เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 11:33:10 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 2519 2520 2521 [2522] 2523 2524 2525 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25720515 ครั้ง)
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #37815 เมื่อ: มีนาคม 21, 2008, 02:36:30 PM »

อากาศร้อนจริงๆ ออกไปข้างนอก ตำรวจเต็มไปหมด ตรวจร้านทอง ธนาคาร   Grin

ร้อนซิครับ

เดี๋ยวพอฟางใหม้หมด ก็จะคลายร้อนไปเองครับ

แถวบ้านผมร้านทองมี3ร้าน ในรอบปีเศษ พวกปล้นครบทุกร้านแล้วครับ ยังจับใครไม่ได้  ตกใจหน้าซีด

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #37816 เมื่อ: มีนาคม 21, 2008, 02:43:14 PM »

อากาศร้อนจริงๆ ออกไปข้างนอก ตำรวจเต็มไปหมด ตรวจร้านทอง ธนาคาร   Grin

ร้อนซิครับ

เดี๋ยวพอฟางใหม้หมด ก็จะคลายร้อนไปเองครับ

แถวบ้านผมร้านทองมี3ร้าน ในรอบปีเศษ พวกปล้นครบทุกร้านแล้วครับ ยังจับใครไม่ได้  ตกใจหน้าซีด

ร้านทองผลัดปล้นกันเองแก้เซ็งที่ราคาทองผันผวนหรือเปล่า.. Grin
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #37817 เมื่อ: มีนาคม 21, 2008, 02:47:03 PM »

ซา-หวัด-ดี เจ้าค่ะ พี่่ทุกท่าน
มือยั้วเยียะไปหมดเลยนะคะ อิอิ

สวัสดีครับ ไหว้ ยินดีต้อนรับครับผม Wink ผมชื่อสิงห์ครับ อยู่สุราษฏร์ธานีครับผมม  ยิ้มีเลศนัย ยินดีที่ได้รู้จักครับ  เยี่ยม
ผมอยู่สุราฎร์เหมือนกัน(ท่าฉาง)ครับ

ฮ่า.......เจอทีมงานคอปืน ไม่ไกลจากบ้าน มาร่วมวงกินเหล้า อีก ๑  คิก คิก คิก คิก

ครับ  จะได้ช่วยกันเป็นพยาน ยิงหยวกยิงดานเฉียงด้วยกัน Grin

เออ ว่าแต่ ดานเฉียงไม้ขาม กันกระสุนอยู่มั๊ยหว่า

เหะๆๆ อย่าให้ผมลองหล่าวน้าพี่แพนด้า   ไปยิงกล้วยก็ถูกหาว่าไม่มีไรทำแล้วครับ::005:: คิก คิก

ไม่... แต่ว่า มันน่าสงสัยจริง ๆ นะ หนาตั้ง 2-3 นิ้ว แล้วมีดอีโต้ สับเข้าไป สับเข้าไป  ไม่สา....

ถ้าถูกปืน  ด้ายแบนเราไม่สงสัย  ด้านหน้าล่ะ  มันจะทะลุหลังมั๊ย...หมายถึงกระสุนทั่วไป 9 ม.ม. หรือ .38 สเปฯ

.357 เราจะไม่พูดถึง.... ก็ขนาดรางรถไฟยังขาด...  ขำก๊าก
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #37818 เมื่อ: มีนาคม 21, 2008, 02:48:56 PM »

ร้อนซิครับ

อืม...โจรน๊ะ ปล้นแต่ร้านทอง ทำไม มันไม่ลองปล้นร้านขายเครื่องดนตรี ที่อยู่ข้างๆร้านทอง บ้างน๊ะ คริๆ

ปล.น้องเบิ้มครับ มิใช่ว่าพี่จะแช่ง แค่เผื่อว่า น้องเบิ้มจะได้ลองดูว่า ที่ไปซ้อมๆมา มันใช้ได้หรือเปล่า เท่านั้น คริๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 21, 2008, 02:54:50 PM โดย udomkd » บันทึกการเข้า

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #37819 เมื่อ: มีนาคม 21, 2008, 02:52:20 PM »

พี่น้องครับ
ราว 10 วันก่อนผมฝันถึงตะเกียง หลังจากนั้นดื่มเหล้าตอนกลางคืนไม่เคยอร่อย 
แกล้มสารพัดผัดเผ็ดก็จืดๆ
ผมเป็นอะไรครับ  แล้วเป็นมากมั้ยครับ ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด เศร้า
ขอบคุณครับ

กินเหล้าคนเดียวหรือเปล่าครับ พี่  คิก คิก คิก คิก

แต่ถ้าเป็นอย่างอื่นที่ร้ายแรงกว่า ผมว่าคงไม่ใช่นะครับ น่าจะเกิดจากอาการ เซ็งๆ เหงาๆ เบื่อๆ เครียดๆ มากกว่าครับ  Wink

ผมเคยเป็นตับอ่อนอักเสบเฉียบพลัน เนื่องจากกินเหล้าจัด มันไม่เบื่ออาหารครับ แต่กลับหิวบ่อยเพราะตับอ่อนผลิตน้ำย่อยมาปริมาณมาก ซึ่งสามารถทำลายระบบทางเดินอาหารได้เลย หมอเลยต้องให้งดน้ำและอาหารเป็นเวลา ๕ วันครับ ทรมาณมาก ต้องงดแอลกอร์ฮอลไป ๑ ปี แต่ตอนนี้เริ่มแอบจิบอีกแล้วครับ  น้ำลายหก
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #37820 เมื่อ: มีนาคม 21, 2008, 02:54:27 PM »

พี่น้องครับ
ราว 10 วันก่อนผมฝันถึงตะเกียง หลังจากนั้นดื่มเหล้าตอนกลางคืนไม่เคยอร่อย 
ผมเป็นอะไรครับ  แล้วเป็นมากมั้ยครับ ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด เศร้า
ขอบคุณครับ

กินเหล้าคนเดียวหรือเปล่าครับ พี่  คิก คิก คิก คิก

แต่ถ้าเป็นอย่างอื่นที่ร้ายแรงกว่า ผมว่าคงไม่ใช่นะครับ น่าจะเกิดจากอาการ เซ็งๆ เหงาๆ เบื่อๆ เครียดๆ มากกว่าครับ  Wink

ผมเคยเป็นตับอ่อนอักเสบเฉียบพลัน เนื่องจากกินเหล้าจัด มันไม่เบื่ออาหารครับ แต่กลับหิวบ่อยเพราะตับอ่อนผลิตน้ำย่อยมาปริมาณมาก ซึ่งสามารถทำลายระบบทางเดินอาหารได้เลย หมอเลยต้องให้งดน้ำและอาหารเป็นเวลา ๕ วันครับ ทรมาณมาก ต้องงดแอลกอร์ฮอลไป ๑ ปี แต่ตอนนี้เริ่มแอบจิบอีกแล้วครับ  น้ำลายหก

จิบทีละกี่แก้วครับ คริๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #37821 เมื่อ: มีนาคม 21, 2008, 02:54:57 PM »

ร้อนซิครับ

อืม...โจรน๊ะ ปล้นแต่รานทอง ทำไม มันไม่ลองปล้นร้านขายเครื่องดนตรี ที่อยู่ข้างๆร้านทอง บ้างน๊ะ คริๆ

ปล.น้องเบิ้มครับ มิใช่ว่าพี่จะแช่ง แค่เผื่อว่า น้องเบิ้มจะได้ลองดูว่า ที่ไปซ้อมๆมา มันใช้ได้หรือเปล่า เท่านั้น คริๆ

มีด้วยเหรอครับพี่เข้ม ไม่เคยได้ยินในสาระบบการปล้นชิงวิ่งราว ว่าเคยมีการปล้นร้านเครื่องดนตรี อิอิ คิก คิก

ถ้าปล้นบริษัทขายนม ไม่แน่... คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #37822 เมื่อ: มีนาคม 21, 2008, 02:55:11 PM »

ร้อนซิครับ

ต้องพกลูกซอง แบบข่าววันก่อนที่ จ.สุราษฏ์  พี่ชายอยู่ฝั่งตรงข้ามเห็นพอดี พวกโจรมา 4 รออยู่ในรถกระบะ 1 คน ...

พี่แกเลยกดไป 7 นัด ไม่ต้องถามเล่นคนขับรถก่อน ตาย 1 เจ็บอีก 1 แต่หนีไปได้ ข่าวล่าสุดจับได้ที่เหลือแล้วครับ ...

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #37823 เมื่อ: มีนาคม 21, 2008, 02:55:36 PM »

udomkd, Sig228-kolok, pimnaka, SingCring, หลวงกาหลง.., poth (+ 1 ซ่อนตัว) และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

พูดถึงโจร นายมา ไปก่อนละ

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #37824 เมื่อ: มีนาคม 21, 2008, 02:55:50 PM »

พี่น้องครับ
ขอบคุณครับ

อาการเหมือนกับ เวลาพี่เล่นน้ำคลองตัวเย็นเฉียบ แล้วเดินผ่าแดดกลับบ้าน 3 กิโลนั่นแหละ

รู้ตัวล่วงหน้าก็กินยาหวัดดักไว้  รู้ตัวตอนเป็นแล้วมันรักษายาก...

อย่างผมเนี่ย   กำลังเจรจายาขนานที่สี่อยู่  หลังจากลองยามาสามขนานแล้วไม่หาย

โซล่าก็ลองแล้ว  กระต่ายลองแล้ว รถไฟก็ลองแล้ว  นี่ว่าจะลองรักษากับผีเสื้อดู..

ถ้าไม่หาย คงต้องลงทุนกับยาเยอรมันจำพวกตรากวางซะละมั่ง.. Grin
อิ อิ กำลังตัดสินใจสั่งตราแรดมาลองจุด  อยากหาของถูกๆมาหัดจุดก่อนครับ
อยากเห็นแสงตะเกียงกระทบแก้วเหล้าเป็นที่สุด น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #37825 เมื่อ: มีนาคม 21, 2008, 02:56:11 PM »

ซา-หวัด-ดี เจ้าค่ะ พี่่ทุกท่าน
มือยั้วเยียะไปหมดเลยนะคะ อิอิ

สวัสดีครับ ไหว้ ยินดีต้อนรับครับผม Wink ผมชื่อสิงห์ครับ อยู่สุราษฏร์ธานีครับผมม  ยิ้มีเลศนัย ยินดีที่ได้รู้จักครับ  เยี่ยม
ผมอยู่สุราฎร์เหมือนกัน(ท่าฉาง)ครับ
สาวัดดีคร้าบ พี่คนสุราษฎร์ ฯ ทุกท้าน  : อ้าวคนบ้านเดียวกันเลย ยู่ตงไนคับ ของท่าฉาง แต่ตอนนี้ ผมมาทำงานที่ประจวบฯ ช่วยบอกด้วย เพื่อรู้จัก   Grin Grin Grin ไหว้ ไหว้

ผมอยู่กาญจนดิษฐ์ครับ ส่วนท่าน A31433 ไม่ทราบว่าอยู่ตรงไหนคงต้องรอให้มาแถลงครับ

แหะๆ สุราษฏร์ธานี ๒ ท่านแล้ว ขาดอีก ๑ ครบขาพอดี อิอิอิอิ
pimnaka
Hero Member

คะแนน 259

...Pim...

« ตอบ #37826 เมื่อ: มีนาคม 21, 2008, 02:56:54 PM »

ขอคุยด้วยคนได้มั๊ยคะ     เยาะเย้ย หลงรัก
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #37827 เมื่อ: มีนาคม 21, 2008, 02:58:15 PM »

ร้อนซิครับ

อืม...โจรน๊ะ ปล้นแต่รานทอง ทำไม มันไม่ลองปล้นร้านขายเครื่องดนตรี ที่อยู่ข้างๆร้านทอง บ้างน๊ะ คริๆ

มีด้วยเหรอครับพี่เข้ม ไม่เคยได้ยินในสาระบบการปล้นชิงวิ่งราว ว่าเคยมีการปล้นร้านเครื่องดนตรี อิอิ คิก คิก

ถ้าปล้นบริษัทขายนม ไม่แน่... คิก คิก

กีตาร์ของผมสาย ๑ ขาดบ่อย ว่าจะไปปล้นเอากิ๊ปสัน มาสักลังครับพี่เบิ้ม สนใจไปภูเก็ตจริงๆ คริๆ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #37828 เมื่อ: มีนาคม 21, 2008, 02:59:38 PM »

ขอคุยด้วยคนได้มั๊ยคะ     เยาะเย้ย หลงรัก

ว่าไปเลยแม่นาง

ว่าแต่ อยู่แถวไหนนิ...
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #37829 เมื่อ: มีนาคม 21, 2008, 03:00:12 PM »

ขอคุยด้วยคนได้มั๊ยคะ     เยาะเย้ย หลงรัก

ยินดีครับผม ไหว้
หน้า: 1 ... 2519 2520 2521 [2522] 2523 2524 2525 ... 35779
  พิมพ์