เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 08:17:11 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 2704 2705 2706 [2707] 2708 2709 2710 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25583371 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #40590 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2008, 05:47:53 PM »

อ๋อย      อึ๊ก   อึ๊ก   อึ๊ก.... กิ๊วก๊าว

สะอึกครับ   จามด้วย....ใครแอบนินทาฟะ... Tongue

ทำงานครับทำงานอยู่.......แตนด์บายตั้งไว้เฉย ๆ พึ่งมาแอบแล....แหะ ๆ... Cheesy

สงสัยพี่ตุ้มมารอดูรูปปูไต่ที่ภูเก็ต ...  Cool Cool Cool
เมื่อไหร่จะลงสักทีอยากแล ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

Grin เท่าที่รู้ ที่กล้องลุงจอยก็จังหูอยู่นิ ไม่เห็นเอามาให้แลมั่งเลย จะได้รวบยอดเป็นทริปเดียวกันไปเลย ลุงตุ้มจะได้บายใจว่ามีรูปลง  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

พี่จอยขี้โกงน่ะครับท่านชายฯ...
แจ้งให้ส่งมาทางพีเอ็มก็ไม่ยอมส่งมา...
แอบอุบไว้คนเดียว....สงสัยกะ้เก็บไว้เรียกค่าไถ่มั๊ง... หัวเราะร่าน้ำตาริน

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40591 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2008, 06:31:37 PM »

ภารกิจกระบี่เสร็จเรียบร้อย เดินทาง ๙.๐๐ น ฝนตกหนักตลอดทาง ทำความเร็ว ได้ไม่เกิน ๗๐ กิโลเมตร ต่อชั่วโมง
เพิ่งเดินทางมาถึงครับ... ไหว้

รับแจ้งจากพี่ปื้ดถึงเกาะสมุยเรียบร้อย โดนลมและฝน....อย่าลืมเที่ยวเร็คเก้ผับนะครับ คิก คิก

คนนี้สวยกว่าตรงไหน  Huh

ผมไม่ยอมนะ น้าสิงห์...

ประท้วงให้ผมที  กรรมการฉันทา..... ลำ...เอียง.. Grin

พิเคราะห์แล้ว  สงสัยตอบคำถามดีมั้งครับพี่แพนด้า  Cheesy

แล้วดูคนเชิญรางวัลเสียก่อน....

โอ๊ะ......อย่างนี้ไม่ถูกต้องครับ แบบนี้ต้องฟ้องศาลปกครองเพิกถอนคำตัดสินเลยครับ Cheesy Cheesy  เยี่ยม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 13, 2008, 06:39:12 PM โดย SingCring » บันทึกการเข้า
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #40592 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2008, 06:36:02 PM »

สวัสดีครับ น้าสิงห์

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40593 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2008, 06:42:59 PM »

สวัสดีครับ น้าสิงห์

อิอิ เพิ่งกลับจากกระบี่ ยังไม่โชว์รูปเลย น้ายอด
เมื่อคืนกะว่าจะโทรไปปลุก แต่กลัวว่าหลับแล้ว พี่โจ้  อาร์ พี จี มาเลยแว๊บไปนั่งครอสโรสที่เดิม เสร็จไปต่อร้านต้นเหลียง เลิกราตีสี่เวลาเดิมในวันแรกอีกแล้วครับท่าน  อ๋อย อ๋อย

สรุปพี่ปืดมาคืนแรกตีสี่ คืนสองก็ตีสี่ ตอนนี้จะหลับคาคอมแล้วครับ อ๋อย
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #40594 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2008, 06:47:43 PM »

เที่ยวให้สนุกนะครับพี่ปื้ด และเดินทางปลอดภัยนะครับ

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40595 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2008, 06:48:14 PM »

พี่น้องครับ
้โจ้หัวไทร เพิ่งโทรมา บอกถึงสุราษฎร์แล้ว 
คนนี้เคยใด้ยินชื่อเสียงมานาน  ว่าน่ากลัว....... ตกใจ ตกใจ Grin

แล้วจะรู้ว่านรกตอนหัวรุ่งมีจริง...... Grin

อ๋อย อ๋อย คิก คิก คิก คิก

แบบนี้...แค่นี้...ไม่ใช่ วิลสันตัวจริง

คงปลอมตัวไปแน่ๆ 55+

แค่ครั้งแรกดอก ต่อๆไป เตรียมหยบให้ดี ก็แล้วกัน ไม่เห็นหวันไม่ปล่อย น๊ะนั่น คริๆ

เสือกลิ้ง กะหลวงปิ๊ด เจอตัวปลอม แน่ๆเลย 55+

ปล.เสือกลิ้ง สดจังเลย นอนตีเส หัวเช้าเตินแล้ว ให้ระวัง ชายผมยาวๆ(มีหอกแซมประปราย ตัวอวบๆ มีพุงนิดหน่อย พูดเสียงดังฟังชัด)ให้ดี ก็แล้วกัน คริๆ

สวัสดีครับพี่เข้ม  นั้นขนาดตัวปลอมนะครับ คิก คิก คิก คิก
คืนแรกกับพี่ปื้ดตีสี่รุ่งเช้าจันทร์มีศาลครับ  ไปหอมละมุดทั่วศาลครับ
เมื่อคืนโดนไปอีกคืนตีสี่เช่นเดิม แต่เช้าวันนี้ต้องเดินทางไปกระบี่ครับ
ตอนนี้มาถึงเรียบร้อย ตามปรือแล้วครับพี่.... อ๋อย ไหว้
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40596 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2008, 06:51:25 PM »

Grin Grinสวัสดีครับ Grin Grin

ไอ๊ยะล่าก๊ะ    พุดพลามมาแต่ไหนนิ    ว่าพรือสิ้นเดือนมาใส่หมวกแดงปร้านี้ม้ายอ่ะ   อีด้ายพาไปแลแม่งัวเล่าเด้ Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 13, 2008, 09:30:43 PM โดย ฉก.บินหลา » บันทึกการเข้า
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #40597 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2008, 07:04:32 PM »

ภารกิจกระบี่เสร็จเรียบร้อย เดินทาง ๙.๐๐ น ฝนตกหนักตลอดทาง ทำความเร็ว ได้ไม่เกิน ๗๐ กิโลเมตร ต่อชั่วโมง
เพิ่งเดินทางมาถึงครับ... ไหว้

รับแจ้งจากพี่ปื้ดถึงเกาะสมุยเรียบร้อย โดนลมและฝน....อย่าลืมเที่ยวเร็คเก้ผับนะครับ คิก คิก

คนนี้สวยกว่าตรงไหน  Huh

ผมไม่ยอมนะ น้าสิงห์...

ประท้วงให้ผมที  กรรมการฉันทา..... ลำ...เอียง.. Grin

พิเคราะห์แล้ว  สงสัยตอบคำถามดีมั้งครับพี่แพนด้า  Cheesy

แล้วดูคนเชิญรางวัลเสียก่อน....

โอ๊ะ......อย่างนี้ไม่ถูกต้องครับ แบบนี้ต้องฟ้องศาลปกครองเพิกถอนคำตัดสินเลยครับ Cheesy Cheesy  เยี่ยม

อ้าว...นึกว่าพี่ปึ๊ดมาภูเก็ต  ตกลงไปสมุยเหรอครับ   ยิ้มีเลศนัย

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40598 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2008, 07:18:30 PM »

การดูตัวครั้งแรก กับรักสามเศร้า  ผม น้าหลวงปิ้ด และน้ายอด TONNAW
 คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ได้รับแจ้งจากพี่หลวงปื้ดว่าเดินทางมาถึงสุราษฏร์ธานีเรียบร้อย จึงใช้กลอุบายหลอกลวงน้ายอด ให้มาร่วมทีมต้อนรับครับ
แต่เนื่องจากยังติดภารระกิจ ต้องรบกวนให้น้ายอดไปรัยพี่หลวงปื้ดที่โรงแรมไดม่อนแทน  ไหว้ ไหว้

ครั้งแรกทำความรู้จักและจดจำใบหน้าก่อนจิบสุราที่ร้านนายโถ เพื่อชีวิตครับ
งานนี้ต้องยกเครดิตให้น้ายอด สำหรับเรด เลย์เบิ้ล และรีเจนซี่ครับ ไหว้
ส่วนพี่ปื้ดเราเองเป็นพี่ที่น่ารักมากครับ ดูแลน้องๆให้อิ่มไปหลายวัน คิก คิก ไหว้

โม้กันจนรีเจนซี่หมดไป จึงเปลี่ยนบรรยากาศไปฟังเพลงย้อนยุค ที่ร้านครอสโรส บรรยากาศร้านดีครับ เยี่ยม

เริ่มตึงๆ  Cheesy Cheesy

ไม่รู้เมาหรือทำเข้มสำหรับน้ายอด คิก คิก คิก คิก

ร้านปิดตีหนึ่งครึ่งครับ ไปตบท้ายด้วยข้าวต้มรอบดึก พร้อมสายฝน

เลิกราประมาณตีสี่ และนัดหมายโชว์ปืน เย็นวันจันทร์ครับ  ไหว้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 13, 2008, 07:20:20 PM โดย SingCring » บันทึกการเข้า
MK 4
Sr. Member

คะแนน 12

ชีวิตต้องดำเนินต่อไป

« ตอบ #40599 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2008, 07:41:02 PM »

Grin Grinสวัสดีครับ Grin Grin

จริง..ตัวเดียวสำเร็จ
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #40600 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2008, 07:46:42 PM »

เดี๋ยวพี่สิงห์ต้องอวดรูปตอนยิงปืนแน่ๆเลยครับ  อิอิอิ  
คอยดูนะครับพี่น้อง

Audy452 ♥ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1180

« ตอบ #40601 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2008, 07:47:02 PM »

ไหว้ประทานโทษคร๊าบบบบบบบบบ.......มีท่านใดเห็นพี่แพะผมมั่งครับ

ขอความกรุณาพี่แพะช่วยไปเยี่ยมกระทู้บอลมั่งนะคร๊าบบบบบบบบบบบบบ คิก คิก

ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #40602 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2008, 07:51:26 PM »

ให้คะแนนน้าสิงห์ สำหรับความพยายามครับ

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #40603 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2008, 08:31:07 PM »

หนุกหนานกันจัง  นัดบอดทั้ง3คน อิอิ  Cheesy

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40604 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2008, 09:32:24 PM »

การถ่ายรูปไม่ผ่าน  คราวหน้าปรับปรุงใหม่  รู้กฎของทีมฯ อยู่ใช่ไหม หากไปเมาต้องมีรูปอย่างไรจึงจะครบองค์ประกอบ....

การดูตัวครั้งแรก กับรักสามเศร้า  ผม น้าหลวงปิ้ด และน้ายอด TONNAW
 คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ได้รับแจ้งจากพี่หลวงปื้ดว่าเดินทางมาถึงสุราษฏร์ธานีเรียบร้อย จึงใช้กลอุบายหลอกลวงน้ายอด ให้มาร่วมทีมต้อนรับครับ
แต่เนื่องจากยังติดภารระกิจ ต้องรบกวนให้น้ายอดไปรัยพี่หลวงปื้ดที่โรงแรมไดม่อนแทน  ไหว้ ไหว้

ครั้งแรกทำความรู้จักและจดจำใบหน้าก่อนจิบสุราที่ร้านนายโถ เพื่อชีวิตครับ
งานนี้ต้องยกเครดิตให้น้ายอด สำหรับเรด เลย์เบิ้ล และรีเจนซี่ครับ ไหว้
ส่วนพี่ปื้ดเราเองเป็นพี่ที่น่ารักมากครับ ดูแลน้องๆให้อิ่มไปหลายวัน คิก คิก ไหว้

โม้กันจนรีเจนซี่หมดไป จึงเปลี่ยนบรรยากาศไปฟังเพลงย้อนยุค ที่ร้านครอสโรส บรรยากาศร้านดีครับ เยี่ยม

เริ่มตึงๆ  Cheesy Cheesy

ไม่รู้เมาหรือทำเข้มสำหรับน้ายอด คิก คิก คิก คิก

ร้านปิดตีหนึ่งครึ่งครับ ไปตบท้ายด้วยข้าวต้มรอบดึก พร้อมสายฝน

เลิกราประมาณตีสี่ และนัดหมายโชว์ปืน เย็นวันจันทร์ครับ  ไหว้

หน้า: 1 ... 2704 2705 2706 [2707] 2708 2709 2710 ... 35779
  พิมพ์