เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 05:40:38 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 2598 2599 2600 [2601] 2602 2603 2604 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25638679 ครั้ง)
พจน์-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 132

« ตอบ #39000 เมื่อ: เมษายน 15, 2008, 07:44:39 PM »

อรุณสวัสดิ์ครับ....สงกรานต์ได้หนุกแค่เหิดๆแถวบ้าน Grin

วันนี้ต้องดีแน่ๆ วันนี้ต้องดีแน่ๆ....................................

สวัสดีวันปีใหม่ไทยครับสมาชิกด้ามขวานทุกท่าน ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

แหง่....รับไหว้ชายพจน์กันมือหงิกเลย.... ไหว้  ไหว้   ไหว้    ไหว้      ไหว้      ไหว้ ฯลฯ  Grin

ไหว้   ปีใหม่แล้ว   สวัสดีปีใหม่ทุกท่านคร๊าบ... ไหว้
นานๆเข้ามาทีพี่ตุ้มเลยต้องไห้วเสียให้เข็ด เอ๊าไหว้หวันเที่ยงปีใหม่ไทยอีกทีเนอะ. ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

สวัสดีครับพี่พจน์ Grin....ไม่เจ๊อะกันนาน คิดถึงจังเล๊ยยยยย
คิดถึงก็มาโกลกตะบ่าว ช่วงนี้ชายเจษสดอย่างแรง(เมียม้ายอยู่)แรกคืนก็ดริ้งที่โกลก

เอ๊าเร่เข้ามาสมาชิกด้ามขวานพี่ปูเลหลังด้ามละ 150 บ. เอาเงินสมทบทุนลงอ่างเพราะอากาศร้อนคร้าบ แว๊บๆๆๆๆๆ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก อ๋อย อ๋อย อ๋อย อ๋อย ไหว้ ไหว้ ไหว้

เล่มละร้อยห้าสิบ    สองเล่มสามร้อย      ถ้าซื้อสามเล่มลดให้เหลือเล่มละร้อยจ้า   เร่เข้ามา  เร่เข้ามา
เอ๊าแล้วไม่เปลี่ยนที่ยกแก้วทีเหอ ป่านนี้แล้ว ส่วนผมพี่สาวไม่ให้ไปไหนช่วยยกของเหล่าและ

เฝ้าเริน  ขี้คร้านออกไปไหนช่วงเทศกาลคนมาก   เสียวอีโถกวัยรุ่นต่อยอ่ะ

หวางนี้(ว่าที่เจ้าบ่าว)เซฟจังเว้อ บู่

มีคนเอาทำเจ้าบ่าวกันเหอพี่ปูอ้วนก็อ้วนดำก็ดำหัวก็ล้านอิๆๆๆ

สวัสดีครับ,ขอบคุณครับ,ไม่เป็นไรครับ
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #39001 เมื่อ: เมษายน 15, 2008, 08:00:48 PM »

ขำก๊าก

มาแว้ว...ได้ยินใครนินทา แว๊ปๆ คริๆ คิก คิก คิก คิก

ว่าอิซ่อมคันนี้เขมั่ง เซิ้อมาไม่เท่าไหร่ ซ่อมเสียแว้ว ยังงี้ไม่ซ่อมดีกั่ว

พี่ชำแหละคันนี้ เอาอะหลั่ย ก็แล้วกัน  คิก คิก คิก คิก

ปล.ลุงตุ้มรับผิดชอบ ส่วนที่เหลือ ก็แล้วกัน ไปละครับ ตัวมัน ตัวใคร คริๆๆ

รถใครพี่เข้ม ดายของ ทิ้งป่าว อิอิ

แอะ ๆ รถมังประกาศขายในเวปฯครับ ของฟ้าหรั่ง ว่าอิให้หัวหมู่ทำสแปร์พาส มังขายตั้งหมืน แนะ เอาป๊ะ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #39002 เมื่อ: เมษายน 15, 2008, 08:07:20 PM »

ขำก๊าก

มาแว้ว...ได้ยินใครนินทา แว๊ปๆ คริๆ คิก คิก คิก คิก

ว่าอิซ่อมคันนี้เขมั่ง เซิ้อมาไม่เท่าไหร่ ซ่อมเสียแว้ว ยังงี้ไม่ซ่อมดีกั่ว

พี่ชำแหละคันนี้ เอาอะหลั่ย ก็แล้วกัน  คิก คิก คิก คิก

ปล.ลุงตุ้มรับผิดชอบ ส่วนที่เหลือ ก็แล้วกัน ไปละครับ ตัวมัน ตัวใคร คริๆๆ

รถใครพี่เข้ม ดายของ ทิ้งป่าว อิอิ

แอะ ๆ รถมังประกาศขายในเวปฯครับ ของฟ้าหรั่ง ว่าอิให้หัวหมู่ทำสแปร์พาส มังขายตั้งหมืน แนะ เอาป๊ะ

หมื่นบาทคว้าเลย หมื่นเหรียญบาย

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
COMBATZ
๐o มือใหม่ แต่ใจรัก o๐
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #39003 เมื่อ: เมษายน 15, 2008, 08:39:29 PM »

มารายงานตัวครับพี่ๆ สมาชิกใหม่ครับ คนด้ามขวาน (ปัตตานี)

พี่แหลงชัดคำเดียว คือคำว่ารัก กิ๊วก๊าว  ไหว้ ไหว้

สวัสดีครับ   ยินดีที่ได้รู้จัก   ผมครูเบิ้ลครับ   ส่วนสถานที่นั้นอยู่ทุกที่ยกเว้นที่ทำงานครับ Grin

ไม่ทราบว่าท่านเอกดื่มเหล้าไหมครับ ยิ้มีเลศนัย
ดื่มได้ ทุกสกุลเลยครับ เหล้าฝรั่ง ยัน เหล้าเถื่อน 555+ น้ำลายหก น้ำลายหก

พรุ่งนี้ก็ หอบเอา เหล้าเถื่อนต้มเอง (ญาติที่สงขลาต้มขาย)  ไปฝากพี่ๆที่ทำงาน อ.พิปูน พรุ่งนี้ครับ สาว่าได้เมากลิ้งแน่ๆ

ยินดีที่ได้รู้จักครับครูเบิ้ล
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 15, 2008, 08:44:06 PM โดย COMBATZ » บันทึกการเข้า

สายน้ำ ไม่มีวันไหลย้อนกลับ....
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #39004 เมื่อ: เมษายน 15, 2008, 08:52:49 PM »

มารายงานตัวครับพี่ๆ สมาชิกใหม่ครับ คนด้ามขวาน (ปัตตานี)

พี่แหลงชัดคำเดียว คือคำว่ารัก กิ๊วก๊าว  ไหว้ ไหว้

สวัสดีครับ   ยินดีที่ได้รู้จัก   ผมครูเบิ้ลครับ   ส่วนสถานที่นั้นอยู่ทุกที่ยกเว้นที่ทำงานครับ Grin

ไม่ทราบว่าท่านเอกดื่มเหล้าไหมครับ ยิ้มีเลศนัย
ดื่มได้ ทุกสกุลเลยครับ เหล้าฝรั่ง ยัน เหล้าเถื่อน 555+ น้ำลายหก น้ำลายหก

พรุ่งนี้ก็ หอบเอา เหล้าเถื่อนต้มเอง (ญาติที่สงขลาต้มขาย)  ไปฝากพี่ๆที่ทำงาน อ.พิปูน พรุ่งนี้ครับ สาว่าได้เมากลิ้งแน่ๆ

ยินดีที่ได้รู้จักครับครูเบิ้ล

ไอหยา.....เจอของจริง อีกคนแล้วหลาว...

COMBATZ
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #39005 เมื่อ: เมษายน 15, 2008, 09:00:57 PM »

ลอง ซักขวดไหมครับ คุณตุ้ม (เหล้าเถื่อน) น้ำลายหก น้ำลายหก

สายน้ำ ไม่มีวันไหลย้อนกลับ....
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #39006 เมื่อ: เมษายน 15, 2008, 09:20:46 PM »

ลอง ซักขวดไหมครับ คุณตุ้ม (เหล้าเถื่อน) น้ำลายหก น้ำลายหก

แหะ  ๆ    Tongue

รับครับ... น้ำลายหก
แบบที่ข้าง ๆ ขวดเป็นภาษาปะกิด แล้วมีรูปเป็นคนฝรั่งชื่อ จอห์น มาเดินเล่น
และก็ไม่มีแสตมป์ติดกำกับหรือปล่าวครับ....ถ้าเป็นอย่างนี้ที่ทำงานผมเรียกเหล้าเถื่อนครับ... Grin
(ฮิ ฮิ  แอบเฉไฉ...ครูเบิ้ลสอนให้ทำครับ)

COMBATZ
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #39007 เมื่อ: เมษายน 15, 2008, 09:25:34 PM »

แหะ  ๆ    Tongue

รับครับ... น้ำลายหก
แบบที่ข้าง ๆ ขวดเป็นภาษาปะกิด แล้วมีรูปเป็นคนฝรั่งชื่อ จอห์น มาเดินเล่น
และก็ไม่มีแสตมป์ติดกำกับหรือปล่าวครับ....ถ้าเป็นอย่างนี้ที่ทำงานผมเรียกเหล้าเถื่อนครับ... Grin
(ฮิ ฮิ  แอบเฉไฉ...ครูเบิ้ลสอนให้ทำครับ)
ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #39008 เมื่อ: เมษายน 15, 2008, 10:03:45 PM »

สวัสดีครับ พี่ๆด้ามขวาน ภารกิจด่วนที่สมุยอีกแล้วครับ   ไหว้ ไหว้
วันนี้ตั้งแต่เช้า.....เพิ่งถึงบ้านครับ พรุ่งนี้ลงสมุยเที่ยงนอนค้างหนึ่งคืน กลับพฤหัสเย็นนี้ครับ

สมุยเงียบสงบ คนทยอยเดินทางกลับ

มีโอกาสคงได้นำภาพสมุยตอนกลางคืนมาให้ชมครับ  Cheesy Cheesy Cheesy

สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับครับ สิงห์ครับ สุราษฏร์ธานีเจ้า Wink
COMBATZ
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #39009 เมื่อ: เมษายน 15, 2008, 10:18:30 PM »

สวัสดีครับ พี่ๆด้ามขวาน ภารกิจด่วนที่สมุยอีกแล้วครับ   ไหว้ ไหว้
วันนี้ตั้งแต่เช้า.....เพิ่งถึงบ้านครับ พรุ่งนี้ลงสมุยเที่ยงนอนค้างหนึ่งคืน กลับพฤหัสเย็นนี้ครับ

สมุยเงียบสงบ คนทยอยเดินทางกลับ

มีโอกาสคงได้นำภาพสมุยตอนกลางคืนมาให้ชมครับ  Cheesy Cheesy Cheesy

สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับครับ สิงห์ครับ สุราษฏร์ธานีเจ้า Wink
สวัสดีครับคุณสิงห์ ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ

ผมกะว่า จะแวะเข้าไปเยี่ยมพี่ ที่สุราษฏร์ เหมือนกัน ห่างกันไม่เท่าไหร่ ผมทำงานที่พิปูน เข้าทางบ้านส้องเลยใกล้ดี อิอิ

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #39010 เมื่อ: เมษายน 15, 2008, 10:24:15 PM »

สวัสดีครับคุณสิงห์ ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ

ผมกะว่า จะแวะเข้าไปเยี่ยมพี่ ที่สุราษฏร์ เหมือนกัน ห่างกันไม่เท่าไหร่ ผมทำงานที่พิปูน เข้าทางบ้านส้องเลยใกล้ดี อิอิ

เหรอครับ พฤษภาคมนี้ ได้ข่าวแว่วๆว่าพี่ๆด้ามขวานจะมาสุราษฏร์นะครับ ไงถ้ามีโอกาสมาเจอกันก็ได้นะครับ
COMBATZ
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #39011 เมื่อ: เมษายน 15, 2008, 10:28:32 PM »

เหรอครับ พฤษภาคมนี้ ได้ข่าวแว่วๆว่าพี่ๆด้ามขวานจะมาสุราษฏร์นะครับ ไงถ้ามีโอกาสมาเจอกันก็ได้นะครับ
รอฟังข่าวครับ จะได้ ไป แจมด้วย

อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #39012 เมื่อ: เมษายน 15, 2008, 10:33:43 PM »

สวัสดีครับ.....ยินดีที่รู้จักครับ Grin

ผมชื่อโจ้อยู่นครฯ เรียกง่ายๆว่าวิลสันก็ได้ครับ....อิอิ

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #39013 เมื่อ: เมษายน 15, 2008, 10:38:18 PM »

ไหว้สวัสดีครับพี่โจ้วิลสัน และพี่ๆ ทุกๆคน ครับ ไหว้

สิ่งของมีไว้ให้ใช้

และ

คนมีไว้ให้รัก
COMBATZ
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #39014 เมื่อ: เมษายน 15, 2008, 10:38:58 PM »

สวัสดีครับ.....ยินดีที่รู้จักครับ Grin

ผมชื่อโจ้อยู่นครฯ เรียกง่ายๆว่าวิลสันก็ได้ครับ....อิอิ
ยินดีที่ได้รู้จักเช่นเดียวกันครับ คุณโจ้ พรุ่งนี่ผมเดินทางไป พิปูนไม่ทราบว่าคุณโจ้ อยู่ อ. อะไรหรอครับ

หน้า: 1 ... 2598 2599 2600 [2601] 2602 2603 2604 ... 35779
  พิมพ์