเต่กลายเป็นว่า ขายเเล้วกลับเพิ่มปัญหาใหม่อีก จนเเฟนผมบอกให้เขาไปเถอะ ค่าโทรศัพย์ไปทวง จะเกินยอดที่ค้างเเล้ว   เป็นพี่ๆ จะทำอย่างไรดีครับ ผมจนปัญญา  จริงๆๆๆๆๆๆๆๆ

ปล.ขออนุญาติเพิ่มรายระเอียดอีกนิดครับ
เมื่อเดือนที่เเล้ว  ผู้ซื้อได้ ป. 3 มาเเล้ว ซึ่ง จะมีสองส่วน  ได้ส่งมาให้ผม
เเละผมได้นำไปดำเนินการตัดโอนที่ อ. ท้องที่ของปืน แต่ทาง จนท. ท้องที่ บอกให้นำกลับไป
ออก ป4 ที่ อ.ท้องที่ ของผู้ซื้อก่อน เเล้วจึงนำมาตัดโอนที่หลัง  ผม จึงส่งป. 3กลับ ไปยังผู้ซื้อ อีกครั้ง
ครับ

วันนี้ 4 - 03 - 2008

สุดทนเเล้วครับ ผมคงไม่เอาเเล้วเงินที่เหลือ นัดเเล้วผลัดตลอดทั้งผัวทั้งเมีย ทั้งที่ตัดยอดเรียบร้อยเเล้ว
 ถ้าพี่น้องท่านใดรู้จักกรุณาอย่าไปคบค้าสมาคมด้วยน่ะครับ หน้าด้านสุดๆทั้งผัวเเละเมีย รับปากไปข้างๆคูๆ เดี๋ยวถามผัวก่อน....เดี๋ยวถามเมียก่อน งง ครับ...

ตัวจริง ของผู้ซื้อครับ ขอระบายเเทนเงินที่เหลือเเล้วกันครับ
    ???planet
บุคคลทั่วไป
 ที่อยู่คุณวุธ............นครศรีฯ
« ส่งให้: ThaiLoei เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2007, 11:51:53 AM »     

--------------------------------------------------------------------------------

คุณวิรโชติ์     เส้งศักดิ์   เลขที่  X/3  ซ.ปิยะบุตร  ถ.พัฒนาการคูขวาง  ต,ในเมือง  อ.เมือง  จ.นครศรีธรรมราช  80000  /  089-1959180/075322159/0865651511

มันเจ็บใจครับขอระบาย ขอให้ผัวเมียคู่นี้ทำมาค้าขายเจริญๆ เเล้วกันครับ
ปล.มันเจ็บใจจริงๆเเละมากๆ

คุณแพทครับ..ผมเพิ่งเห็นวันนี้เองที่คุณโพสต์ว่าผม ผมไม่ได้เข้าเวปเลยงานผมยุ่งมาก ตอนนี้ผมกำลังรวบรวมข้อมูลการโอนเงินจากธนาคารอยู่ครับว่าผมได้โอนให้คุณเท่าไหร่ ผมยังค้างคุณอยู่แค่5,000.-บาท ซึ่งตามข้อตกลงเราได้ตกลงกันว่า จ่ายก่อนครึ่งหนึ่งอีกครึ่งหนึ่งจ่ายหลังตัดโอนปีนเสร็จ แต่แล้วความเดือดร้อนของคุณมีมากเหลือเกิน ทุกครั้งที่คุณโทรมาผมโอนให้คุณทุกครั้ง ทั้งบัญชีภรรยาหลวงและภรรยาน้อยที่คุณบอกว่าอย่าให้ภรรยาหลวงคุณรู้ภรรยาหลวงคุณโทรมาให้โกหกให้ด้วย ผมก็โกหกให้ และบัญชีการโอนเงินผมจะโพสต์เข้ามาให้ชาวเวปดูให้เต็มตา ใครที่โพสต์เข้ามาว่าผมไม่เป็นไร ผมถือว่าสมองทุกคนไม่เท่ากันและผมไม่ได้เข้าไปแก้ตัว เพราะผมไม่ได้เข้ามาจริงๆครับและจะยินดีมากถ้าหากใครจะมาเยือนถึงบ้านผม ยินดีต้อนรับทุกเวลาครับ...ความจริงคือความจริง ผมคนนครศรีฯผมไม่เคยโกหกใคร ผมอยู่กับความจริงไม่เคยคิดเบี้ยวใคร ชีวิตผมถือความจริงเป็นที่ตั้ง และขอให้ทุกคนเข้าใจด้วยว่าอะไรเป็นอะไรก่อนที่จะเข้าไปแสดงความคิดเห็นเรื่องอะไร กรุณาแยกแยะ อาชีพผมทำอะไรเช็คดูเอาเองแล้วกัน...น้องแพทค่ะพี่อ้อแฟนพี่วุธนะคะ พี่ชื่อ ปฏิณญากาญจน์  จิตต์ตรง น้องโทรมาคุยกับพี่ทุกครั้งพี่ไม่เคยปฏิเสธเลยน้องมีความจำเป็นต้องใช้เงินพี่เข้าใจ พี่คงค้างน้องแค่ 5,000.-บาท เท่านั้น ทั้งๆที่ครึ่งหนึ่งหลังตัดโอน พี่ก็โอนให้แล้วทำไมน้องทำยังงี้ แต่ไม่เป็นไรเพราะพี่เชื่อว่าทุกคนที่เล่นในเวปมีวิจารณญาณเพียงพอ จริงๆพี่ไม่อยากยุ่งแต่น้องกลับว่าพี่โดยไม่ใช้สมองคิดก่อนเลย ทุกคนถ้าอยากรู้ความจริงจากปาก ก็โทรเข้ามาได้ 086-5651511 อ้อ..ค่ะ (จริงๆแล้วเรื่องภรรยาคุณเราไม่อยากพูดแต่ในเมื่อคุณว่าเราๆก็จำเป็นจะต้องแจงให้ทุกคนเข้าใจ ขออภัยเพราะมันเหตุสุดวิสัย)

แฮร่ http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=52079.165
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 16, 2008, 12:47:33 PM โดย SingCring » บันทึกการเข้า
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #37379 เมื่อ: มีนาคม 16, 2008, 12:52:34 PM »

นั่นนะซี...ไม่งั้นคงไม่มีความพยายามขนาดนี้ล่ะครับ...
เปิดเครื่องทิ้ง นั่งเฝ้าอยู่สองวันสองคืนแล้ว....  คิก คิก

ไหว้ ไหว้ ไหว้เป็นหนังจีน DVD ครับ  เรื่อง 3 อหังการ์เจ้าสุริยา นำแสดงโดย หลิวเต๋อหัว Grin Grin Grin

พี่เล็กครับ แนะนำให้ซื้อเอาเลยครับ ผมสั่งจากเวป 35 บาทเองครับ ...

ไม่ได้ไลท์จากแผ่นด้วยคุณภาพเท่าที่ผมซื้อมาหลายสิบเรื่องแล้วไม่มีปัญหาครับ ...  เยี่ยม

หนังโป๊เหรอครับลุง
หน้า: 1 ... 2489 2490 2491 [2492] 2493 2494 2495 ... 35779
  พิมพ์