เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 12:31:58 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 2505 2506 2507 [2508] 2509 2510 2511 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25736802 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #37605 เมื่อ: มีนาคม 19, 2008, 10:47:13 AM »

สวัสดีครับ.....เตรียมตัวออกเดินทางไปกทมครับ. Grin

สวัสดีครับ.....เตรียมตัวออกเดินทางไปกทมครับ. Grin

สวัสดีครับ....เดินทางปลอดภัยนะครับ     ถือโอกาส สวัสดีตอนเช้าด้วยนะครับ

เหนื่อยอย่างแรงเลยนิ....แลกวาซืน

กินเทียมดองไปเยอะสิท่า....... คิก คิก   คิก คิก
แต่ยังไงก็น้อยกว่าป๋าฮิม...... คิก คิก

ผมตอนเช้าทำเอิด...ตื่นไปทำงานต่อ.... อ๋อย ทั้งมึนทั้งเหม็น... โดนชก ไม่ยอมลาป่วย  Cheesy
เมียบ่นงึมงำ..กลัวว่าเดี๋ยวอีไม่บายซะก่อน.... Cheesy (เมียเขารักก็งี้แหละ... โดนชก )

นายวิลสันเดินทางปลอดภัย...ยินดีกับสี่ล้อคันใหม่ด้วยครับ..... เยี่ยม

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #37606 เมื่อ: มีนาคม 19, 2008, 10:52:14 AM »

สวัสดีครับ....เดินทางปลอดภัยนะครับ     ถือโอกาส สวัสดีตอนเช้าด้วยนะครับ

เหนื่อยอย่างแรงเลยนิ....แลกวาซืน

กินเทียมดองไปเยอะสิท่า....... คิก คิก   คิก คิก
แต่ยังไงก็น้อยกว่าป๋าฮิม...... คิก คิก

ผมตอนเช้าทำเอิด...ตื่นไปทำงานต่อ.... อ๋อย ทั้งมึนทั้งเหม็น... โดนชก ไม่ยอมลาป่วย  Cheesy
เมียบ่นงึมงำ..กลัวว่าเดี๋ยวอีไม่บายซะก่อน.... Cheesy (เมียเขารักก็งี้แหละ... โดนชก )

นายวิลสันเดินทางปลอดภัย...ยินดีกับสี่ล้อคันใหม่ด้วยครับ..... เยี่ยม

ไหว้ครับ พี่ตุ้ม   

ตกลงกินเทียมโทน แล้วมันคึกจริงเหรอครับ  ยิ้มีเลศนัย

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #37607 เมื่อ: มีนาคม 19, 2008, 11:02:32 AM »

สวัสดีครับ....เดินทางปลอดภัยนะครับ     ถือโอกาส สวัสดีตอนเช้าด้วยนะครับ

กินเทียมดองไปเยอะสิท่า....... คิก คิก   คิก คิก

ผมประมาณดูว่า พี่หรอยไม่ได้เหนื่อยจากสาเหตุการกินกระเทียมโทน หรอกครับ แต่เหนื่อยกับการแบก นายวิลสัน เสียมากกว่า คริๆ

เพราะเห็นกับตาว่า ตอนแบกมาส่งผม นึกว่านายวิลสันเดินมาเอง แต่ที่ใหนได้ พอเข้าใกล้ ปรากฎว่าพี่หรอยซุกอยู่ใต้รักแร้นายวิลสัน มองไม่เห็นเลย คริๆ มองทีแรกก็สงสัยแล้ว ทำไมนายวิลสัน เดินสี่ขา คริๆ

ผมพอเดาเหตุการณ์ถูกต้อง หรือเปล่า ครับพี่หรอย 55+นี่ครับวิลสันของจริง เมาแล้วต้องยาว และต้องได้กวนเพื่อน ม่ายงั้นแกบอก ถ้าไม่ได้กวนใคร แกไม่บายใจ คริๆ

ปล.ที่ท่านแพนด้าอวยพร แกนั้นถูกต้องแล้วครับ แกเดินทางโดยรถยนต์ แกไม่นั่งเครื่อง และรถทัวร์ครับ แกบอกนั่งไม่ได้ ไม่บาย ขนาดเมื่อวาน กลับจากหาดใหญ่ ยังเรียกรถจากที่บ้านมารับ เลยครับ 55+

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #37608 เมื่อ: มีนาคม 19, 2008, 11:05:00 AM »

หวัดดีครับพี่น้องชาวด้ามขวาน วันนี้ กทม แดดจ้า ลมแรง

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #37609 เมื่อ: มีนาคม 19, 2008, 11:05:32 AM »

น้องเบิ้มครับ  ลองถามชายเจษฎ์ดูนะครับ
แกไม่ได้กิน....

เห็นนั่งเหี่ยวอยู่คนเดียว  ตอนในผับ  มิวายที่น้อง ๆ มาเต้นโยกอยู่ตรงหน้า...
มองหน้าแกแล้วดูท่าทางไร้อารมณ์อย่างยิ่งครับ...... คิก คิก
สู้ป๋าฮิมไม่ได้ โยกไม่หยุด เป็นชั่วโมงเลย.... Cheesy

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #37610 เมื่อ: มีนาคม 19, 2008, 11:14:50 AM »

เพราะเห็นกับตาว่า ตอนแบกมาส่งผม นึกว่านายวิลสันเดินมาเอง แต่ที่ใหนได้ พอเข้าใกล้ ปรากฎว่าพี่หรอยซุกอยู่ใต้รักแร้นายวิลสัน มองไม่เห็นเลย คริๆ มองทีแรกก็สงสัยแล้ว ทำไมนายวิลสัน เดินสี่ขา คริๆ

ขำก๊าก บรรยายซะมองเห็นภาพเลยครับ... ขำก๊าก

ตอนโทรไปเรียกพี่เข้มน่ะเกรงใจอย่างแรง ช่วงเวลานั้นน่ากำลังจะหลับสบาย...
แต่ทำไงได้ล่ะครับ....อีนายวิลสันแหละ ทำน๊อก..จะนอนบ้านพี่เข้มให้ได้......
แถมยังงวนอีกกินหมี่เป็ดอีก....โฮย..... กิ๊วก๊าว

ที่พักน่ะก็จองไว้แล้วที่สงขลาห้องเตียงคู่นอนกับชายเจษฏ์...
ป๋าฮิมก็อีกห้องนึง..
วิลสันไม่ยอมนอน....ขึ้นรถน้องอ๊อฟพายิกมาที่รถผมให้พาไปนอนบ้านพี่เข้มด้วย.... ยี๊ กิ๊วก๊าว อ๋อย บู่

อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #37611 เมื่อ: มีนาคม 19, 2008, 11:30:05 AM »

อ๋อย อ๋อย อ๋อย..... Embarrassed Embarrassed Embarrassed.......... Grin Grin Grin

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #37612 เมื่อ: มีนาคม 19, 2008, 11:30:50 AM »

หาหม้ายไหรทำ พาใอ้ตัวเล็กไปโรงเรียน อิๆ

(ภาพจากกล้อง โรงเรียน แอบดูมัน ร้อง เล่น เต้น รำ)

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #37613 เมื่อ: มีนาคม 19, 2008, 11:34:44 AM »

น้องเบิ้มครับ  ลองถามชายเจษฎ์ดูนะครับ
แกไม่ได้กิน....

เห็นนั่งเหี่ยวอยู่คนเดียว  ตอนในผับ  มิวายที่น้อง ๆ มาเต้นโยกอยู่ตรงหน้า...
มองหน้าแกแล้วดูท่าทางไร้อารมณ์อย่างยิ่งครับ...... คิก คิก
สู้ป๋าฮิมไม่ได้ โยกไม่หยุด เป็นชั่วโมงเลย.... Cheesy

เศร้า กระเทียมโทนช่วยได้จริงๆครับเบิ้ม อันนี้ยืนยันได้ร้อยเปอร์เซ็นต์ ผมไม่ได้กินเลยซักเม็ดเพราะป๋ากินหมดในเวลาอันรวดเร็ว และตอนอยู่ในผับ คืนนั้นถ้าใครเห็นป๋าออกลีลา จะนึกว่าป๋าอายุน่าจะ 30 นิดๆครับ ทั้งแข็ง ทั้งแรงดีน่าดู ส่วนผมมีแต่แข็งอย่างเดียวครับ ส่วนแรงนั้นเหม็ดไปตั้งแต่อยู่ที่บ้านพี่ไผ่แล้ว  เศร้า ตกใจหน้าซีด อ๋อย

ปล. รูปเด็ดๆอยู่ในกล้องพี่จอยครับ บังเอิญไปเจอพี่จอยที่โรงแรมตอนไปแวะอาบน้ำเลยชวนพี่จอยๆปจอยด้วยกัน ถ้าพี่จอยมาแล้วเด๋วคงได้ดูลีลาป๋าฮิมครับ แล้วจะรู้ว่าเด็ดแค่ใหน กระเทียมโทนมีดีอย่างไร อิ อิ  ยิ้มีเลศนัย คิก คิก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #37614 เมื่อ: มีนาคม 19, 2008, 11:40:48 AM »

อ๋อย อ๋อย อ๋อย..... Embarrassed Embarrassed Embarrassed.......... Grin Grin Grin

อ้าว ....  ยังไม่ออกเดินทางทีเรอะ...

นึกว่าเดินทางไปแล้ว   เลยแอบมานินทาซะ.. คิก คิก  คิก คิก

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #37615 เมื่อ: มีนาคม 19, 2008, 11:48:15 AM »

อ้าว ....  ยังไม่ออกเดินทางทีเรอะ...

นึกว่าเดินทางไปแล้ว   เลยแอบมานินทาซะ.. คิก คิก  คิก คิก

บอกผมว่า แขบไปตั้งแต่เมื่อวานโน่น ไม่โร้แขบไปใหน?

samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #37616 เมื่อ: มีนาคม 19, 2008, 11:56:51 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้

ก้อแค่จะบอกว่า............

ที่ใดมีรัก.......ที่นั้นก็มีทุกข์        

ที่ใดไม่มีรัก......ที่นั้นก็ไม่มีสุข

เมื่อท่านมีรัก.....ท่านก็จะมีทั้งสุขและทุกข์

และก้อแค่จะบอกว่า neck knife cold steel ........ถูกญาติผู้ใหญ่ที่เคารพนับถือเด็ดไปเสียแล้วครับ

แบบมีข้อแลกเปลี่ยนเล็กน้อย เพียงแค่....ถ้าพี่ชอบผมให้.....แต่พี่ต้องนำไปใช้นะครับไม่ใช่เก็บ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 19, 2008, 03:45:35 PM โดย นายช่าง » บันทึกการเข้า

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #37617 เมื่อ: มีนาคม 19, 2008, 12:18:15 PM »

ผมพอเดาเหตุการณ์ถูกต้อง หรือเปล่า ครับพี่หรอย 55+นี่ครับวิลสันของจริง เมาแล้วต้องยาว และต้องได้กวนเพื่อน ม่ายงั้นแกบอก ถ้าไม่ได้กวนใคร แกไม่บายใจ คริๆ

สวัสดีครับลุงเข้ม....แบบคืนนั้นนายวิลสันกอดสาวๆทั้งคืน...กลิ่นสาวๆเลยติดตัวเอาไงครับ

ตอนที่หิ้วนายวิลสัน.....เลยได้กลิ่นตัวสาวๆที่นายวิลสันกอดไง...อิ อิ......
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #37618 เมื่อ: มีนาคม 19, 2008, 12:29:13 PM »

พี่น้องครับ ...

12.29.13 สวัสดิ์ครับพี่น้องครับ ...  ไหว้ ไหว้ ไหว้

สบายดี .......

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #37619 เมื่อ: มีนาคม 19, 2008, 12:59:52 PM »

ยานพาหนะยังไม่เรียบร้อยครับ.....ถ้าวันนี้เสร็จคงจะได้ออกรถช่วงบ่ายๆ

ขอบคุณสำหรับทุกแรงใจครับ Grin Grin Grin

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
หน้า: 1 ... 2505 2506 2507 [2508] 2509 2510 2511 ... 35779
  พิมพ์