เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 12:44:28 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 2604 2605 2606 [2607] 2608 2609 2610 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25634918 ครั้ง)
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #39090 เมื่อ: เมษายน 17, 2008, 09:31:22 AM »

ถีบรด = เจ็บตรูด (ทำไมไม่เจ็บตรีนฟะ  Huh )

1.พุงลดกี่นิ้วแล้ว
   ตอนเช้าวัดลดลงไปสองนิ้ว...
   ตอนเที่ยงกินข้าวเสร็จ เพิ่มขึ้นมาเหมือนเดิม...
บู่

2.น้ำหนักลดเท่าไหร่
  ตอนเช้า ลดลงไปกิโลครึ่ง
  ตอนเที่ยง  กินข้าวเสร็จ น้ำหนักขึ้นมาเท่าเดิม

3.บานอะไรเพิ่มอีก คริๆ
   ให้พี่แป้ว ซื้อ ไมล์ติดรถน่ะครับ
   จะได้รู้ว่าปั่นไปแล้วเป็นระยะทางเท่าไหร่ ใช้เวลาไปกี่นาทีแล้ว ฯลฯ

ถีบไปถึงใหน แล้วลุง วางแผนเป็นเพื่อนมั่งตะ ผมถีบคนเดียวไม่หรอย ลุงเอาเช้าว่าเย็นฮะ ผมจะได้วางถูก
   ถีบไปแถว ๆ ถนนริมคลองชลประทานครับ...บางช่วงก็ ไปทางควนลัง
   แรก ๆ ขอแค่ประมาณวันละสิบถึงสิบห้า กม.พอครับ.. ยังเจ็บตรูดนิด ๆ อยู่
   และยังชาตามืออยู่อีก..สงสัยต้องเปลี่ยนแฮนด์ให้สูงอีกหน่อย.... Tongue
   ถนัดช่วงเย็น ๆ ครับ ช่วงเช้านอนสบายไม่อยากตื่น... Grin (บางวันยังแฮงค์อีกต่างหาก
 อ๋อย )

ปล.แล้วไม่ชวนคนแค่ๆบ้านผมมั่ง ฮะ
  มอบหน้าที่ชวน ให้พี่เข้มโดยเฉพาะครับ  ผมมิอาจก้าวก่ายครับ

ว่าง ๆ แล้วจะชวนออกไปด้วยกัน  ไปตามพี่หรอยด้วย... Grin

ให้พี่หรอยถีบ....พี่ตุ้มซ้อนท้าย..... Wink
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #39091 เมื่อ: เมษายน 17, 2008, 09:31:56 AM »

ถีบรด = เจ็บตรูด (ทำไมไม่เจ็บตรีนฟะ  Huh )

ตอนเที่ยงกินข้าวเสร็จ เพิ่มขึ้นมาเหมือนเดิม...
บู่

ตอนเที่ยง  กินข้าวเสร็จ น้ำหนักขึ้นมาเท่าเดิม

ให้พี่แป้ว ซื้อ ไมล์ติดรถน่ะครับ
   จะได้รู้ว่าปั่นไปแล้วเป็นระยะทางเท่าไหร่ ใช้เวลาไปกี่นาทีแล้ว ฯลฯ

ถีบไปถึงใหน แล้วลุง วางแผนเป็นเพื่อนมั่งตะ ผมถีบคนเดียวไม่หรอย ลุงเอาเช้าว่าเย็นฮะ ผมจะได้วางถูก
   ถีบไปแถว ๆ ถนนริมคลองชลประทานครับ...บางช่วงก็ ไปทางควนลัง
   แรก ๆ ขอแค่ประมาณวันละสิบถึงสิบห้า กม.พอครับ.. ยังเจ็บตรูดนิด ๆ อยู่
   และยังชาตามืออยู่อีก..สงสัยต้องเปลี่ยนแฮนด์ให้สูงอีกหน่อย.... Tongue
   ถนัดช่วงเย็น ๆ ครับ ช่วงเช้านอนสบายไม่อยากตื่น... Grin (บางวันยังแฮงค์อีกต่างหาก
  อ๋อย )

ปล.แล้วไม่ชวนคนแค่ๆบ้านผมมั่ง ฮะ
  มอบหน้าที่ชวน ให้พี่เข้มโดยเฉพาะครับ  ผมมิอาจก้าวก่ายครับ

ว่าง ๆ แล้วจะชวนออกไปด้วยกัน  ไปตามพี่หรอยด้วย... Grin

ถีบรถถีบมาปร้านี้ก่าได้พี่    ม้ายช่ายไกลนิ  Grin

ไปแถวนั้น  สงสัยไม่ได้แต่ถีบแต่รถอย่างเดียวสิ.... งอน

ตกใจ ตกใจ ตกใจ

ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

ทามมมมมมมม มายยยยยยยยยย ถึงทำกับฉานนนนนน  ด้ายยยยยยยยยยย..... คนใจร้าย    หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน     

.....จะได้มีกินข้าวด้วยน่ะครับ.... น้ำลายหก  Grin คิดอะไรกับผมร้าย ๆ อย่างนั้นล่ะครับครูเบิ้ล... Grin

โบ๋บากร้าย ก้าพันงั้นแหละ กลัวใว้กอน เพราะทำคนเอินไว้มาก กลัวว๋าเพื่อนอีถีบเอาแหละ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #39092 เมื่อ: เมษายน 17, 2008, 09:33:44 AM »

แพนด้า ว่าเท่นอน รีสอร์ท สวยๆยังมั้งหม้าย พอดีหว๋า นักเลงส่วนมาก ว่าอีนอนสบายหีด เที่ยวนี้ เท่แถวอั้นแนะ เขาหลวง เฮ้อว่า ถ้าหาม้ายแถวงั้น แถวๆสิชล ขนอม ก้าไม่นอกเส้นทาง โด นักเลงเบ็ด อิตกเบ็ดกันหล๋าว เจ็บหัวนิ๊ นี้หว๋าม่ายขี้คนถ้าหลายๆคน คนนู้อิเอางั้น คนงั้นอิเอานี้ แต่แจ็บหัว ก้ายังอาดอิไปเที่ยวแหละ คริๆ

ท้องชิงเลยพี่ เดี๋ยวหาข้อมูลให้.... ไม่ถึงกับหรู  แต่สวย.. และยังสดกว่าที่อื่นมาก..  ผมไปมา 2 ครั้งแล้ว
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #39093 เมื่อ: เมษายน 17, 2008, 09:34:38 AM »

เอา.... เป็น Hero member ปาไดแล้วนุ
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #39094 เมื่อ: เมษายน 17, 2008, 09:38:44 AM »

สวัสดียามเช้าครับพี่น้องครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้
วันนี้ศรีสาคร อากาศดีครับ    
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #39095 เมื่อ: เมษายน 17, 2008, 09:41:34 AM »

ถีบรด = เจ็บตรูด (ทำไมไม่เจ็บตรีนฟะ  Huh )

บู่

ตอนเที่ยง  กินข้าวเสร็จ น้ำหนักขึ้นมาเท่าเดิม

อ๋อย )

มอบหน้าที่ชวน ให้พี่เข้มโดยเฉพาะครับ  ผมมิอาจก้าวก่ายครับ

ว่าง ๆ แล้วจะชวนออกไปด้วยกัน  ไปตามพี่หรอยด้วย... Grin

ให้พี่หรอยถีบ....พี่ตุ้มซ้อนท้าย..... Wink

ตาแพนด้าใจร้าย.... คิก คิก

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #39096 เมื่อ: เมษายน 17, 2008, 09:45:51 AM »

นี่...เลยหาดมาก็เป็นรีสอร์ท  ค่อนข้างแคบครับ ไม่ค่อยเหมาะกับคนนอนดิ้น...

นี่ฝั่งหาดครับ นิ่ง สงบ ... เขาโอบทั้ง 2 ปีก...

ส่วนที่ตกปลา เดี๋ยวสอบถามให้... วันก่อนผมไป ตกได้แต่ลูกปลา แถวซากเรือแร่..
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #39097 เมื่อ: เมษายน 17, 2008, 09:46:31 AM »

บู่

อ๋อย )

ถีบรถถีบมาปร้านี้ก่าได้พี่    ม้ายช่ายไกลนิ  Grin

ไปแถวนั้น  สงสัยไม่ได้แต่ถีบแต่รถอย่างเดียวสิ.... งอน

ตกใจ ตกใจ ตกใจ

ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

ทามมมมมมมม มายยยยยยยยยย ถึงทำกับฉานนนนนน  ด้ายยยยยยยยยยย..... คนใจร้าย    หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน     

.....จะได้มีกินข้าวด้วยน่ะครับ.... น้ำลายหก  Grin คิดอะไรกับผมร้าย ๆ อย่างนั้นล่ะครับครูเบิ้ล... Grin

โบ๋บากร้าย ก้าพันงั้นแหละ กลัวใว้กอน เพราะทำคนเอินไว้มาก กลัวว๋าเพื่อนอีถีบเอาแหละ

ปร้านี้ก่าหนักฉ้ายตัวตรงเลย      ปร้าโน้นอุตส่าห์ทำเป็นอ้อม ๆ แล้วนิ.....  น้องพรีม  ช่วยน้ากันต้า
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #39098 เมื่อ: เมษายน 17, 2008, 09:52:14 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้

เช้านี้ตื่นมาอากาศดีจังหู เลยเปลี่ยนชื่อชั่วคราวครับเป็นหนุ่มเกาหลีว่า " มึนจังกู "  อ๋อย แถมเช้านี้มีลูกค้ามาเรียกซื้อข้าวแต่เช้า แต่เราไม่ขายเพราะยังไม่ตื่นที  ยี๊

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #39099 เมื่อ: เมษายน 17, 2008, 09:53:20 AM »

http://nerdfish.multiply.com/photos/album/4
http://www.hotelsguidethailand.com/home/attraction_detail.php?l=th&code=4617
http://www.baanthongching.com/
http://www.oknation.net/blog/print.php?id=146588
http://khanom.siamfreestyle.com/tourist-attractions/ao-tong-ching.html

ข้อมูลฟร้อนท์ครับ  เดี๋ยวข้อมูลแบ็ค ต้องโทร.ถามเพื่อนก่อน
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #39100 เมื่อ: เมษายน 17, 2008, 09:57:09 AM »

อิอิ เข้ารังเรียบร้อยหอยเสียบ ขอบพระคุณครูเบิ้ลครับ

ใช้ได้เลยท่าน ที่ตอบช้าเพราะไปอาบน้ำอยู่ อิอิ เดี๋ยวไปหาข้าวกินแถวสาย 3 หิด ร้านกันเองยังเปิดอยู่ใช่ป่าวครับ

เป็นไง  หวังว่าคงได้รับส่วนลดนะ   บรรยากาศดีใช่ไหมล่ะ  ยิ้มีเลศนัย    แต่เปลี่ยนจากคำขอบคุณมาเป็นเผื่อสักสองดอกจะไหวไหมง่ะ Grin
อิอิ เข้ารังเรียบร้อยหอยเสียบ ขอบพระคุณครูเบิ้ลครับ

เข้ารัง หรือถึงรัง หุๆ

อิอิ

ทั้งสองเลยครับพี่ 555

ไหว้ ขออภัยตะหานโจด้วยนะครับที่ไม่ได้ออกไปต้อนรับ... Grin
   มีภาระกิจครับผม....

ไม่เป็นไรครับพี่ตุ้ม ภารกิจสำคัญที่สุดครับ อิอิ โอกาสหน้ายังมี เจอกันได้ครับพี่

บางโพ 5
โจ ™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #39101 เมื่อ: เมษายน 17, 2008, 10:02:31 AM »

พี่ๆครับ ตอนนี้ถ้าจะไปปาดัง เข้าไปฝั่งมาเลย์แถวๆตลาด ไม่เข้าไปถึงเปอร์ลิส ต้องทำอะไรบ้างครับ ไม่ได้เข้านานแล้ว

บางโพ 5
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #39102 เมื่อ: เมษายน 17, 2008, 10:14:44 AM »

พี่ๆครับ ตอนนี้ถ้าจะไปปาดัง เข้าไปฝั่งมาเลย์แถวๆตลาด ไม่เข้าไปถึงเปอร์ลิส ต้องทำอะไรบ้างครับ ไม่ได้เข้านานแล้ว

ไม่ลองติดต่อป๋าฮิมดูครับ ว่าแต่ว่าไม่รู้ตื่นหรือยัง อิๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
โจ ™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

« ตอบ #39103 เมื่อ: เมษายน 17, 2008, 10:26:06 AM »

รับทราบครับพี่เข้ม ขอบพระคุณครับ

บางโพ 5
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #39104 เมื่อ: เมษายน 17, 2008, 11:01:59 AM »

นึกว่าใคร พลายงาม ... Grin

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
หน้า: 1 ... 2604 2605 2606 [2607] 2608 2609 2610 ... 35779
  พิมพ์