เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 04:21:33 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 2694 2695 2696 [2697] 2698 2699 2700 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25599821 ครั้ง)
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40440 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2008, 03:27:51 PM »

หลวงปี๊ดล่วงหน้า เหลือหอยใหญ่ๆ ใว้บ้างน๊ะ

อย่ากินหมดละ คริๆ
รับทราบครับพี่เข้ม  ผมจะเขี่ยๆดูก่อน ถ้าหอยใหญ่จริงๆ ผมจะเก็บใว้ให้พี่เข้มครับ Grin Grin Wink
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40441 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2008, 03:38:38 PM »

หลวงปี๊ดล่วงหน้า เหลือหอยใหญ่ๆ ใว้บ้างน๊ะ

รับทราบครับพี่เข้ม  ผมจะเขี่ยๆดูก่อน ถ้าหอยใหญ่จริงๆ ผมจะเก็บใว้ให้พี่เข้มครับ Grin Grin Wink

เขี่ยมากไม่ดีนะครับ  น้ำลายหก น้ำลายหก เดี๋ยวหอยช้ำ

ภารกิจสุราษฏร์กี่วันครับพี่หลวง แล้วจะติดต่อคุณต้นนาวได้ยังไงละครับ  Cheesy

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40442 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2008, 03:42:27 PM »

พี่น้องครับ ว.24 นี้ ขอ อนุญาต ว.14 สัก 6 วันครับ
เพื่อ ว.71 กับลูกเมียครับ
สวัสดีครับ
 ไหว้
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40443 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2008, 03:44:10 PM »

เดินทางปลอดภัย ไชโยครับพี่หลง เดี๋ยว ๑๖.๐๐ น. เดินทางลงไปอำเภอขนอมเช่นกันครับ  เยี่ยม
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40444 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2008, 03:53:14 PM »

เขี่ยมากไม่ดีนะครับ  น้ำลายหก น้ำลายหก เดี๋ยวหอยช้ำ

ภารกิจสุราษฏร์กี่วันครับพี่หลวง แล้วจะติดต่อคุณต้นนาวได้ยังไงละครับ  Cheesy

3-4 วันครับน้า แล้วจะไปต่อสมุยครับ
ส่วนน้าต้นนาว  เราค่อยจุดธูปเรียกครับ  หรือไม่ก็ให้เด็กๆในทีมน้าสิงห์เชิญมาเจอกันที่SAFE HOUSE คริ คริ
เดี๋ยวน้าแกคงมาบอกวิธีเองแหละครับ  น้าคงไม่อยากให้เราหาแกเจอเอง คิก คิก คิก คิก คิก คิก Grin
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #40445 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2008, 04:19:30 PM »

พี่น้องครับ ว.24 นี้ ขอ อนุญาต ว.14 สัก 6 วันครับ
เพื่อ ว.71 กับลูกเมียครับ
สวัสดีครับ
 ไหว้

ขับรถดีๆครับพี่ปิ๊ด ช่วงนี้ฝนตกหนักจริงๆ โชคดีครับ  Grin

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
A111
Hero Member

คะแนน 81

จากภูผา สู่ท้องทะเล

« ตอบ #40446 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2008, 04:26:06 PM »

หวัดตอนเย็นๆ ครับ ท่านอาร์ พี จี และทุกท่านครับ ไหว้
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #40447 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2008, 04:41:57 PM »

หวัดตอนเย็นๆ ครับ ท่านอาร์ พี จี และทุกท่านครับ ไหว้

สวัสดีครับพี่เอก....ไม่ได้เจอกันนานเลย สบายดีนะครับ Grin

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #40448 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2008, 04:46:54 PM »

3-4 วันครับน้า แล้วจะไปต่อสมุยครับ
ส่วนน้าต้นนาว  เราค่อยจุดธูปเรียกครับ  หรือไม่ก็ให้เด็กๆในทีมน้าสิงห์เชิญมาเจอกันที่SAFE HOUSE คริ คริ
เดี๋ยวน้าแกคงมาบอกวิธีเองแหละครับ  น้าคงไม่อยากให้เราหาแกเจอเอง คิก คิก คิก คิก คิก คิก Grin

สวัสดีครับ....ไม่ทราบนัดกันวันไหนครับ 12,13นี้ ผมมีโปรแกรมไปสุราษฏร์,สมุยเหมือนกัน หากมีโอกาสคงได้เจอกันครับ Grin

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #40449 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2008, 07:15:34 PM »

พี่หลวงพูดซะผมผมเสียวสันหลังวาบเชียว
แล้วต่อไปผมจะกล้าเข้า web นี้มั้ยครับเนี่ย
จะไปที่ไหน เมื่อไหร่ วันไหน เวลาใด ให้น้าสิงห์ เขาบอกมาแล้วกันนะครับ แล้วผมจะส่งเบอร์โทร ทาง PM ไว้นะครับ
ผมจะเสียสละเวลาทำ THESIS  ไปครับ (ถ้าไม่ติดธุระที่ไหนที่สำคัญมากกว่านะครับ)

อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #40450 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2008, 08:22:53 PM »

อาร์ พี จี., tum610 และ 0 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

โหลๆ....ตอนนี้อยู่ไหนอ่ะ กลับมาทางนี้ไม๊ บู่ เดี๋ยวพาไปกินขาหมู Grin

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #40451 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2008, 08:40:10 PM »

อาร์ พี จี., tum610 และ 0 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

โหลๆ....ตอนนี้อยู่ไหนอ่ะ กลับมาทางนี้ไม๊ บู่ เดี๋ยวพาไปกินขาหมู Grin

ลุงตุ้มบอกว่า เบื่อเมนูนี้ คริๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #40452 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2008, 08:43:46 PM »

ลดหุ่นบ้างนะ พี่วิลสัน อิอิ คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #40453 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2008, 08:49:10 PM »

ลุงตุ้มบอกว่า เบื่อเมนูนี้ คริๆ

ที่พอกินได้ก็มีอยู่อย่างเดียวนี้แหละ บู่.....หัวไทรหม้ายไหร๋♪ ♬ มีแต่ไผ่กับโหนด ♪ ♬ ♪  ♬........ Grin

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #40454 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2008, 08:58:44 PM »

ไหว้ สวัสดีทุกท่านครับ  ไหว้

กลับถึงบ้านแล้วเมื่อแรกคืน ประมาณสี่ทุ่มได้... บู่
ฝนตกหนักมาตลอดทางต้องย่อง ๆ มา เหยียบได้ไม่เกินหกสิบ... Tongue

ไม่ได้ไปพบตาแพะที่สงขลาเลย พี่หรอยโทรมาตามแต่หัวเย็น...
ถึงบ้านดึกแล้ว คงไม่ตามไปแล้ว...ไว้โอกาสหน้าแล้วกันนะครับคุณแพะ ท่านชายฯ   Grin

วันนี้ได้พักผ่อนทั้งวันค่อยยังชั่วแล้วครับ....แต่ยังคิดถึงน้องเบิ้มกับมิโกะจังอยู่อีก.... Grin

ขาหมูไม่ต้องห่วงครับนายวิลสัน อาทิตย์หน้าที่จะถึงนี้ ผมไปใช้บริการแน่นอนครับ
ฝนจะตกไม่ตก ก็ไม่เกี่ยว..... น้ำลายหก

ส่วนร้านกาแฟ  รังนก มีไว้ต้อนรับด้วยไหมครับ....

ภาพไม่ได้ลงเลย...เน็ทที่ใช้ไม่รู้เป็นไรโหลดฝากภาพไม่ได้...ดองของพี่ปูไว้ จะเน่าอยู่แล้ว
ไม่ได้พามาลงซักที.... Grin
ขอติดไว้ก่อนนะครับ...(ไม่รู้เมื่อไหร่จะได้ลงให้ดู...   Tongue )

ทำงานอยู่สี่ห้าวัน...ไม่ค่อยได้เข้ามาดูแบบตั้งใจเลยครับ....
มาตามอ่านมีโดนโจมตีเป็นระยะ ๆ อยู่ด้วย... หัวเราะร่าน้ำตาริน

คิดถึงทุกคนครับ.... Grin

หน้า: 1 ... 2694 2695 2696 [2697] 2698 2699 2700 ... 35779
  พิมพ์