เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 12:27:13 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 2682 2683 2684 [2685] 2686 2687 2688 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25614739 ครั้ง)
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40260 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2008, 12:02:04 PM »

เสือกลิ้งด้วย มาพักด้วยกันหรือเปล่าครับ ที่พักเยอะครับ เพราะจองหลังใหญ่ใว้
 พี่ก็ไม่เคยไปซ๊ะที เลยไม่ทราบว่า ที่ใหน ใกล้ไกลอย่างไร สวยงามแค่ใหน แต่ก็จองใว้ก่อน เพราะเที่ยวนี้ไม่กางเต้นส์ ก็เป็นกังวลกับที่พัก

แล้ว ว24นี้เสือกลิ้งกลับเข้าพื้นที่แล้วยัง ครับ

ตอนนี้ผมอยู่สุราษฏร์ครับ แต่น่าจะลงพื้นที่ขนอมได้ก็เกือนวันเสาร์ละครับ

ระหว่างช่วงที่ขึ้นไปบางกอก กลับมางานมาสุ่มที่โต๊ะเยอะเลยครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ที่เขาพลายดำบรรยากาศโอเคครับ เข้าไปจากถนนสายนครศรีธรรมราช สุราษฏร์ธานี ประมาณ ๑๕ กิโลเมตรครับ
สามารถมีการสังสรรค์ และทำอะไรกินกันได้ ถ้ามีอุปกรณ์พร้อม

ส่วนนี้รูปพื้นที่รอบๆและรีสอร์ทครับ (ยืมเขามา)

ดูแบบเต็มๆ http://www.ladysquare.com/forum_posts.asp?TID=21678&PN=1

ส่วนผมจะแอบไปดูหน่วยตาและคงต้องกลับไปนอนบ้านแฟนที่ขนอมครับ (พ่อตาดุ) คิก คิก คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 07, 2008, 01:07:47 PM โดย SingCring » บันทึกการเข้า
COMBATZ
๐o มือใหม่ แต่ใจรัก o๐
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #40261 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2008, 12:33:25 PM »

สถานที่สวยครับ เขาพลายดำรีสอร์ท 

พ่อตาดุหรอพี่ ต้องนึกถึงเพลง ชาละวัน ซ่ะเลยพี่ อิอิ คิก คิก คิก คิก

สายน้ำ ไม่มีวันไหลย้อนกลับ....
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40262 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2008, 12:50:22 PM »

สถานที่สวยครับ เขาพลายดำรีสอร์ท 

พ่อตาดุหรอพี่ ต้องนึกถึงเพลง ชาละวัน ซ่ะเลยพี่ อิอิ คิก คิก คิก คิก
.

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ท่านลองดูก่อนดีไหมครับ แล้วถ้ารอดมาได้ ค่อยมาเล่าให้ผมฟัง  คิก คิก
COMBATZ
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #40263 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2008, 12:53:58 PM »

ถ้าผมทำอย่างที่พี่ว่า ผมคงไม่รอดมาเล่าให้พี่ฟัง เป็นแน่แท้ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

สายน้ำ ไม่มีวันไหลย้อนกลับ....
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40264 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2008, 12:56:52 PM »

ถ้าผมทำอย่างที่พี่ว่า ผมคงไม่รอดมาเล่าให้พี่ฟัง เป็นแน่แท้ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

อืม ว่าแต่ มีโอกาสไปมีทติงด้วยกันไหมครับ ที่เขาพลายดำ
COMBATZ
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #40265 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2008, 12:59:29 PM »

ก็พอจะไปได้ครับพี่ ต้องหาเวลาว่าง เพราะผม ไป พิปูน สัปดาห์เว้นสัปดาห์ เข้าพื้นที่ไล่จับพวกตัดไม้

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40266 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2008, 01:05:04 PM »

วันเสาร์ที่ ๑๗ นี้ครับ แล้วมาสุราษฏร์ที่ ๑๘

แต่ผมกะว่าจะขนของอร่อยๆไปทำกินกันที่เขาพลายดำซะทีเดียว แต่ต้องดูสถานการณ์กันอีกทีครับ

ถ้ามีโอกาสมาร่วมแจมก็ดีครับ จะได้เจอพี่ๆด้ามขวานหลายคน
COMBATZ
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #40267 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2008, 01:08:54 PM »

วันเสาร์ ที่17 หรอครับ ผมต้องไป งานแต่งงานที่ บ้านควนนกหิน อ.ทุ่งใหญ่ นะสิครับ

สงสัยคงอดไป มิตติ้ง -*-

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40268 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2008, 01:10:43 PM »

ผมก็โดนงานแต่ง อิอิ แต่จะหยบไปครับ  Cheesy
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #40269 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2008, 01:39:38 PM »

ช่วงหัวค่ำ ที่ผ่านมา นักข่าวหัวเห็ด รายงานว่า ลุงตุ้ม ปะทะข้าศึก อยู่แถว พังงาครับ
เสียง ปืน เสียงระเบิด ครึกครื้นจัง

แล้วไซเราไม่รู้เรื่องหว่า ...... หือ

เออน๊ะ จ้าวที่ไปหยบอยู่ใหน?

ลุงปูขี้จุ๊..... แลบลิ้น

มันเป็นอย่างงี้พี่เข้ม

ลุงปูแกมาต่อที่ร้านคาราโอเกะ...(ที่ผมได้วอสิบสามติดต่อกับพี่เข้มนั่นแหละ)
แล้วหลังจากที่ลุงปูปฏิบัติการจู่โจมแบบประชิดตัวกับสาว ๆ ครบทุกคนจนหมดร้าน น้ำลายหก
ก็มีวอสิบสามตามตัวตอนประมาณเที่ยงคืนน่ะ...เลยถือโอกาสแว่บกลับบ้านเลย.. งอน

แหม...มาว่าไซเราไม่โร้เรื่อง....

เดี๊ยะ ๆ คืนนี้ถ้ามีโอกาสอีกจะลากยาวให้รุ่งเลย..... Grin

อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #40270 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2008, 01:40:07 PM »

เหล้าไก่แดงครับ เคยเห็นที่ร้านลุงขายตอนเด็กๆ(แถมแกตั้งชื่อลูกว่าไก่แดง)

เปิดเจอในเวบ'เกียง 5แบนแปดร้อย.....แต่ไม่ทัน Grin

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #40271 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2008, 01:44:45 PM »

ช่วงหัวค่ำ ที่ผ่านมา นักข่าวหัวเห็ด รายงานว่า ลุงตุ้ม ปะทะข้าศึก อยู่แถว พังงาครับ
เสียง ปืน เสียงระเบิด ครึกครื้นจัง

แล้วไซเราไม่รู้เรื่องหว่า ...... หือ

ลุงปูแกมาต่อที่ร้านคาราโอเกะ...(ที่ผมได้วอสิบสามติดต่อกับพี่เข้มนั่นแหละ)
แล้วหลังจากที่ลุงปูปฏิบัติการจู่โจมแบบประชิดตัวกับสาว ๆ ครบทุกคนจนหมดร้าน น้ำลายหก
ก็มีวอสิบสามตามตัวตอนประมาณเที่ยงคืนน่ะ...เลยถือโอกาสแว่บกลับบ้านเลย.. งอน

แหม...มาว่าไซเราไม่โร้เรื่อง....

เดี๊ยะ ๆ คืนนี้ถ้ามีโอกาสอีกจะลากยาวให้รุ่งเลย..... Grin

ฮ้าวววว ว ว ได้ยินอะไหร รุ่งๆ ยิ้มีเลศนัย

ขากลับ.....มารุ่งที่หัวไทรสักคืนไม๊ คิก คิก

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40272 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2008, 02:05:26 PM »

รายฮานตัวครับ

วันนี้ เข้าที่ทำฮานสาย เพราะแรกเช้า เตยหอมโยเย  ไม่ยอมไปโรงเรียน

ทั้งขู่ทั้งปลอบ หวางอิยอมไป....

ครูแกแก่แล้ว ห้าสิบได้แล้ว... ไม่กระตุ้นต่อมอยากไปโรงเรียนเท่าไหร่

ลองครูอายุ 20 - 25 ดูสิ ... ขำก๊าก
แหม...น้าหนูแพน   กล้าที่จะวอกแวกด้วยเหรอ     คิก คิก คิก คิก

ดู่ ดู๊ ดู ดูไข่ทำ.......

ถ้าจะยังถูกขบเรื่องนี้อีกนานแน่เลย....

หรือจะต้องตบเมียโชวเพื่อนสักทีดีรึ.....

มีหวังได้ความตายแทนความอายซะล่ะมั้ง  หัวเราะร่าน้ำตาริน

หากว่า คำพูด ก่อนที่เราพูด เราเป็นนายมัน แต่หลังจากที่พูดไปแล้ว มันเป็นนายเรา

ปล.จะสร้างเรื่องให้ตัวเองไปทำไม ตาแพนด้าเอ๋ย ระวังไข่นุ้ยดีๆแล้วกัน เราหม้ายไหร๋

รับทราบ....

ดำเนินการเก็บหลักฐาน ข้อหา "คิดจะตบตี" และ "คิดจะแบ่งแยกดินแดน" ไว้แจ้งความเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับผู้พันเข้ม....

รอคำสั่งจากผู้พันฯ   เพื่อรับปฏิบัติ  ครับผ๊ม......
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40273 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2008, 02:09:28 PM »

โอ้.... เขาพรายดำเปลี่ยนไปเพียงนี้เชียวหรือ  เคยไปเมื่อปี ๔๒ สิ่งอำนวยความสะดวกแทบไม่มี
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40274 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2008, 02:14:38 PM »

รับทราบ....

เก็บหลักฐานเสร็จเรียบร้อยแล้ว   พร้อมดำเนินการส่งไปที่บ้านลุงปู   หากเกิดการยึกยักของเจ้าบ้าน

รอคำสั่ง  พร้อมรับปฏิบัติครับผ๊ม
หน้า: 1 ... 2682 2683 2684 [2685] 2686 2687 2688 ... 35779
  พิมพ์