เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 02:28:46 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 2693 2694 2695 [2696] 2697 2698 2699 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25596686 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40425 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2008, 08:04:23 AM »

กลับมาเมื่อวานจะเอาภาพมาอวดก็ติดต้องไปเข้าแถวรับคนมีเชื้อมาจากโกลก วันี้เลยต้องเอามาลงให้ได้เดี๋ยวจะเสียท่าน้าตุ้ม เป็นการไปรับน้อง รวยกลับบ้านครับ ภาคแรก แนะนำที่กินก่อน เป็นร้านเลือดหมู ชื่อโกเบนซ์ อยู่ที่สี่แยกไฟแดงที่ 3 ทางลงจากเขารัง รับรองคุณภาพครับ ดูภาพแล้วกันครับ

ว่าแต่ว่าคนที่มาจากโกลกคนที่พี่ต้องไปเข้าแถวรับนั้น Shocked แกมีเชื้ออะไรเหรอครับพี่  Cheesy

ป.ล. มาตรฐานใหญ่แล้วโลกพี่เรา  นายหัวไปเข้าแถวรับเลย   Grin
เชื้ออะไรต้องถามป๋าครับ เพราะเป็นคนสำคัญมาก ป๋าไปรอตั้งแต่ 5 โมงเย็น ท่านมาตอน 3 ทุ่ม ต้องสำคัณจริงๆป๋า พี่หรอย พี่เล็ก ถึงต้องมารอท่านครับ.....

บินหลา ๑ เรียกฐาน.....   บินหลา ๑ เรียกฐาน

ด้วยลูกพี่ได้ก่อคดีขึ้นนอกพื้นที่เขตอิทธิพลของตนเอง และจากเหตุดังกล่าวมีผู้เสียหายจำนวน ๔ ราย  ซึ่งจากการข่าวคาดว่าคดีนี้ลูกพี่ต้องบาดเจ็บอย่างแสนสาหัส  ด้วยความที่ลูกพี่ได้เมตตาเอ็นดูดูแล บินหลา ๑ อยู่เสมอ  บินหลา ๑ ไม่อาจทนเห็นลูกพี่ถูกสกรัมโดยไม่เข้าไปช่วยเหลือไม่ได้ จึงขอตัวไปช่วยลูกพี่ก่อน แล้วจะรีบกลับมาปฏิบัติหน้าที่ใน ฉก. โดยเร็ว  Cool   

ขอย้ำ ขอย้ำ  หากกำลังเสริมของ ฉก. มาครบแล้ว ให้รีบตามไปสมทบ บินหลา ๑ เป็นการเร่งด่วน Cool Cool

ป.ล. อย่าลืมเอายาใส่แผล ข้าวต้ม น้ำใบบัวบก และเปลสนาม มาด้วย....  สงครามครั้งนี้เราทำได้เพียงเป็นเสนารักษ์เท่านั้น อย่างน้อย ๆ ก็ได้ตอบแทนบุญคุณด้วยการหามลูกพี่หลบเริน  ขืนเข้าไปในตำแหน่งรบมีหวังม่องเท่งทั้งคู่  ยี๊
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40426 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2008, 08:04:52 AM »

เอ้.....ลุงตุ้มถึงบ้านยังเนี่ย มีคนให้ไม่ยอมกิน สงสัยแอบแฮบไปกินที่บ้าน  Cheesy

บินหลา ๑  เรียกฐาน   บินหลา ๑  เรียกฐาน.....     แจ้งข่าวเรื่องพบคนแปลกปลอมและวัตถุต้องสงสัยให้กับหน่วยข้างเคียงเพื่อสืบค้นด้วย.....

ป.ล.   ท่านเบิ้มทำไมไม่ถ่ายรูปคนข้างหลัง ไปถ่ายอีตานี่ทำไม Angry
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 10, 2008, 08:07:42 AM โดย ฉก.บินหลา » บันทึกการเข้า
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40427 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2008, 08:57:07 AM »

เอ้.....ลุงตุ้มถึงบ้านยังเนี่ย มีคนให้ไม่ยอมกิน สงสัยแอบแฮบไปกินที่บ้าน  Cheesy

บินหลา ๑  เรียกฐาน   บินหลา ๑  เรียกฐาน.....     แจ้งข่าวเรื่องพบคนแปลกปลอมและวัตถุต้องสงสัยให้กับหน่วยข้างเคียงเพื่อสืบค้นด้วย.....

ป.ล.   ท่านเบิ้มทำไมไม่ถ่ายรูปคนข้างหลัง ไปถ่ายอีตานี่ทำไม Angry

ดูท่าทางพี่ตุ้มดีใจจังหู  Shocked  Grin
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #40428 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2008, 10:53:52 AM »

น้าต้นหนาว ฮง แล้ว pm มาไหญ่เลย
สวัสดีครับพี่ ไม่ทราบว่าใครครับ                                                                         
แล้วรู้จักชื่อจริงผมได้ยังไงครับ งง
ครับ อึ้งไปเลย
หรือว่าพี่ BLUE ZONE เหมือนกันครับ

แล้วรู้อะไรเกี่ยวกับตัวผมบ้างครับพี่
ช่วยทำให้ผมงงมากกว่านี้ได้ไหมครับ
[/u]ไม่ต้อง ฮง ครับ น้าเสือเอก กับน้าสิงห์ กำลังติดตามน้า ต้นหนาวอยู่ครับ
หากมีปัญหาต้องการทนายมือหนึ่ง ติดต่อน้าสิงห์ใด้เลยครับ เรื่องมรดก น้าสิงห์แกถนัดนัก Grin Grin

พอจะเข้าใจและเดาได้ว่า พวกพี่ๆน่าจะเป็นผู้ดูแล web หรือ web master เพราะผมเคยให้ชื่อที่อยู่ไว้ใน PM กับการสั่งซื้อของ
และเพราะว่า web นี้ส่วนใหญ๋มีแต่คนมีปืน ซึ่งเป็นอาวุธ เข้ามาดู และเอาพฤติกรรมของตัวเองมาเปิดเผย
และก็เป็นเจ้าหน้าที่ที่สามารถเข้าถึงข้อมูลตัวบุคคลได้ ใน ซึ่งน่าจะเป็นเรื่องของความมั่นคง ข่าวกรอง ซึ่งเป็นเรื่องง่ายมากสำหรับเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้องหรือผู้เชี่ยวชาญทางคอมพิวเตอร์
เพราะผมเองก็เล่นคอมพิวเตอร์ มามากกว่า 10 ปีแล้ว พอจะมีความรู้อยู่บ้าง เรื่องพวกนี้ผมพอจะเข้าใจครับ เอาเป็นว่าผมคงไม่ถามในคำถามที่ไม่ควรถามละกันนะครับ เพราะพี่คงไม่อยากตอบครับ
เอาเป็นว่า ใครอยากให้ช่วยดูเรื่อง ออกแบบ เขียนแบบ คำนวณโครงสร้าง ควบคุมงานก่อสร้าง ลงนามรับรองแบบแปลน ประเมินราคา บ้านและอาคารทุกชนิด  ก็ติดต่อผมได้เลยนะครับ ยินดีช่วยเหลือครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 10, 2008, 11:06:14 AM โดย TONNAW » บันทึกการเข้า

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40429 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2008, 11:56:29 AM »

น้าต้นหนาว ฮง แล้ว pm มาไหญ่เลย
สวัสดีครับพี่ ไม่ทราบว่าใครครับ                                                                         
แล้วรู้จักชื่อจริงผมได้ยังไงครับ งง
หรือว่าพี่ BLUE ZONE เหมือนกันครับ

แล้วรู้อะไรเกี่ยวกับตัวผมบ้างครับพี่
ช่วยทำให้ผมงงมากกว่านี้ได้ไหมครับ
[/u]ไม่ต้อง ฮง ครับ น้าเสือเอก กับน้าสิงห์ กำลังติดตามน้า ต้นหนาวอยู่ครับ
หากมีปัญหาต้องการทนายมือหนึ่ง ติดต่อน้าสิงห์ใด้เลยครับ เรื่องมรดก น้าสิงห์แกถนัดนัก Grin Grin

พอจะเข้าใจและเดาได้ว่า พวกพี่ๆน่าจะเป็นผู้ดูแล web หรือ web master เพราะผมเคยให้ชื่อที่อยู่ไว้ใน PM กับการสั่งซื้อของ
และเพราะว่า web นี้ส่วนใหญ๋มีแต่คนมีปืน ซึ่งเป็นอาวุธ เข้ามาดู และเอาพฤติกรรมของตัวเองมาเปิดเผย
และก็เป็นเจ้าหน้าที่ที่สามารถเข้าถึงข้อมูลตัวบุคคลได้ ใน ซึ่งน่าจะเป็นเรื่องของความมั่นคง ข่าวกรอง ซึ่งเป็นเรื่องง่ายมากสำหรับเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้องหรือผู้เชี่ยวชาญทางคอมพิวเตอร์
เพราะผมเองก็เล่นคอมพิวเตอร์ มามากกว่า 10 ปีแล้ว พอจะมีความรู้อยู่บ้าง เรื่องพวกนี้ผมพอจะเข้าใจครับ เอาเป็นว่าผมคงไม่ถามในคำถามที่ไม่ควรถามละกันนะครับ เพราะพี่คงไม่อยากตอบครับ
เอาเป็นว่า ใครอยากให้ช่วยดูเรื่อง ออกแบบ เขียนแบบ คำนวณโครงสร้าง ควบคุมงานก่อสร้าง ลงนามรับรองแบบแปลน ประเมินราคา บ้านและอาคารทุกชนิด  ก็ติดต่อผมได้เลยนะครับ ยินดีช่วยเหลือครับ

ผมเป็นเอฟบีไอครับ  Cool

คิก คิก คิก คิก ไม่ได้เป็นไรเลยครับผมไม่รู้ด้วยซ้ำว่าใครเป็นใคร คุยอย่างเดียว มีโอกาสเจอกันก็เมาครับ
แล้วตกลงว่างไหมครับ อ่ะๆ มาเป็นเจ้าภาพก็ได้น่ะครับ ..... Grin Grin
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40430 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2008, 11:58:40 AM »

ป.ล.   ท่านเบิ้มทำไมไม่ถ่ายรูปคนข้างหลัง ไปถ่ายอีตานี่ทำไม Angry

ตาเหยี่ยวพิฆาตจริงๆครับ มืดๆมัวๆยังมองเห็น คาราวะครับหลวงพี่ ไหว้ ไหว้
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #40431 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2008, 12:49:08 PM »

คิก คิก คิก คิก ไม่ได้เป็นไรเลยครับผมไม่รู้ด้วยซ้ำว่าใครเป็นใคร คุยอย่างเดียว มีโอกาสเจอกันก็เมาครับ
แล้วตกลงว่างไหมครับ อ่ะๆ มาเป็นเจ้าภาพก็ได้น่ะครับ ..... Grin Grin

ถ้ามีโอกาสได้ไปจะหิ้ว สุรา ไปฝากแล้วกันนะครับ และจะได้ทำความรู้จักกับพวกพี่ๆด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 10, 2008, 01:04:16 PM โดย TONNAW » บันทึกการเข้า

A111
Hero Member

คะแนน 81

จากภูผา สู่ท้องทะเล

« ตอบ #40432 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2008, 01:11:21 PM »

หาดใหญ่ฝนตกสอกเส็ก นั่งแลเด็กไปพลางๆ กอนครับ Grin Grin Grin
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #40433 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2008, 02:13:43 PM »

สวัสดีครับ Grin....รายฮานสภาพอากาศฝั่งอ่าวไทย มืดๆ ครื้มๆ ลงดอกผลอยๆ

สวัสดีครับ ผมอยู่สุราษฎร์ธานีครับ ขอฝากเนื้อฝากตัวไว้ในห้องนี้ด้วยคนนะครับ
มีอะไรก็ขอให้พี่ๆ คอปืน...ด้ามขวาน ช่วยแนะนำด้วยนะครับ

สวัสดีครับ....ยินดีที่รู้จักครับ Grin ผมชื่อโจ้อยู่นครฯครับ หรือเรียกง่ายๆว่าวิลสันก่ะได้ คิก คิก

ยินดีกับพี่ไข่นุ้ยด้วยครับ  Grin  ไอ้เราก็ม่ายเคยแต่ง ไม่รู้ขั้นตอนอะไรเลย  Cheesy
ไม่เคยแต่งเหมือนกัน เพียงแต่เคยไปขอ ทางโน้นเรียกทั้งเงิน ทอง เพชร
ไอ้เราคนจน ระหว่างนั้นคิดออกอย่างเดียว  พาหนีดีกว่า .......... Grin..หวางไปแหล๊ะ Grin

น้องเพื่อนผมคนหนึ่งคิดพรั่นนี้เหมือนกันหละครับ เรียกแพงแรง.... พากันหนีเลย  เยี่ยม

ไม่นานเพื่อนมาหาผมให้ไปช่วยที.......น้องมันถูกแจ้งความ

ถามไปถามมา เอ๋า...ดันพาเด็ก ๑๕ หนีซะนิ... ขำก๊าก ขำก๊าก

ถ้าเป็นรุ่นผมหรือพี่หลวงเบิ้ล ผ่าน!! ไม่ติดชัวร์  คิก คิก คิก คิก

ก็ยังดีที่พาเด็ก ๑๕ หนี  ถ้าว่าพาเด็ก ๕๑ หนี หยับอีบัดสีคน.....

พูดถึงเด็ก18-19 นี่มันใส๊.....ใสนะพี่เบิ้ล  อะไรๆก็ตึงไปหมด  หลงรัก

ครับเบ้ม.....อ้าววววว ไม่ได้ถามเรานี่หว่า คิก คิก คิก คิก

ยินดีกับพี่ไข่นุ้ยด้วยครับ  Grin  ไอ้เราก็ม่ายเคยแต่ง ไม่รู้ขั้นตอนอะไรเลย  Cheesy
ไม่เคยแต่งเหมือนกัน เพียงแต่เคยไปขอ ทางโน้นเรียกทั้งเงิน ทอง เพชร
ไอ้เราคนจน ระหว่างนั้นคิดออกอย่างเดียว  พาหนีดีกว่า .......... Grin..หวางไปแหล๊ะ Grin

อยากหาโอกาลลองแบบนี้บ้างจัง  เมื่อครั้งตอนวัยสะรุ่นคราที่ยังรูปร่างหุ่นสะโอดสะองเคยโดนแต่ผู้หญิงมาชวนพาหนีทุกที....

พาหนีปาใด๋แล้ว.....เหอว่า นอนเมอ บู่

อรุณสวัสดิ์ครับพี่น้อง ...... ตามอ่านกันตาแฉะ คืนเดียวหลายหน้า ความอบอุ่มเริ่มหวนคืน

หลงรัก หลงรัก  Grin Grin Grin

ป.ล.   ท่านเบิ้มทำไมไม่ถ่ายรูปคนข้างหลัง ไปถ่ายอีตานี่ทำไม Angry

ตาเหยี่ยวพิฆาตจริงๆครับ มืดๆมัวๆยังมองเห็น คาราวะครับหลวงพี่ ไหว้ ไหว้

เรื่อง(หยบ)แล....คนนี้เขาถนัดครับพี่เสือคริ้ง(เรียกถูกเปล่าหว่า).......... คิก คิก คิก คิก

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40434 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2008, 02:50:25 PM »

คริ คริ เท่ห์กันใหญ่แล้วโบ๋เรา มีทั้งผู้ดูแล web หรือ web master  ผู้เชี่ยวชาญทางคอมพิวเตอร์ เอฟบีไอ
 คิก คิก Grin Grin
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40435 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2008, 03:07:22 PM »

กราบเรียนน้าสิงห์ FBI
เย็นนี้แมลงเม่าจะเดินทางเข้าพื้นที่   ซึ่งคาดว่าจะถึงยามดึก  พรุ่งนี้จะ ว13 ไปหาครับ
หากมีจังหวะดีๆ แมลงเม่าคงใด้เล่นไฟ Grin
ปล. น้าต้นหนาว  หากมีเวลา มาคุยมาเมาและมาโม้กันนะครับ   Grin Wink

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #40436 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2008, 03:08:02 PM »

หลายๆวัน ไม่ได้มา หนุกกันจัง

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40437 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2008, 03:12:37 PM »

เย็นนี้แมลงเม่าจะเดินทางเข้าพื้นที่   ซึ่งคาดว่าจะถึงยามดึก  พรุ่งนี้จะ ว13 ไปหาครับ
หากมีจังหวะดีๆ แมลงเม่าคงใด้เล่นไฟ Grin
ปล. น้าต้นหนาว  หากมีเวลา มาคุยมาเมาและมาโม้กันนะครับ   Grin Wink

รับทราบครับพี่หลวง 
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #40438 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2008, 03:22:59 PM »

ปล. น้าต้นหนาว  หากมีเวลา มาคุยมาเมาและมาโม้กันนะครับ   Grin Wink

รับทราบครับพี่หลวง

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #40439 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2008, 03:23:49 PM »

หลวงปี๊ดล่วงหน้า เหลือหอยใหญ่ๆ ใว้บ้างน๊ะ

อย่ากินหมดละ คริๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
หน้า: 1 ... 2693 2694 2695 [2696] 2697 2698 2699 ... 35779
  พิมพ์