เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 28, 2024, 04:31:58 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 44 45 46 [47] 48 49 50 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25427376 ครั้ง)
sobpong
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #690 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2005, 06:42:23 PM »

Smiley Smiley Smiley  คุณน้้าๆ  จะต้องตลึงและทึ่งกับฝีมือน้องเขาจนขยับปืนไม่ออกเป็นแถวอีกแน่ๆ เลยงานนี้  Shocked Shocked Shocked Shocked
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #691 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2005, 06:49:49 PM »

tomorrow Tomcat Junior will meet evrybody Shocked Wink Grin :-*
Smiley Smiley Smiley คุณน้้าๆ จะต้องตลึงและทึ่งกับฝีมือน้องเขาจนขยับปืนไม่ออกเป็นแถวอีกแน่ๆ เลยงานนี้ Shocked Shocked Shocked Shocked

ช่าย ช่าย ...... งานนี้เจอ Tomcat Jr.

ขอเตือนน้าๆ ลุงๆ ทั้งหลายเตรียมผ้าเช็ดหน้าผืนใหญ่ๆไปซับน้ำตาและปิดหน้ากันอาย ด้วย Cheesy Cheesy Cheesy

โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #692 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2005, 06:55:03 PM »

อย่ามัวแต่สนุกกับการมิตติ้งจนลืมเก็บภาพบรรยากาศมาฝากกันนะครับ  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ฝากคิดถึงนางเงือกที่แหลมสมิหลาด้วยครับ  ฝากบอกว่าพักนี้งานยุ่ง ไว้ว่างๆจะลงไปเยี่ยมครับ  Cheesy Cheesy

บางโพ 5
ทศกัณฐ์
Sr. Member

คะแนน 12

...สิบหน้า ยี่สิบมือ ใจเดียว...

« ตอบ #693 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2005, 07:27:43 PM »

อย่ามัวแต่สนุกกับการมิตติ้งจนลืมเก็บภาพบรรยากาศมาฝากกันนะครับ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ฝากคิดถึงนางเงือกที่แหลมสมิหลาด้วยครับ ฝากบอกว่าพักนี้งานยุ่ง ไว้ว่างๆจะลงไปเยี่ยมครับ Cheesy Cheesy

........ใช่  แล้วครับ....ผลมิตติ้งเป็นประการใด ...เก็บรูปมาฝากกันบ้างต่ะ... Grin..เพิ่งกลับจากมาเลเซีย... อดไปเลย ..ครั้งหน้าคาดว่าจะไม่พลาดจ้า... Grin

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

อุดมการณ์ที่ปลูกฝัง... เหงื่อที่หลังข้าภูมิใจ.
A111
Hero Member

คะแนน 81

จากภูผา สู่ท้องทะเล

« ตอบ #694 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2005, 08:09:26 AM »

บรรยากาศมิตติ้งทีมเสื้อแดงเมื่อวานสนุกมากครับพี่แป้วคิดว่าจะเก่งแต่ปั้น X ร้อยรู แต่มาเห็นเมื่อวานน้ำเสียงก็ไม่ตกเลยนะเสียดายเมื่อวานต้องขอตัวกลับก่อน เพราะเมื่อวันเสาร์หลังจากกลับจากสนามผมก็ใส่เสื้อแดงเพ่นพ่านจากสงขลาและในหาดใหญ่ตลุยราตรีกลับเพื่อนๆ ธกส.จากเทพาและยะลา จนเกือบตีสองครับ  น้ำลายหก น้ำลายหก จนบางท่านต้องนอนค้างที่หาดใหญ่ไม่ได้กลับไปเอาเสื้อทีม งานนี้รูปถ่ายต้องรอท่านสารวัตร post ครับ  Grin Grin ขอบคุณพี่โสภณ คุณหมอและท่านสารวัตรที่สอนเทคนิคต่างๆ ให้ เมื่อวานมีเสียวเล็กน้อยสาว ช่องที่ 1 ยิงเสร็จเล่นส่ายแนวปืน 38 มาหลังแนวยิง ก่อนยิงจะต้องทราบและรักษากฏความปลอดภัยอย่างเคร่งครัดครับ  Huh Huh
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #695 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2005, 09:26:06 AM »

...กระทู้นี้เหนียวแน่นดีเหลือเกินครับ  Wink

...ได้เสื้อแดงมาเมื่อไร ผมจะใส่ลงแข่ง IPSC รออยู่ครับ  Cool Smiley

...。テミキル鮖ユ鰲ヒケユツヌ盪雹エユ猴ナラヘ爍ヤケ、テムコ Wink

...莇鰲ハラ鯱盒ァチメ狠ラ靉菘 シチィミ飜霰ァ發隗 IPSC テヘヘツル隍テムコ Cool Smiley

狃郢キユ雹靨ツヤケエユ、テムコ 。テミキル鯱ツル霙ァ、ァ。ミセムケ.....飜鞨サ郢狎ラ靉ケセユ鞦。鯢エ鯢ツ、テムコ

ขอเป็นเพื่อนอีกคนพี่ Grin Grin

Grin ใจเย็น ๆ ครับ อีกไม่นาน  Wink นายโจหน่วยประชาสัมพันธ์จะแจ้งให้ทราบแน่นอน  Cool

ผมก็ว่าสีแดงเขาสดดีนะ ยังกับแดงเฟอรารี่ เลย

Grin ไม่ทราบว่าสีเสื้อตัวไหนครับที่โดนใจ ... สีเสื้อชุดว่ายน้ำใต้รูปพี่เอก+พี่1 หรือเปล่า  น้ำลายหก

Version2โลโก้หลังเสื้อเป็นรูป "อ้ายเท่งกับหนูนุ้ย" ส่วนรูปปืน ขออนุรักษ์ไทย นิยมไทย "คอลตราควาย" นะครับ น้ำลายหก ไม่งั้นค่าเสื้อตัวแรกไม่จ่าย เบี้ยวมันดื้อๆงี้แหละ;D :Smiley Grinครูเบิ้ลหนับหนุนไหมละ เยาะเย้ย

ตกใจ ง่ะ ... เปลี่ยนเป็นเบียร์สิงห์สักลังก็พอจ้า  น้ำลายหก

น้ำลายหก 、靨猝ラ鯱オムヌ眦。菽險靨ツ 犲ユ鯆ヌチムケエラ鯱讒ユ鱆ヒナミGrin :Smiley Grin เยาะเย้ย

オメチセユ靉ル・エ鯢ツ、ケ ツムァ荅 ツムァ荅 。鈕チ險靨ツケヤ ホユ・ホユ・ホユ・犲ユ鯆ヌチムケォミ倏ツ 555

ตกใจ อ่ะ งานนี้โดนใครล่ะเนี่ย   Huh  Grin

คืนก่อนวันเดินทางกลับ ครูเปิ้ลท่านถอดเสื้อมอบให้หนึ่งตัว เนื้อผ้าดีมากๆ
ผมได้ใช้ใส่ไปยิงปืนสองสามครั้งแล้ว จะนับเป็นสมาชิกทีมภาคใต้ได้หรือเปล่าครับ

Cool ขอบพระคุณมากครับพี่บุญสำหรับการให้เกียรติกับทีมในครั้งนี้  หลงรัก ยินดีต้อนรับด้วยความเต็มใจยิ่งครับ หลงรัก

.....ครูเบิ้ลหนีเที่ยวอีกแล้ว....ตอนนี้ไม่รู้ว่าถึงที่หมายปลายทางอะยัง.....

Grin เพิ่งกลับมาถึงจ้า  Grin

ดีครับ เสื้อทีมโกอินเตอร์ และยิ่งมีใส่กันเยอะๆทุกภาคยิ่งดี แต่ยอมรับว่าออกแบบได้สวยจริงๆครับ ของผมโดนขอไปแล้ว ทั้งๆที่ยังไม่ได้จ่ายตังเลย ฮือๆๆ(ล๊อตหน้า คงต้องสั่งหลายตัว แต่ต้องจ่ายเงินก่อน เพราะดูท่าทาง คนทำต้องออกตังก่อนไปหลายตัง)

ตกใจ  ตกใจ  ตกใจ

ส่วนเรื่องเมานั้นเขาเมากันมาก่อนที่จะเจอผมอีก ไม่เชื่อถามคนขับแท๊กซี่ได้   หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน

อิอิอิ โชว์สะดือปลิ้นเลยนายเบิ้ล

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน เสียดายไป๋บ่ด้าย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

Grin นึกว่ามีแต่เรา ... ยินดีด้วยครับ  เยาะเย้ย โดนชก

เลื่อนไปอีกสัก 1 อาทิตย์ จะได้ไปด้วยครับ

14/08/48 อย่าพลาดนะพี่  Wink

ผมไปไม่ได้เสียดายจัง (ติดเวร) เอาไว้ค่อยเจอกันในวันที่ 14-08-48 ละกันครับ (ที่สนามพัทลุง)

Wink Wink Wink

tomorrow Tomcat Junior will meet evrybody Shocked Wink Grin :-*
Smiley Smiley Smiley ¤Ø³¹ééÒæ ¨ÐµéͧµÅÖ§áÅзÖ觡Ѻ½ÕÁ×͹éͧà¢Ò¨¹¢ÂѺ»×¹äÁèÍÍ¡à»ç¹á¶ÇÍÕ¡á¹èæ àŧҹ¹Õé Shocked Shocked Shocked Shocked

ªèÒ ªèÒ ...... §Ò¹¹Õéà¨Í Tomcat Jr.

¢Íàµ×͹¹éÒæ ÅØ§æ ·Ñé§ËÅÒÂàµÃÕÂÁ¼éÒàªç´Ë¹éÒ¼×¹ãË­èæ仫Ѻ¹éÓµÒáÅлԴ˹éҡѹÍÒ ´éÇ Cheesy Cheesy Cheesy

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

อย่ามัวแต่สนุกกับการมิตติ้งจนลืมเก็บภาพบรรยากาศมาฝากกันนะครับ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ฝากคิดถึงนางเงือกที่แหลมสมิหลาด้วยครับ ฝากบอกว่าพักนี้งานยุ่ง ไว้ว่างๆจะลงไปเยี่ยมครับ Cheesy Cheesy

นึกว่าบอกเด็กหลังรามฯ จ๊ากซ์  โดนชก

ヘツ靨チムヌ盞靆ケリ。。ムコ。メテチヤオオヤ鬧ィケナラチ爍郤タメセコテテツメ。メネチメスメ。。ムケケミ、テムコ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

スメ。、ヤエカヨァケメァ爰ラヘ。キユ鞦ヒナチハチヤヒナメエ鯢ツ、テムコ スメ。コヘ。ヌ靨セム。ケユ鬧メケツリ隗 萇鯢靨ァ讓ミナァ莉狡ユ霙チ、テムコ Cheesy Cheesy

........罨・ 眷鯢、テムコ....シナチヤオオヤ鬧狃郢サテミ。メテ羔 ...爍郤テルサチメスメ。。ムケコ鰓ァオ靤... Grin..狎ヤ隗。ナムコィメ。チメ倏爿ユツ... ヘエ莉倏ツ ..、テム鬧ヒケ鰓、メエヌ靨ィミ菽霎ナメエィ鰓... Grin

ตกใจ เจอแล้ว นี่ไงตัวการป่วนใต้  โดนชก

บรรยากาศมิตติ้งทีเมื่อวานมีเสียวเล็กน้อยสาว ช่องที่ 1 ยิงเสร็จเล่นส่ายแนวปืน 38 มาหลังแนวยิง ก่อนยิงจะต้องทราบและรักษากฏความปลอดภัยอย่างเคร่งครัดครับ  Huh Huh

ตกใจ ไหนบอกว่ากล้องถ่ายรูปล่ะ  หัวเราะร่าน้ำตาริน นั่นไงเกือบโดนซุ่มจนได้  เยาะเย้ย
Tomcat
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #696 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2005, 10:36:28 AM »

ต้องกล่าวคำขอโทษกับเพื่อนๆ คนเสื้อแดงด้วยครับ คือแบบว่ากล้องถ่ายรูปอยู่ที่ลูกสาวครับ ตัวผมอยู่อีกที่ครับ เลยอดโพสภาพพี่ๆ เพื่อนๆ ชาวเสื้อแดง หัวเราะร่าน้ำตาริน

ทำวันนี้ให้ดีที่สุด
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #697 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2005, 12:01:57 PM »

โดนชก โดนชก โดนชก Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #698 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2005, 12:06:26 PM »

Grin ไม่เป็นไรครับ งั้นดูภาพนี้ไปก่อน  Grin

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #699 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2005, 12:17:24 PM »

Cool นักเรียนน่ารักไหม เสื้อดำนะ  Cool ส่วนเสื้อขาวที่เต้นแร้งเต้นกา ครูนะจ๊ะ ไม่ใช่นักเรียน  Cool

Cool โรงเลียนของเราน่าอยู่ คุงคูใจลีทุกคน เด็ก ๆ ก็ไม่ซุกซน พวกเราทุกคนชอบไปโรงเรียน ช๊อบไปชอบไปโรงเลียน  Grin ... หนูช๊อบไปโรงเลียนเวลาครูเบิ้ลไม่เมา  หัวเราะร่าน้ำตาริน  Grin

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #700 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2005, 12:25:21 PM »

Cool ได้ข่าวว่ากุมารทองออกมาเพ่นพ่านอีกแล้วเหรอ  Cool

โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #701 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2005, 12:36:01 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน เล่นแบบนี้เหรอ  งั้นค่าแท็กซี่ที่เกินไม่คืนนะเฟ้ย  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

บางโพ 5
A111
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #702 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2005, 12:43:18 PM »

5 5 5 มาอีกแล้วกุมารทอง
เมื่อคืนวันเสาร์ลืมพกกล้องไป จะได้ถ่ายรูปนางฟ้าแถวๆ ริเวอร์ อินน์ และ west size saloon มาประชันกับนายเบิ้ล  น้ำลายหก น้ำลายหก
คืนนั้นพกปืนสั้นแบบพกนอกที่หน้าอก ไม่มีใครตรวจเลย  แต่กลัวโดนซุ่ม Grin Grin
นายเบิ้ลตกลงเสื้อสั่งกี่ตัวจะได้บอกพี่โสภณ และไม่ทราบว่ามีท่านอื่นสั่งเพิ่มเติมหรือเปล่าครับ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #703 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2005, 01:01:37 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน เล่นแบบนี้เหรอ งั้นค่าแท็กซี่ที่เกินไม่คืนนะเฟ้ย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ไม่คืนไม่เป็นไร ยินดีเสมอ แต่ค่ากระสุนที่ขาดไป ไม่ขอส่งเพิ่มเด้อ 555  เยาะเย้ย

5 5 5 มาอีกแล้วกุมารทอง
เมื่อคืนวันเสาร์ลืมพกกล้องไป จะได้ถ่ายรูปนางฟ้าแถวๆ ริเวอร์ อินน์ และ west size saloon มาประชันกับนายเบิ้ล  น้ำลายหก น้ำลายหก
คืนนั้นพกปืนสั้นแบบพกนอกที่หน้าอก ไม่มีใครตรวจเลย  แต่กลัวโดนซุ่ม Grin Grin
นายเบิ้ลตกลงเสื้อสั่งกี่ตัวจะได้บอกพี่โสภณ และไม่ทราบว่ามีท่านอื่นสั่งเพิ่มเติมหรือเปล่าครับ

วันหลังค่อยยกพลคนเสื้อแดงไปถ่ายรูปคู่นางฟ้าเหล่านั้นกันดีไหม น้ำลายหก เหอ เหอ เค้าไม่ซุ่มแล้วละพี่ เล่นหันปากลำกล้อง 38 มาจากช่องยิง 1 นะ  โดนชก เรื่องเสื้อรอออเดอร์อยู่ครับ นายโจแจ้งรายละเอียดไปยังท่านที่ต้องการทางหลังไมค์แล้ว 01/08/48 จะแจ้งให้ท่านโสภณทราบโดยเร็ว ไม่อย่างนั้นไม่ทันมิตติ้ง  Wink
A111
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #704 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2005, 07:51:39 AM »

นายโจถ้ามีเวลาหาซื้อยางรองส้นแม็กให้หน่อยนะเอาลงมาวันที่ 14 ส.ค บอกเลขบัญชีธนาคารหลังไมค์ จะโอนเบี้ยให้ครับ
วันอาทิตย์ที่ผ่านมาตอนล้างปืนทดลองใส่กับรุ่น CZ 75 B Compact สามารถใส่ได้ ของผมเป็น คูการ์ M8000F ครับ
หน้า: 1 ... 44 45 46 [47] 48 49 50 ... 35779
  พิมพ์