เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 06:16:42 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 2691 2692 2693 [2694] 2695 2696 2697 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25601048 ครั้ง)
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #40395 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2008, 06:57:19 PM »

ยินดีกับพี่ไข่นุ้ยด้วยครับ  Grin  ไอ้เราก็ม่ายเคยแต่ง ไม่รู้ขั้นตอนอะไรเลย  Cheesy
ไม่เคยแต่งเหมือนกัน เพียงแต่เคยไปขอ ทางโน้นเรียกทั้งเงิน ทอง เพชร
ไอ้เราคนจน ระหว่างนั้นคิดออกอย่างเดียว  พาหนีดีกว่า .......... Grin..หวางไปแหล๊ะ Grin

น้องเพื่อนผมคนหนึ่งคิดพรั่นนี้เหมือนกันหละครับ เรียกแพงแรง.... พากันหนีเลย  เยี่ยม

ไม่นานเพื่อนมาหาผมให้ไปช่วยที.......น้องมันถูกแจ้งความ

ถามไปถามมา เอ๋า...ดันพาเด็ก ๑๕ หนีซะนิ... ขำก๊าก ขำก๊าก

ถ้าเป็นรุ่นผมหรือพี่หลวงเบิ้ล ผ่าน!! ไม่ติดชัวร์  คิก คิก คิก คิก

ก็ยังดีที่พาเด็ก ๑๕ หนี  ถ้าว่าพาเด็ก ๕๑ หนี หยับอีบัดสีคน.....

พูดถึงเด็ก18-19 นี่มันใส๊.....ใสนะพี่เบิ้ล  อะไรๆก็ตึงไปหมด  หลงรัก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40396 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2008, 06:58:18 PM »

ยินดีกับพี่ไข่นุ้ยด้วยครับ  Grin  ไอ้เราก็ม่ายเคยแต่ง ไม่รู้ขั้นตอนอะไรเลย  Cheesy
ไม่เคยแต่งเหมือนกัน เพียงแต่เคยไปขอ ทางโน้นเรียกทั้งเงิน ทอง เพชร
ไอ้เราคนจน ระหว่างนั้นคิดออกอย่างเดียว  พาหนีดีกว่า .......... Grin..หวางไปแหล๊ะ Grin

อยากหาโอกาลลองแบบนี้บ้างจัง  เมื่อครั้งตอนวัยสะรุ่นคราที่ยังรูปร่างหุ่นสะโอดสะองเคยโดนแต่ผู้หญิงมาชวนพาหนีทุกที....
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40397 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2008, 06:59:07 PM »

ยินดีกับพี่ไข่นุ้ยด้วยครับ  Grin  ไอ้เราก็ม่ายเคยแต่ง ไม่รู้ขั้นตอนอะไรเลย  Cheesy
ไอ้เราคนจน ระหว่างนั้นคิดออกอย่างเดียว  พาหนีดีกว่า .......... Grin..หวางไปแหล๊ะ Grin

น้องเพื่อนผมคนหนึ่งคิดพรั่นนี้เหมือนกันหละครับ เรียกแพงแรง.... พากันหนีเลย  เยี่ยม

ไม่นานเพื่อนมาหาผมให้ไปช่วยที.......น้องมันถูกแจ้งความ

ถามไปถามมา เอ๋า...ดันพาเด็ก ๑๕ หนีซะนิ... ขำก๊าก ขำก๊าก

ถ้าเป็นรุ่นผมหรือพี่หลวงเบิ้ล ผ่าน!! ไม่ติดชัวร์  คิก คิก คิก คิก

ก็ยังดีที่พาเด็ก ๑๕ หนี  ถ้าว่าพาเด็ก ๕๑ หนี หยับอีบัดสีคน.....

พูดถึงเด็ก18-19 นี่มันใส๊.....ใสนะพี่เบิ้ล  อะไรๆก็ตึงไปหมด  หลงรัก

ท่านสิงห์มีงานทำไหมช่วงนี้  ผมมีลูกค้ามาแนะนำ.....
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40398 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2008, 07:00:29 PM »

สงสัยหนังจบ อารมณ์ยังไม่จบ คิก คิก คิก คิก พี่เบิ้มเรา
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40399 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2008, 07:01:27 PM »

หวัดดีครับพี่น้อง  ใครพอจะรู้บ้างว่าหัวหน้าหมู่ตอนนี้อยู่ภูเก็ตรึเปล่าครับ  Grin

1. กลับที่ตั้งแล้วครับ ....... คืนนี้ผมคงไม่สะดวกจอยด้วยแล้ว ต้องปรึกษากันเรื่องพี่สาว รบกวนบอกลุงตุ้มด้วยนะ

2. จันทร์ที่ 19 สนามยิงปืนที่จังซีลอนป่าตองเปิด ได้รับเทียบให้ไปใช้สนาม ไปดีหรือเปล่าครับน้าเบิ้ม

จากข้อ ๑  อ่านแล้วรู้สึกตะหงิด  ตะหงิด ยังไงก็ไม่รู้.... เอาเป็นว่าหากเป็นเรื่องดีผมดีใจด้วย   แต่หากเป็นเรื่องร้อนใจถ้าพี่มีอะไรที่ผมพอจะทำได้พี่ใช้ผมได้เลยนะครับ ไม่ต้องเกรงใจ Wink

ป.ล. ถือว่าขอเจือกก็แล้วกันนะครับพี่  แบบว่าอ่านแล้วเกิดรู้สึกตะหงิด ตะหงิด จริง ๆ เลยอดโพสไม่ได้  กลัวมีอะไรจะใช้พวกเราแล้วเที่ยวเกรงใจไม่กล้าใช้หล่าว  Smiley

ตอนนี้ลุงตุ้มกะนังเบิ้มคงชนแก้วกันกรุ๊งกริ๊ง ..... เบิกบานชื่นใจกันไปทั่วแล้ว ...... มีแต่เราจับเจ่าเช่นเคย ..... เห้อออ

นึกแล้วว่าต้องมีอะไรสักอย่าง  ลางสังหรณ์ไม่เคยพลาดเลย  เศร้า
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40400 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2008, 07:02:23 PM »

ท่านสิงห์มีงานทำไหมช่วงนี้  ผมมีลูกค้ามาแนะนำ.....

คิก คิก คิก คิก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40401 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2008, 07:45:51 PM »

โทรไปหาลุงปูเมื่อสักครู่  ยังทำไก๋ไม่ยอมบอก  สักพักค่อยบอกว่าเกรงใจไม่อยากจะรบกวนพี่น้อง.... พี่สาวพี่ปูลาจากไปตรงกับน้องสาวพี่ปูแต่งงาน  พี่ปูบอกว่ามันเป็นสิ่งที่หลีกหนีไม่ได้ และมันก็มาพร้อมกันทั้งรอยยิ้มและน้ำตา คนที่จากไปก็หมดห่วงส่วนคนที่ยังอยู่ก็ต้องห่วงใยกันต่อไป....

คุณเบิ้มรบกวนเป็นธุระเรื่องแจ้งกำหนดการให้ทราบด้วยนะครับ  เผื่อพี่น้องที่ไม่ติดภารกิจจะได้ไปร่วมฟังพระสวดพระอภิธรรม หรือพี่น้องซึ่งติดภารกิจไม่สามารถไปร่วมฟังพระสวดพระอภิธรรมได้จะร่วมฝากทำบุญ
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #40402 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2008, 07:53:02 PM »

โทรไปหาลุงปูเมื่อสักครู่  ยังทำไก๋ไม่ยอมบอก  สักพักค่อยบอกว่าเกรงใจไม่อยากจะรบกวนพี่น้อง.... พี่สาวพี่ปูลาจากไปตรงกับน้องสาวพี่ปูแต่งงาน  พี่ปูบอกว่ามันเป็นสิ่งที่หลีกหนีไม่ได้ และมันก็มาพร้อมกันทั้งรอยยิ้มและน้ำตา คนที่จากไปก็หมดห่วงส่วนคนที่ยังอยู่ก็ต้องห่วงใยกันต่อไป....

คุณเบิ้มรบกวนเป็นธุระเรื่องแจ้งกำหนดการให้ทราบด้วยนะครับ  เผื่อพี่น้องที่ไม่ติดภารกิจจะได้ไปร่วมฟังพระสวดพระอภิธรรม หรือพี่น้องซึ่งติดภารกิจไม่สามารถไปร่วมฟังพระสวดพระอภิธรรมได้จะร่วมฝากทำบุญ

เดี๋ยวรอลุงปูดูครับ ทราบว่ายังยุ่งๆอยู่  อ๋อย

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #40403 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2008, 08:56:48 PM »

สวัสดีครับ ผมอยู่สุราษฎร์ธานีครับ ขอฝากเนื้อฝากตัวไว้ในห้องนี้ด้วยคนนะครับ
มีอะไรก็ขอให้พี่ๆ คอปืน...ด้ามขวาน ช่วยแนะนำด้วยนะครับ

เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #40404 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2008, 09:05:20 PM »

สวัสดีครับ ผมอยู่สุราษฎร์ธานีครับ ขอฝากเนื้อฝากตัวไว้ในห้องนี้ด้วยคนนะครับ
มีอะไรก็ขอให้พี่ๆ คอปืน...ด้ามขวาน ช่วยแนะนำด้วยนะครับ

สวัสดีครับ ผมเบิ้มอยู่ภูเก็ตครับ  Grin

ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #40405 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2008, 09:11:57 PM »

สวัสดีครับ ผมต้นหนาว ยินดีที่ได้รู้จักครับ

สวัสดีครับ ผมเบิ้มอยู่ภูเก็ตครับ  Grin

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40406 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2008, 09:12:22 PM »

สวัสดีครับผมปื๊ดครับอยู่นราธิวาสครับ Grin
น้า ต้นหนาว ชื่อเพราะครับ นึกว่าชื่อเรืองศักดิ์ครับ Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 09, 2008, 09:16:53 PM โดย หลวงกาหลง.. » บันทึกการเข้า
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #40407 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2008, 09:25:59 PM »

สวัสดีครับผมปื๊ดครับอยู่นราธิวาสครับ Grin
น้า ต้นหนาว ชื่อเพราะครับ นึกว่าชื่อเรืองศักดิ์ครับ Grin
พี่ครับ ตอบ PM ผมหน่อยครับ

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40408 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2008, 09:29:44 PM »

ผมคงไม่ทายชื่อ ถูกนะ Grin Wink
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #40409 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2008, 10:04:11 PM »

ผมคงไม่ทายชื่อ ถูกนะ Grin Wink
ไปทำอะไรอยู่แถวนั้นล่ะครับ

หน้า: 1 ... 2691 2692 2693 [2694] 2695 2696 2697 ... 35779
  พิมพ์